ศรีสัชนาลัย - การแข่งขันจักรยานเสือภูเขาลำปาง ณ.ศุนย์อนุรักษ์ช้างไทย 55

รายงาน/รูป "สรุปทริป" จากที่ได้ปั่นมา

Re: ศรีสัชนาลัย - การแข่งขันจักรยานเสือภูเขาลำปาง ณ.ศุนย์อนุรักษ์ช้างไทย 55

โพสต์ โดย Foxride » 10 เม.ย. 2012, 21:37

8-) ขอบคุณครับสำหรับรูปสวยๆ.....คมกริบ...แล้วเจอกันที่แพร่ครับ..... :mrgreen:

Re: ศรีสัชนาลัย - การแข่งขันจักรยานเสือภูเขาลำปาง ณ.ศุนย์อนุรักษ์ช้างไทย 55

โพสต์ โดย thong_t » 11 เม.ย. 2012, 21:09

ติดตามภาพแข่งขันสวยๆมาหลายสนาม รูปเยอะด้วย ขอบคุณครับ

โพสต์ โดย kovit suaudom » 12 เม.ย. 2012, 00:26

รูปสวยมากๆเลยครับ...ตอนลงเจ๋งมากๆ :o :lol: เก่งๆทุกคนเลยครับ...สุดยอด

โพสต์ โดย sam autobot » 13 เม.ย. 2012, 16:03

:D ปีหน้าจัดอีกไปอีกแน่นอนครับ งานสนุกมากๆอากาศสดชื่นมากๆในตอนเช้าครับ