<...วันวาน..ของ " หวานเย็น "...ตารี สี่สายน้ำ..>

รายงาน/รูป "สรุปทริป" จากที่ได้ปั่นมา

<...วันวาน..ของ " หวานเย็น "...ตารี สี่สายน้ำ..>

โพสต์ โดย ตารี » 05 ก.พ. 2012, 16:00

:idea: ''''บอร์ดนี้...ใช้สำหรับให้สมาชิกทั่วไปได้รับทราบถึงกิจกรรมของ "หวานเ็ย็น".... :D
...สี่สายน้ำชวนคุย....viewtopic.php?f=2&t=89502
...วันวาน ของ "หวานเย็น" viewtopic.php?f=56&t=442494

Re: <...วันวาน..ของ " หวานเย็น "...ตารี สี่สายน้ำ..>

โพสต์ โดย phawat » 10 ก.พ. 2012, 19:29

รายงานตัว คับ ไม่ค่อยได้ตามข่าวเลยผม อิอิ

Re: <...วันวาน..ของ " หวานเย็น "...ตารี สี่สายน้ำ..>

โพสต์ โดย ธาตรี กานตานนท์ » 13 ก.พ. 2012, 08:20

:arrow: ...ตารี...สรุปทริป..ดอยอินทนนท์...ด้วยครับ..
ทิ้งสมอ...รอชมภาพอยู่ครับ.... :roll: :roll: :roll:
✿✿✿﹏﹏If , the life is the travel , the body is the public rest-house.
ไป..คุยกันครับ...คลิ๊ก.. ►►►►►
·❤·´¯`·*♡*·´¯`·❤·´¯☜♡☞ ..➸➸➸..ชีวิต...เมื่อวันวานฯ..┈━═☆
·❤·´¯`·*♡*·´¯`·❤·´¯☜♡☞ ..➸➸➸........4 Rivers......┈━═☆

โพสต์ โดย ตี๋เล็ก-เด็กรังสีฯ » 18 ก.พ. 2012, 09:17

สวัสดีครับพี่เสรี แวะมายินดีกับกระทู้ใหม่ครับ.. :lol:

โพสต์ โดย kapi » 18 ก.พ. 2012, 12:13

เข้ามารอจิกภาพสวยๆ ด้วยคนค่ะ
ว่าแต่พิชิตดอยอินทนนท์ ไปถึงบนดอยกี่ชม. บอกกันมั่งอ่ะ :D :lol: :lol:

โพสต์ โดย ตารี » 18 ก.พ. 2012, 16:32

phawat เขียน:รายงานตัว คับ ไม่ค่อยได้ตามข่าวเลยผม อิอิ
:twisted: :twisted: หวัดดีครับ :D :D
...สี่สายน้ำชวนคุย....viewtopic.php?f=2&t=89502
...วันวาน ของ "หวานเย็น" viewtopic.php?f=56&t=442494

โพสต์ โดย ตารี » 18 ก.พ. 2012, 16:33

kapi เขียน:เข้ามารอจิกภาพสวยๆ ด้วยคนค่ะ
ว่าแต่พิชิตดอยอินทนนท์ ไปถึงบนดอยกี่ชม. บอกกันมั่งอ่ะ :D :lol: :lol:

:D :D หวัดดีกระปิ ถึงก่อนกะปิ นิดดดดดดดดเดียวภาพต้องอีกระยะหนึ่งครับ :D

โพสต์ โดย ตารี » 18 ก.พ. 2012, 16:35

[/size]-เด็กรังสีฯ"]สวัสดีครับพี่เสรี แวะมายินดีกับกระทู้ใหม่ครับ.. :lol:[/quote]
:D :D :D :D ขอบใจมากครับ :D

โพสต์ โดย ตารี » 18 ก.พ. 2012, 16:37

ธาตรี กานตานนท์ เขียน: :arrow: ...ตารี...สรุปทริป..ดอยอินทนนท์...ด้วยครับ..
ทิ้งสมอ...รอชมภาพอยู่ครับ.... :roll: :roll: :roll:

:D :D ใจเย็นมีอะไรมากกว่าดอยอินทร์ ขอเวลาวางแผนการเดินทางซักสามเดือนนะคร๊าบบบบบบบบบ :D :D

โพสต์ โดย ตารี » 18 ก.พ. 2012, 16:39

Fiestzualon เขียน:รายงานตัวจร้า >_<

:D :D รับทราบคร๊าบบบบบบบบบบบ :D :D

โพสต์ โดย ตารี » 18 ก.พ. 2012, 19:20

:D :D สวัสดีตอนเย็นครับ พร้อมรายงานการเคลื่อนใหวของสี่สายน้ำครับ ตอนนี้ทนายของสี่สายน้ำกำลังเดินทางไปทำศึก ไม่ไช ม่ายยยยยยยยยไช่ไปออกทริปที่พุเตยครับและกำลังเดินทางกลับ ตารีล้างตารอดูภาพนะครับ :D :D

โพสต์ โดย kapi » 19 ก.พ. 2012, 12:21

ตารี เขียน: :D :D หวัดดีกระปิ ถึงก่อนกะปิ นิดดดดดดดดเดียวภาพต้องอีกระยะหนึ่งครับ :D

สงสัยคงเห็นเรานอนแผ่หราาาา บนดอยด้วยอ่ะจิ แหะๆๆ

โพสต์ โดย ธาตรี กานตานนท์ » 19 ก.พ. 2012, 18:21

ตารี เขียน:
ธาตรี กานตานนท์ เขียน: :arrow: ...ตารี...สรุปทริป..ดอยอินทนนท์...ด้วยครับ..

:D :D ใจเย็นมีอะไรมากกว่าดอยอินทร์ ขอเวลาวางแผนการเดินทางซักสามเดือนนะคร๊าบบบบบบบบบ :D :D

:arrow: ...แผนในหรือนอก...ประเทศ..ครับ..!!!
อยากแก้มือ...เต่าดำ....จัดได้ไหมครับ...???
✿✿✿﹏﹏If , the life is the travel , the body is the public rest-house.
ไป..คุยกันครับ...คลิ๊ก.. ►►►►►
·❤·´¯`·*♡*·´¯`·❤·´¯☜♡☞ ..➸➸➸..ชีวิต...เมื่อวันวานฯ..┈━═☆
·❤·´¯`·*♡*·´¯`·❤·´¯☜♡☞ ..➸➸➸........4 Rivers......┈━═☆

โพสต์ โดย Chanchaia » 19 ก.พ. 2012, 20:58

ลุงรีจ้า รายงานตัวด่วนๆจ้า T^T 555