ลุงโทสรุปทริปมือใหม่ไปวัดไชยวัฒนาราม

รายงาน/รูป "สรุปทริป" จากที่ได้ปั่นมา
ตอบกลับ
ลุงโท
ขาประจำ
ขาประจำ
ตำแหน่ง: บางกะปิจ้า
ติดต่อ:

ลุงโทสรุปทริปมือใหม่ไปวัดไชยวัฒนาราม

โพสต์ โดย ลุงโท »

ขอแสดงความยินดีกับมือใหม่ทุกท่าน รอบนี้เราได้สมาชิกมากกว่า 50 ท่านได้มือใหม่มากกว่า 20 ท่าน คนใหม่ ๆ เอียม
บางคนก็มาจากกลุ่มอื่นบางคนมีประสพการณ์มาแล้วกว่า 7 ปี สิ่งที่ผมจะต้องขอบคุณรุ่นพี่ทุกคนที่ตั้งใจดูแลน้อง เริ่มต้งแต่คุณทิม
(เสือสายเดี่ยว)ทุ่มความตั้งใจอย่างเต็มที่ ทริปนี้ยกนิ้วให้ ครับ นอกจากนั้น จ่าภูมิ สุดยอด ดินสอ คุณหนุ่ม 09 รุ่นพี่ที่มีอายุน้อยอย่าง
สุริยัน นายจะเป็นผู้ใหญ่ที่ดีมาก ขอบคุณเอม เอมเยี่ยมมาก น้ำใจที่ดูแลน้อง ทุกคนช่วยกัน ขอบคุณ อาจารย์นริส แห่ง ม.ธรรมศาสตร์
ขอบคุณคุณหมูแห่งการบินไทย เอา ว. มาให้ ขอบคุณคิว ใครอีกน้า คุณkerksu และขอบคุณรุ่นพี่ทุกคนที่ไม่ได้เอ่่ยนาม อย่าน้อย
ใจนะจำไม่หมด ขอบคุณทุกคน แม้กระทั้ง Moderator ที่ปักหมุดให้ ขอบคุณ Web M/t ขอบคุณมือเก่ามือใหม่ที่มาร่วมกัน
ทริปนี้ กลับมาอย่างราบรื่น แม้ว่าจะโดนฝนโปรย แต่เป็นประสพการณ์ แดดบ้างฝนบ้าง เป็นเรื่องธรรมดา

ภาพจะค่อย ๆ ลงนะครับหลายกล้อง ดูแล้วลองพิจารณาดูว่าทริปฝึกน้องใหม่ที่ลุงโทและเพื่อนจัดจะไปหรือไม่
ถ้ายังไม่ไป ก็ฝึกด้วยตนเองไปก่อนแต่จะเหงาหน่อย เมื่อมาทริปแล้วจะสนุกมีเพื่อน และเริ่มมีเป้าหมายในการ
ปั่นจักรยาน ส่วนทริปต่อไปจะไปใหนยังไม่คลอด ขอประชุมรุ่นพี่ก่อน ถ้าเส้นทางที่เราไม่เคยไป จะสำรวจก่อน
ทุกครั้งจนกว่าจะมั่นใจว่า ทำได้และไม่ยากเกินไปครับ

เริ่มต้นที่กลางหน้า 229 นะครับ

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... start=3420
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สรุปทริป / รายงานการปั่น”