เเผนที่ gps เเละ % ความชัน

รายงาน/รูป "สรุปทริป" จากที่ได้ปั่นมา
รูปประจำตัวสมาชิก
kanoku
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089.920.37.24
team: (NCC)KORAT
Bike: BTS(KLC)

Re: เเผนที่ gps เเละ % ความชัน

โพสต์ โดย kanoku »

เพิ่มข้อมูล ภูทับเบิก หล่มเก่า เพชรบูรณ์

รูปภาพ

รูปภาพ
ธ.ไทยพาณิชย์ นครราชสีมา 401-107139-9 Kanok Suwanchai
kaisernoi
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: PM ถามนะ อิอิ
team: ใครให้ปั่นด้วยอยู่ด้วยหมดอะครับ
Bike: จักรยานมีเกียร์

Re: เเผนที่ gps เเละ % ความชัน

โพสต์ โดย kaisernoi »

ปักไว้ดู

แล้วพวก ระกับความสูงจากระดับน้ำทะเล ผมสามารถหาได้จากใหนอะครับ จะเอามาเซ็ทไมล์หน่อยอะครับแบบว่าไม่มี gps
kanoku
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089.920.37.24
team: (NCC)KORAT
Bike: BTS(KLC)

โพสต์ โดย kanoku »

kaisernoi เขียน:ปักไว้ดู

แล้วพวก ระกับความสูงจากระดับน้ำทะเล ผมสามารถหาได้จากใหนอะครับ จะเอามาเซ็ทไมล์หน่อยอะครับแบบว่าไม่มี gps
ถ้าใช้นาฬิกา/ไมล์ ที่บอกความสูง ลองเทียบ กับ GPS ที่มีบอกระดับความสูง หรือ ไปสถานที่ที่ระบุ ความสูงจากระดับน้ำทะเลว่าตรง หรือไม่ อย่างไร เช่น ดอยอินทนนท์ เป็นต้น หรือ กรมอุทกศาสตร์กองทัพเรือ (ไม่ทราบว่า ตอบตรงคำถาม :?: ) :mrgreen:
ธ.ไทยพาณิชย์ นครราชสีมา 401-107139-9 Kanok Suwanchai
kaisernoi
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: PM ถามนะ อิอิ
team: ใครให้ปั่นด้วยอยู่ด้วยหมดอะครับ
Bike: จักรยานมีเกียร์

โพสต์ โดย kaisernoi »

kanoku เขียน:
kaisernoi เขียน:ปักไว้ดู

ถ้าใช้นาฬิกา/ไมล์ ที่บอกความสูง ลองเทียบ กับ GPS ที่มีบอกระดับความสูง หรือ ไปสถานที่ที่ระบุ ความสูงจากระดับน้ำทะเลว่าตรง หรือไม่ อย่างไร เช่น ดอยอินทนนท์ เป็นต้น หรือ กรมอุทกศาสตร์กองทัพเรือ (ไม่ทราบว่า ตอบตรงคำถาม :?: ) :mrgreen:
ขอบคุณครับ ตรงเปะเลยฮ่ะ

เด๋วผมไปหาคนที่เค้าตั้งไว้แล้ว ตั้งตามเค้าง่ายกว่า อิอิ :lol:
thawat5375
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086-8911016
Bike: Kuma 5300

โพสต์ โดย thawat5375 »

ปักไว้ก่อน เดี๋ยวมาดู
สุขภาพดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สรุปทริป / รายงานการปั่น”