สรุปทริป ไปดูปลาโลมากับสมาคมจักรยานเพื่อสุขภาพไทย

รายงาน/รูป "สรุปทริป" จากที่ได้ปั่นมา
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Somkid@Noble Bike
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 023980143
team: Noble Bike
Bike: Mosso

สรุปทริป ไปดูปลาโลมากับสมาคมจักรยานเพื่อสุขภาพไทย

โพสต์ โดย Somkid@Noble Bike »

ขบวนใหญ่ ออกจากสวนลุมฯ เจ็ดโมงเศษ ทางกลุ่มมารอดักที่ กม.26 แปดโมงสิบห้า
ขาแรงของกลุ่ม TCC.และฝ่ายจัดการ กว่าจะมาถึง กม.26 ประมาณ 9.30 มากันเป็นกลุ่มย่อยย่อย เพราะมีทั้งขาแรง ขาอ่อนสุภาพสตรี กว่าจะไปถึงก็ร่วมเที่ยง ลงเรือเลย ทานเที่ยงบนเรือ นั่งเรือไปร่วมชั่วโมง

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

ภาพเพิ่มเติมสามารถติดตามชมได้ตามลิ๊งค์ข้างล่างนี้ครับ

http://www.noblepark.org/topic.asp?sort ... 1&TID=3182
ท่านสามารถติดตามข่าวสารกิจกรรมของพวกเรา Noble Bike ได้ที่ www.NobleBike.com : คลิ๊กที่นี่
Noble Bike a Ride of Family
จารุกัญญา TCC
ขาประจำ
ขาประจำ
team: สมาคมจักรยานเพื่อสุขภาพไทย TCHA
ติดต่อ:

Re: สรุปทริป ไปดูปลาโลมากับสมาคมจักรยานเพื่อสุขภาพไทย

โพสต์ โดย จารุกัญญา TCC »

ขอขอบคุณทุกท่านค่ะ

ขอบคุณผู้ร่วมทริปทุกท่าน.
ขอบคุณทีมชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพจังหวัดฉะเชิงเทรา ที่ช่วยดูแล สำรวจทริป ประสานเรื่องอาหาร เรื่องเรือ เรื่องสถานที่
ขอบคุณท่านนายกสมจิตร นายกเทศมนตรีท่าข้าม อนุเคราะห์ช่วยเหลือ ดูแลความเรียบร้อยทุกอย่าง ทั้งๆ ที่ไม่ค่อยสบาย จะต้องเตรียมตัวผ่าตัดเส้นเอ็นที่เท้า ยังขับรถมาดูแลด้วยตัวเองอีก ส่งฝ่ายรักษาความปลอดภัยมาอำนวยความสะดวก ความปลอดภัย ขอขอบพระคุณมากค่ะ
ขอบคุณท่าเรืออิตาเลี่ยนไทย ที่อนุเคราะห์สถานที่ลงเรือ มีสถานที่กว้างขวาง รั้วรอบขอบชิด สำหรับการจอดจักรยาน
ขอบคุณ ทีม Inter Bike Thailand มอบเสื้อ Fuji มาจับรางวัลเป็นของที่ระลึก 10 ตัว พร้อมปากกา Fuji อีกจำนวนหนึ่ง
คราวหน้าหากเป็นคันนี้ก็ดีนะคะ.. :lol: :lol: :lol:

รูปภาพ

ขอขอบคุณคณะกรรมการ ผึ้งงาน ทีงาน ฉ.ฉิ่ง...และเพื่อนร่วมทริปทุกท่าน ที่ช่วยดูแลเพื่อนๆ ร่วมทริปทุกท่าน
ปล. ภาพที่กล้องป๋องยังมีปัญหานิดหนึ่ง เดี๋ยวจัดการปัญหาเรียบร้อยจะนำมาให้ชมกันนะคะ

ติดตามชมภาพทริปอีกหลายกระทู้ได้ที่...
คลิกค่ะ..

คลิกค่ะ..

คลิกค่ะ..

และ
คลิกค่ะ..
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สรุปทริป / รายงานการปั่น”