ภาพถ่ายงาน "วัด วัง วิว" ฉบับเต็มมาแร้วคราฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

รายงาน/รูป "สรุปทริป" จากที่ได้ปั่นมา
รูปประจำตัวสมาชิก
P.Gack
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Cannondale

Re: ภาพถ่ายงาน "วัด วัง วิว" ฉบับเต็มมาแร้วคราฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

โพสต์ โดย P.Gack »

HMX เขียน:สนุกดีครับงานนี้
เห็นด้วยครับ ครั้งหน้ามีจัดไปอีกแน่ๆ
samartkijosoth
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 056241320
team: free age
Bike: bianchi
ติดต่อ:

Re: ภาพถ่ายงาน "วัด วัง วิว" ฉบับเต็มมาแร้วคราฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

โพสต์ โดย samartkijosoth »

จัดครั้งที่2เมื่อไรครับ :|
bannokjung
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 035705044
team: NXP Cycling Club, WD Cycling Club, Bang Pa-In Cycling Club, Phatthalung Cycling Club
Bike: Trek Madone 2.1, RIT Siam87
ตำแหน่ง: บางปะอิน พระนครศรีอยุธยา

โพสต์ โดย bannokjung »

:D :lol: ไม่ต้องรอนานครับ เดือนหน้า 14 กันยา จัดกันอีกครั้ง มากันเยอะๆ นะครับ ผู้จัดยินดีต้อนรับ

เห็นนักปั่นหลายๆ ท่าน มีความสุข และประทับใจ ทีมงานผู้จัดก็มีความสุข ครับ ^_^

ขอบคุณอย่างสูงสุดกับ ถาวร ปาร์ค ทั้งในฐานะเจ้าของสถานที่ แม่งาน ประสานงาน อำนวยความสะดวก

ปล. อยากติดตามความคืบหน้าการสมัคร รายละเอียดต่างๆ รูปภาพ แนะนำ กด Like "Tavorn Park" ครับ ผู้จัดจะ Update ใน Page นั้นอีกทางครับ
Up รถคงไม่ไหว Up ใจดีกว่า
jarjar
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: merida

โพสต์ โดย jarjar »

รูปในรุ่นฮาล์ฟและมินิ มีนักปั่นหลายท่านที่ไม่สวมหมวกกันกระแทก (หมวกกันน๊อค)นะครับ ครั้งต่อไปรบกวนทีมงานพิจารณาและประชาสัมพันธ์ด้วยนะครับ :D :D

14 กันยา เจอกันอีกครับ ชอบ ชวนพรรคพวกไว้หลายคนแล้วด้วย :lol: :lol: :lol:
Golf Mc-9
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0814888965
team: สี่สายน้ำ-แม่วงก์,ปั่นจักรยานบางกรวย-RAMA5 RIDE FOR FUN
Bike: Dorcus spirit
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Golf Mc-9 »

เข้ามาแสดงความคิดเห็นครับ..... :D :D
:เรื่องตอนสมัครตอนเช้าที่วุ่นวายบ้างสำหรับผมถือว่าเป็นเรื่องปกติครับ..ไปงานไหนก็ต้องมีบ้างครับไม่ซีเรียสครับ... :D
:แต่ที่เห็นจะต้องให้เพิ่มเติมครับ..ก็คือลูกศรบอกทิศทางปั่น น่าจะให้ชัดเจนและมีในทุกๆแยก..ไม่อย่างงั้นเพื่อนนักปั่นมึนครับ.... :D
:และอีกเรื่องที่สำคัญมากครับ เรื่องเจ้าหน้าที่ตามแยกต่างๆมีน้อยมากครับ บางแยกไม่มีและอันตรายมากครับ..ผมว่าเรื่องความปลอดภัยของนักปั่น
สำคัญมากครับผม....... :D :D
ฝากแสดงความคิดเห็นไว้แค่นี้ครับผม....ขอบคุณทีมงานผู้จัดทุกคนครับ....มีความสุขกับการปั่นและปั่นให้สนุกกันทุกคนคร๊าบบบบ... :lol: :lol:
ใจน่ะเกินร้อย...แต่ถามขาหน่อยไหม ว่าเกินร้อยป่าว
zigzaxfoto
สมาชิก
สมาชิก
team: Angthong Asia
Bike: Merida Matts TFS Champion & Bianchi Nirone 7
ตำแหน่ง: นนทบุรี อ่างทอง

โพสต์ โดย zigzaxfoto »

Golf Mc-9 เขียน:เข้ามาแสดงความคิดเห็นครับ..... :D :D
:เรื่องตอนสมัครตอนเช้าที่วุ่นวายบ้างสำหรับผมถือว่าเป็นเรื่องปกติครับ..ไปงานไหนก็ต้องมีบ้างครับไม่ซีเรียสครับ... :D
:แต่ที่เห็นจะต้องให้เพิ่มเติมครับ..ก็คือลูกศรบอกทิศทางปั่น น่าจะให้ชัดเจนและมีในทุกๆแยก..ไม่อย่างงั้นเพื่อนนักปั่นมึนครับ.... :D
:และอีกเรื่องที่สำคัญมากครับ เรื่องเจ้าหน้าที่ตามแยกต่างๆมีน้อยมากครับ บางแยกไม่มีและอันตรายมากครับ..ผมว่าเรื่องความปลอดภัยของนักปั่น
ฝากแสดงความคิดเห็นไว้แค่นี้ครับผม....ขอบคุณทีมงานผู้จัดทุกคนครับ....มีความสุขกับการปั่นและปั่นให้สนุกกันทุกคนคร๊าบบบบ... :lol: :lol:
เห็นด้วยครับ ผมอยู่กลุ่มหน้าสุด 80โล มาหลุดกลุ่มตอนประมาณ 56 โล ทีนี้ปั่นคนเดียวเลย มาหลงเพราะป้ายไม่ชัด ตะโกนถามเจ้าหน้าที่ซึ่งมีอยู่คนนึง ก็ไม่สนใจผม
สุดท้ายไปผิดทาง พอรู้สึกว่าเยอะเลยเลี้ยวกลับเลย เพราะไม่เจอใครเลย สุดท้ายปั่นไม่ครบ ขาดไปสิบกว่าโล ...ป้ายหรือพ่นสีบนพื้นให้ชัดเลยว่ารุ่นกี่ กิโล ไปทางไหน น่าจะดีครับ

เส้นทางปั่นพอมันไม่วนเป็นวงรอบ แยกเยอะ เลี้ยวเยอะ โอกาสพลาดเส้นทางมีสูง (ไม่ใช้นักปั่นเจ้าถิ่น)
นอกนั้นโอเคครับ อาหาร น้ำ เยี่ยม การต้อนรับดีมาก ครั้้งหน้าถ้าไม่ติดงาน ขอไปแก้มือแน่ๆครับ
รถไม่แพง แรงไม่เยอะ แต่ปั่นได้
ac95leker
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0958201771
team: GAME OVER
Bike: เก่าเก่าสักคัน

โพสต์ โดย ac95leker »

zigzaxfoto เขียน:
Golf Mc-9 เขียน:เข้ามาแสดงความคิดเห็นครับ..... :D :D
เห็นด้วยครับ ผมอยู่กลุ่มหน้าสุด 80โล มาหลุดกลุ่มตอนประมาณ 56 โล ทีนี้ปั่นคนเดียวเลย มาหลงเพราะป้ายไม่ชัด ตะโกนถามเจ้าหน้าที่ซึ่งมีอยู่คนนึง ก็ไม่สนใจผม
สุดท้ายไปผิดทาง พอรู้สึกว่าเยอะเลยเลี้ยวกลับเลย เพราะไม่เจอใครเลย สุดท้ายปั่นไม่ครบ ขาดไปสิบกว่าโล ...ป้ายหรือพ่นสีบนพื้นให้ชัดเลยว่ารุ่นกี่ กิโล ไปทางไหน น่าจะดีครับ

เส้นทางปั่นพอมันไม่วนเป็นวงรอบ แยกเยอะ เลี้ยวเยอะ โอกาสพลาดเส้นทางมีสูง (ไม่ใช้นักปั่นเจ้าถิ่น)
นอกนั้นโอเคครับ อาหาร น้ำ เยี่ยม การต้อนรับดีมาก ครั้้งหน้าถ้าไม่ติดงาน ขอไปแก้มือแน่ๆครับ
ต้องขอโทษด้วยน่ะครับ ไว้จะเก็บเอาไปคิดครับเผื่อจะได้เส้นทางใหม่ๆจัดเป็นแบบวงกลม ขอบคุณครับที่แนะนำ
ID LINE : lek0958201771

นายนพดล เจริญวนิชชากร
ธ.ไทยพาณิชย์ ออมทรัพย์ เลขที่บัญชี 574-2-57065-4

ที่อยู่จัดส่ง
นพดล เจริญวนิชชากร 39/1 ม.6 ต.บ้านเลน อ.บางปะอิน อยุธยา 13160
Kunn Isara
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0804693515
team: ขี่ฉัน(เสือบางปะอิน)
Bike: Bianchi Jab//Impulso//1885 Ltd. & Mini Vintage Style A.N design (carringbah)

โพสต์ โดย Kunn Isara »

14 กันยายน 2557 พบกันใหม่นะครับ

ทีมงานผู้จัด...น้อมรับฟังทุกคำติชม ทุกคำแนะนำ เพื่อจะนำมาพัฒนาในครั้งต่อไปครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สรุปทริป / รายงานการปั่น”