เส้นทางน่าน ฮอยอัน ตามประสาคนบ้ารถถีบ เมืองน่าน ๑๖ กพ. ถึง ๗ มีค. ๕๔

รายงาน/รูป "สรุปทริป" จากที่ได้ปั่นมา
รูปประจำตัวสมาชิก
Tiger_PONG@nan
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0898380095
team: คน... บ้ารถถีบ นครน่าน
Bike: RALEIGH,PHILLIPS,TREK,JAMIS,OYAMA, ARAYA

Re: เส้นทางน่าน ฮอยอัน ตามประสาคนบ้ารถถีบ เมืองน่าน ๑๖ กพ. ถึง ๗ มีค. ๕๔

โพสต์ โดย Tiger_PONG@nan »

tpinvises เขียน:สวัสดี รอบวง ทุกท่าน อาจารย์พงษ์ เดี๋ยวนี้ พัด..ตะ.. นา น่าดู..เข้าใจหา ลูก..มา.เล่น..ไม่เบา..น่าอิจฉา อาจารย์พงษ์จัง ออกทัวร์ตลอดเลย ..แล้วจะกลับบ้านถูกใหมเนี่ย.. :lol: :lol: อากาศทางสุพรรณ ก็เหมียนกัน อาทิตย์ละ สาม ฤดู
สวัสะดีครับ เฮียธง (เดา) ต้องเล่นกับ.....ลูกก่อนครับ ต่อไปเล่นกับหลาน 55555555555 ตอนนี้ ผมจะพยายามใช้วันเวลา ไปสู่..........ที่ชอบ..ที่ชอบ..และที่ชอบ(ปั่นรถถีบ).....เท่าที่จะเวลา อำนวย ครับ 555555555555
เสี่ยวภูธร
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0847-9505-20
team: พังโคนทีม
Bike: CHALLENGER
ติดต่อ:

Re: เส้นทางน่าน ฮอยอัน ตามประสาคนบ้ารถถีบ เมืองน่าน ๑๖ กพ. ถึง ๗ มีค. ๕๔

โพสต์ โดย เสี่ยวภูธร »

สวัสดีครับท่านพี่ ออกเดินทางนะอยู่ท้ายเพื่อน
พอเข้าเมืองละนำหน้า เหตูที่อยู่ท้ายต้องแวะ
ตลอดเส้นทาง ฮูดาเวียตนามมันดีจริงๆ
ไฟล์แนบ
DSC02827-1.jpg (65.56 KiB) เข้าดูแล้ว 775 ครั้ง
เสือห้าภาค ปั่นทั่วทิศ มิตรทั่วไทย
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... start=5730
โส(เสือดำ)
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086 - 205-9422
team: *ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพตาก / เสือ 5 ภาค จังหวัดตาก*
Bike: *VOO DOO*SOMA SAGA*TREK*
ติดต่อ:

โพสต์ โดย โส(เสือดำ) »

คุณขวัญแก้ว เขียน:พี่โสเราดังใหญ่แล้ว...เป็นนายแบบหน้าปกเชียวนะคะ.... :mrgreen:
รูปภาพ
:P น้องหล้าคนดังนำทาง..เลยจำเป็นต้องดังตาม.. :lol: :lol: :lol:
♥♥ เวลาที่เหลืออยู่ มีน้อยกว่าเวลาที่ผ่านมา สิ่งไหนดีที่อยากทำ ทำไปเถิด ♥♥
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------
♠♠♠ แวะเยี่ยม"กลุ่มจักรยานเสือ 5 ภาค" ที่นี่ครับ..http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=433 ♠♠♠
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: RALEIGH,PHILLIPS,TREK,JAMIS,OYAMA, ARAYA

เสี่ยวภูธร เขียน:สวัสดีครับท่านพี่ ออกเดินทางนะอยู่ท้ายเพื่อน
พอเข้าเมืองละนำหน้า เหตูที่อยู่ท้ายต้องแวะ
ตลอดเส้นทาง ฮูดาเวียตนามมันดีจริงๆ
สวัสดีครับ หน.เสี่ยว ดีนะเบียร์ เวียด ยี่ห้อ ฮูด้า ถ้าเป็น RUDA ยุ่งแน่ๆๆๆๆ 555555555
phornprasith
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081 3433146
team: เสืออุ้ย
Bike: trek 3900

โพสต์ โดย phornprasith »

Tiger_PONG@nan เขียน:
เสี่ยวภูธร เขียน:สวัสดีครับท่านพี่ ออกเดินทางนะอยู่ท้ายเพื่อน
สวัสดีครับ หน.เสี่ยว ดีนะเบียร์ เวียด ยี่ห้อ ฮูด้า ถ้าเป็น RUDA ยุ่งแน่ๆๆๆๆ 555555555
:lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :mrgreen: :D :lol: :lol: :lol: :lol:
อาจารย์ปู่
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0865257111
team: Bike ZA ชมรมเสือห้าภาค
Bike: Merida Matt 40D KONA KULA
ตำแหน่ง: 178/247 ม.7หมู่บ้านบัวทอง4 ซ.1/26 ถ.บ้านกล้วย-ไทรน้อย ต.พิมลราช อ.บางบัวทอง นนทบุรี 11110

โพสต์ โดย อาจารย์ปู่ »

โส(เสือดำ) เขียน:
คุณขวัญแก้ว เขียน:พี่โสเราดังใหญ่แล้ว...เป็นนายแบบหน้าปกเชียวนะคะ.... :mrgreen:
รูปภาพ
:P น้องหล้าคนดังนำทาง..เลยจำเป็นต้องดังตาม.. :lol: :lol: :lol:
[color=#0000FF สวัสดีครับอาจารย์พงษ์และรอบวงเลยครับ เมื่อ3ปีก่อน ในวันแต่งงานของ อ.ปู่ กับ ผ.บ. อ.ปู่ก็ดังทั่วโลก และได้ลงหน้าปกนิตยสารชื่อดัง
เหมือนกันครับ [/color]
:lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
ทุกข์ย่อมไม่มี ถ้าจิตว่าง ทำหน้าที่ของเราให้ดีที่สุด ทุกๆอย่างในโลกนี้ มันเกิดขึ้น ตั้งอยู่ แล้วมันก็ดับไป มันเป็นเช่นนั้นเอง
อาจารย์ปู่
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0865257111
team: Bike ZA ชมรมเสือห้าภาค
Bike: Merida Matt 40D KONA KULA
ตำแหน่ง: 178/247 ม.7หมู่บ้านบัวทอง4 ซ.1/26 ถ.บ้านกล้วย-ไทรน้อย ต.พิมลราช อ.บางบัวทอง นนทบุรี 11110

โพสต์ โดย อาจารย์ปู่ »

โส(เสือดำ) เขียน:
รูปภาพ
[color=#0000FF สวัสดีครับอาจารย์พงษ์และรอบวงเลยครับ เมื่อ3ปีก่อน ในวันแต่งงานของ อ.ปู่ กับ ผ.บ. อ.ปู่ก็ดังทั่วโลก และได้ลงหน้าปกนิตยสารชื่อดัง
เหมือนกันครับ
:lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
ทุกข์ย่อมไม่มี ถ้าจิตว่าง ทำหน้าที่ของเราให้ดีที่สุด ทุกๆอย่างในโลกนี้ มันเกิดขึ้น ตั้งอยู่ แล้วมันก็ดับไป มันเป็นเช่นนั้นเอง
คุณขวัญแก้ว
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Highway Bike Thailand
Bike: Trek, Peugeot, Dr.hon , Bianchi
ตำแหน่ง: 382 ซ.12 ม.เลคการ์เด้น ถ.ขุมทอง-ลำต้อยติ่ง แขวงขุมทอง ลาดกระบัง กทม.

โพสต์ โดย คุณขวัญแก้ว »

ปลายปีที่แล้วก็เป็นข่าวจนได้ค่ะ...ซ้อมเข็นที่สนามเกาะยาว.... :lol: :lol: :lol:
รูปภาพ

รูปภาพ
...สุข ทุกข์ ล้วนใจกำหนด...
ขาประจำ
ขาประจำ

หวัดดี อ.ปู่ งานนี้ ผมอ่อยเหยื่อติดกับดักผมแล้ว เล่นหงายไพ่เล่น (นำภาพหวานแหววในอดีตมาโชว์) ยังงี้โดนผมน็อกแน่ 555555555 ใช่ไหมพี่โส
แก้ไขล่าสุดโดย Tiger_PONG@nan เมื่อ 01 เม.ย. 2011, 11:20, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
ขาประจำ
ขาประจำ

คุณขวัญแก้ว เขียน:ปลายปีที่แล้วก็เป็นข่าวจนได้ค่ะ...ซ้อมเข็นที่สนามเกาะยาว.... :lol: :lol: :lol:
รูปภาพ

รูปภาพ
เชื่อน้องขวัญแก้วสนิทใจ ว่าที่ออกตัวให้ช่วยตอนไปเวียด เพราะภาพมันฟ้องครับ 55555555555
โส(เสือดำ)
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086 - 205-9422
team: *ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพตาก / เสือ 5 ภาค จังหวัดตาก*
Bike: *VOO DOO*SOMA SAGA*TREK*
ติดต่อ:

โพสต์ โดย โส(เสือดำ) »

:P เห็นภาพคู่หล่อ+สวย ดังไปทั่วโลก ช่างเหมาะสมกันจริงๆ ..

..ภาพหลุยแทรคของขวัญแก้วหน้าจะทำท่าถ่ายภาพปั่นลงนะจะเท่กว่าจูงเยอะเลย ซิมิ..อ.พงษ์ :lol: :lol: :lol:

..14 - 17 พ.ค. 54 นัดหมายพวกเราไปปั่นรอบเขาใหญ่ และลุยขึ้นยอดเขาเขียวด้วยกันนะครับ..พี่น้อง..
..เป็นทริปของคุณ SOma ธานินทร์จัดครับ..
♥♥ เวลาที่เหลืออยู่ มีน้อยกว่าเวลาที่ผ่านมา สิ่งไหนดีที่อยากทำ ทำไปเถิด ♥♥
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------
♠♠♠ แวะเยี่ยม"กลุ่มจักรยานเสือ 5 ภาค" ที่นี่ครับ..http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=433 ♠♠♠
คุณขวัญแก้ว
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek, Peugeot, Dr.hon , Bianchi
ตำแหน่ง: 382 ซ.12 ม.เลคการ์เด้น ถ.ขุมทอง-ลำต้อยติ่ง แขวงขุมทอง ลาดกระบัง กทม.

อาจารย์พงษ์ คะ....จากภาพบนนั่น...คือว่า ขวัญแก้วกำลังดูตัวอย่างวิธีปั่นลงค่ะ.... :mrgreen:
ตอนแรกก็คิดว่าน่าจะได้...แต่พอมองเห็นศรแดง 3 ศรก็เลยไม่เสี่ยงดีกว่า....
วิธีการที่ดีก็คือเข็นค่ะพี่น้อง.... :lol: :lol: :lol:
มีคลิบมาฝากให้ชมด้วยค่ะ...เป็นอีกบทบาทหนึ่งที่ขวัญแก้วสวมวิญญาณเป็นนักเข็นค่ะ... :mrgreen:

คุณขวัญแก้ว
ขาประจำ
ขาประจำ

โส(เสือดำ) เขียน::P เห็นภาพคู่หล่อ+สวย ดังไปทั่วโลก ช่างเหมาะสมกันจริงๆ ..

..ภาพหลุยแทรคของขวัญแก้วหน้าจะทำท่าถ่ายภาพปั่นลงนะจะเท่กว่าจูงเยอะเลย ซิมิ..อ.พงษ์ :lol: :lol: :lol:

..14 - 17 พ.ค. 54 นัดหมายพวกเราไปปั่นรอบเขาใหญ่ และลุยขึ้นยอดเขาเขียวด้วยกันนะครับ..พี่น้อง..
..เป็นทริปของคุณ SOma ธานินทร์จัดครับ..
พี่โสคะ...เป็นสนามแรกของขวัญแก้วค่ะ...ทั้งพี่เลี้ยงและโค้ชทุกคนมีความเห็นตรงกันหมดคือว่า....
ถ้าไม่มั่นใจ...ให้เข็นค่ะ....ตอนแรกจะไ่ม่ให้ลงแข่งด้วยซ้ำนะคะ...เพราะวันซ้อมฝนตก...สนามแฉะและลื่นมากค่ะ... :mrgreen:
พอวันแข่งฝนไม่ตกก็เลยได้ลงแข่งค่ะ....เข็นจนเมื่อยเลยค่ะพี่โส... :lol: :lol: :lol:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สรุปทริป / รายงานการปั่น”