ภาพบางส่วน พิชิตอินทนนท์ คนพันธุ์อึด # 7 ... (update หน้า 4,5 เพิ่มรูปอีกกว่า 1,000 ภาพ)

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน

Re: ภาพบางส่วน พิชิตอินทนนท์ คนพันธุ์อึด # 7

โพสต์ โดย kuraenai » 17 ก.พ. 2014, 13:47

บางคนบอก ขอแค่รอยยิ้มจากน้อง ๆ ก็ไม่เอาน้ำแร้ววววว
พูดคุยเรื่องจักรยาน เส้นทางปั่น วิธีการฝึกซ้อมได้นะฮะ
Follow My Instragram @papsipapsi
Follow My Strava Follow My Strava Papsi Papsi

Re: ภาพบางส่วน พิชิตอินทนนท์ คนพันธุ์อึด # 7

โพสต์ โดย KOTAN » 17 ก.พ. 2014, 14:16

สักวันผมจะรอยพวกท่าน :mrgreen:

โพสต์ โดย wachira_panyada » 17 ก.พ. 2014, 15:19

สอบถาม เรื่องการขนส่งรถของนักปั่นที่จะลงไปวัดพระธาตุจอมทอง ขอตำหนิผู้จัดนะครับ รถของเพื่อสมาชิกหลายท่านเป็นรอยสีถลอกกันครับ ไม่มีใครรับผิดชอบทำไงดีครับ

โพสต์ โดย เสือเพชรละคร » 17 ก.พ. 2014, 15:20

ภาพสวยมากครับ :mrgreen:
นักปั่นขาแข็ง(เป็นก้อนๆ ช่วยด้วยผมเป็นตะคริวครับ)

โพสต์ โดย teerapompom » 17 ก.พ. 2014, 16:10

:mrgreen: :mrgreen: รอชมภาพจาก ท่านอืนๆครับ
ความคิดเหมือนสายน้ำ ยิ่งกวนก็ยิ่งขุ่น ยิ่งวุ่นก็ยิ่งทุกข์ ยิ่งนิ่งก็ยิ่งใส ยิ่งสงบได้ ก็ยิ่งสุข

โพสต์ โดย chokrayongmtb » 17 ก.พ. 2014, 16:33

แรงจริงแรงจัง
แนบไฟล์
นักรบต้องมีริ้วรอยบาดแผล

โพสต์ โดย chokrayongmtb » 17 ก.พ. 2014, 16:34

แรงอีก
แนบไฟล์
นักรบต้องมีริ้วรอยบาดแผล

ภาพประจำตัวสมาชิก
oldhippie
นั่งทางในเอาครับ

โพสต์ โดย oldhippie » 17 ก.พ. 2014, 17:58

wachira_panyada เขียน:สอบถาม เรื่องการขนส่งรถของนักปั่นที่จะลงไปวัดพระธาตุจอมทอง ขอตำหนิผู้จัดนะครับ รถของเพื่อสมาชิกหลายท่านเป็นรอยสีถลอกกันครับ ไม่มีใครรับผิดชอบทำไงดีครับ

เอ่อ ผมว่าจะไปโทษผู้จัดก็คงไม่ได้หรอกครับ เพราะเวลาลงทุกคนก็รีบลงกัน คนที่รักรถส่วนหนึ่งก็จะเตรียมกระดาษแข็ง ฯลฯ ไปรองรถตัวเองครับ บางคนที่ไม่กังวลเรื่องนี้ก็แค่จับเรียงๆ ใส่เข้าไปให้ได้มากที่สุด เพราะรู้ว่าเพื่อนคนอื่นๆ ก็อยากจะรีบลงเหมือนกัน ขนได้มากเท่าไหร่เพื่อนก็ได้ลงเร็วมากขึ้น ถ้าเป็นห่วงรถก็ควรเอารถ service ขึ้นไปเองครับ

โพสต์ โดย anukom462375 » 17 ก.พ. 2014, 18:35

หน้าแง๊ว~* เขียน:เสียดาย ไม่มีรูปเราเลย เพราะว่ากว่าจะปั่นถึง เค้าลงกันหมดแล้ว :lol:

มัวแต่เขิล มีคนมายืนปรบมือ ก้มหน้าก้มตา ลืมดูอันดับกับเวลา 555

[url][url=http://upic.me/show/49658069]รูปภาพ[/url][/url]

เก่งมากครับ....เหมือนเราลงรถคันเดียวกันนะ.....

โพสต์ โดย pairuch » 17 ก.พ. 2014, 18:53

wachira_panyada เขียน:สอบถาม เรื่องการขนส่งรถของนักปั่นที่จะลงไปวัดพระธาตุจอมทอง ขอตำหนิผู้จัดนะครับ รถของเพื่อสมาชิกหลายท่านเป็นรอยสีถลอกกันครับ ไม่มีใครรับผิดชอบทำไงดีครับ

+ อันนี้โทษผู้จัดไม่ได้ครับ ต้องรับผิดชอบรถตัวเอง... โดยการหากระดาษแข็งมารองครับ... :)

โพสต์ โดย tOrz-* » 17 ก.พ. 2014, 19:26

ผมปั่น ลง เลย หนาวค๊อดๆ
ยิ่งเหนื่อย...ยิ่งคุ้ม

โพสต์ โดย Suphot » 17 ก.พ. 2014, 20:03

ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยนำรูปบรรยากาศมาแบ่งปันครับ สอบถามนิดหนึ่งนะครับ เห็นภาพของรถหลายท่านไม่มีป้าย หมายเลข ติดหน้ารถหลายคันเลยครับ คืออะไรเหรอคับ
กินให้พร้อม ซ้อมให้หนัก พักให้เป็น มีวอร์มอัฟ-มีคูลดาวน์

โพสต์ โดย เสือรถพ่วง » 17 ก.พ. 2014, 20:11

ผมก็ปั่นลงมาเหมือนกันครับ ข้างบนหนาวโคตรๆ ดีนะครับที่เค้ามีเสื้อกั๊กกันลมแจก ผมใส่มาสองตัว พอปั่นลงมาถึงที่ทำการต้องถอดออกเลยครับ ร้อนครับ ฮ่าๆๆๆ

โพสต์ โดย YUTHR » 17 ก.พ. 2014, 20:45

ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆที่นำมาแบ่งปัน เสียดายที่ไม่มีภาพผม :mrgreen: พบกันใหม่ปีหน้าครับ

โพสต์ โดย tah » 17 ก.พ. 2014, 20:52

อยากทราบผู้ประสบอุบัติเหตุชนกับมอเตอร์ไซด์เป็นยังไงบ้างครับ ผู้จัดครับจุดเส้นชัย จักรยานเข้าไม่ได้เลย รถยนต์ปล่อยขึ้นเยอะเกินไปครับ