สรุปผลการแข่งขันและภาพกิจกรรม "ปั่นทะลุเมฆ#5" ภูทับเบิก จ.เพชรบูรณ์

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน
รูปประจำตัวสมาชิก
chanchai-4
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-8370356
Bike: Orbea cannondale

Re: สรุปผลการแข่งขันและภาพกิจกรรม "ปั่นทะลุเมฆ#5" ภูทับเบิก จ.เพชรบูรณ์

โพสต์ โดย chanchai-4 »

ไม่ว่ากันอยู่แล้วครับ แค่ถามว่าปีนี้ทีมเพชรบรูณ์จะมีปั่นข้ึ้นวันไหนหละครับรออยู่ ๆ :D :D :D
ไป..ตาม..ใจ..เรียก..ร้อง
อาโหน่ง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 095-1985359
team: เสือขอนแก่น-เสือพุงพลุ้ย
Bike: ไจแอน XTC
ตำแหน่ง: ศูนย์ส่งเสริมอุตสาหกรรมภาคที่5จ.ขอนแก่น

Re: สรุปผลการแข่งขันและภาพกิจกรรม "ปั่นทะลุเมฆ#5" ภูทับเบิก จ.เพชรบูรณ์

โพสต์ โดย อาโหน่ง »

:P วันนี้ได้สอบถาม*งานปั่นทะลุเมฆ*ปีนี้จัดมั้ย ได้คำตอบจากอาจารย์ท่านหนึ่งว่าคงยังไม่มีการจัดแต่อาจจะมีจัดแบบนัดและชวนกันมาปั่นสนุกๆไม่มีรางวัลครับ
ปั่นเสือสองล้อเพื่อสูขภาพและมิตรภาพในกลุ่มเพื่อนๆชาวเสือครับผม
staccato
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Merida , gogobike

โพสต์ โดย staccato »

ปีนี้ 2557 มีงานปั่นทะลุเมฆไหมครับ เห็นเงียบๆ
ล้อหนาม วังโป่ง เขียน:ภาพจากทีมงาน คอบเตอร์+โชกุน น้องช่างภาพรูปงามที่มาเก็บภาพเพื่อนๆนักปั่นในวันงานครับ
คอบเตอร์&โชกุน ณ จุดให้น้ำ2 :mrgreen:
รูปภาพ

โชกุน 8-) 8-) 8-)
รูปภาพ

บรรยากาศ เรื่อยๆครับ ขึ้นเรื่อยๆไม่มีลง :lol: :lol: :lol:
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
ล้อหนาม วังโป่ง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: กลุ่มวังโป่งสายปั่น ทีมเสือเพชรบูรณ์
Bike: MTB:Giant XTC SLR ROAD:Bianchi Sempre

โพสต์ โดย ล้อหนาม วังโป่ง »

ณ ตอนนี้ ปีนี้ไม่น่าจะมีการจัดงานนะครับ เพราะทีมงานเสือเพชรบูรณ์ดำเนินการจัดงานมาทุกปี ครั้งล่าสุดคือครั้งที่5 และมีผู้จัดอื่นพึ่งจัดงานไปเมื่อไม่นานมานี้เอง เท่าที่ผมทราบ ทางทีมเสือเพชรบูรณ์คงจัดแบบปั่นกันเองสำหรับนักปั่นที่มีใจอยากปั่นขึ้นไปให้ถึงครับ เน้นแบบไปกันเองลักษณะออกทริป ปีนี้คงไม่มีการจัดในรูปแบบงานปั่นครับ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
มือใหม่หัดปั่นคร้าบบบบบ

โหมดฝึกหัด ปั่นไปล้มไป
Mr.Noah
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เจริญนคร
Bike: รถถีบพ่อบ้านคันน้อย
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Mr.Noah »

มีเหตุผลอะไรมากกว่านั้นมั้ยครับพี่ ผมคิดถึงงานปั่น ภูทับเบิก นะจริงๆ
ไม่อยากให้ไม่มีการจัดเลย ยอมรับนะครับว่าครั้งที่ผ่านมาจัดได้ไม่ค่อยดีเท่าไหร่
แต่ไงก็ไม่ใช่สาระสำคัญเลย จุดสำคัญคือ พวกเราอยากพิชิตร "ภูทับเบิก" ครับ อยากได้ได้ยินข่าวดีไวๆ
ล้อหนาม วังโป่ง เขียน:ณ ตอนนี้ ปีนี้ไม่น่าจะมีการจัดงานนะครับ เพราะทีมงานเสือเพชรบูรณ์ดำเนินการจัดงานมาทุกปี ครั้งล่าสุดคือครั้งที่5 และมีผู้จัดอื่นพึ่งจัดงานไปเมื่อไม่นานมานี้เอง เท่าที่ผมทราบ ทางทีมเสือเพชรบูรณ์คงจัดแบบปั่นกันเองสำหรับนักปั่นที่มีใจอยากปั่นขึ้นไปให้ถึงครับ เน้นแบบไปกันเองลักษณะออกทริป ปีนี้คงไม่มีการจัดในรูปแบบงานปั่นครับ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด...
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รายงานการแข่ง / สรุปผลการแข่งขัน”