สรุปผลการแข่งขันและภาพกิจกรรม "ปั่นทะลุเมฆ#5" ภูทับเบิก จ.เพชรบูรณ์

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน

Re: สรุปผลการแข่งขันและภาพกิจกรรม "ปั่นทะลุเมฆ#5" ภูทับเบิก จ.เพชรบูรณ์

โพสต์ โดย ล้อหนาม วังโป่ง » 06 พ.ค. 2013, 17:24

ฝากรูปวันรับลงทะเบียนที่แสนวุ่นวายให้ชมกันไปพรางๆก่อนครับ
รูปภาพ

โต๊ะรับสมัครหน้างานค่อนข้างวุ่นวาย นักปั่นเข้ามาลงทะเบียนกันเยอะมากครับอากาศวันนี้ร้อนนิดหน่อยก่อนเจอฝนกระหน่ำกัน
รูปภาพ

ผู้ที่ลงทะเบียนผ่านเวปก้อแจ้งชื่อแจ้งลำดับและกรอกรายละเอียดกันชิวๆ
รูปภาพ

ทีมงานยังดี๊ด๊ากันน่าดู :lol:
รูปภาพ

ทีมงานรับลงทะเบียนหน้างาน ;)
รูปภาพ

มาแบบแพ็คคู่พ่อลูก :mrgreen:
รูปภาพ

เสือต๊อแต๊ คุยกับแพททริกนักปั่นจากทีมนครนายกซะเมื่อยมือเลย :mrgreen:
รูปภาพ

ใครจะสมัครต่อแถวครับ :mrgreen:
รูปภาพ

นักปั่นบางท่านเช็คข้อมูลการสมัครกันอีกทีเพื่อแจ้งทีมงาน ช่วยๆกันเพื่อความรวดเร็วทั้งนักปั่นและทีมงานครับ น่ารักกันจริงๆ
รูปภาพ

บ่ายๆเริ่มทะยอยกันเข้ามาที่หน้างานครับ
รูปภาพ

รถเซอร์วิสจากทางตรีเพชรสนับสนุน วีครอสสสสส :mrgreen: (เนียนเชียวทำเหมือนรถตัวเองเลย)
รูปภาพ

นี่ก้อเนียนเจ้าของรถไม่อยู่แอบมาถ่ายรูปเชียว :lol: :lol: :lol:
รูปภาพ
มือใหม่หัดปั่นคร้าบบบบบ

โหมดฝึกหัด ปั่นไปล้มไป

Re: สรุปผลการแข่งขันและภาพกิจกรรม "ปั่นทะลุเมฆ#5" ภูทับเบิก จ.เพชรบูรณ์

โพสต์ โดย ล้อหนาม วังโป่ง » 06 พ.ค. 2013, 17:26

อ้าวขนาดรูปผิด 555 เอาให้ เนียนๆ
รูปภาพ

โพสต์ โดย ล้อหนาม วังโป่ง » 06 พ.ค. 2013, 17:34

ซอยตันเข้ามาสร้างสีสันช่วงบ่าย
รูปภาพ

บรรยกาศเป็นกันเอง คุยกันเสียงดังหน่อยเพราะเสียงโดยรอบดังพอสมควร มีทุกเพศทุกวัย
รูปภาพ

:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
รูปภาพ

โพสต์ โดย Ton TWS » 06 พ.ค. 2013, 18:18

เฒ่า เขียน:ชมภาพในมุมของเสือชากังราวได้ที่นี่ครับ

https://www.facebook.com/media/set/?set ... 615&type=3

ขอบคุณครับ 8-) :D

โพสต์ โดย ถาวร » 06 พ.ค. 2013, 18:29

ล้อหนาม วังโป่ง เขียน:อ้าวขนาดรูปผิด 555 เอาให้ เนียนๆ
รูปภาพ

ต้องอย่างนี้สิพี่ ล้อหนามวังโป่ง
ฝากรูปไปลงให้ด้วยนะครับ
ถาวร สั่งได้ viewtopic.php?f=118&t=115095&start=840
สติกเกอร์ viewtopic.php?f=118&t=323951

โพสต์ โดย sakalot » 06 พ.ค. 2013, 18:44

:D ...งาตอนกลางคืนครับ... :mrgreen:

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
❤..ต้องใช้หินสองก้อนถึงจะเกิดไฟได้.....ไม่อาจขาดไป แม้เพียงก้อนใดก้อนหนึ่ง....
*..จะเดินเคียงข้างกัน ตลอดไป..*♡♡
➸....สู้ต่อไป ทาเคชิ....

โพสต์ โดย Pom คอฟฟี่. » 06 พ.ค. 2013, 19:50

มีภาพเล่าเรื่องของเสือเมืองอู่ทองในนี้นิดหน่อยครับ :D :D

รูปภาพ

ทะลุเมฆ 55555555555
รูปภาพ

:arrow: viewtopic.php?f=109&t=317225&start=1755
ปั่นขำๆ ให้กินอิ่ม นอนหลับ และมีกำลัง สู้ สู้

โพสต์ โดย LungMote » 06 พ.ค. 2013, 20:23

เสื้อที่ระลึกด้านหลัง สกรีนข้อความ "ทัพเบิกปั่นมาแล้ว" พิมพ์คำว่า "ทัพ" ผิดหรือตั้งใจใช้คำนี้ สงสัยครับ และเสื้อเบอร์ S เล็กมาก ๆ เหมือนเสื้อเด็กน้อยเลยครับ
"บนถนนอาจเป็นชนกลุ่มน้อย แต่มีเกินร้อยอยู่ในหัวใจ"

โพสต์ โดย kaiban76 » 06 พ.ค. 2013, 20:28

ปั่นไปถ่ายไป เชิญตามไปชมกันเลย................ :P :P

viewtopic.php?f=57&t=438204&p=9008809#p9008809

รูปภาพ
Dream Hunters ชวนปั่น....สรุปทริป สองเเรงน่อง ท่องหลวงพระบาง 11-18 ธ.ค. 2557 เริ่มที่หน้า 133
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=57&t=438204&start=1995

โพสต์ โดย ครูชิต » 06 พ.ค. 2013, 20:29

พี่ในชมรมประกาศหาเจ้าของ ที่ตัดโซ่ ช่วยติดต่อมาหน่อย จะส่งคืน โทรหาตามเบอร์ได้เลยครับ พี่เขาฝากขอบคุณเจ้าของที่ตัดโซ่ และเพื่อนนักปั่นที่จอดช่วยด้วยนะครับ :mrgreen:
แนบไฟล์
การขี่จักรยานเสือภูเขาเป็นการหลุดพ้น หลีกหนีจากการ จำเจ วุ่นวาย
Riding mountain bikes is disengagement. Routinely escape from the tempest.

โพสต์ โดย LungMote » 06 พ.ค. 2013, 20:30

ขอแสดงความยินดีกับคณะผู้จัดงาน โดยรวมจัดงานได้ดีครับ น่าเห็นใจที่นักปั่นพากันมาสมัครตอนท้าย ๆ ใกล้วันแข่งจนล้นหลาม ทำให้คณะกรรมการตั้งตัวไม่ทัน แต่โดยรวมก็ผ่านไปด้วยดีนะครับ ต่อไปนี้งาน "ปั่นทะลุเมฆ" ติดอันดับต้น ๆ ของประเทศไปแล้วครับ
"บนถนนอาจเป็นชนกลุ่มน้อย แต่มีเกินร้อยอยู่ในหัวใจ"

โพสต์ โดย เสือหนึ่งร้อยกิโล » 06 พ.ค. 2013, 21:07

**จุดให้น้ำที่ 1 ขอรายงานสภาพหน้างานครับผม มาชมกันครับ**

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
" ถึงร่างกายจะไม่มีแรง แต่แรงก็มีอยู่ที่หัวใจ
ถึงทางไกลแค่ไหน แม้มีแค่ใจก็จะไปให้ถึง "

โพสต์ โดย เสือหนึ่งร้อยกิโล » 06 พ.ค. 2013, 21:09

**เริ่มมากันแล้วครับ เสือหมอบ นำโดย ปีเตอร์ **

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
" ถึงร่างกายจะไม่มีแรง แต่แรงก็มีอยู่ที่หัวใจ
ถึงทางไกลแค่ไหน แม้มีแค่ใจก็จะไปให้ถึง "

โพสต์ โดย เสือหนึ่งร้อยกิโล » 06 พ.ค. 2013, 21:12

**นี่แค่เนินนะครับ ยังรับน้ำกระจายเลย แต่ต่อไป เรียกว่า "ภูเขา" ครับ **

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ