ภาพงานปั่นเที่ยวเมืองพระสังข์ ที่ตาคลีครับ จากก๊อก โฟโต้

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน
ตอบกลับ
kokphoto
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 080-6274255
team: kokphoto

ภาพงานปั่นเที่ยวเมืองพระสังข์ ที่ตาคลีครับ จากก๊อก โฟโต้

โพสต์ โดย kokphoto »

งานนี้ผมถือว่าถ่ายยากมาก กับการที่ต้องเดินทางถ่ายทั้งสองรายการในเวลาเดียวกัน เล่นเอาเครียดเลยล่ะครับ ส่วนภาพงานนี้ก็ทำเป็นที่เรียบร้อย และจะดำเนินการในลำดับต่อไปครับ เชิญชมภาพกันครับ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพรูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
ผมชอบที่ถ่ายมุมสูงจังโดยส่วนตัว จริงแล้วไกลมาก ลองใช้เลนส์ 400 ดู ก็ได้ภาพประทับใจอีกรูปแบบนึงครับ ขอขอบคุณที่เข้ามาติชมครับ
saturday
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ภาพงานปั่นเที่ยวเมืองพระสังข์ ที่ตาคลีครับ จากก๊อก โฟโต้

โพสต์ โดย saturday »

ชอบอารมณ์ภาพแบบนี้ครับ 8-)
รูปประจำตัวสมาชิก
เสือตี๋
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: หมอตี๋+น้องพร 0847849703
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพวัฒนานคร สระแก้ว
Bike: TREK8500-HARO ESCAPE8.3-GIANTcross 3300-GIANTเหลือง
ตำแหน่ง: รพ.วัฒนานคร สระแก้ว

Re: ภาพงานปั่นเที่ยวเมืองพระสังข์ ที่ตาคลีครับ จากก๊อก โฟโต้

โพสต์ โดย เสือตี๋ »

..ขอบคุณภาพสวยๆ...สวยมากเลยครับพี่ก๊อก
kokphoto เขียน:งานนี้ผมถือว่าถ่ายยากมาก กับการที่ต้องเดินทางถ่ายทั้งสองรายการในเวลาเดียวกัน เล่นเอาเครียดเลยล่ะครับ ส่วนภาพงานนี้ก็ทำเป็นที่เรียบร้อย และจะดำเนินการในลำดับต่อไปครับ เชิญชมภาพกันครับ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพรูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
ผมชอบที่ถ่ายมุมสูงจังโดยส่วนตัว จริงแล้วไกลมาก ลองใช้เลนส์ 400 ดู ก็ได้ภาพประทับใจอีกรูปแบบนึงครับ ขอขอบคุณที่เข้ามาติชมครับ
มิตรภาพ บนหลังอาน ยิ่งนาน ยิ่งผูกพันธ์
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รายงานการแข่ง / สรุปผลการแข่งขัน”