สรุปการแข่งขันรายการ 1 เมษายน 2555 เพชรบูรณ์ขอเชิญร่วมทดสอบสนาม NAPA Pre Championship

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน

Re: สรุปการแข่งขันรายการ 1 เมษายน 2555 เพชรบูรณ์ขอเชิญร่วมทดสอบสนาม NAPA Pre Championship

โพสต์ โดย V3 ป่าเลา » 02 เม.ย. 2012, 22:50

รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
ชนะอื่นใดไม่ยิ่งใหญ่เท่ากับชนะใจตนเอง
แม้จะมีเพียงแค่ภาพเดียวแต่สามารถแทนคำพูดได้มากกว่าพันคำ

Re: สรุปการแข่งขันรายการ 1 เมษายน 2555 เพชรบูรณ์ขอเชิญร่วมทดสอบสนาม NAPA Pre Championship

โพสต์ โดย V3 ป่าเลา » 02 เม.ย. 2012, 22:55

รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
ชนะอื่นใดไม่ยิ่งใหญ่เท่ากับชนะใจตนเอง
แม้จะมีเพียงแค่ภาพเดียวแต่สามารถแทนคำพูดได้มากกว่าพันคำ

โพสต์ โดย V3 ป่าเลา » 02 เม.ย. 2012, 23:00

รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ

โพสต์ โดย V3 ป่าเลา » 02 เม.ย. 2012, 23:07

รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ

โพสต์ โดย V3 ป่าเลา » 02 เม.ย. 2012, 23:10

ชุดเก็บตกครับ
รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ

โพสต์ โดย V3 ป่าเลา » 02 เม.ย. 2012, 23:15

ชุดสุดท้ายเก็บตกอีกนิดครับขอบคุณเสือถาวรอีกครั้งครับที่เก็บภาพสวย ๆ มาให้ชม และขอขอบคุณสมาชิกที่แวะมาเยี่ยมชม กล้องใครมีภาพงานวันแข่งนำมาให้ดูบ้างนะครับ
โดยเฉพาะภาพตอนรับถ้วยใครมีช่วยลงให้ด้วยครับผมจะนำไปเสริมกับรายงานผลหน้าแรกครับ
รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ

โพสต์ โดย ถาวร » 03 เม.ย. 2012, 08:06

ขอบคุณครับป๋า เสือป่าเลา ถ้ามีครั้งหน้า ถ้าไม่ได้ลงแข่งขันจะไปถ่ายรูปให้อีกครับ
ติชมได้ครับ รูปสวยไม่สวย 55
ถาวร สั่งได้ viewtopic.php?f=118&t=115095&start=840
สติกเกอร์ viewtopic.php?f=118&t=323951

โพสต์ โดย YogiRider » 03 เม.ย. 2012, 08:44

รูปสวยครับพี่ถาวร ไว้จัดแข่งอีกเมื่อไหร่จะไปร่วมอีกครับผม
Cycling is great suffer, but receive so little. That's make me tough.
ติดตามความเคลื่อนไหวได้ที่ กลุ่มเด็กโรงกลึง หรือ Saint Bikes แฟนเพจ

โพสต์ โดย ถาวร » 03 เม.ย. 2012, 10:07

YogiRider เขียน:รูปสวยครับพี่ถาวร ไว้จัดแข่งอีกเมื่อไหร่จะไปร่วมอีกครับผม

ขอบคุณครับ ถ้าไม่ผิดพลาดอะไร ปลายปีนี้ ที่เพชรบูรณ์ อบต.บ้านโภชน์ ครับ
ถาวร สั่งได้ viewtopic.php?f=118&t=115095&start=840
สติกเกอร์ viewtopic.php?f=118&t=323951

โพสต์ โดย mtb_2009 » 03 เม.ย. 2012, 10:24

ชอบครับ...สนามปั่นสนุก(สนามหิน :D )
ปั่นมาเหนื่อยๆพอเห็นช่างภาพกับมุมกล้องแล้ว...หายเหนื่อยเลยครับ :D
"ภาพสวย...ละลาย"
สนามดีต้องมีจัดแข่งขันบ่อยๆ

ชมภาพจากกล้องโปรไปแล้ว...
ขออนุญาตลงภาพจากกล้องสมัครเล่นบ้างนะครับ

ขอบคุณครับ

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
เด็กเยาวชนที่ดี คือ อนาคตของประเทศ
สุขภาพที่แข็งแรง คือ อนาคตของผู้อายุเริ่มสูงที่ดี
คิดดีทำดี_KiddeeTumdee.net
โครงการจักรยานเพื่อการพัฒนาเด็กเยาวชนในชนบท

โพสต์ โดย mtb_2009 » 03 เม.ย. 2012, 11:25

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย mtb_2009 เมื่อ 03 เม.ย. 2012, 15:57, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
เด็กเยาวชนที่ดี คือ อนาคตของประเทศ
สุขภาพที่แข็งแรง คือ อนาคตของผู้อายุเริ่มสูงที่ดี
โครงการจักรยานเพื่อการพัฒนาเด็กเยาวชนในชนบท

โพสต์ โดย mtb_2009 » 03 เม.ย. 2012, 11:46

ชุดสุดท้ายครับ...
ขอขอบคุณทีมงานจัดการแข่งขันที่รังสรรค์สนามแข่งขันดีๆให้ได้ทดสอบสมรรถภาพ
และขอเป็นอีกหนึ่งแรงใจให้กับทีมงานครับ

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย mtb_2009 เมื่อ 03 เม.ย. 2012, 15:59, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.

โพสต์ โดย เสือต๊อ..แต๊ » 03 เม.ย. 2012, 12:34

:lol: กางเกงจักรยาน funkierเป้าโปรสีส้ม ของนักจักรยานท่านใดลืมไว้ กรุณาระบุ สถานที่ลืม พร้อมกับไซด์ แจ้งกลับมาที่ผมด้วยนะครับ เดี๋ยวผมจัดส่งให้ถึงที่เลย ครับ รูปไม่มี เพราะตอนนี้ นำไปซักให้ท่านอยู่ครับ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
สุขเป็น ....................... ก็ .........................เป็นสุข