สรุปการแข่งขันรายการ 1 เมษายน 2555 เพชรบูรณ์ขอเชิญร่วมทดสอบสนาม NAPA Pre Championship

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน

Re: สรุปการแข่งขันรายการ 1 เมษายน 2555 เพชรบูรณ์ขอเชิญร่วมทดสอบสนาม NAPA Pre Championship

โพสต์ โดย tigeraud » 02 เม.ย. 2012, 08:04

ภาพสวยงามมากๆๆ ชัดแจ๋ว ขอบคุณครับเสือ kuncoach :D :o :shock: :lol:
แก้ไขล่าสุดโดย tigeraud เมื่อ 02 เม.ย. 2012, 11:03, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
อยากปั่นๆ....ไปไกลๆ.....ตามใจที่ใผ่ฝัน

Re: สรุปการแข่งขันรายการ 1 เมษายน 2555 เพชรบูรณ์ขอเชิญร่วมทดสอบสนาม NAPA Pre Championship

โพสต์ โดย kuncoach » 02 เม.ย. 2012, 08:06

เปลี่ยนมุมบ้างครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

เดี๋ยวตอนเย็นๆมาลงต่อครับ วิจารณ์กันได้เต็มที่ครับ เพื่อเป็นแนวทางในการพัฒนาฝีมือครับผม

โพสต์ โดย เสือสองแคว » 02 เม.ย. 2012, 08:08

ขอขอบคุณทีมงานทุกท่านครับที่จัดกิจกรรมดี ๆ ให้พี่น้องชาวเสือได้พบปะสังสรรค์กัน และที่ลืมขอบคุณไม่ได้เลยก็คือ หนุ่มรูปงาม นามว่า ขุนแผน ตุ้มทองคำ ที่ให้ยืมรถแข่ง รถว่าที่แชมป์ประเทศไทยนี่ขีดีใช้ได้เลยครับ ขอบคุณครับ

ภาพประจำตัวสมาชิก
jo.uvc
0 8 1 0 3 8 5 9 5 2

โพสต์ โดย jo.uvc » 02 เม.ย. 2012, 08:21

ขอบคุณสำหรับภาพ สวยๆ มากครับ :D
เสือน้อยยย

โพสต์ โดย YogiRider » 02 เม.ย. 2012, 09:21

ภาพสวยดีครับ มุมกล้องก็ดีครับ ขอบคุณมากครับ สำหรับรูปดีๆ :mrgreen:
Cycling is great suffer, but receive so little. That's make me tough.
ติดตามความเคลื่อนไหวได้ที่ กลุ่มเด็กโรงกลึง หรือ Saint Bikes แฟนเพจ

โพสต์ โดย เสืoเo 511 » 02 เม.ย. 2012, 09:27

ขอบคุณครับ สำหรับรูปสวยๆ
ล้มแล้วจงลุกใหม่ จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์

โพสต์ โดย hindo » 02 เม.ย. 2012, 09:37

ภาพสวยครับ สนามสนุกท้าทายครับ(ถึงจะเหนื่อยมากๆก็ตาม) ขอบคุณช่างภาพและผู้จัดตลอดจนน้องๆทุกคนที่มาช่วยงาน จนทำให้งานออกมาดีอย่างที่เห็นครับ
skt ลูกพ่อขุน สุโขทัย
http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=406

โพสต์ โดย otto2525 » 02 เม.ย. 2012, 10:23

ขอบคุณครับสำหรับภาพสวยๆๆจากคุณพี่kuncoachครับ สนามปั่นมันส์มากปีหน้าจัดอีกนะครับ

แต่ฉันไม่เดือดร้อน แม้ไม่มีมากมายอย่างใครสักที
แม้มีเท่านี้ แต่หัวใจมันก็ยินดี ทุกวัน
ชีวิตนี้บางทีก็น้อย คิดไปทำไม
ชีวิตนี้บางวันก็เยอะ ถือเป็นกำไร
ชีวิตเราก็เท่านี้ ความสุขที่หัวใจต้องการ
สุดท้ายมันอยู่ไม่ไกล
ค้นลงไปข้างในจิตใจ ใครๆก็พบมัน

โพสต์ โดย Bigtong » 02 เม.ย. 2012, 12:27

มือโปรมากๆในการถ่ายภาพคับ สวยทุกรูปเลยคับ
ปั่นได้ 3 กิโล ก็อยากกลับบ้านแล้ว 55

โพสต์ โดย nongza » 02 เม.ย. 2012, 12:29

ภาพสวยมากครับ โฟกัสแม่น ชัดลึก ชัดตื้น สมเหตุผลครับ

โพสต์ โดย เสือต๊อ..แต๊ » 02 เม.ย. 2012, 13:23

:mrgreen: มุมกล้อง ดีมากๆ ครับ ภาพสวย มากครับ
สุขเป็น ....................... ก็ .........................เป็นสุข

โพสต์ โดย POST_MAN » 02 เม.ย. 2012, 14:35

น้องชายเรานี่ ถ่ายภาพสวย ตลอดดด เลยอะคร้าบบบ :D :D :D
ปล.อันนี้ขออนุญาติ พี่ tutu นำภาพอีกมุมนึงมาให้ทุกท่านได้ตามไปเก็บและดูภาพตัวเองด้วยครับ viewtopic.php?f=56&t=469805 :D :D :D
หนุ่มไปรษณีย์ ปั่นยิ๊กๆๆๆๆ
เช็ค ของส่งไปรษณีย์ที่นี่ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/

โพสต์ โดย V3 ป่าเลา » 02 เม.ย. 2012, 14:45

nongza เขียน:ภาพสวยมากครับ โฟกัสแม่น ชัดลึก ชัดตื้น สมเหตุผลครับ

ตามนี้เลยครับ comment เยี่ยมครับ ขอด้วยนะ
ชนะอื่นใดไม่ยิ่งใหญ่เท่ากับชนะใจตนเอง
แม้จะมีเพียงแค่ภาพเดียวแต่สามารถแทนคำพูดได้มากกว่าพันคำ