พี่หนุ่ย .. ชื่อเสียงของคนพิษณุโลก เก็บจักรยานได้นำส่งคืนให้กับเจ้าของ ให้เกียรติตั้งกระทู้ขอบคุณพี่หนุ่ย ครับ

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน

Re: พี่หนุ่ย .. ชื่อเสียงของคนพิษณุโลก เก็บจักรยานได้นำส่งคืนให้กับเจ้าของ ให้เกียรติตั้งกระทู้ขอบคุณพี่หนุ่ย ครับ

โพสต์ โดย เนิ่ม ชมภูศรี » 02 เม.ย. 2012, 08:51

ขอบคุณพี่ ๆ ทุกท่านครับ ที่ช่วยให้ความดีงามนี้คงอยู่ ขอบคุณพี่เืสือเพรชบูรณ์ ที่ได้ร่วมเล่าประสพการ ผมจะขอมานั่งอ่านในแต่ละบันทึก เป็นความรู้สึกที่ดีมาก ๆ ครับ ขอบคุณทุกท่าน ครับ