เสือภูเขาทางเรียบ 2วัน2มรดกโลกกับศรีสัชนาลัย

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน
รูปประจำตัวสมาชิก
ลุงพุ่ม
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 055 214119
team: ชมรมจักรยานจังหวัดพิษณุโลกPBC
Bike: Cannondale สับถัง , KHS Team , เบียงคี่ sempre

Re: เสือภูเขาทางเรียบ 2วัน2มรดกโลกกับศรีสัชนาลัย

โพสต์ โดย ลุงพุ่ม »

เอาน่า ..ท่านชาละวันสองแคว ใครทำใครได้ครับ ถ้าเค้าได้ถ้วยก็คงซุกหลังตู้ไม่กล้ามอง มันแสลงใจ ...ผมตามกลุ่มหน้ารุ่น 45 ขึ้นไป ที่ความเร็ว 40 50 55 ยังมีภูยิงหมกอยู่ข้างในเลยครับ ปล่อยที่หลัง 5 นาทีนะ :o รถยนต์ลาก 35 เรื่องจิบๆ แต่ที่ไปกับกลุ่มผมน่ะน่าจะออกมาพร้อมกันกับรุ่น 45 ขึ้นไป ตั้งแต่แรก
สรุปครับ ว่าเป็นการขี่แบบส่งเสริมการท่องเที่ยวที่มีรางวัลฮาเฮจากการแบ่งรุ่นนิดหน่อย อย่าไปซีเรียสครับ ถ้าปีหน้ามี ผมขอไปดูดตามกลุ่มอีก มันดีครับ :lol:
wakin
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0897063895
team: Forz Airport Phitsanulok
Bike: Trek 8900 - Trek 2.1

Re: เสือภูเขาทางเรียบ 2วัน2มรดกโลกกับศรีสัชนาลัย

โพสต์ โดย wakin »

ชาละวันสองแคว เขียน:
toto เขียน:ขอรับฟังคำติชมในการจัดงานครั้งนี้ เพื่อปรับปรุงแก้ไขในโอกาศต่อไปให้ดียิ่งขึ้นครับ :D :D
;) มีรถมิตซูสตราด้าโฟร์วีลสีเขียวทะเบียน (ไม่บอกน่าจะดีกว่า)ลากนักแข่งหญิงดวยความเร็ว 35กว่าๆ ไปยาวๆแต่ไม่รู้ว่าไปแค่ใหนไม่ใด้ตามเพราธไม่อยากเอาเปรียบเพื่อนๆ ไปสามสี่คันคนละหลักกิโลภูมิใจกว่า 8-)
พวกนี้ต้องจับตีก้นแค่นี้ก็คิดที่โกงแล้วประเทศจะเหลืออะไร น่าไม่อาย :x :x :x
ถึงผมจะช้า แต่ผมก็ถึง....ชัวร์
hindo
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0866754535
team: ฮินดูไบค์ สุโขทัย
Bike: เปลี่ยนไปเรื่อย
ตำแหน่ง: 114 ถ.จรดวิถีถ่อง ต.ธานี อ.เมือง จ.สุโขทัย 64000

โพสต์ โดย hindo »

ขอน้อมรับความผิดพลาดทั้งหมดที่เกิดขึ้นครับ ทุกความคิดเห็นผมขออนุญาติบันทึกเอาไว้แล้วปีหน้าจะพยามให้เกิดข้อผิดพลาดให้น้อยที่สุดครับ ขอบคุณมากครับ
HINDO BIKE SUKHOTHAI
บ้านรักรถ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0817177171
team: ชมรมจักรยานเมืองน้ำดำ
Bike: POLYGON PINARELLO SURIY

โพสต์ โดย บ้านรักรถ »

hindo เขียน:ขอน้อมรับความผิดพลาดทั้งหมดที่เกิดขึ้นครับ ทุกความคิดเห็นผมขออนุญาติบันทึกเอาไว้แล้วปีหน้าจะพยามให้เกิดข้อผิดพลาดให้น้อยที่สุดครับ ขอบคุณมากครับ
ผมว่าทางฝ่ายทีมงานจัดได้สุดยอดแล้วครับการเตรียมงานเยี่ยมครับสมบรูณ์มากแล้วครับส่วนเรื่องอื่นๆก็ไม่ต้องคิดมากครับปั่นให้สนุกก็พอแล้วครับ ส่วนรางวัลแบ่งให้คนที่ยังไม่เคยได้เอาเก็บไว้บูชาดีกว่าครับ :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
ร้านบ้านรักษ์รถ นาย กิติพัฒน์ พรรณประสาทน์ 459 ม.4 ต.ยางตลาด อ.ยางตลาด จ.กาฬสินธุ์ 46120 ยินดีรับใช้ครับ
ชาละวันสองแคว
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 055396444 0897029789
team: barista rider
Bike: freeride xc tourring rodebike java haro cross bike
ตำแหน่ง: ร้อยบุปผาคันทรี่โฮม พิษณุโลก

โพสต์ โดย ชาละวันสองแคว »

บ้านรักรถ เขียน:
hindo เขียน:ขอน้อมรับความผิดพลาดทั้งหมดที่เกิดขึ้นครับ ทุกความคิดเห็นผมขออนุญาติบันทึกเอาไว้แล้วปีหน้าจะพยามให้เกิดข้อผิดพลาดให้น้อยที่สุดครับ ขอบคุณมากครับ
ผมว่าทางฝ่ายทีมงานจัดได้สุดยอดแล้วครับการเตรียมงานเยี่ยมครับสมบรูณ์มากแล้วครับส่วนเรื่องอื่นๆก็ไม่ต้องคิดมากครับปั่นให้สนุกก็พอแล้วครับ ส่วนรางวัลแบ่งให้คนที่ยังไม่เคยได้เอาเก็บไว้บูชาดีกว่าครับ :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
:D +100 ครับ ขอบคุณคนโข่ทัยทุกหมู่บ้านที่ออกมาให้กำลังใจ แต่ปีหน้าบอกจ่าฝูงวัวฝูงใหญ่ให้ห่างตูดผมเกิน 2 เมตรนะ กำลังใจจากวัวก็ดีครับ แต่มันเฉียวอ่ะ :lol: :lol: :lol:
เสือเพชรบูรณ์
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0801187686
team: ทีมเสือเพชรบูรณ์
Bike: Bianchi MUTT - Cannondale F3-Six13
ตำแหน่ง: มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบูรณ์ อ.เมือง จ.เพชรบูรณ์
ติดต่อ:

โพสต์ โดย เสือเพชรบูรณ์ »

ถึงจะไม่ได้รางวัลแต่ก็คุ้มมาก ๆ เลยครับเส้นทางสนุก ตื่นเต้นเร้าใจ ตอนวัวตื่นโผล่มาบนถนน ตอนบ่าย ๆ ก็ไปต่อที่สนามเก็บคะแนนของสมาคมฯที่อนุสาวรีย์พระยาลิไท สนุกอีกเช่นกันเจอกันอีกครั้งที่สนามนี้ครับ
ไม่ปั่นตอนนี้ แล้วจะไปปั่นตอนไหน..ล่ะ โดย..เสือคลองคล้า
ไมค์-uthai
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0869492492
team: UTHAITEAM
Bike: GIANG

โพสต์ โดย ไมค์-uthai »

กระผมขอหวัดดีและขอขอบคุณพี่น้องเสือที่ร่วมงานปั่นจักรยานทางไกลสองเมืองมรดกโลกทุกท่าน..ผมได้ติดตามอ่านในเวปไซด์ตลอดเวลาหลังจากจบการแข่งขัน และผมมักจะได้อ่านแต่ข่าวว่ามีการโกงการแข่งขันกันตลอดเวลาเกือบทุกสนามไป ผมคิดว่าท่านใดเดินทางไปร่วมงานเพื่อการแข่งขันผมขอให้ท่านต้องยอมรับผลการแข่งขันในเมื่อทุกท่านเดินทางมาเพื่อแข่งขันเอาชัยชนะ ท่านคิดไว้ว่ากูมาร่วมงานเพื่อการแข่งขันกูต้องได้รับชัยชนะในการแข่งขันครั้งนี้เท่านั้น...ผมคิดว่าท่านคิดวางแผนโกงเพื่อกูต้องการชัยชนะอย่างเดียวแต่กูแพ้ในครั้งนี้ไม่ได้เพราะมึงโกงการแข่งขัน แต่ความคิดของผมคิดว่าท่านที่ต้องการแข่งขันเพื่อชัยชนะ ผมว่าคนจำพวกนี้สังคมแคบมากๆๆๆๆๆ (คนจำพวกนี้ไม่ใช่ชาวเสือที่แท้จริงแต่สันดานที่แท้จริงมันเป็นยิ่งกว่าหมา(ภาษาอุทัยเขาเรียกว่าฝากหมา) ผมขอให้พี่น้องเสือทุกท่านมาสัมผัสกับทีมงานสี่สายน้ำ(หวานเย็น) หรือทีมงานเสือสี่สายน้ำไปร่วมงานเพื่ออะไร มีวัตถุประสงค์เพื่ออะไร...ท่านจะมีแต่ความอบอุ่นหนุกหนาน ไม่ต้องไปปวดหัวว่าใครโกงใครหรือมึงโกงกู :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
สุทินหัวทุ่ง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 084-6147419
team: TCI การไฟฟ้าเชียงใหม่
Bike: ขี้โละ

โพสต์ โดย สุทินหัวทุ่ง »

ไอ้ตอนวัวตื่น ใจผมมีที่ตาตุ่มโน้น :lol: :lol: นึกว่าจะไม่รอดซะแล้ว เพราะมันอยู่ใกล้แค่วากว่าๆ:lol: :lol: :lol: :lol:
แต่หวยดันไปออกที่ด้านขวาแทน เสียใจกับพี่ท่านนั้นด้วยครับ :( :(

เจ้าภาพจัดงานได้ดีมาก เพียงแต่ผู้ร่วมงานบางท่านเ่ท่านั้นที่ยังไ่ม่มี สปิริตของการเป็นนักกีฬา ไม่ว่ากันครับคนไหนทำคนนั้นก็เสีย.....คน ครับ
เปี๊ยกบ้านดง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0846116581
team: Happy Bike เชียงใหม่
Bike: เสือภูเขา Gaint XTC Team , เสือหมอบ TREK madone 5.2

โพสต์ โดย เปี๊ยกบ้านดง »

tutu เขียน:รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ

:lol: ภาพหมดแล้วครับ ในการจักการแข่งขันผิดพลาดต้องขออภัยด้วยครับ เจอกันในการแข่งขัน ชิงถ้วยพระราชทาน " คิงส์คัพ" สนาม 5 ครับ
ขอแสดงความยินดีกลับทุก ๆ ท่านที่ได้มีโอกาสมายืนเข้าแถวในลำดับต่าง ๆ นี้ครับ เสียดายจริง ๆ ไม่น่าหลุดออกนอกแถวเลย พอดีโซ้ดันมีปัญหาก็อีตรง 20 เมตรสุดท้าย เนินสุดท้ายนี่แหล่ะ ขอแสดงความยินดีด้วยครับ
:P ทุกขโต ทุกขตขานัง การให้ความทุกข์แก่คนอื่น ทุกข์นั้นถึงตัว :P
:P ความสุข ที่ได้จากการรับ มันช่างมีโอกาสน้อยนัก
แต่ความสุข ที่ได้จากการให้ มันช่างมีโอกาสมากมาย
ที่สำคัญ เราคิดขึ้นมาเมื่อไร เราก็จะมีความสุข ทั้งกายและใจ
:P

http://www.facebook.com/suchat.moonmuang
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: เสือภูเขา Gaint XTC Team , เสือหมอบ TREK madone 5.2

สุทินหัวทุ่ง เขียน:ไอ้ตอนวัวตื่น ใจผมมีที่ตาตุ่มโน้น :lol: :lol: นึกว่าจะไม่รอดซะแล้ว เพราะมันอยู่ใกล้แค่วากว่าๆ:lol: :lol: :lol: :lol:
แต่หวยดันไปออกที่ด้านขวาแทน เสียใจกับพี่ท่านนั้นด้วยครับ :( :(

เจ้าภาพจัดงานได้ดีมาก เพียงแต่ผู้ร่วมงานบางท่านเ่ท่านั้นที่ยังไ่ม่มี สปิริตของการเป็นนักกีฬา ไม่ว่ากันครับคนไหนทำคนนั้นก็เสีย.....คน ครับ
มีด้วยหรอฝูงวัว ทำไมเรารอดหรือว่าก้มหหน้าก้มตาลากลูกเดียว ในทีมเสิอสันกำแพงก็ว่าเช่นกัน
บอกว่ารอดไปนิดเดียววัววิ่งเชียวหลังเลย น่าตื่นเต้นจริง ๆ ตอนที่เข้าแทร็กก็ไม่ได้มองหลังเลย กวดลูกเดียว
เพื่อนในทีม Mr.Kent ล้มก็ไม่ได้ยินไม่เห็นเลย กวดลูกเดียว โซ้ดันลูดแล้วก็ตกด้วย วิ่งจูงไม่ทัน ปีหน้าเอาใหม่
:P ทุกขโต ทุกขตขานัง การให้ความทุกข์แก่คนอื่น ทุกข์นั้นถึงตัว :P
:P ความสุข ที่ได้จากการรับ มันช่างมีโอกาสน้อยนัก
แต่ความสุข ที่ได้จากการให้ มันช่างมีโอกาสมากมาย
ที่สำคัญ เราคิดขึ้นมาเมื่อไร เราก็จะมีความสุข ทั้งกายและใจ

http://www.facebook.com/suchat.moonmuang
ขาประจำ
ขาประจำ

mcgathekop เขียน:
หมอสิงห์ เขียน:ขอบคุณมากนะคะสำหรับภาพสวยๆ
.....หมอประทับใจทีมงานทุกคนเลยค่ะ ตั้งแต่การเตรียมงาน การต้อนรับ การจัดการแข่งขัน ทุกคนตั้งใจและเต็มใจทำจริงๆ และงานที่ออกมาก็ดีจริงๆค่ะ ถึงแม้บางอย่างเราระวังเต็มที่แต่ก็มีเกิดขึ้น เช่นอุบัติเหตุ ฃึ่งหมอว่าเกิดเยอะไปหน่อย ไม่ทราบว่ามีคนบาดเจ็บมากมั้ยคะ
......ขอบคุณทีมงานทุกคนนะคะ ปีหน้าถ้ามีโอกาสจะไปร่วมอีกค่ะ
.....ขอติเรื่องการปล่อยตัวนิดนึงนะคะ เห็นประกาศว่าปล่อยตามรุ่น ผู้หญิงออกหลังสุด แต่มีใครเช็คมั้ยคะ บางคนไม่ได้อยู่ที่จุดปล่อยตัวที่ตนเองควรจะอยู่ แต่ไปเจอตอนเข้าเส้นชัยแล้ว สงสารคนที่ทำตามกติกาด้วยเถอะค่ะ เข้าใจค่ะว่าไม่ได้เป็นการแข่งขันที่จริงจังอะไร เพราะไม่ได้ปล่อยตามรุ่น แต่คนเรามันก็ต้องเคารพกฏกติกาที่ตั้งไว้ ถ้าสบายใจก็ทำเถอะค่ะ :cry: :cry: :cry:
+1 ครับ
ขอแสดงความยินดีกับหมอครับ ไม่เป็นไรครับ ใครทำใครก็รู้อยู่แก่ใจครับ ก็เหมือนงานขี่พิชิตดอยอินทนนท์ครับ
ได้ใบประกาศไปผมว่ามองดูเองก็กระดากใจตัวเองสำหรับคนที่เอาขึ้นรถไปแล้วไปลงขี่ต่อ
ที่นี่ก็เหมือนกันครับ ผมเห็นแล้วว่ามีสุภาพสตรีมาหมกอยู่ในกลุ่ม ทั้ง ๆ ที่เขาให้อยู่ข้างหลังกลุ่ม 45
นี่ยังมีข่าวว่ามีหมกในกลุ่ม 44 ด้วยหนักไปใหญ่ ทำการเช่นนี้ก็ไม่มีความภาคภูมิใจหรอกครับ
ปีหน้าคณะกรรมการต้องเข้มงวดกว่านี้ครับ การจัดกลุ่มใหญ่ก็มีปัญหาแบบนี้ครับ เช็คลำบาก
ขอชมคณะกรรมการทำงานกัน เตรียมงานกันได้เยี่ยมครับ การจัดงานไม่มีปัญหาเป็นไปไม่ได้ครับ
การมีปัญหาก็ทำให้เราสามารถนำไปแก้ไขปรับปรุงเพื่อให้ครั้งต่อ ๆ ไปดีขึ้น ๆ อย่างไรก็เป็นกำลังใจให้ครับ
ติดอยู่นิดเดียวครับ ถ้วยรางวัลเล็กไปหน่อย ดูในรูปที่โชว์คิดว่าสักประมาณแก้วน้ำ แต่ก็มีความหมายและมีคุณค่ามาก ๆ
ทำให้เราคิดถึงว่าทุกวันเราอ่านออกเขียนได้ก็เพราะว่าศิลาจารึกพ่อขุนรามคำแหงนี่แหล่ะ ใครได้ไปพิจารณาคุณค่า
และสื่อความหมายให้ดีนะครับ โดยเฉพาะว่าเราน่าจะภาคภูมิใจนะครับที่เรามาร่วมงานร่วมเดินทางในเส้นทาง 2 มรดกโลก
เป็นทรัพย์สมบัติอันล้ำค่าของมวลมนุษยชาติก็ว่าได้ ไม่มีที่ไหนอีกแล้ว สวยงามมาก ได้มาเที่ยวมาขี่ก็ยังภูมิใจในบรรพบุรุษ
ที่ได้สร้างสรรค์เอาไว้ให้ลูกหลานได้เห็นถึงความยิ่งใหญ่ของความเจริญรุ่งเรืองในอดีต ปีหน้าพบกันใหม่ครับ

ขาประจำ
ขาประจำ

ขอบคุณน้องฮินมาก ๆ ในการตอนรับ ขอบคุณคณะกรรมการทุก ๆ ท่านที่ร่วมกันจัดงานดี ๆ แบบนี้
ยิ่งที่นี่เป็นมรดกของโลก ขอบคุณชาวบ้านทั้ง 2 ข้างทางที่มาร่วมให้กำลังใจมายืนปรบมือเขียร์
ขอบคุณเจ้าหน้าที่ที่ขับรถของทีมเสือสันกำแพงมาส่งให้ที่เส้นขัย 3 คันเลย
ขอบคุณเจ้าหน้าที่ รพ.ศรีสัชนาลัย ที่พาเสือสำกำแพง (Mr.Kent) มา รพ.
ขอบคุณพี่น้องชาวเสือทุกท่านที่มาร่วมงานดี ๆ แบบนี้ มาร่วมรณรงค์อนุรักษ์และให้ความสำคัญกับมรดกของโลก
สถานที่จัดงาน เส้นทาง การตอนรับ การเลี้ยงดูเยี่ยมครับ รางวัลของที่ระลึก + เสื้อสวยครับ
ติดนิดเดียวสิ่งที่ไม่ควรผลาดหรือขาดครั้งต่อ ๆ ไปครับ มาแชล์ในการดูแลนักปั่น ตลอดเส้นทาง
จะต้องมีมากกว่านี้ ทางร่วมทางแยกจุดที่จะเลี่ยวต้องมีเครื่องหมายชัดเจน
ตอนช่วงพี่และกลุ่มกำลังนำมาก่อนเลี้ยวขวา Mr.Kent กับเสืออีกหลายท่าน
เลยตรงไป แล้เบรคกันตัวโก้งเลย แต่ก็ไม่มีปัญหากลับมาทันอยู่
ขอเป็นกำลังใจ ในการจัดครั้งต่อไปมาแน่นอนครับ

hindo
ขาประจำ
ขาประจำ
ตำแหน่ง: 114 ถ.จรดวิถีถ่อง ต.ธานี อ.เมือง จ.สุโขทัย 64000

เปี๊ยกบ้านดง เขียน:
ขอบคุณน้องฮินมาก ๆ ในการตอนรับ ขอบคุณคณะกรรมการทุก ๆ ท่านที่ร่วมกันจัดงานดี ๆ แบบนี้
ยิ่งที่นี่เป็นมรดกของโลก ขอบคุณชาวบ้านทั้ง 2 ข้างทางที่มาร่วมให้กำลังใจมายืนปรบมือเขียร์
ขอบคุณเจ้าหน้าที่ที่ขับรถของทีมเสือสันกำแพงมาส่งให้ที่เส้นขัย 3 คันเลย
ขอบคุณเจ้าหน้าที่ รพ.ศรีสัชนาลัย ที่พาเสือสำกำแพง (Mr.Kent) มา รพ.
ขอบคุณพี่น้องชาวเสือทุกท่านที่มาร่วมงานดี ๆ แบบนี้ มาร่วมรณรงค์อนุรักษ์และให้ความสำคัญกับมรดกของโลก
สถานที่จัดงาน เส้นทาง การตอนรับ การเลี้ยงดูเยี่ยมครับ รางวัลของที่ระลึก + เสื้อสวยครับ
ติดนิดเดียวสิ่งที่ไม่ควรผลาดหรือขาดครั้งต่อ ๆ ไปครับ มาแชล์ในการดูแลนักปั่น ตลอดเส้นทาง
จะต้องมีมากกว่านี้ ทางร่วมทางแยกจุดที่จะเลี่ยวต้องมีเครื่องหมายชัดเจน
ตอนช่วงพี่และกลุ่มกำลังนำมาก่อนเลี้ยวขวา Mr.Kent กับเสืออีกหลายท่าน
เลยตรงไป แล้เบรคกันตัวโก้งเลย แต่ก็ไม่มีปัญหากลับมาทันอยู่
ขอเป็นกำลังใจ ในการจัดครั้งต่อไปมาแน่นอนครับ
ขอบคุณครับพี่เปี๊ยก เดี๋ยวภายในอาทิตย์นี้เราจะมีการเรียกประชุมสรุปผลงานแข่งที่จัดไป ผมคงเอาปัญหาต่างตรงนี้ที่พี่ทุกๆท่านได้สะท้อนออกมา ได้แจ้งให้ผู้ใหญ่ได้ทราบ เพราะเห็นว่าทางผู้ใหญ่พอใจและอยากให้จัดเป็นงานประจำปี ดังนั้นผมเองก็พร้อมช่วยงานด้วยความเต็มใจครับ เพียงแต่ว่าปัญหาและอุปสรรคในการดำเนินการในครั้งนี้ซึ่งสะท้อนมาจากนักแข่งโดยตรงควรได้รับการแก้ไขและปรับปรุงให้ดียิ่งขึ้น ถ้าทำได้ผมเชื่อว่าปีหน้าพี่น้องชาวจักรยานทุกท่านคงมาร่วมเพิ่มมากขึ้นกว่าปีนี้แน่นอนครับ สุดท้ายผมขอแสดงความเสียใจกับทุกท่านที่ได้รับอุบัติเหตุด้วยครับหวังว่าคงไม่เป็นอะไรมากและหายในเร็ววันนะครับ ส่วนเรื่องที่มีนักแข่งบางท่านเอาเปรียบและไม่ทำตามกติกาผมก็เพิ่งทราบเหมือนกันครับ ส่วนตัวผมเองไม่อยากจะเชื่อครับเพราะพี่น้องนักปั่นจักรยานที่แท้จริงทุกท่านที่ผมได้รู้จักและที่ได้สัมผัสมาล้วนแต่เป็นคนที่มีน้ำใจนักกีฬาค่อนข้างสูงมาก ไม่เอาเปรียบกันในเรื่องเล็กๆน้อยๆเช่นนี้ครับ ดังนั้นในฐานะผู้จัดงานในครั้งนี้ผมและทีมงานต้องขออภัยแทนผู้ทีได้กระทำการในครั้งนี้ด้วย ปีต่อไปเราจะพยายามเข้มงวดเรื่องนี้ให้มากขึ้นครับ แต่ผู้ที่เอาเปรียบท่านอื่นความละอายใจคงจะติดตัวท่านไปอีกหลายปีทีเดียวครับ ขอบคุณครับ
hindo
ขาประจำ
ขาประจำ

เอาวีดีโอภาพมุมสูงจากพารามอเตอร์มาให้ชมกันครับ จะได้รู้ว่าพวกพี่ๆเล่นกันแรงขนาดไหนครับ ขอบคุณท่า u-g94 สำหรับการถ่ายทำครับ

[youtube]8Nmk5-IbbSg&feature=share[/youtube]
wheeler pro 49
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: dtac 081-531-6774
team: เสรี จักรยานเสือภูเขาน่าน
Bike: จักรยานขี้เมี่ยง
ตำแหน่ง: 152หมู่ 4 ต.หนองแดง อ.แม่จริม จ.น่าน 55170

โพสต์ โดย wheeler pro 49 »

hindo เขียน:
เปี๊ยกบ้านดง เขียน:
ขอบคุณครับพี่เปี๊ยก เดี๋ยวภายในอาทิตย์นี้เราจะมีการเรียกประชุมสรุปผลงานแข่งที่จัดไป ผมคงเอาปัญหาต่างตรงนี้ที่พี่ทุกๆท่านได้สะท้อนออกมา ได้แจ้งให้ผู้ใหญ่ได้ทราบ เพราะเห็นว่าทางผู้ใหญ่พอใจและอยากให้จัดเป็นงานประจำปี ดังนั้นผมเองก็พร้อมช่วยงานด้วยความเต็มใจครับ เพียงแต่ว่าปัญหาและอุปสรรคในการดำเนินการในครั้งนี้ซึ่งสะท้อนมาจากนักแข่งโดยตรงควรได้รับการแก้ไขและปรับปรุงให้ดียิ่งขึ้น ถ้าทำได้ผมเชื่อว่าปีหน้าพี่น้องชาวจักรยานทุกท่านคงมาร่วมเพิ่มมากขึ้นกว่าปีนี้แน่นอนครับ สุดท้ายผมขอแสดงความเสียใจกับทุกท่านที่ได้รับอุบัติเหตุด้วยครับหวังว่าคงไม่เป็นอะไรมากและหายในเร็ววันนะครับ ส่วนเรื่องที่มีนักแข่งบางท่านเอาเปรียบและไม่ทำตามกติกาผมก็เพิ่งทราบเหมือนกันครับ ส่วนตัวผมเองไม่อยากจะเชื่อครับเพราะพี่น้องนักปั่นจักรยานที่แท้จริงทุกท่านที่ผมได้รู้จักและที่ได้สัมผัสมาล้วนแต่เป็นคนที่มีน้ำใจนักกีฬาค่อนข้างสูงมาก ไม่เอาเปรียบกันในเรื่องเล็กๆน้อยๆเช่นนี้ครับ ดังนั้นในฐานะผู้จัดงานในครั้งนี้ผมและทีมงานต้องขออภัยแทนผู้ทีได้กระทำการในครั้งนี้ด้วย ปีต่อไปเราจะพยายามเข้มงวดเรื่องนี้ให้มากขึ้นครับ แต่ผู้ที่เอาเปรียบท่านอื่นความละอายใจคงจะติดตัวท่านไปอีกหลายปีทีเดียวครับ ขอบคุณครับ
ด้วยน้ำใจชาวจักรยานครับ...
เพื่อมิตรภาพ และสุขภาพ ปีนี้ครั้งแรกปีหน้าว่ากันใหม่ครับ :D :D :D :D :D :D
ปั่นไปทั่วทิศ ได้มิตรทั่วไทย
ยิ่งปั่น ยิ่งแข็ง แรงยิ่งดี ไม่มีโรคภัย
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รายงานการแข่ง / สรุปผลการแข่งขัน”