เสือภูเขาทางเรียบ 2วัน2มรดกโลกกับศรีสัชนาลัย

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน

Re: เสือภูเขาทางเรียบ 2วัน2มรดกโลกกับศรีสัชนาลัย

โพสต์ โดย tutu » 04 มี.ค. 2012, 19:23

รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ

Re: เสือภูเขาทางเรียบ 2วัน2มรดกโลกกับศรีสัชนาลัย

โพสต์ โดย tutu » 04 มี.ค. 2012, 19:43

รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ

:lol: ภาพหมดแล้วครับ ในการจักการแข่งขันผิดพลาดต้องขออภัยด้วยครับ เจอกันในการแข่งขัน ชิงถ้วยพระราชทาน " คิงส์คัพ" สนาม 5 ครับ

โพสต์ โดย ปอนด์ต้วมเตี้ยม » 04 มี.ค. 2012, 19:46

รูปสวย รวดเร็ว ทันใจ ขอบคุณมากๆเลยครับ :D :D :D
ปั่นจักรยานมันเหนื่อย Bigscooterดีกว่า 555+

No Fixed No Road No MTB Foaza 300 Only

โพสต์ โดย thaicom » 04 มี.ค. 2012, 19:56

ขอบคุณภาพสวยๆ ครับผม :D :D :D
เก่งไม่กลัว กลัวขยัน ^_^

โพสต์ โดย swatjoe03 » 04 มี.ค. 2012, 20:09

การแข่งครั้งนี้ มันส์สุดๆเลยครับ ขอขอบคุณที่ได้จัดการแข่งขันครั้งนี้ครับ ขอบพระคุณอย่างมากเลยครับ *-* สุดยอดเลยครับ

โพสต์ โดย ม้งลอดท์ » 05 มี.ค. 2012, 10:10

พี่น้องเสือสันกำแพง ขอบคุณมากสำหรับรูปสวยๆครับ มีรูปผมเยอะพอสมควร และขอชมว่าจัดได้ดีมากระยะทางและเส้นทางทางการแข่งขันปั่นสนุกมากครับ และขอขอบคุณ ลุงตุ๊/ ป้าแมว/ลุงเทพ/ฮินดูและสมาชิกชาวสุโขทัยทุกท่าน ที่ให้การต้อนอย่างดีเยี่ยมครับ
รูปภาพ รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย ม้งลอดท์ เมื่อ 05 มี.ค. 2012, 15:52, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
ขึ้นดอยก็บ่าดี ขาบ่ามีแฮง จาวหมู่แซงเอา...แซงเอา

โพสต์ โดย toto » 05 มี.ค. 2012, 12:00

ขอรับฟังคำติชมในการจัดงานครั้งนี้ เพื่อปรับปรุงแก้ไขในโอกาศต่อไปให้ดียิ่งขึ้นครับ :D :D

โพสต์ โดย หมอสิงห์ » 05 มี.ค. 2012, 13:58

ขอบคุณมากนะคะสำหรับภาพสวยๆ
.....หมอประทับใจทีมงานทุกคนเลยค่ะ ตั้งแต่การเตรียมงาน การต้อนรับ การจัดการแข่งขัน ทุกคนตั้งใจและเต็มใจทำจริงๆ และงานที่ออกมาก็ดีจริงๆค่ะ ถึงแม้บางอย่างเราระวังเต็มที่แต่ก็มีเกิดขึ้น เช่นอุบัติเหตุ ฃึ่งหมอว่าเกิดเยอะไปหน่อย ไม่ทราบว่ามีคนบาดเจ็บมากมั้ยคะ
......ขอบคุณทีมงานทุกคนนะคะ ปีหน้าถ้ามีโอกาสจะไปร่วมอีกค่ะ
.....ขอติเรื่องการปล่อยตัวนิดนึงนะคะ เห็นประกาศว่าปล่อยตามรุ่น ผู้หญิงออกหลังสุด แต่มีใครเช็คมั้ยคะ บางคนไม่ได้อยู่ที่จุดปล่อยตัวที่ตนเองควรจะอยู่ แต่ไปเจอตอนเข้าเส้นชัยแล้ว สงสารคนที่ทำตามกติกาด้วยเถอะค่ะ เข้าใจค่ะว่าไม่ได้เป็นการแข่งขันที่จริงจังอะไร เพราะไม่ได้ปล่อยตามรุ่น แต่คนเรามันก็ต้องเคารพกฏกติกาที่ตั้งไว้ ถ้าสบายใจก็ทำเถอะค่ะ :cry: :cry: :cry:

โพสต์ โดย kung_TT » 05 มี.ค. 2012, 14:10

ใช่ครับเรื่องปล่อยตัวสำหรับผู้หญิง
มีบางท่านออกตัวมาพร้อมกับผมรุ่น 44 นะครับได้รับรางวัลด้วย
น่าเห็นใจป้าๆนะครับแต่ก็ปั่นกันสนุกดี
คนไทยไม่ควรแยกสี เพราะมันเป็นหน้าที่ของ "โรงพิมพ์"

โพสต์ โดย mcgathekop » 05 มี.ค. 2012, 16:02

หมอสิงห์ เขียน:ขอบคุณมากนะคะสำหรับภาพสวยๆ
.....หมอประทับใจทีมงานทุกคนเลยค่ะ ตั้งแต่การเตรียมงาน การต้อนรับ การจัดการแข่งขัน ทุกคนตั้งใจและเต็มใจทำจริงๆ และงานที่ออกมาก็ดีจริงๆค่ะ ถึงแม้บางอย่างเราระวังเต็มที่แต่ก็มีเกิดขึ้น เช่นอุบัติเหตุ ฃึ่งหมอว่าเกิดเยอะไปหน่อย ไม่ทราบว่ามีคนบาดเจ็บมากมั้ยคะ
......ขอบคุณทีมงานทุกคนนะคะ ปีหน้าถ้ามีโอกาสจะไปร่วมอีกค่ะ
.....ขอติเรื่องการปล่อยตัวนิดนึงนะคะ เห็นประกาศว่าปล่อยตามรุ่น ผู้หญิงออกหลังสุด แต่มีใครเช็คมั้ยคะ บางคนไม่ได้อยู่ที่จุดปล่อยตัวที่ตนเองควรจะอยู่ แต่ไปเจอตอนเข้าเส้นชัยแล้ว สงสารคนที่ทำตามกติกาด้วยเถอะค่ะ เข้าใจค่ะว่าไม่ได้เป็นการแข่งขันที่จริงจังอะไร เพราะไม่ได้ปล่อยตามรุ่น แต่คนเรามันก็ต้องเคารพกฏกติกาที่ตั้งไว้ ถ้าสบายใจก็ทำเถอะค่ะ :cry: :cry: :cry:

+1 ครับ
".. Liverpool in my heart.. "
www.facebook.com/groups/hongneua/
***อ้ายคนจนจ๋ำต้องทนปั่นรถถีบ***

โพสต์ โดย wheeler pro 49 » 05 มี.ค. 2012, 16:22

mcgathekop เขียน:
หมอสิงห์ เขียน:ขอบคุณมากนะคะสำหรับภาพสวยๆ

+1 ครับ

+1 ครับ
ปั่นไปทั่วทิศ ได้มิตรทั่วไทย
ยิ่งปั่น ยิ่งแข็ง แรงยิ่งดี ไม่มีโรคภัย

โพสต์ โดย ชาละวันสองแคว » 05 มี.ค. 2012, 18:41

toto เขียน:ขอรับฟังคำติชมในการจัดงานครั้งนี้ เพื่อปรับปรุงแก้ไขในโอกาศต่อไปให้ดียิ่งขึ้นครับ :D :D

;) มีรถมิตซูสตราด้าโฟร์วีลสีเขียวทะเบียน (ไม่บอกน่าจะดีกว่า)ลากนักแข่งหญิงดวยความเร็ว 35กว่าๆ ไปยาวๆแต่ไม่รู้ว่าไปแค่ใหนไม่ใด้ตามเพราธไม่อยากเอาเปรียบเพื่อนๆ ไปสามสี่คันคนละหลักกิโลภูมิใจกว่า 8-)