++ ภาพ"เสือหำห่อย MTB Meeting คิดถึงเพื่อนครั้งที่ 1"อ.หนองบุญมาก จ.นครราชสีมา 29 มกราคม 2555 ++

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน

Re: ++ ภาพ"เสือหำห่อย MTB Meeting คิดถึงเพื่อนครั้งที่ 1"อ.หนองบุญมาก จ.นครราชสีมา 29 มกราคม 2555 ++

โพสต์ โดย Authailand » 30 ม.ค. 2012, 09:24

ศิลป์เสรีฯ 59 เขียน: 8-) 8-) 8-) สวย คม สมจริง และที่สำคัญ ทุ่มเทกับสิ่งที่ทำ ขอบคุณครับ คุณAuthailand :P :P :P

ขอบพระคุณมากๆครับ คุณพี่ "ศิลป์เสรีฯ 59" :D :D

Re: ++ ภาพ"เสือหำห่อย MTB Meeting คิดถึงเพื่อนครั้งที่ 1"อ.หนองบุญมาก จ.นครราชสีมา 29 มกราคม 2555 ++

โพสต์ โดย plo » 30 ม.ค. 2012, 09:29

คณะผู้จัดขอขอบคุณพี่น้องชาวจักรยานทุกๆท่านทุกชมรมและช่างภาพทุกท่านที่มาร่วมงานในครั้งนี้ครับหากมีข้อผิดพลาดประการใดทางทีมงานก็ขออภัยด้วยครับและหวังว่าครั้งต่อไปจะได้ตอบรับจากเพื่อนๆพี่ๆเหมือนในครั้งนี้ครับ
ขอบคุณครับ

โพสต์ โดย Authailand » 30 ม.ค. 2012, 09:36

น้าอ๊อด เขียน:กางเต็นท์รอดูเลยนะครับ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

งานนี้มีหลายท่านที่มาร่วมเก็บภาพบรรยากาศนะครับ(จัดหนัก :lol: :lol: ) เช่น เฮียอ๊อด Bison ,น้องGotMan,เฮียเซียง ,และอีกหลายท่านที่ไม่รู้จัก ฯลฯ ที่จะมาร่วมแชร์ให้พี่น้องเราได้ชมกันนะครับ..กางเต็นท์รอดูเลยนะครับ :lol: :lol:
น้าอ๊อด เขียน:ขอขอบคุณสำหรับรูปสวยๆด้วยครับ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

ขอบพระคุณครับ น้าอ๊อด :D :D

โพสต์ โดย Authailand » 30 ม.ค. 2012, 10:16

plo เขียน:คณะผู้จัดขอขอบคุณพี่น้องชาวจักรยานทุกๆท่านทุกชมรมและช่างภาพทุกท่านที่มาร่วมงานในครั้งนี้ครับหากมีข้อผิดพลาดประการใดทางทีมงานก็ขออภัยด้วยครับและหวังว่าครั้งต่อไปจะได้ตอบรับจากเพื่อนๆพี่ๆเหมือนในครั้งนี้ครับ
ขอบคุณครับ

ขอขอบพระคุณมากและซาบซึ้งในน้ำใจอันงดงามที่ได้รับครับ.
ขอขอบพระคุณอีกครั้งครับ
:D :D

โพสต์ โดย บ้านเสือภูเขา » 30 ม.ค. 2012, 10:19

ขอบคุณทีมงานตากล้องโคราชมากๆ
ปั่นเหนื่อยๆมีภาพสวยๆให้ดูแจ่มเลย
สนามยากเพื่อได้ฝึกทักษะ จัดรายการใหญ่ได้สบายๆครับ
บรรยากาศเมื่อวานสนุก อบอุ่นมีไมตรีดีมากๆครับ ขอบคุณยิ่ง
4-5กพ เจอกันสนามใหญ่ชิงแชมป์ประเทศไทย3 พระพุทธบาทสระบุรีครับบบ
Line@ kaipcanond
Facebook @ Kaip canond
tel:0807391295
ธ.กสิกรไทย 2662449361 Prajuk changmai

โพสต์ โดย plo » 30 ม.ค. 2012, 10:56

บ้านเสือภูเขา เขียน:ขอบคุณทีมงานตากล้องโคราชมากๆ
ปั่นเหนื่อยๆมีภาพสวยๆให้ดูแจ่มเลย
สนามยากเพื่อได้ฝึกทักษะ จัดรายการใหญ่ได้สบายๆครับ
บรรยากาศเมื่อวานสนุก อบอุ่นมีไมตรีดีมากๆครับ ขอบคุณยิ่ง
4-5กพ เจอกันสนามใหญ่ชิงแชมป์ประเทศไทย3 พระพุทธบาทสระบุรีครับบบ

ขอบคุณพี่หมอไก่และพี่จ่าเชียรมากๆเลยถ้าไม่มีพี่ๆผมตายแน่เลยขอบคุณครับ
ขอบคุณครับพี่อู๋ที่รีบนำภาพมาลงให้ได้ชมครับ

โพสต์ โดย bombbey » 30 ม.ค. 2012, 11:03

คับน้องใหม่พึ่งหัดลงคับ สนุกมากคับเสียวกันตลอดเส้นทางเลย ทีม ส ว นี่มีแต่เก่งๆกันทุกท่านเลย คาราวะหนึ่งจอก เป็นประสพการณ ที่ดีคับ น่าะมีรุ่นสมัครเล่นด้วยนะคับจะได้ไม่เกะกะกันกับรุ่นมืออาชีพหรือผู้ที่ปั่นมานานแล้ว จะได้แยกหมวดหมู่นี้ไว้คับ สนามโหดเอาการเหมือนกันเด้อคับ สะเทือนจนท้องใส้พันกันให้มั่วเลย ฮ่ะๆๆๆๆ

โพสต์ โดย Tom Bluenen » 30 ม.ค. 2012, 12:17

ขอบคุณที่จัดงานดีๆแบบนี้ให้ได้มีโอกาสมาแข่งนะครับ สนามสนุกมากครับ ไม่ได้แข่งมานานเหนื่อยมากระบมไปหมดทั้งตัว :lol: :lol: ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆด้วยนะครับ
ปล.มีใครเก็บชุดแข่งของผมได้บ้างครับ :lol: :lol:
คิดดี ทำดี คบคนดี สังคมดี

โพสต์ โดย GotMan » 30 ม.ค. 2012, 12:50

นั่งรอชมภาพครับพี่อู๋
สำนักทางหลวงที่ ๘ จ.นครราชสีมา

สื่อมวลชนอิสระ

*****" รูปบรรยากาศงาน TOUR OF Dong Phaya yen “ Season 2*******
viewtopic.php?f=55&t=814792

โพสต์ โดย aod_bison » 30 ม.ค. 2012, 13:38

GotMan เขียน:นั่งรอชมภาพครับพี่อู๋

:mrgreen: นั่งนาน ๆ ระวังปวดก้นนะน้อง GOT ยิ้งลุกขึ้นยากด้วย....งานนี้ไปด้วย ก็เลยคุยกะเค้ารู้เรื้องใช่ป่าว..... :mrgreen:
แก้ไขล่าสุดโดย aod_bison เมื่อ 30 ม.ค. 2012, 13:40, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
มองหารถเก๋งมือสอง สภาพเยี่ยมไปที่ 044 CAR GROUP
PCS.CYCLING TEAM.............

โพสต์ โดย Authailand » 30 ม.ค. 2012, 13:40

โรจน์ เสือกะเทิน เขียน:...ขอบคุณรูปสวย ๆ จากโปรอู๋ ทุก ๆ ภาพครับ... :D :D

ขอบพระคุณครับเฮียโรจน์ :D :D
หากไม่สวยก็ทนๆดูหน่อยละกันนะครับ เพราะวันนั้น ไม่ค่อยสบาย ต้องคอยจิบยาตลอดทั้งวันเลยครับ. :P :P :lol: :lol:

โพสต์ โดย Authailand » 30 ม.ค. 2012, 13:40

aod_bison เขียน:
GotMan เขียน:นั่งรอชมภาพครับพี่อู๋

:mrgreen: นั่งนาน ๆ ระวังปวดก้นนะน้อง GOT ยิ้งลุกขึ้นยากด้วย....งานนี้ไปด้วย ก็เลยคุยกะเค้ารู้เรื้องใช่ป่าว..... :mrgreen:

:lol: :lol: :lol: