ภาพกิจกรรมรณรงค์การปั่นจักรยานและการแข่งขันจักรยานเสือภูเขา "พิชิตยอดภูลมโล" ครั้งที่ 1(25 ธค.54)

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน

ภาพกิจกรรมรณรงค์การปั่นจักรยานและการแข่งขันจักรยานเสือภูเขา "พิชิตยอดภูลมโล" ครั้งที่ 1(25 ธค.54)

โพสต์ โดย อังลัง » 25 ธ.ค. 2011, 20:19

องค์การบริหารส่วนตำบลกกสะทอน การท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย สำนักงานจังหวัดเลยและชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพเมืองด่านซ้าย ขอขอบพระคุณนักปั่นจักรยานทุกท่าน ทุกชมรม ที่เข้าร่วมกิจกรรมรณรงค์และการแข่งขันจักรยานเสือภูเขาพิชิตภูลมโล ครั้งที่ 1 ซึ่งปีนี้ได้รับเกียรติจากท่าน ส.ส.เปล่งมณี เร่งสมบูรณ์สุข สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรเขต 3 จังหวัดเลย ร่วมเป็นประธานเปิดการแข่งขัน เพื่อเปิดสถานที่ท่องเที่ยวแห่งใหม่ดังคำขวัญที่ว่า
ขึ้นภูเดียว ดู 3 ภู 3 จังหวัด ชมซากุระบานทั่วทุ่งภูลมโล
แม้ในปีนี้จะมีนักปั่นจักรยานเข้าร่วมแข่งขันไม่มากมายอะไรนัก แต่ก็หวังว่าทุกท่านที่มาคงจะประทับใจและประสบชัยกับการพิชิตยอดภูลมโลดังที่ได้มุ่งหวัง หากการต้อนรับหรือการบริการสิ่งใดขาดตกบกพร่องก็ต้องกล่าวขออภัย และขอขอบคุณน้ำใจพี่น้องเสือทุกๆ ท่านมา ณ โอกาสครับ
แก้ไขล่าสุดโดย อังลัง เมื่อ 25 ธ.ค. 2011, 21:37, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.

Re: ภาพกิจกรรมรณรงค์การปั่นจักรยานและการแข่งขัยจักรยานเสือภูเขา "พิชิตยอดภูลมโล" ครั้งที่ 1(25 ธค.54)

โพสต์ โดย thebastard » 25 ธ.ค. 2011, 21:27

มีภาพจากเพชรบูรณ์ทีมนิดหน่อยครับ
ขอบคุณผู้จัดมากสำหรับงานนี้ บอกได้คำเดียวว่า " มัน หนาว มาก "
ประทับใจมากครับ
ชมภาพกันเลย
รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
รูปภาพ รูปภาพ
รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
o_@ ปั่นไม่เก่งแต่ใจรัก 0_o

Re: ภาพกิจกรรมรณรงค์การปั่นจักรยานและการแข่งขันจักรยานเสือภูเขา "พิชิตยอดภูลมโล" ครั้งที่ 1(25 ธค.54)

โพสต์ โดย pปิยะพงษ์ » 25 ธ.ค. 2011, 22:44

สวยมากครับ
เรารัก พระราชา ขอพระองค์จงทรงพระเจริญยิ่งยื่นนาน
-----------------------------------------------------
วันนี้จะทำอะไรก็ทำ เพราะวันพรุ่งนี้ มันคืออนาคต
เพลงคนดีไม่มีวันตาย คลิกขาวที่ลิงค์ กดที่ open in new window

#" rel="nofollow" >http://www.youtube.com/watch?v=JsjSM0x9 ... _embedded#!

Re: ภาพกิจกรรมรณรงค์การปั่นจักรยานและการแข่งขันจักรยานเสือภูเขา "พิชิตยอดภูลมโล" ครั้งที่ 1(25 ธค.54)

โพสต์ โดย singto2 » 25 ธ.ค. 2011, 23:20

เสียดายจริงๆ อยู่ใกล้ๆ แต่ไม่ได้ไปปั่น :o
ลัลล้าเรื่อยๆ เหนื่อยก็พัก

เชิญเข้าชมบอร์ดชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพเสือลัลล้า นครไทย จ.พิษณุโลก viewforum.php?f=424

Re: ภาพกิจกรรมรณรงค์การปั่นจักรยานและการแข่งขัยจักรยานเสือภูเขา "พิชิตยอดภูลมโล" ครั้งที่ 1(25 ธค.54)

โพสต์ โดย อังลัง » 26 ธ.ค. 2011, 08:55

thebastard เขียน:มีภาพจากเพชรบูรณ์ทีมนิดหน่อยครับ
ขอบคุณผู้จัดมากสำหรับงานนี้ บอกได้คำเดียวว่า " มัน หนาว มาก "
ชมภาพกันเลย

ภาพคมชัดมากมาย
ขอบคุณพี่ๆ จากเพชรบูรณ์ที่มาร่วมสนุกทุกท่านครับ :D

โพสต์ โดย V3 ป่าเลา » 26 ธ.ค. 2011, 09:47

อังลัง เขียน:
thebastard เขียน:มีภาพจากเพชรบูรณ์ทีมนิดหน่อยครับ
ชมภาพกันเลย

ภาพคมชัดมากมาย
ขอบคุณพี่ๆ จากเพชรบูรณ์ที่มาร่วมสนุกทุกท่านครับ :D

เช่นกันครับ "อังลัง" ทางเพชรบูรณ์ และคณะจากอีกหลาย ๆ ที่ ๆ เข้าร่วมกิจกรรมครั้งนี้ผมว่าทุก
ท่านที่มา ประทับใจกันทุกท่านแน่นอนครับ นอกจากจะประทับใจในบรรยากาศ ความสวยงามของพื้นที่เส้นทางปั่นแล้ว
ที่นอกเหนือจากนั้นยังมีความประทับใจกับผู้จัดที่ได้ตั้งใจให้การต้อนรับดูแลเพื่อนสมาชิกอย่างอบอุ่น มีโอกาศคงได้ไปปั่นเส้นทางนี้อีกแน่นอนครับ
ชนะอื่นใดไม่ยิ่งใหญ่เท่ากับชนะใจตนเอง
แม้จะมีเพียงแค่ภาพเดียวแต่สามารถแทนคำพูดได้มากกว่าพันคำ

โพสต์ โดย เสือเพชรละคร » 26 ธ.ค. 2011, 09:56

ขอขอบคุณคณะผู้จัดมากๆนะครับ ที่ทำให้มีงานดีๆเช่นนี้เกิดขึ้น บรรยากาศสุดยอดครับเย็นสบายปั่นสนุกครับ มีพี่ที่มาจากจันทบุรีปั่นไปตะโกนไปอากาศอย่างนี้ปั่นอีก 100 กิโลก็ยังไหว :lol: จัดครั้งหน้าจะมาอีกครับ
นักปั่นขาแข็ง(เป็นก้อนๆ ช่วยด้วยผมเป็นตะคริวครับ)

โพสต์ โดย thu » 26 ธ.ค. 2011, 10:16

สนุกครับเส้นทางมีหลายรูปแบบเหมาะมากๆสำหรับคนที่ชอบขี่ครอสครับ บนยอดภูลมแรงมาก
ปีหน้าถ้าจัดอีกก็จะไปร่วมด้วยแน่นอนครับ

โพสต์ โดย อังลัง » 26 ธ.ค. 2011, 10:21

thu เขียน:สนุกครับเส้นทางมีหลายรูปแบบเหมาะมากๆสำหรับคนที่ชอบขี่ครอสครับ บนยอดภูลมแรงมาก
ปีหน้าถ้าจัดอีกก็จะไปร่วมด้วยแน่นอนครับ

ขอบคุณตัวแทนพี่น้องเสือจากพิษณุโลก :D
หวังว่าปีหน้าจะมีโอกาสได้จัดอีกสักครั้งครับ :lol:

โพสต์ โดย เสืออิฐ » 26 ธ.ค. 2011, 11:37

:mrgreen: :mrgreen:
สิ่งที่ขาดหายไป เพราะท่านนักปั่นไม่ได้อยู่ชม (สาวสวยมาทีหลัง อิอิ)

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

ปีหน้าฟ้าใหม่ เชิญชวน กลับมาทำลายสถิติกันด้วยนะครับ