แม่จัน เชียงราย กับงานชิงแชมป์ประเทศไทย XC สนาม 1

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน

แม่จัน เชียงราย กับงานชิงแชมป์ประเทศไทย XC สนาม 1

โพสต์ โดย น้าอ๊อด » 07 ก.พ. 2010, 18:46

มีรูปมาฝากให้ชมกันนิดหน่อยครับ... ;)

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

Re: แม่จัน เชียงราย กับงานชิงแชมป์ประเทศไทย XC สนาม 1

โพสต์ โดย น้าอ๊อด » 07 ก.พ. 2010, 19:16

:D :D รูปหมดแล้วครับ ท่านใดจะลงต่อเลยก็ได้ครับ :)

Re: แม่จัน เชียงราย กับงานชิงแชมป์ประเทศไทย XC สนาม 1

โพสต์ โดย น้าอ๊อด » 08 ก.พ. 2010, 09:12

ชัย บ้านบึง เขียน: :) หวัดดี น้าอ๊อด...ไปด้วยหรอ
ทำไมไม่เจอกัน :roll:

ผมไม่ได้ไปครับ พอดีเพื่อนที่ไปเค้าฝากให้ลงรูปให้เค้านะครับ...
อยากไปเหมือนกัน เกิดการผิดพลาดทางเทคนิคนิดหน่อย ก้อเลยอดไป แต่ 5 สนามที่เหลือผมไม่ปล่อยให้พลาดแน่ครับ

โพสต์ โดย มอญ_304ปราจีน » 08 ก.พ. 2010, 09:27

เห็นปั่นกันขึ้นเนินแล้วสยองครับ.....
ขอผลรายงานหน่อยครับอ็อด...
แนบไฟล์

โพสต์ โดย น้าอ๊อด » 08 ก.พ. 2010, 10:43

มอญ_304ปราจีน เขียน:เห็นปั่นกันขึ้นเนินแล้วสยองครับ.....
ขอผลรายงานหน่อยครับอ็อด...

รายงานผลผมไม่ทราบเลยครับ..ต้องรอท่านที่รู้มารายงานดีกว่าครับ ;)