ภาพจากงานเขื่อนขุนด่านปราการชลใจเกินร้อย ครั้งที่ 4 By ตากล้องวัยทอง

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน
รูปประจำตัวสมาชิก
RCPM
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ปั่นคนเดียว เที่ยวไปทั่ว
Bike: TREK 4300 / WHEELER EAGLE 30
ตำแหน่ง: เมืองปราสาทหิน ถิ่นไทรงาม นามวิมายะปุระ

Re: ภาพจากงานเขื่อนขุนด่านปราการชลใจเกินร้อย ครั้งที่ 4 By ตากล้องวัยทอง

โพสต์ โดย RCPM »

Talom เขียน:ขอบคุณภาพสวยๆเนี้ยบๆครับ จารย์....กลุ่มผมติดกล้องจารย์ทุกคนเลย..ขอบคุณครับ
:mrgreen: ครับ :shock:
ปั่นตามใครไม่ทันจึงหันมาสร้างภาพ
FB
https://www.facebook.com/umnuay.yiangsuea
ครูบ๊อก
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0916528898
team: แก่ แต่ใจเกินร้อย
Bike: Trek

Re: ภาพจากงานเขื่อนขุนด่านปราการชลใจเกินร้อย ครั้งที่ 4 By ตากล้องวัยทอง

โพสต์ โดย ครูบ๊อก »

เสือเอ๋ฅน...ครยก เขียน:
sittichompoo เขียน:ไม่รู้ว่าผมเห็นคนเดียวรึเปล่า แต่ผมสังเกตได้ว่า อันดับสองของประเภทเสือภูเขาหญิงมีสิ่งแปลกๆ
นั่นคือ...จักรยานสามารถแปลงร่างได้ครับ!
จากตอนปล่อยตัวจนขึ้นถึงสันเขื่อนเป็นจักรยานไฮบริด ล้อ700C ตะเกียบหน้า Mosso M3
แต่พอเข้าเส้นชัยถ่ายรูปร่วมกับนักปั่นที่ได้อันดับอื่นๆ จักรยานสามารถแปลงร่างเป็นเสือภูเขาได้ มีโช้ค XCT ล้อ CrossRide ยาง Saguaro เฉยเลยครับ
เข้าใจตามกฏของงานนี้คือ รถไฮบริด รถพับ ฟิกเกียร์ ต้องไปลงประเภทเสือหมอบไม่ใช่เหรอครับ
อยากให้คณะกรรมการผู้จัดตรวจสอบครับ ไม่อยากให้เกิดเหตุการณ์ประหลาดแบบนี้บ่อยๆในสังคมจักรยานครับ

#a_bike_that_can_transform
ช่วงขึ้นสันเขื่อน
เข้าเส้นชัย ตรวจสอบรถ จัดอันดับ รอรับรางวัล
ด้วยความเคารพ!
จากเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น คณะกรรมการมีการทำงานเป็นระบบเพื่อควบคุมการแข่งขันให้เกิดความบริสุทธิ์ยุติธรรม แต่สิ่งหนึ่งที่ผู้จัดการแข่งขันในทุกสนามไม่สามารถเข้าถึงได้คือมารยาทและจิตสำนึก เคารพกฎกติกาของความเป็นนักกีฬาบางคน ที่ทำทุกวิถีทางเพื่อให้ได้มาซึ่งชัยชนะทั้งตั้งใจหรือไม่ก็ตาม ในกรณีนี้ต้องขอขอบคุณผู้บันทึกภาพได้อย่างชัดเจนเพื่อเป็นหลักฐานในการท้วงสิทธิ์ให้กับนักกีฬาท่านถัดไป ซึ่งขณะนี้เจ้าน้อมรับในสิ่งกระทำลงไปโดยรู้เท่าไม่ถึงการณ์แล้ว และคณะกรรมจึงขอคืนถ้วยอันดับที่ 2 คืนตามเหตุผลข้างต้นต่อไป
เยี่ยมครับ
Mukzaki
ขาประจำ
ขาประจำ
team: RNT Cycling Club
Bike: Impulso
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Mukzaki »

ถ่ายรูปได้สวยมากครับ
RCPM
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ปั่นคนเดียว เที่ยวไปทั่ว
Bike: TREK 4300 / WHEELER EAGLE 30
ตำแหน่ง: เมืองปราสาทหิน ถิ่นไทรงาม นามวิมายะปุระ

Mukzaki เขียน:ถ่ายรูปได้สวยมากครับ
ขอบคุณครับ เล่นกล้องใหญ่ได้ 2 ปี ต้องหาประสบการณ์อีกมาก ยังมือใหม่อยู่ครับ :mrgreen: :mrgreen:
ปั่นตามใครไม่ทันจึงหันมาสร้างภาพ
FB
https://www.facebook.com/umnuay.yiangsuea
ton_jing
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Orbea Avant
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ton_jing »

ยืมลอคอินแฟนมา

ติดไป 5 รูป ทั้ง wallpaper profile picture (555 จัดเต็ม :mrgreen: ) รูปสวยมาก กราบขอบพระคุณงามๆค่ะ
RCPM
ขาประจำ
ขาประจำ

ton_jing เขียน:ยืมลอคอินแฟนมา

ติดไป 5 รูป ทั้ง wallpaper profile picture (555 จัดเต็ม :mrgreen: ) รูปสวยมาก กราบขอบพระคุณงามๆค่ะ
มีเวลาเหลือ ๆ เลยกดกันเหนียวครับ :mrgreen: :mrgreen:
FB
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รายงานการแข่ง / สรุปผลการแข่งขัน”