ขอญาติตั้งกระทู้นี้เพื่อรวบรวมภาพงาน ท้าพิชิตอินทนนท์ คนพันธุ์อึด#9 ครับ

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน

Re: ขอญาติตั้งกระทู้นี้เพื่อรวบรวมภาพงาน ท้าพิชิตอินทนนท์ คนพันธุ์อึด#9 ครับ

โพสต์ โดย Suphot » 03 มี.ค. 2016, 14:10

ขอบคุณคับ
กินให้พร้อม ซ้อมให้หนัก พักให้เป็น มีวอร์มอัฟ-มีคูลดาวน์

Re: ขอญาติตั้งกระทู้นี้เพื่อรวบรวมภาพงาน ท้าพิชิตอินทนนท์ คนพันธุ์อึด#9 ครับ

โพสต์ โดย viberinter » 07 มี.ค. 2016, 18:01

ขอบคุณมากๆครับ
รอภาพจากผู้จัดยังไม่อัพสักที เห็นบอกมีกล้อง4ตัวภาพเป็นหมื่นภาพ รอรอรอรอรอรอรอรอรอคร๊าฟ