ประมวลภาพ งานปั่นจักรยานวัดใจ แนวกันไฟ รอบหมู่บ้านไทยสามัคคี งานดอกเบญจมาศบานในม่านหมอก อ.วังน้ำเขียว

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน

Re: ประมวลภาพ งานปั่นจักรยานวัดใจ แนวกันไฟ รอบหมู่บ้านไทยสามัคคี งานดอกเบญจมาศบานในม่านหมอก อ.วังน้ำเขียว

โพสต์ โดย juk-soi3 » 17 ก.พ. 2016, 09:24

[album][/album]
แนบไฟล์
ที่เองข้าไม่ว่า...ที่ฆ่าเองอย่าโว้ย

Re: ประมวลภาพ งานปั่นจักรยานวัดใจ แนวกันไฟ รอบหมู่บ้านไทยสามัคคี งานดอกเบญจมาศบานในม่านหมอก อ.วังน้ำเขียว

โพสต์ โดย babysaraburi » 17 ก.พ. 2016, 22:58

ขอขอบคุณผู้จัดที่หาเส้นทางจูงจักรยานให้ครับ
ขอบคุณอาหารมื้อเย็นและมื้อเช้าและที่พักฟรีจากเฮียไก่ครับ
เส้นทางเสือภูเขาสุดยอดครับ
ปีหน้าจัดอีกก็จะไปทดสอบเส้นทางอีกครับ

โพสต์ โดย juk-soi3 » 19 ก.พ. 2016, 08:25

โอกาสหน้าเจอกันใหม่นะครับ
ขอขอบคุณทุกๆท่านที่มาร่วมกิจกรรมการปั่นในครั้งนี้ด้วยนะครับกำลังใจเป็นสิ่งที่ทำให้มีแรงจัดงานครั้งต่อไปครับ
และขอขอบคุณผู้ที่ให้การสนับสนุนในการจัดงานมาณ.โอกาสนี้ด้วย
จากทีมงาน
ลุงจุกสทล.8 (สำนักงานทางหลวงที่10)
ที่เองข้าไม่ว่า...ที่ฆ่าเองอย่าโว้ย

โพสต์ โดย จันทพงศ์ » 19 ก.พ. 2016, 11:33

ขอขอบพระคุณคณะผู้จัดงานครั้งนี้และทีมเจ้าหน้าที่ทุกๆท่าน ขอบพระคุณพี่ไก่และอีกหลายๆท่านที่ไม่ได้เอ่ยถึง ขอบคุณบ้านพักดีๆที่ให้พวกเราได้พักพิง งานนี้สนุกมากๆครับ ปีหน้าจัดอีกนะครับ ขอมาร่วมงานกิจกรรมดีๆแบบนี้อีก ขอบพระคุณมากๆครับ