ประมวลภาพการแข่งขันชุมพวงครอสคันทรี่ครั้งที่ 2

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน

Re: ประมวลภาพการแข่งขันชุมพวงครอสคันทรี่ครั้งที่ 2

โพสต์ โดย mrdang » 27 พ.ย. 2015, 11:47

รูปหมดแล้วครับ
ขอบคุณที่ติดตามชม
พบกันใหม่ สนามนี้ ปีหน้า

Re: ประมวลภาพการแข่งขันชุมพวงครอสคันทรี่ครั้งที่ 2

โพสต์ โดย เกียรติศักดิ์_2 » 27 พ.ย. 2015, 12:57

ขอบพระคุณมากครับพี่แดง พี่อ๊อด ที่มาสร้างสีสันไม่ให้สนามเหงาหลังการแข่งขัน
ขอบคุณพี่อ๊อดที่คอยช่วยเหลือหลายๆด้านไม่ว่าจะเป็นน้ำหรือหาสปอนเซอร์
ขอบคุณสารวัตโจ้และพี่บุณจันทร์ที่มาคอยแนะนำ
ขอบพระคุณนักแข่งทุกท่านที่มาสร้างความประทับใจให้เราชาวชุมพวงที่ไม่มีวันลืม
ด้วยใจครับ

โพสต์ โดย rome » 29 พ.ย. 2015, 05:28

ขอขอบคุณทีมงานผู้จัดการแข่งขันมันแท้ ๆ และขอขอบคุณภาพสวย ๆ จากทีมงาน bison ดูแล้วยังมันไม่หายครับ