ภาพบรรยากาศรับถ้วยรางวัลและจับรางวัลสนามเคียงดินน้ำตกเจ็ดคต

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน

ภาพบรรยากาศรับถ้วยรางวัลและจับรางวัลสนามเคียงดินน้ำตกเจ็ดคต

โพสต์ โดย kookcomplex » 20 ก.ย. 2009, 19:28

วันนี้วันคาร์ฟรีเดย์ เพื่อนที่ไม่ได้ไปร่วมกิจกรรมที่ไหน

ก็มาร่วมแข่งขันที่สนามเคียงดิน ที่จัดขึ้นมาอย่างยาวนานครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

แผนที่ครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

ทางขึ้นก่อนเข้าเส้นชัยครับ ดันกันอีกนิดเรียกตะคริวได้อิๆๆ
PR.BIKECLUB

รถ 2 คัน อะไหล่หลายรายการลองเข้ามาดูครับ

viewtopic.php?f=3&t=481860

Re: ภาพบรรยากาศรับถ้วยรางวัลและจับรางวัลสนามเคียงดินน้ำตกเจ็ดคต

โพสต์ โดย kookcomplex » 20 ก.ย. 2009, 19:32

รูปภาพ

เอาไว้ดักนิดหน่อยก่อนไต่ขึ้นเส้นชัยครับ ได้เสียตรงนี้หลายคู่อิๆๆ

รูปภาพ

คนเยอะมากขึ้นๆๆทุกๆๆปีเลยครับ

รูปภาพ

ไวจังแข่งเสร็จแล้วปล่อยตัวประมาณ 10.30 น. ใช้เวลาประมาณ 40นาที- 1 ชั่วโมง

รูปภาพ

เริ่มแพ็ครถกันแล้วครับ อาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้า เตรียมไปลุ้นของรางวัลกัน
PR.BIKECLUB

รถ 2 คัน อะไหล่หลายรายการลองเข้ามาดูครับ

Re: ภาพบรรยากาศรับถ้วยรางวัลและจับรางวัลสนามเคียงดินน้ำตกเจ็ดคต

โพสต์ โดย เสือตัวเล็ก เคียงดิน » 20 ก.ย. 2009, 19:39

ขอบคุณครับ ตรงทางแยก ซิงเกิ้ลแทรคก่อนขึ้นเนิน จะมีต้นไม้เล็กๆที่ขวางทางอยู่ต้นนึง มันตัดไม่ได้ครับไม่งั้นต้องนอนในคุกอ่ะครับ มันคือไม้กฤษณา พืชต้องห้ามน่ะครับ :D :D กลัวเหมือนกันว่านักจักรยานจะไปหักมันเข้าเลยต้องพยายามบอกกันบ่อยๆ..อิอิอิ

โพสต์ โดย kookcomplex » 20 ก.ย. 2009, 19:40

ลืมครับ มีภาพหลังจากแข่งเสร็จนิดๆๆหน่อยๆๆครับ

รูปภาพ

เจ้าอ้อ จบที่ 4 โอเพ่น

รูปภาพ

หมดสภาพ คนนะครับ ไม่ใช่รถ

รูปภาพ

ของดีราคาไม่แพง อยู่ที่แรงทั้งนั้น

รูปภาพ

ใครอ่ะเห็นแต่ tud

รูปภาพ

อ้อน้าเหน่งนี่เอง เอารถลงน้ำอีกแล้ว เดี๋ยวพังหมด
PR.BIKECLUB

โพสต์ โดย kookcomplex » 20 ก.ย. 2009, 19:42

เสือตัวเล็ก เคียงดิน เขียน:ขอบคุณครับ ตรงทางแยก ซิงเกิ้ลแทรคก่อนขึ้นเนิน จะมีต้นไม้เล็กๆที่ขวางทางอยู่ต้นนึง มันตัดไม่ได้ครับไม่งั้นต้องนอนในคุกอ่ะครับ มันคือไม้กฤษณา พืชต้องห้ามน่ะครับ :D :D กลัวเหมือนกันว่านักจักรยานจะไปหักมันเข้าเลยต้องพยายามบอกกันบ่อยๆ..อิอิอิ

ผมแซวเล่นๆๆครับ ไม่มีอะไร อ้อเหตุผลเป็นอย่างนี้นี่เอง

แหมเกือบมีคนไปนอนในคุกซะแว้วๆๆๆๆ
:mrgreen: :mrgreen:
PR.BIKECLUB

โพสต์ โดย kookcomplex » 20 ก.ย. 2009, 19:45

รูปภาพ

มีแต่คนถามว่ารุ่นน้ำหนักหรือเปล่า แหมแกจะไปกินเพิ่มแล้วครับ

รูปภาพ

คุณโอ งานนี้แข็งโป๊ก เข้าที่ 1 ซะเลย แรงจริงๆๆ

รูปภาพ

เอ๋ใครอ่ะ

รูปภาพ

อ๋อมานพเซอร์วิซ เด็กแว๋นที่แปดริ้วเด็กเค้าทั้งนั้น
PR.BIKECLUB

โพสต์ โดย kookcomplex » 20 ก.ย. 2009, 19:53

รูปภาพ

คุณศร นำทีมอักษะ 2000 เล่นน้ำตกสบายใจเลย

รูปภาพ

นี่ก็อีกกลุ่มครับ นำทีมโดยคุณโอ

รูปภาพ

ข้าวเหนียวหมูปิ้ง กับไก่ย่าง แซ่บๆๆ แล้วก็ฝอยกันกระจาย

รูปภาพ

พี่ป๊อดบอกขอหน่อยๆๆ

รูปภาพ

คุณบี โสภาการยางแปดริ้ว
PR.BIKECLUB

โพสต์ โดย kookcomplex » 20 ก.ย. 2009, 20:01

รูปภาพ

เอาซะหน่อย BIANCHI OETZI CABON 2009 + SID WC 2009

รูปภาพ

ซางกับคราว์เป็นคาร์บอนแล้ว คล้ายตัว xx แต่รีโมทไม่ช่ายๆๆ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
PR.BIKECLUB

โพสต์ โดย noinha » 20 ก.ย. 2009, 20:49

ได้ข่าวว่าไปเที่ยวเล่นโคราชมาหรือครับ :D
"อยู่กับความจริงไม่ใช่สิ่งที่ฝัน"

โพสต์ โดย kookcomplex » 21 ก.ย. 2009, 00:24

ขอบคุณพี่naoto ด้วยแหมมีรูปผมด้วย ขอบอกครับจุกครับจุกขี่ไม่ไหวขี่ได้เท่าที่เห็นแหละครับ

โหยๆๆ เอากันใหญ่หลงทางไปหน่อยเดียวเองรวมๆๆ 40 กว่า km. เอง
มาถึงเค้าจะปล่อยกันแล้ว ปั่นไปเติมน้ำไอ้ยินเสียงเรียกรุ่นน้ำหนัก
โอ้ยยังไม่หายเหนื่อยเลยที่ดันเนินขึ้นมา รีบซะจนง่อยกินเลยฮ่าๆๆ
:mrgreen: :mrgreen:
PR.BIKECLUB

โพสต์ โดย kookcomplex » 21 ก.ย. 2009, 00:31

รูปภาพ

มัวแต่ฝอยกันอยู่ เค้าเรียกรับถ้วยแล้วยังไม่รู้เรื่งอีก วิ่งซิครับวิ่ง มาไม่ทันรุ่น 13-16 ปีชาย

รูปภาพ

เจ้าอ้อ

รูปภาพ

อ้อกับน้องจุ๊ย

รูปภาพ

รวมครับรุ่นทั่วไปชาย
PR.BIKECLUB

โพสต์ โดย kookcomplex » 21 ก.ย. 2009, 00:36

รูปภาพ

รุ่น 30-34 ปีชายครับ

รูปภาพ

แฟร้งค์ที่ 1

รูปภาพ

คุณโจ สามพราณ

รูปภาพ

คุณต้อมแปดริ้ว

รูปภาพ

อักษะ 2000 เหมาไป 3 คุณจิวไปไหน
PR.BIKECLUB

โพสต์ โดย kookcomplex » 21 ก.ย. 2009, 00:41

รุ่นอายุ 35-39 ปีชาย

รูปภาพ

ช่างน้องบอกงานนี้ขอที่ 1 บ้าง

รูปภาพ

รูปภาพ

พี่แห้ว

รูปภาพ

รูปภาพ

พี่ elf

รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย kookcomplex เมื่อ 21 ก.ย. 2009, 00:53, แก้ไขไปแล้ว 2 ครั้ง.
PR.BIKECLUB

โพสต์ โดย kookcomplex » 21 ก.ย. 2009, 00:47

พักยกการแจกถ้วยรางวัล มาลุ้นรางวัลกันดีกว่า

รูปภาพ

เจ้าอ้อ เจ้าตั้ม

รูปภาพ

ผู้พันครับ ที่ทำให้งานนี้เกิดขึ้นมาอย่างต่อเนื่อง

รูปภาพ

คุยกันไป

รูปภาพ

เจ้มารอลุ้นด้วยครับอิๆๆ

รูปภาพ

คนเพียบ
PR.BIKECLUB