รายงาน(ภาพ)การแข่งขันจักรยานเสือภูเขาผีตาโขนคัพ ครั้งที่๕ อ.ด่านซ้าย จ.เลย

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน

Re: รายงาน(ภาพ)การแข่งขันจักรยานเสือภูเขาผีตาโขนคัพ ครั้งที่๕ อ.ด่านซ้าย จ.เลย

โพสต์ โดย mtb_2009 » 09 ก.ค. 2014, 14:49

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
เด็กเยาวชนที่ดี คือ อนาคตของประเทศ
สุขภาพที่แข็งแรง คือ อนาคตของผู้อายุเริ่มสูงที่ดี
คิดดีทำดี_KiddeeTumdee.net
โครงการจักรยานเพื่อการพัฒนาเด็กเยาวชนในชนบท

Re: รายงาน(ภาพ)การแข่งขันจักรยานเสือภูเขาผีตาโขนคัพ ครั้งที่๕ อ.ด่านซ้าย จ.เลย

โพสต์ โดย mtb_2009 » 09 ก.ค. 2014, 14:53

รูปภาพ

ขอบคุณทุกๆท่านที่ติดตามรับชม ขอบคุณครับ
เด็กเยาวชนที่ดี คือ อนาคตของประเทศ
สุขภาพที่แข็งแรง คือ อนาคตของผู้อายุเริ่มสูงที่ดี
คิดดีทำดี_KiddeeTumdee.net
โครงการจักรยานเพื่อการพัฒนาเด็กเยาวชนในชนบท

โพสต์ โดย chatchawanTERM » 09 ก.ค. 2014, 21:40

ขอบคุณมากๆครับ ภาพถ่ายแอ๊คชั่นสวยๆ :P
แข่งครั้งนี้เป็นครั้งแรก...ได้ประสบการณ์การแข่งขันเยอะเลยครับ
ได้รับมิตรภาพดีๆจากพี่ๆนักอยากแข่งด้วยกัน :D
ติดใจซะแหล่ว...ปีหน้าไปอีกแน่นอนครับ(จะไปเป็นแชมป์ให้ได้) :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย หนุ่มดงบัง101 » 10 ก.ค. 2014, 09:33

ขอบคุณครับ :P :P
" ปั่นจักรยานนะมันเหนื่อยมากนะ แต่โคตรมีความสุขเลยรู้ยัง "

โพสต์ โดย prajuk » 22 ก.ค. 2014, 16:41

ขอบคุณภาพสวยๆครับ เราทีม Life and living bikenet จะมาแข่งขันอีกครั้งต่อไปครับ