วันอาทิตย์ที่18พฤษภาคม2557ขอเชิญร่วมปั่นจักรยานวันวิสาขบูชา งานวัดกำลังกายและวัดกำลังใจครั้งที่4 ที่ อ.วิเศษชัยชาญ จ.อ่างทอง

ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
กฏการใช้บอร์ด
ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
ฅนแถววิเศษ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0835539300
team: team: ชมรมจักรยาน อ.วิเศษชัยชาญ จ.อ่างทอง
Bike: BMC

Re: วันอาทิตย์ที่18พฤษภาคม2557ขอเชิญร่วมปั่นจักรยานวันวิสาขบูชา งานวัดกำลังกายและวัดกำลังใจครั้งที่4 ที่ อ.วิเศษชัยชาญ จ.อ่างทอง

โพสต์ โดย ฅนแถววิเศษ »

ชูชีพ เขียน::arrow: สวัสดีรับทุกๆท่านได้ไปชมก้อยังดีครับ :P เหนแล้วอยาก :cry: สองปีกว่าอดปั่นยังใช้กรรมไม่หมดครับอีกไม่นานคงได้ไปจับจักรยานอีกครั้งในชาตินี้หลังจากนั้นถ้าหายต้องไปบวชแก้บน1พรรษาถ้าบุญบารมีถึงได้ญาณอาจจะไม่สึกเลยเปนไปได้ :P ขอเปนกำลังใจให้ทีมงานทุกท่านทำสิ่งดีแบบนี้ต่อไปครับได้บุญได้กุศลทั้งทีมงานและผู้เข้ร่วมทุกท่านโมทนาบุญด้วยครับ
เดี๋ยวก้มาปั่นด้วยกันใด้แล้วพี่ ไม่นานครับขยันทำกายภาพครับพี่ชีพ เอาใจช่วยครับผม
E21UQC
ฅบแถววิเศษ
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=54&t=678247
สรุปงานปั่นวัดใจวันวิสาขบูชา 4 มิถุนายน 2555 ครับผม
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=56&t=499414
ภาพสไลด์สวยๆ จากฝีมือช่างภาพมือโปร คุณนาคิน
ฅนแถววิเศษ
ขาประจำ
ขาประจำ
team: team: ชมรมจักรยาน อ.วิเศษชัยชาญ จ.อ่างทอง

Re: วันอาทิตย์ที่18พฤษภาคม2557ขอเชิญร่วมปั่นจักรยานวันวิสาขบูชา งานวัดกำลังกายและวัดกำลังใจครั้งที่4 ที่ อ.วิเศษชัยชาญ จ.อ่างทอง

sappas เขียน:ขอบคุณทีมงานทุกๆคนมากครับ
ปีหน้าจัดใหม่ ขอ 100 KM. เลยนะครับ

:lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
เดี๋ยวแถวให้อีก 5 KM เป็น 105 KM เสนอเวลามา จะเอาเท่าไหร่เดี๋ยวผมจัดหนักครับผม :lol: :lol: :lol:
E21UQC
ฅบแถววิเศษ
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=54&t=678247
สรุปงานปั่นวัดใจวันวิสาขบูชา 4 มิถุนายน 2555 ครับผม
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=56&t=499414
ภาพสไลด์สวยๆ จากฝีมือช่างภาพมือโปร คุณนาคิน
sappas
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 000-aaa
team: carrier bike team
Bike: wheeler eagle40

โพสต์ โดย sappas »

ฅนแถววิเศษ เขียน:
sappas เขียน:ขอบคุณทีมงานทุกๆคนมากครับ
ปีหน้าจัดใหม่ ขอ 100 KM. เลยนะครับ

:lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
เดี๋ยวแถวให้อีก 5 KM เป็น 105 KM เสนอเวลามา จะเอาเท่าไหร่เดี๋ยวผมจัดหนักครับผม :lol: :lol: :lol:
ขอเสนอ GROUP B. 35/3 = 105 KM. ขอ 3 ชม. AV. 35 งามเลยครับ
ขี่แล้วต้องพัฒนากันหน่อยครับ ไปแน่ๆครับ RATE นี้
nungning
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0863200859
team: ทีมอึ่ง และ ก๊วนขาป่วน
Bike: Cannondale Flash Factory , Scalpel , Q4

โพสต์ โดย nungning »

sappas เขียน:
ฅนแถววิเศษ เขียน:

ขอเสนอ GROUP B. 35/3 = 105 KM. ขอ 3 ชม. AV. 35 งามเลยครับ
ขี่แล้วต้องพัฒนากันหน่อยครับ ไปแน่ๆครับ RATE นี้
แค่ 32 นี่ก็ ก่อนปั่นโดนด่าตรึม :lol: :lol: :lol:
ต่อให้มี "กระจก" สักร้อยบาน
มันก็ส่องให้เห็น "สันดาน" ของคนไม่ได้..

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 5&t=970472
robert
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0869045120
team: Team Mad Cat Wisetchaichan
Bike: cannondele f3 & caad 10
ติดต่อ:

โพสต์ โดย robert »

:lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:[/quote]
เดี๋ยวแถวให้อีก 5 KM เป็น 105 KM เสนอเวลามา จะเอาเท่าไหร่เดี๋ยวผมจัดหนักครับผม :lol: :lol: :lol: [/quote]
ขี่แล้วต้องพัฒนากันหน่อยครับ ไปแน่ๆครับ RATE นี้[/quote]
แค่ 32 นี่ก็ ก่อนปั่นโดนด่าตรึม :lol: :lol: :lol: [/quote]
:mrgreen:
ก่อนปั่นก็บ่นกันเป็นธรรมดาและเจ๊หลังปั่นงานเราหลังไมค์และpmผมมีมาเรียกร้องบอกปีหน้าขอ100โลขึ้นทุกคนเลย ผมบอกไป99โลเวลา2.00ครับมันแน่5555
nungning
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0863200859
team: ทีมอึ่ง และ ก๊วนขาป่วน
Bike: Cannondale Flash Factory , Scalpel , Q4

โพสต์ โดย nungning »

robert เขียน::lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
เดี๋ยวแถวให้อีก 5 KM เป็น 105 KM เสนอเวลามา จะเอาเท่าไหร่เดี๋ยวผมจัดหนักครับผม :lol: :lol: :lol: [/quote]
ขี่แล้วต้องพัฒนากันหน่อยครับ ไปแน่ๆครับ RATE นี้[/quote]
แค่ 32 นี่ก็ ก่อนปั่นโดนด่าตรึม :lol: :lol: :lol: [/quote]
:mrgreen: ก่อนปั่นก็บ่นกันเป็นธรรมดาและเจ๊หลังปั่นงานเราหลังและpmผมเรียกร้องบอกปีหน้าขอ100โลขึ้นทุกคนเลย ผมบอกไป99โลเวลา2.00ครับมันแน่5555[/quote]
เพราะฉนั้นปีหน้าถ้าจะให้แรงแบบนี้ สมควรมีรุ่น C ด้วย เห็นใจคนที่อยากมาร่วมงานแต่แรงยังไม่ถึงด้วยเน้อ
ต่อให้มี "กระจก" สักร้อยบาน
มันก็ส่องให้เห็น "สันดาน" ของคนไม่ได้..

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 5&t=970472
hs0oeo
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0863371724
team: บ้านแพ้ว
Bike: kuma 5500 nirone7c2c HARO1.1 LAblueline unicycle 16 20 26 28 นิ้ว fixedgear
ติดต่อ:

โพสต์ โดย hs0oeo »

nungning เขียน:
robert เขียน::lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
:mrgreen: ก่อนปั่นก็บ่นกันเป็นธรรมดาและเจ๊หลังปั่นงานเราหลังและpmผมเรียกร้องบอกปีหน้าขอ100โลขึ้นทุกคนเลย ผมบอกไป99โลเวลา2.00ครับมันแน่5555[/quote]
เพราะฉนั้นปีหน้าถ้าจะให้แรงแบบนี้ สมควรมีรุ่น C ด้วย เห็นใจคนที่อยากมาร่วมงานแต่แรงยังไม่ถึงด้วยเน้อ [/quote]

:shock: จะโหดไปไหน :lol: :lol:
การศรัทธาในพระเจ้าเท่านั้นจะทำให้เราใช้ชีวิตบนโลกได้อย่างสงบ
Teerayui
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086374XXXX
team: AV 35 Cycling Team
Bike: Tarmac sl3

โพสต์ โดย Teerayui »

ระยะทางไม่ควรเกิน 100 กิโลครับ แต่เสน่ห์ของรายการนี้อยู่ที่ AV ครับ เป็นรายการที่ใช้พิสูจน์ผลการซ้อมของตัวเองในรอบปีที่ผ่านมาว่าดีพอหรือไม่ เมื่อคราวก่อนที่จัดผมไม่กล้าลงสมัครเนื่องจากเห็น AV แล้วรู้ตัวว่าไม่มีทางทำได้ ได้แต่ซุ่มซ้อมเพื่อหวังว่าจะต้องได้มีโอกาสเข้าร่วมให้ได้ พอมาปีนี้ซ้อมจนมั่นใจเต็มที่ได้ลงสมัครและสามารถเข้าเส้นชัยในเวลาที่กำหนดได้รู้สึกดีใจมากครับ ภูมิใจกับถ้วยที่ได้ในรายการนี้มากกว่าถ้วยไหนๆ ครับ ขอขอบคุณทางทีมงานผู้จัดมากครับ

Teerayui@yahoo.com
AV35 Cycling Team @SKY Lane ล้อหมุน 6 โมงเช้า วันอาทิตย์

jackiekub
สมาชิก
สมาชิก
Bike: TERK MADON 2.1 (2014)
ตำแหน่ง: กรุงเทพมหานคร

โพสต์ โดย jackiekub »

Teerayui เขียน:ระยะทางไม่ควรเกิน 100 กิโลครับ แต่เสน่ห์ของรายการนี้อยู่ที่ AV ครับ เป็นรายการที่ใช้พิสูจน์ผลการซ้อมของตัวเองในรอบปีที่ผ่านมาว่าดีพอหรือไม่ เมื่อคราวก่อนที่จัดผมไม่กล้าลงสมัครเนื่องจากเห็น AV แล้วรู้ตัวว่าไม่มีทางทำได้ ได้แต่ซุ่มซ้อมเพื่อหวังว่าจะต้องได้มีโอกาสเข้าร่วมให้ได้ พอมาปีนี้ซ้อมจนมั่นใจเต็มที่ได้ลงสมัครและสามารถเข้าเส้นชัยในเวลาที่กำหนดได้รู้สึกดีใจมากครับ ภูมิใจกับถ้วยที่ได้ในรายการนี้มากกว่าถ้วยไหนๆ ครับ ขอขอบคุณทางทีมงานผู้จัดมากครับ
เห็นด้วยครับ. ระยะทาง80-90 กิโล กำลังดีพอมีแรงที่จะทำAV คิดถึงสายB คนที่ไปปีนี้อาจจะขยับไปสายA ไปปีหน้าก็ได้ครับ (ปีนี้ผมลงB) อย่าเปลี่ยนAV สายB เลย ใครอยากให้AV สูงขึ้น ก็ขยับตัวเองไปสายA จะได้ถ้วยใหญ่ๆๆด้วย

งานปีนี้สนุกมากครับ เจ้าหน้าที่เตรียมงานดี ช่างภาพก็ถ่ายภาพสวย
JacKie_Kub
ฅนแถววิเศษ
ขาประจำ
ขาประจำ

Teerayui เขียน:ระยะทางไม่ควรเกิน 100 กิโลครับ แต่เสน่ห์ของรายการนี้อยู่ที่ AV ครับ เป็นรายการที่ใช้พิสูจน์ผลการซ้อมของตัวเองในรอบปีที่ผ่านมาว่าดีพอหรือไม่ เมื่อคราวก่อนที่จัดผมไม่กล้าลงสมัครเนื่องจากเห็น AV แล้วรู้ตัวว่าไม่มีทางทำได้ ได้แต่ซุ่มซ้อมเพื่อหวังว่าจะต้องได้มีโอกาสเข้าร่วมให้ได้ พอมาปีนี้ซ้อมจนมั่นใจเต็มที่ได้ลงสมัครและสามารถเข้าเส้นชัยในเวลาที่กำหนดได้รู้สึกดีใจมากครับ ภูมิใจกับถ้วยที่ได้ในรายการนี้มากกว่าถ้วยไหนๆ ครับ ขอขอบคุณทางทีมงานผู้จัดมากครับ
ขอบพระคุณครับผมที่มาร่วมงาน และผมดีใจมากครับที่มีคนเข้าใจผม ผมอยากให้คิดกันแบบนี้แหละครับผม
อาจจะยาก แต่ถ้าพยายามคุณทำใด้แน่นอนครับผม ระยะทาง 100 กิโลเมตร ปั่นไหวหรือเปล่าไหวสำหรับโปร แต่เราๆทั่นมันเหนื่อยครับ
เอาเป็นว่า 80 กิโลเมตร แต่จะทำอย่างไรให้โปรอยากมาปั่น มันคือการบ้านของผมครับ
E21UQC
ฅบแถววิเศษ
ฮุยเสนา
ขาประจำ
ขาประจำ
team: แซ่โอ๊วเสนา,ทีมบ้านแพน,Turtle cycling
Bike: Cannondale CAAD 9 Team Diaora - Nich Kem - Eddy Merkkx EMX-7 Black Edition - Lapierre Prorace 200

โพสต์ โดย ฮุยเสนา »

จัดมาเลยยยย อารายก็ด้ายยยย ไม่เกี่ยง แต่ขอให้จัดแบบมือใหม่ไม่คิดจะมานะครับ กลัวพวกปาดไปปาดมา ปั่นๆยกขาฟรีบ่อยๆ พวกอยู่ๆก็เบรคกะทันหัน
100 โล AV 45 ไปเลย ฟันธง โปรมาแน่นอน :lol: :lol: :lol: :lol:
robert
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0869045120
team: Team Mad Cat Wisetchaichan
Bike: cannondele f3 & caad 10
ติดต่อ:

โพสต์ โดย robert »

ฮุยเสนา เขียน:จัดมาเลยยยย อารายก็ด้ายยยย ไม่เกี่ยง แต่ขอให้จัดแบบมือใหม่ไม่คิดจะมานะครับ กลัวพวกปาดไปปาดมา ปั่นๆยกขาฟรีบ่อยๆ พวกอยู่ๆก็เบรคกะทันหัน
100 โล AV 45 ไปเลย ฟันธง โปรมาแน่นอน :lol: :lol: :lol: :lol:
:mrgreen: ตรงๆประเด็นเลยครับที่อยากบอกนี่แหละที่ผมกับลุงแอ๊ดคิดกันไว้ครับ ต้องการแบบโปรๆมาแบบล้วนๆในความคิดแรกที่จะจัดตอนเริ่มงานปีนี้ :idea:
ฅนแถววิเศษ
ขาประจำ
ขาประจำ

ฮุยเสนา เขียน:จัดมาเลยยยย อารายก็ด้ายยยย ไม่เกี่ยง แต่ขอให้จัดแบบมือใหม่ไม่คิดจะมานะครับ กลัวพวกปาดไปปาดมา ปั่นๆยกขาฟรีบ่อยๆ พวกอยู่ๆก็เบรคกะทันหัน
ไปปั่นกันสองคนเลยนะ ฉานไม่ไปด้วยหรอก AV 45 แค่ AV 15 ฉษนก็ตายแล้ว :lol: :lol: :lol: :lol:
ใครหนอช่างคิด AV 45 ระยะทาง 100 โล :lol: :lol: :lol: :lol: ตายยๆๆๆๆ :lol: :lol: :lol:
E21UQC
ฅบแถววิเศษ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ประชาสัมพันธ์ งานปั่น/งานแข่ง”