วันที่3-4พ.ค.57 ขอเชิญร่วมแข่งขันจักรยานทางเรียบเฉลิมฉลอง ๑๒๑ ปี"อุดรธานีใจเกินร้อย ครั้งที่ ๒"(ตรวจสอบรายชื่อด่วนครับ)

ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
กฏการใช้บอร์ด
ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Guplrtoys
สมาชิก
สมาชิก
team: K Three BIKE
Bike: Merida Matt 40D 2013
ติดต่อ:

Re: วันที่3-4พ.ค.57 ขอเชิญร่วมแข่งขันจักรยานทางเรียบเฉลิมฉลอง ๑๒๑ ปี"อุดรธานีใจเกินร้อย ครั้งที่ ๒"(ตรวจสอบรายชื่อด่วนครับ)

โพสต์ โดย Guplrtoys »

ผมยังไม่ใด้เสื้อเลยครับ
เอกชัย เชิญขวัญ 42/239 หมู๋บ้านพฤษาซี ต.คลองสาม อ.คลองหลวง ปทุมธานี 12120

รูปภาพ
Guplrtoys
สมาชิก
สมาชิก
team: K Three BIKE
Bike: Merida Matt 40D 2013
ติดต่อ:

Re: วันที่3-4พ.ค.57 ขอเชิญร่วมแข่งขันจักรยานทางเรียบเฉลิมฉลอง ๑๒๑ ปี"อุดรธานีใจเกินร้อย ครั้งที่ ๒"(ตรวจสอบรายชื่อด่วนครับ)

โพสต์ โดย Guplrtoys »

Guplrtoys เขียน:ผมยังไม่ใด้เสื้อเลยครับ
เอกชัย เชิญขวัญ 42/239 หมู๋บ้านพฤษาซี ต.คลองสาม อ.คลองหลวง ปทุมธานี 12120

รูปภาพ

ใด้รับแล้วครับ

รูปภาพ

ขอบคุณครับ
numneena
สมาชิก
สมาชิก
team: พยัคภูพานสกลนคร
ตำแหน่ง: สกลนคร
ติดต่อ:

โพสต์ โดย numneena »

ป้าด แข่งจบตั้งนานแล้ว เสื้อเพิ่งถึง 5555 ยินดีที่ได้รับเสื้อแล้วนะครับ พี่เอก
Monchai AAY.
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 042245391
Bike: Bianchi Nirone7

โพสต์ โดย Monchai AAY. »

ถ้วยอันดับ 1-10 ของประเภท VIP ยังไม่ได้รับเลยนะครับ...วีไอพี จริงๆ ครับ ช่วยติดตามให้โดยด่วนด้วยครับ งานระดับจังหวัด อายเค้าครับ
saroch paripaibool
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 042320375
team: อิสระ
Bike: road

โพสต์ โดย saroch paripaibool »

Monchai AAY. เขียน:ถ้วยอันดับ 1-10 ของประเภท VIP ยังไม่ได้รับเลยนะครับ...วีไอพี จริงๆ ครับ ช่วยติดตามให้โดยด่วนด้วยครับ งานระดับจังหวัด อายเค้าครับ
ท่านได้ที่เท่าไหร่ครับ ขอทราบนามด้วยพร้อมที่อยู่จัดส่งส่วนที่มีข้อมูลอยู่ในมือได้จัดส่งไปเรียบร้อยแล้วครับ
ตกหล่นอย่างไรขออภัยด้วย
/อาป้อม@อุดร/
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย saroch paripaibool »

numneena เขียน:ป้าด แข่งจบตั้งนานแล้ว เสื้อเพิ่งถึง 5555 ยินดีที่ได้รับเสื้อแล้วนะครับ พี่เอก
ได้แจ้งให้ทราบแล้วว่าต้องสั่งตัด ไม่ใช่ว่าจะมีขาย ทำให้ล่าช้า
ต้องขออภัยด้วย
wheeler pro 49
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: dtac 081-531-6774
team: เสรี จักรยานเสือภูเขาน่าน
Bike: จักรยานขี้เมี่ยง
ตำแหน่ง: 152หมู่ 4 ต.หนองแดง อ.แม่จริม จ.น่าน 55170

โพสต์ โดย wheeler pro 49 »

:D :D :D :D :D :D :D
แก้ไขล่าสุดโดย wheeler pro 49 เมื่อ 29 ส.ค. 2014, 12:47, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
ปั่นไปทั่วทิศ ได้มิตรทั่วไทย
ยิ่งปั่น ยิ่งแข็ง แรงยิ่งดี ไม่มีโรคภัย
ขาประจำ
ขาประจำ

ขอเรียนชี้แจง
พวกผมก็เป็นนักปั่นจักรยาน รักในการปั่นเช่นเดียวกับท่าน มิใช่มืออาชีพในการจัดงาน ย่อมมีข้อผิดพลาด บ้างก็ควรให้อภัยกันบ้าง
อีกอย่างการจัดงานครั้งนี้มิได้นำรายได้เข้าพกเข้าห่อแต่อย่างใด แม้จะมีนักปั่นมามาก แต่เมื่อสรุปรายรับและจ่ายแล้วติดลบครับ
การจัดย่อมได้รับความพอใจบ้างไม่พอใจบ้าง ในภาพรวมเป็นอย่างไร ช่วยการสร้างสรรค์สังคมจักรยานกัน เพื่อเป็นกำลังใจให้
ผู้จัด ท่านก็ได้มีสนามได้แข่งขัน ได้พบปะเพื่อนนักปั่นด้วยกัน อย่างผมไปสนามอื่นก็เพียงขอได้มีส่วนร่วมไม่ถือเป็นอารมย์ ไม่คิดว่า
ต้องได้อันดับ ต้องมีรางวัล ผมพานักกีฬาไปคัดภาคทุกปีก็เพื่อขอได้มีส่วนร่วมเท่านั้น หากได้มีนักกีฬาติดไปกีฬาแห่งชาติก็ถือว่ากำไร
แล้ว
หวังว่าคงเข้าใจและให้อภัยน่ะครับ
Dragon_2007
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: XXX-XXXX-775
team: Bangerd CO.,LTD.&Dinobike
Bike: Dragon,merida,khs&Mosso,Giant,BH

โพสต์ โดย Dragon_2007 »

saroch paripaibool เขียน:
พวกผมก็เป็นนักปั่นจักรยาน รักในการปั่นเช่นเดียวกับท่าน มิใช่มืออาชีพในการจัดงาน ย่อมมีข้อผิดพลาด บ้างก็ควรให้อภัยกันบ้าง
อีกอย่างการจัดงานครั้งนี้มิได้นำรายได้เข้าพกเข้าห่อแต่อย่างใด แม้จะมีนักปั่นมามาก แต่เมื่อสรุปรายรับและจ่ายแล้วติดลบครับ
การจัดย่อมได้รับความพอใจบ้างไม่พอใจบ้าง ในภาพรวมเป็นอย่างไร ช่วยการสร้างสรรค์สังคมจักรยานกัน เพื่อเป็นกำลังใจให้
ผู้จัด ท่านก็ได้มีสนามได้แข่งขัน ได้พบปะเพื่อนนักปั่นด้วยกัน อย่างผมไปสนามอื่นก็เพียงขอได้มีส่วนร่วมไม่ถือเป็นอารมย์ ไม่คิดว่า
ต้องได้อันดับ ต้องมีรางวัล ผมพานักกีฬาไปคัดภาคทุกปีก็เพื่อขอได้มีส่วนร่วมเท่านั้น หากได้มีนักกีฬาติดไปกีฬาแห่งชาติก็ถือว่ากำไร
แล้ว
หวังว่าคงเข้าใจและให้อภัยน่ะครับ
ภูเขาสูง ลมปะทะมันกะเยอะหน่อยนะครับ
ผิดพลาดเป็นเรื่องปกติ ของงานใหญ่ๆ สู้ๆนะครับ
ขอบคุณที่ได้จัดสนามให้เราได้ปั่น บวกลบแล้ว ผมกะยังชอบนะครับ จัดอีกกะไปอีกแน่นอนครับ
ฝากเยี่ยมเยือนทีมตีนเขาภูพาน http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... &start=225
สาระดีๆสำหรับนักปั่นครับ http://www.bikeloves.com/board_qa/show_ ... ?qID=10930

Self Sufficiency
ศักดิ์ศรีและความดีของเรา ใครคนอื่นกี่คนก็ทำลายไม่ได้ เว้นแต่เราไม่รักษา
บ่ แม่นคนดี แต่ก็อยากให้คนอื่นได้ดี
ไอ้มดแดง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083-000 2260
team: DINO BIKE ...กาฬสินธุ์
Bike: กำ-ลัง-มอง-หา-อยู่
ตำแหน่ง: ธนันชัย พูนสุขศิริวัฒนะ 152/30 ถ.กาฬสินธุ์ อ. เมือง จ. กาฬสินธุ์ 46000
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ไอ้มดแดง »

:)
ไฟล์แนบ
HandICON-1[1]-640.jpg (23.58 KiB) เข้าดูแล้ว 233 ครั้ง
ซ้อมตามเวลาที่มี แรงหรือไม่แรง ก็ตามเวลา ที่ได้ซ้อม...

เมื่อก่อน รถต้องเป๊ะๆ...แต่เดี๋ยวนี้อะไรก็ได้...ขอให้มีเวลาปั่นก็พอ...

วันนี้คุณใช้ชีวิตอย่างมีความสุขหรือยัง ?

คุยสนุกๆกับผมที่ https://www.facebook.com/profile.php?id ... ef=tn_tnmn
numneena
สมาชิก
สมาชิก
team: พยัคภูพานสกลนคร
ตำแหน่ง: สกลนคร
ติดต่อ:

โพสต์ โดย numneena »

saroch paripaibool เขียน:
แล้ว
รับทราบครับ เพียงแค่ หยอกเย้า คลายเครียดครับ บ้านใกล้เรือนเคียง ;)
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ประชาสัมพันธ์ งานปั่น/งานแข่ง”