ปิดรับสมัครปั่นฉลองครบรอบ20ปีสะพานมิตรภาพไทย-ลาว หนองคาย

ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
กฏการใช้บอร์ด
ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
kensiro9999
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: NKC015
team: NONGKHAI CYCLING CLUB/Nongkhai Green Team
Bike: Merida 510 สีเขียวเหลือง, Nexusแดง , bigtonแดง,และ Maruishi "Super Racing" สีมมั่ว
ตำแหน่ง: ๑๕/๑ ต.เวียงคุก อ.เมือง จ.หนองคาย ๔๓๐๐๐
ติดต่อ:

Re: ปิดรับสมัครปั่นแรลลี่ไทย-ลาว ฉลองครบรอบ20ปีสะพานมิตรภาพหนองคาย

โพสต์ โดย kensiro9999 »

:oops: :oops: :oops:
กำหนดการ ปั่นฉลองสะพาน ครบรอบ 20 ปี
วันอาทิตย์ที่ 6 เม.ย. 57
ณ สะพานมิตรภาพ ไทย-ลาว

06.00 น. ลงทะเบียน รับหมายเลข รับเสื้อปั่นข้ามโขง
06.30 น. รับประทานอาหารเช้า
07.00 น. รวมพลนักปั่น ชี้แจงรายละเอียด
08.30 น. ชมการแสดง จักรยานล้อเดียว จาก ดร.ธนา กิติศรีวรพันธุ์
08.40 น. พิธีเปิดโดย ท่านรองผู้ว่าฯหนองคาย และ รองฯเจ้าครองนครหลวงเวียงจันทน์
08.50 น. ล้อหมุนข้ามลาว ไปจุดที่ 1 สวนเจ้าอนุวงศ์ จุดที่ 2 ประตูชัย จุดที่ 3 พระธาตุหลวง
12.00 น. รับประทานอาหาร ที่ พระธาตุหลวง
13.40 น. ชมการแสดง อิเลคโทน และ เต้นแอร์โรบิค
13.50 น. พิธีเปิดการแข่งขันจักรยาน จาก พระธาตุหลวง ระยะทาง 26.3 กม.
15.30 น. สิ้นสุดการแข่งขัน ณ เส้นชัยท่านาแล้ง
16.30 น. มอบรางวัล ที่ด่านฝั่งไทย
17.30 น. รับประทานอาหาร ณ ตลาดท่าอุดม

คำเตือน ทุก ๆ ท่าน ให้ระวัง อย่าปั่นเข้ารางรถไฟ บนสะพาน ตอนขากลับ (อันตรายมาก)
แก้ไขล่าสุดโดย kensiro9999 เมื่อ 01 เม.ย. 2014, 09:22, แก้ไขแล้ว 2 ครั้ง
ปั่นเอาแฮงซิฟ้าวไปใส่ได้80-90รอบขาก็ยังดี
รูปประจำตัวสมาชิก
makorn
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 088742xxxx
team: ใครชวน ว่างก็ไป
Bike: Spe E5 race ; Boardman team(อะลู)

Re: ปิดรับสมัครปั่นแรลลี่ไทย-ลาว ฉลองครบรอบ20ปีสะพานมิตรภาพหนองคาย

โพสต์ โดย makorn »

นายมกรธวัช สุริยะกาญจน์ เสือภูเขาชาย เสื้อ L สมัครตอนนี้ทันไหมครับ จะได้โอนเงิน
ปั่นปั่นอะไหล่ดี รื้อทีอะไหล่พัง(ทำพังเอง)
รูปประจำตัวสมาชิก
พีระพันธ์ มะรัตน์
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0872141947
team: ชมรมจักรยานจังหวัดหนองบัวลำภู
Bike: specialized

โพสต์ โดย พีระพันธ์ มะรัตน์ »

kensiro9999 เขียน:
noppol kambunrueang เขียน:6 เมษายน 2557 ปั่นข้ามลาวฉลองสะพานมิตรภาพฯ ครบรอบ 20 ปี
สนง.การท่องเที่ยวและกีฬาจังหวัดหนองคาย ประสานทางการลาวแล้วเพิ่มโควต้าให้อีก 130 ท่าน
ค่าใช้จ่ายท่านละ 400 บาท
:D :D :D ผู้ใดสนใจติดต่อสมัครได้โดยตรงเลยครับ.....อย่าช้าครับ หมดแล้วหมดเลย :D
แจ้งให้ทราบครับการรับเพิ่มครั้งนี้ การท่องเที่ยวกีฬาจังหวัดหนองคายเป็นผู้รับสมัครแต่เพียงผู้เดียวครับ ส่วนของผมไม่มีโควต้าครับโทร.การท่องเที่ยวกีฬาหนองคายนะครับ เบอร์042420745หรือคุณnoppol kambunrueang เลยนะครับ สอบถามรายละเอียดด้วยนะครับ ขอให้ทุกท่านโชคดีได้ไปฉลอง20ปีสะพานไทย-ลาวด้วยกัน :oops: :oops:
รับทราบ ขอบคุณครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ประชาสัมพันธ์ งานปั่น/งานแข่ง”