วันที่ ๖ เมษายน ๒๕๕๗ เชิญร่วมกิจกรรมปั่นจักรยานพิชิตใจเกินร้อยงานประเพณีกินเข่าค่ำ ของดีเมืองสูงเนิน ประจำปี ๒๕๕๗

ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
กฏการใช้บอร์ด
ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
twbike
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 098-8794419
team: TWS
Bike: TREK

Re: วันที่ ๖ เมษายน ๒๕๕๗ เชิญร่วมกิจกรรมปั่นจักรยานพิชิตใจเกินร้อยงานประเพณีกินเข่าค่ำ ของดีเมืองสูงเนิน ประจำปี ๒๕๕๗

โพสต์ โดย twbike »

tui0019 เขียน::D

งานสนุกมากครับ เส้นทางโอเคร มีทางก่อนไปถึงจุดแยกประเภทรถก่อนปล่อยตัว ที่ทางขรุขระไปนิด นอกนั้นทางโอเครครับ เนินชึมๆนิดๆหน่อยๆยาวๆ ดีนะครับช่วงบ่ายแดดไม่แรง แต่ก็อบอ้าวอยู่เหมือนกัน

ยังงัยในโอกาสนี้ถ้าผมไม่ได้กลุ่มสตาฟผมน่าจะปั่นไม่จบแน่เลยครับ ขอขอบคุณในโอกาสนี้ด้วยครัับ

ปล.จับฉลากดึกไปนิด แต่ก็เหมือนเดิมผมก็ไม่มีดวงด้านนี้อยู่ดี ^_^

:D
ยินดีครับ โอกาสหน้ามีโอกาสได้ร่วมทางใหม่ครับ
Pisit Mit
yazeezaa
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Specialized ALLEZ C2 2013
ตำแหน่ง: พิษณุโลก
ติดต่อ:

Re: วันที่ ๖ เมษายน ๒๕๕๗ เชิญร่วมกิจกรรมปั่นจักรยานพิชิตใจเกินร้อยงานประเพณีกินเข่าค่ำ ของดีเมืองสูงเนิน ประจำปี ๒๕๕๗

โพสต์ โดย yazeezaa »

รอรูปครับ ผมเห็นงานนี้ตากล้องเยอะ :mrgreen:
diamond bike
ขาประจำ
ขาประจำ
team: อิสระทีม
Bike: miyata

โพสต์ โดย diamond bike »

รูปแบบการแข่งขันดีครับติตรงรับถ้วยดึกไปหน่อย(แต่ก็เข้าใจนะต้องรอประธานมามอบรางวัล)ถ้าปีหน้าจัดอีกขอเพิ่มจุดให้น้ำอีก 1 จุดนะครับ...
greendoor
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Specialized Allez Sport
ตำแหน่ง: ปากช่อง โคราช

โพสต์ โดย greendoor »

ปั่นสนุกครับ งานนี้ต้องขอบคุณทีม Staff ครับ.. ที่ช่วยลากผมไปตลอดเส้นทาง ไม่งั้นขาอ่อนอย่างผมคงไม่รอด 80 กม. ปีหน้าขออีกนะครับ

รอชมรูปครับ.. ขอรูปผมตรงที่ถ่ายตอนรับถ้วยหน่อยนะครับ จำได้ว่ามีช่างภาพมาถ่ายให้ด้วย :D
MR. pai
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0879580979
team: MBC มวกเหล็กไบค์คลับ
Bike: GIANT XTC COMPOSITE FR

โพสต์ โดย MR. pai »

จัดดี เส้นทางขี่สนุกดี ถือว่าไม่โหด อาหารอร่อยครับ การแสดงอลังการมากเลยครับ อยากดูรูปหน้าเส้นชัย :P
nine
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 086-3769353
team: -
Bike: colnago moots raleigh peugeut
ติดต่อ:

โพสต์ โดย nine »

ปั่นสนุก งานดูแลดีครับ ผมปั่นจนพื้นรองเท้า กับตัวรองเท้าอยู่คนละที่ adidas อย่าลืมเก็บใว้ให้นะครับ ติดต่อ pm ผมก็ได้จะได้เก็บใว้ใส่อีกปีหน้า
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ประชาสัมพันธ์ งานปั่น/งานแข่ง”