27 เมษายน 2557 ขอเชิญร่วมงาน ขี่จักรยานสานสัมพันธ์...ปั่นวัดใจ ครั้งที่ 3 จัดโดยชมรมจักรยาน Ban Pong Bicycle (รายละเอียดหน้าแรก)

ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
กฏการใช้บอร์ด
ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
nutta4028
สมาชิก
สมาชิก
team: S8 Bike Club
Bike: Specialized/Merida
ตำแหน่ง: สามพราน นครปฐม

Re: 27 เมษายน 2557 ขอเชิญร่วมงาน ขี่จักรยานสานสัมพันธ์...ปั่นวัดใจ ครั้งที่ 3 จัดโดยชมรมจักรยาน Ban Pong Bicycle (รายละเอียดหน้าแร

โพสต์ โดย nutta4028 »

สนุกมากครับ จัดได้เยี่ยมมากกเลย ปีหน้าต้องไปอีกแน่ๆคับ
เสียดายผมไม่ได้ถ้วยเป็นที่ระลึก เพราะไปสมัครหน้างาน (อุตส่าเข้ากลุ่มแรกๆ อิอิ)
แต่ไม่เป็นไรคับโดยรวมแล้วประทับใจมากๆคับ เป็นกำลังใจ และขอบคุณทีมงานทุกท่านคับ... :lol: :lol:
รูปประจำตัวสมาชิก
โดราเอมอน3
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-4566193
team: BANPONG BICYCLE
Bike: Lite Speed

Re: 27 เมษายน 2557 ขอเชิญร่วมงาน ขี่จักรยานสานสัมพันธ์...ปั่นวัดใจ ครั้งที่ 3 จัดโดยชมรมจักรยาน Ban Pong Bicycle (รายละเอียดหน้าแร

โพสต์ โดย โดราเอมอน3 »

Pucher เขียน:ประทับใจครับ การต้อนรับ เส้นทาง การจัดงาน สถานที่ ขอบคุณทีมงานทุกๆคน มากครับ คราวหน้ามีโอกาส ต้องมาอีกแน่นอน
โดราเอมอน ก็ดีใจที่พี่น้องนักปั่นทุกท่านมีความสุขสนุกกับการปั่นที่เขาช่องพรานในครั้งนี้ค่ะ ขอสัญญาว่าจะจะพัฒนาการจัดปั่นวัดใจในครั้งต่อไปให้ดีกว่าครั้งนี้ค่ะ :P ขอบคุณพี่น้องนักปั่นทุกท่านที่ให้การตอบรับอุ่นหนาฝาคั่ง :lol: :lol: :lol: :lol: ปีหน้าพบกันใหม่ค่ะ
พูดคุยกับชาวบ้านโป่งไบค์ คลิก http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 3&t=387259

วันอาทิตย์ที่ 13 มีนาคม พ.ศ.2559 ขอเชิญนักปั่นทุกท่านเข้าร่วมกิจกรรมปั่นรักษ์บ้านโป่ง ครั้งที่ 2 กับฟิชวิลเลจhttp://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... &t=1386774
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ประชาสัมพันธ์ งานปั่น/งานแข่ง”