สองล้อคู่ใจ ปั่นทางไกล ไปช่วยน้อง ณ.สนามเทศบาล ต.ทุ่งลาน(ติด ร.ร.วัดปรางแก้ว)อ.คลองหอยโข่ง จ.สงขลา วันอาทิตย์ที่ 25 พฤษภาคม 2557

ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
กฏการใช้บอร์ด
ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
TAWAT คลองหอยโข่ง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0819902025
team: เสือเขาวังชิง
Bike: S -WORK
ติดต่อ:

Re: สองล้อคู่ใจ ปั่นทางไกล ไปช่วยน้อง ณ.สนามเทศบาล ต.ทุ่งลาน(ติด ร.ร.วัดปรางแก้ว)อ.คลองหอยโข่ง จ.สงขลา วันอาทิตย์ที่ 25 พฤษภาคม 25

โพสต์ โดย TAWAT คลองหอยโข่ง »

ปั่นเช้า เขียน:ไปครับงานบุญกุศลชอบ สมัครหน้างานครับ
ขอบคุณครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
bianchikuma
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bianchi ,Cannondale

Re: สองล้อคู่ใจ ปั่นทางไกล ไปช่วยน้อง ณ.สนามเทศบาล ต.ทุ่งลาน(ติด ร.ร.วัดปรางแก้ว)อ.คลองหอยโข่ง จ.สงขลา วันอาทิตย์ที่ 25 พฤษภาคม 25

โพสต์ โดย bianchikuma »

TAWAT คลองหอยโข่ง เขียน:
bianchikuma เขียน:เปิดให้สมัครหน้างานได้ตั้งแต่กี่โมงถึงกี่โมงเหรอครับ
ตั้งแต่ 06.00 - 08.00 น.
ขอบคุณครับ
▄▀▄▀ ชีวิตก็เหมือนการขี่จักรยาน คุณต้องปั่นไปข้างหน้าเท่านั้นถึงจะประคองตัวเองไว้ได้ ▄▀▄▀
_______________________________อัลเบิร์ต ไอน์สไตน์_______________________________

___________________Victory cannot be achieved without sacrifice__________________
thailand199709
สมาชิก
สมาชิก

โพสต์ โดย thailand199709 »

จัดงานได้ดีเลยคับ เส้นทางสวย การเข้าเส้นชัยไม่มั่วเลย น่าชื่นชมมาก
มีข้อเดียวที่อยากบอกคือ เปิดงานช้าไปหน่อยคับ คนก็เยอะมาก ไม่ทราบรออะไร ดีที่พวกท่านๆ ไม่พูดนาน ถ้าออกสตาร์ทตามกำหนดการ จะดีกว่านี้คับ
อาหารการกินทำกันสดๆ น่ารักมากคับ บรรยากาศ พี่ๆน้องๆ ดีคับ ชอบมากคับ ดีกว่าข้าวกล่องเยอะ
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

คณะกรรมการจัดงาน ขอขอบคุณชาวเสือทุกท่านที่ได้เข้าร่วมงานแข่งขัน
และขอแสดงความเสียใจ กับนักแข่งที่ได้รับบาดเจ็บเนื่องจากอุบัติทุกท่าน
งานครั้งนี่้ากมีการขาดตกบกพร่องในส่วนใดแล้วคณะกรรมการโดยเฉพาะพี่เสริมบอกว่าขอน้อมรับไว้ทั้งหมด
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

thailand199709 เขียน:จัดงานได้ดีเลยคับ เส้นทางสวย การเข้าเส้นชัยไม่มั่วเลย น่าชื่นชมมาก
มีข้อเดียวที่อยากบอกคือ เปิดงานช้าไปหน่อยคับ คนก็เยอะมาก ไม่ทราบรออะไร ดีที่พวกท่านๆ ไม่พูดนาน ถ้าออกสตาร์ทตามกำหนดการ จะดีกว่านี้คับ
อาหารการกินทำกันสดๆ น่ารักมากคับ บรรยากาศ พี่ๆน้องๆ ดีคับ ชอบมากคับ ดีกว่าข้าวกล่องเยอะ
ขอบคุณมากครับ สาเหตุที่ล่าช้า ก็มาจากการสมัครนะครับ ส่วนมากจะมาสมัครกันหน้างาน ไม่สมัครทางหน้า WEB ถึงเวลากำหนดแล้วยังสมัครกันอยู่เลย
ทำให้เวลาไม่เป็นไปตามกำหนด ต้องขอโทษทุกท่านด้วยและ ขอบคุณอีกครั้งครับสำหรับคำติชม
แก้ไขล่าสุดโดย TAWAT คลองหอยโข่ง เมื่อ 25 พ.ค. 2014, 19:00, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

ผลการแช่งขัน
รุ่น A
1.นายวณวัฒน์ คล้ายทอง ทีมจำรูญไดนาโม
2.นายทวีสิน จินทนงค์ ทีมจำรูญไดนาโม
3.นายหามะ มานิ ยะยังไบท์
4.นายปริญญา รักษษวงศ์ เอก๊ชั่นไบท์นครศรีฯ
5.นายมะยูโซ๊ะ เจ๊ะฮะ จักรยานปัตตานีแลไบท์ทัวร์
6.นายฐาปนิตย์ อินทนงค์ จำรูญไดนาโม
7.นายอดินันท์ โสะแหละ ปาดังไบท์
8.นายวิมล อำไพ จำรูญไดนาโม
9.นายนายรอศักดิ์ บูหวัง จะนะไบท์
10.ส.ต.ต.อุกฤต สำแดง มีแสงสุไหงโกลค

รุ่น B
1.นายปรีชา วัดโคก จำรูญไดนาโม
2.นายวิสุทะิ์ สนิทชาติ จำรูไดนาโม
3.นายดนัย สาทิตอดิบาลวงศ์ มีแสงไบท์
4.นายสมานไชย ยีดอเหลาะ หาดใหญ่รีไซด์เคิล
5.นายสรวิทย์ ผกามาญ มอเตอร์ไบท์สะเดา
6.นายสุขเกษม บุญศรี หาดใหญรีไซด์เกิล
7.นายถาวร ไชเสนา เอคชั่นไบท์
8.นายนฤนาท ยกทองมา สมหลาบีช
9.นายใจเพชร แซ่ไล่ ชมรมจักรยานเบตง
10.นายชูเกียรติ อรัญดร เมืองไทยคลองแงะ

รุ่น C

1.ดช.สหัษวุฒิ รามแก้ว
2.ดช.สุวิสุทธ์ ศรีคง
3.ดช.จิรชาติ ชูเกมล
4.ดช.นันทวัฒน์ ไชยยฤทธิ์
5.ดช.มูฮัมมัดซารีฟ กาซอ
6.ดช.อารฟีร เจ๊ะแล
7.ดช.ชารีฟ สาและ
8.ดช.ณัฐทวัฒน์ วัชรฤทธิ์
9.ดช.ณัฐดนัย เลี้ยงประไพพันธ์
10.ดช.จักรกฤชณ์ โสใส

รุ่น D

1.นายมาโนชน์ ชัชวาลวรรณ มีแสงโกลค
2.นายราม อาจณรงค์ OK ปัตตานี
3.นายบุญภาส กอประวัติ
4.นายสุชาติ ร่อนพิบูลย์ เดชะปัตตานี
5.นายไพศาล พวงสอน
6.นายสถิติ นวลคีรี คอหงส์
7.นายจิต สมหวัง
8.นายสมมิตร หนูรอด จำรูญไดนาโม
9.นายเซ็ง ซา หัวรถจักร
10.นายยุทธพงค์ ยอดสกุล นาหม่อม

รุ่น W

1.นส.สสิวิมล ณวาโย
2.นส.เสาวณี มุกสี
3.นส.รัตติกาญ ปานทอง
4.นส.บุษรา สลำยาตี หัวรถจักรโคกโพธิ์
5.นางสุวิณา เก้ากังกิจติโชค
6.นางเลขา เกิดไทย ขี่หลังเสือหาดใหญ่
7.นส.ฐิตา หนักทอง ขี่หลังเสือหาดใหญ่
8.นางพูลศรี ทอแทนสุข ขี่หลังเสือหาดใหญ่
9.นส.สุพาพร จำรักษา คอหงส์
10.นางไคนัส ตาเยะ แฟมมิลี่ปัตตานี

รุ่น VIP

1.นายฉัตรชัย คงแก้ว คาร์ทตอลMTBดิเรคนาทวี
2.นายชูศักดิ์ แซ่ตัน คาร์ทตอลMTBดิเรคนาทวี
3.นายณัฐพล แซ่ลิ่ม จำรูญไดนาโม
4.สิบเอกอนิรุทธิ์ เพชรสุด จำรูญไดนาโม
5.นายอนุชา บัวสาง
6.นายณัฐพัชร ย้อยเสริฐสุด จำรูญไดนาโม
7.นายณัฐภูมิ บุญรอด จำรูญไดนาโม
8.นายโกศล บุญรัตน์
9.นายเจริญ แก้วจุลกาญจน์
10.นายก้องเกียรติ คำคง เต่าเทอร์โบ

เขียนสะกดชื่อ-นามสกุลผิด ต้องขออภัยด้วยนะครับ
jaipet_L
ขาประจำ
ขาประจำ
team: betong team
Bike: GT

โพสต์ โดย jaipet_L »

ขอขอบคุณทีมงานผู้จัดที่คอยต้อนรับแบบกันเอง งานนี้จัดได้เยี่ยมมากครับ
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

jaipet_L เขียน:ขอขอบคุณทีมงานผู้จัดที่คอยต้อนรับแบบกันเอง งานนี้จัดได้เยี่ยมมากครับ
ขอบคุณมากครับ
dannykolok
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0950422454
team: มีแสงไบค์ อ.สุไหงโกลก
Bike: Merida Issue Team 29er

โพสต์ โดย dannykolok »

ในนามทีมมีแสงไบค์..การจัดการแข่งราบรื่นดีครับ..ป้ายรุ่นแยกสี ป้ายบอกทางกำกับชัดเจน..สต๊าฟดีช่วยโบกรถให้หยุด อาจมีช่วงแรกหลังจากปล่อยตัวที่ไม่ทันห้ามรถ แต่ผ่านไปได้ระยะนึง ถือว่าค่อนข้างดีมากครับ อาหารถูกปากครับ ตบท้ายังมีประกาศรายชื่อผู้ที่ได้รับรางวัลในเว็บอีก...ทีมงานมีแสงไบค์ให้คะแนน 100 ครับ...ขอบคุณครับ
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

dannykolok เขียน:ในนามทีมมีแสงไบค์..การจัดการแข่งราบรื่นดีครับ..ป้ายรุ่นแยกสี ป้ายบอกทางกำกับชัดเจน..สต๊าฟดีช่วยโบกรถให้หยุด อาจมีช่วงแรกหลังจากปล่อยตัวที่ไม่ทันห้ามรถ แต่ผ่านไปได้ระยะนึง ถือว่าค่อนข้างดีมากครับ อาหารถูกปากครับ ตบท้ายังมีประกาศรายชื่อผู้ที่ได้รับรางวัลในเว็บอีก...ทีมงานมีแสงไบค์ให้คะแนน 100 ครับ...ขอบคุณครับ
คณะกรรมการ ขอขอบคุณมากครับสำหรับคำติชม
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ประชาสัมพันธ์ งานปั่น/งานแข่ง”