ขออนุญาติ ประชาสัมพันธ์เว็บไซด์ รีวิว จักรยานเปิดใหม่

ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
กฏการใช้บอร์ด
ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
chanbike
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0816403919
team: BLS Bike TEAM
Bike: LA blue line - Trek 4400 - MERIDA MATT 5 - GAINT IGUARA DISC - JAVA Carbon - Trek X-Caliber 9-Trek Superfly 5
ตำแหน่ง: สวนหลวง ร.9
ติดต่อ:

ขออนุญาติ ประชาสัมพันธ์เว็บไซด์ รีวิว จักรยานเปิดใหม่

โพสต์ โดย chanbike »

ขออนุญาติ thaimtb ประชาสัมพันธ์ เว็บไซด์ เกี่ยวกับ การรีวิวจักรยาน เปิดใหม่ครับ

http://www.mtbscore.com

ขอบคุณทาง thaimtb ด้วยนะครับ

หากเห็นว่าไม่เหมาะสมลบได้เลยนะครับ :) :)
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ประชาสัมพันธ์ งานปั่น/งานแข่ง”