ขอเชิญร่วมแข่งขันสปิริตเสือภูเขาสนามที่5 สนามสุดท้าย(ร.ร.พะตงประธานคีรีวัฒน์อ.ทุ่งลุง)วันอาทิตย์ที่22 ธ.ค.2556(เลื่อนวันและที่จัด)

ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
กฏการใช้บอร์ด
ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
น้องสำลี
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ขอเชิญร่วมแข่งขันสปิริตเสือภูเขาสนามที่5 สนามสุดท้าย(ร.ร.พะตงประธานคีรีวัฒน์อ.ทุ่งลุง)วันอาทิตย์ที่22 ธ.ค.2556(เลื่อนวันและที่

โพสต์ โดย น้องสำลี »

ขอบคุณ พี่เสริมและทีมงานผู้จัดรายการสปิริต ทุกท่าน ที่มีงานดี เส้นทางมันส์ๆ ให้พวกเราได้ปั่นกันคับ

ผมว่าปีนี้จัดได้ถูกทางสุดแล้วนะ

1. แข่งรอบเดียว ไม่ต้องมีกรรมการเชคพ้อยมาก ไม่มั่ว
2. สนามสุดท้ายแข่งเสดแจกถ้วยเลย ง่ายดี
3. แบ่งรุ่น ถ้าแบ่งให้กว้างขึ้นอีกนิดก้ได้นะคับ แต่ละรุ่นคนจะได้เยอะๆหน่อย ไม่เหงา
4. ขอให้จัดอีกปีหน้าด้วยเถิด ^^
5. สนามก้ไม่ต้องคิดมากคับ เอาสะดวก ที่เดิม มีเขา2-3ลูก กับระยะทางซัก 25-30 โล ผ่าน

ผมมีความสุขที่ได้ปั่น ก้เลยมาบอกเล่าเก้าสิบ
ขอบคุณคับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ประชาสัมพันธ์ งานปั่น/งานแข่ง”