9ก.พ57กาญจนบุรีใจเกินร้อย2ถ้วยประทานพระองค์เจ้าอทิตยาทรกิติคุณเขื่อนศรีนครินทร์ กาญจนบุรี

ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
กฏการใช้บอร์ด
ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
somsak tarasunton
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-1997717
team: ชมรมจักรยานจังหวัดกาญจนบุรี
Bike: Cervélo-Specialized -merida- bianchi-TREk

Re: 9ก.พ57กาญจนบุรีใจเกินร้อย2ถ้วยประทานพระองค์เจ้าอทิตยาทรกิติคุณเขื่อนศรีนครินทร์ กาญจนบุรี

โพสต์ โดย somsak tarasunton »

aeasapon เขียน:ทีมปู่เปี๊ยกขอสมัคร 3 คนครับ
ประเภท B 20 กิโลครับ
1 ด.ญ.ธรรญชนก อยู่สถิตย์
2 ด.ช.พีระพงษ์ วีระพันธ์
3 ด.ช.ภูริณัฐ โพธิ์งาม
โอนค่าสมัครสิ้นเดือนครับ
หน้านี้งานปี่ที่แล้ว ขอเอากระทู้ไปไว้ในกระทู้งานใหม่นะครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ประชาสัมพันธ์ งานปั่น/งานแข่ง”