วันอาทิตย์ที่ 15 ธันวาคม 2556 ขอเชิญร่วมการแข่งขันจักรยานใจเกินร้อยครั้งที่ 2 งานกิ่งกาชาดและัท่องเที่ยวเขาสอยดาว ประจำปี พ.ศ.2556

ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ

Re: วันอาทิตย์ที่ 15 ธันวาคม 2556 ขอเชิญร่วมการแข่งขันจักรยานใจเกินร้อยครั้งที่ 2 งานกิ่งกาชาดและัท่องเที่ยวเขาสอยดาว ประจำปี พ.ศ.

โพสต์ โดย vit_soidao » 12 ธ.ค. 2013, 09:31

อย่าลืมงานนี้มีถ้วยรางวัลให้กับทีมที่ส่งผู้เข้าร่วมการแข่งขันมากที่สุดครับ
แนบไฟล์
พวกเราพร้อมแล้วครับ

Re: วันอาทิตย์ที่ 15 ธันวาคม 2556 ขอเชิญร่วมการแข่งขันจักรยานใจเกินร้อยครั้งที่ 2 งานกิ่งกาชาดและัท่องเที่ยวเขาสอยดาว ประจำปี พ.ศ.

โพสต์ โดย vit_soidao » 13 ธ.ค. 2013, 12:28

สอยดาวอากาศเย็นครับ ขอให้มาร่วมงานปั่นจักรยานที่สอยดาว วันที่ 15 ธ.ค.2556 มามากๆ นะครับ ปี่นี้พิเศษครับมีอาหารเตรียมไว้ให้ท่านที่มาร่วมงานทั้งผู้ติดตามและผู้แข่งขันครับ แล้วเจอกันวันงานนะครับ

โพสต์ โดย passs » 13 ธ.ค. 2013, 13:56

ปั่นจักรยานแล้วเสร็จช่วงบ่ายจะมีแข่งมอเตอร์ครอสและแข่งขันฟุตซอลรุ่นเยาวชนอายุไม่เกิน15ปี
สนใจติดตามชมได้นะครับบบบ
ชมรมจักรยานคลองพระพุทธ

โพสต์ โดย passs » 13 ธ.ค. 2013, 20:13

Somchaijaiyen เขียน:วังสมบูรณ์ พร้อมแล้วครับ :D

ด้วยความยินดีดรับเสือวังสมบูรณ์

โพสต์ โดย passs » 14 ธ.ค. 2013, 17:43

เจ๋ง เสือคลองหาด เขียน:
Somchaijaiyen เขียน:วังสมบูรณ์ พร้อมแล้วครับ :D

คลองหาด พร้อมรบ 8-) 8-)

ขอบคุณล่วงหน้ากับเสือคลองหาดและเสือทุกๆท่านที่มาร่วมงานครับ.

โพสต์ โดย ประจันทร์ศรี » 14 ธ.ค. 2013, 20:52

ถึง พี่น้องชาวจักรยานที่ชื่นชอบการปั่นทั้งหลาย

พรุ่งนี้ การแข่งขันจะเริ่มขึ้นแล้ว นักปั่นบางท่านก็มานอนรอแข่งอยู่ที่สอยดาวแล้วครับ

ท่านที่พึ่งจะทราบข่าว ....ก็ขอเชิญชวนมาร่วมปั่นด้วยกันนะครับ....ที่สำคัญเป็นงานบุญช่วยผู้ยากไร้ครับ

ท่านที่กำลังจะตัดสินใจ...ก็ตัดสินใจทันทีครับ...ชาวสอยดาวรอท่านอยู่......มิตรภาพมีเต็มเปี่ยมเหมือนเดิมครับ

ผมเอง ปีที่แล้วก็ไปมา เกิดอาการติดใจ ปีนี้เลยมาแต่ไก่โห่ มาขอสมัครตั้งแต่ จนท.ยังไม่ทันกินข้าวเที่ยงเลย

หอประชุมที่ว่าการอำเภอสอยดาว หาง่ายครับ

รูปภาพ

คุณพี่สุวิทย์ แม่งานใหญ่ นำนักปั่นคนแรกสมัครอย่างเข้มแข็งครับ

รูปภาพ

จนท.รับสมัคร พรุ่งนี้สวยกว่านี้ทุกคนครับ
รูปภาพ
รูปภาพ

บริจาร 300 บาท ได้ป้ายมาติดรถกับติดเสื้อ พรุ่งนี้ได้เหนื่อย มะรืนนี้ได้บุญครับ
รูปภาพ

พบกันที่สอยดาวพรุ่งนี้ครับผม :)
...ออกไปปั่นหาความสุข สนุกกับแนวที่ชอบครับ...