เปิดรับสมัครแล้ว!!! การแข่งขันจักรยานทางเรียบและใจเกินร้อย อบจ. แพร่คัพ ครั้งที่ 2 "ปั่นแห่ระเบิด" อาทิตย์ที่ 20 ต.ค. 2556

ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
กฏการใช้บอร์ด
ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
Xtee
ขาประจำ
ขาประจำ
team: -
Bike: Trek 520, Dahon MuP24, Specialized Stumpjumper Carbon 29", Giant TCR composite
ติดต่อ:

Re: การแข่งขันจักรยานทางเรียบและใจเกินร้อย อบจ. แพร่คัพ ครั้งที่ 2 "ปั่นแห่ระเบิด" อาทิตย์ที่ 20 ต.ค. 2556

โพสต์ โดย Xtee »

sirichai2500 เขียน:ช่วยลงที่พักที่อยู่ไม่ไกลจากสถานที่จัดงานไว้สำหรับคน ตจว.มาพักค้างก็ดี จะได้ไม่ต้องเสียเวลาหาเอง ราคาไม่สูงมากนัก
เดี๋ยวพร้อมเมื่อไหร่จะลงรายละเอียดให้นะครับ
You'll never walk alone.

You'll never ride alone.

http://www.facebook.com/winnersports
Xtee
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek 520, Dahon MuP24, Specialized Stumpjumper Carbon 29", Giant TCR composite
ติดต่อ:

Re: การแข่งขันจักรยานทางเรียบและใจเกินร้อย อบจ. แพร่คัพ ครั้งที่ 2 "ปั่นแห่ระเบิด" อาทิตย์ที่ 20 ต.ค. 2556

anti เขียน:ทำไม ประเภทใจเกินร้อย และ ประเภทท่องเที่ยว ระยะทาง 40 ก.ม. (V.I.P.) ไม่ได้เสื้อจักยานเหมือนกับ ประเภทการแข่งขันเพื่อชิงความเป็นเลิศ ทั้งที่ค่าสมัคร ก็ไม่ได้ต่ำกว่า ประเภทการแข่งขันเพื่อชิงความเป็นเลิศ หรือว่าพิจารณาจาก ฝีเท้าการปั่นที่แตกต่างกัน
เพราะรุ่นแข่งขันอาจจะไม่ได้ถ้วยรางวัล จะได้แค่อันดับ 1-10 ครับ แต่รุ่นใจเกินร้อยได้ทั้งถ้วย ได้ทั้งเสื้อ (ให้เวลาเยอะครับ น่าจะได้กันทุกท่านอยู่แล้วครับ) ก็เลยทำเสื้อให้รุ่นแข่งขันพิเศษนิดนึงครับ เพราะค่าสมัครก็เท่ากัน

http://www.facebook.com/winnersports
u4405672
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: KLEIN, Tarmac Pro
ตำแหน่ง: ชุมพร 86160
ติดต่อ:

โพสต์ โดย u4405672 »

ครั้งที่หนึ่งไม่ได้ไป ครั้งนี้จะไปให้ได้ครับ
ขอดูแบบเสื้อรุ่นแข่งขันด้วยครับ :D
Xtee
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

u4405672 เขียน:ครั้งที่หนึ่งไม่ได้ไป ครั้งนี้จะไปให้ได้ครับ
ขอดูแบบเสื้อรุ่นแข่งขันด้วยครับ :D
เดี๋ยวแบบเสร็จเมื่อไหร่จะรีบโพสท์เลยนะครับ ใจร่มๆนะครับ ช่วงนี้สมาชิกก็หัวปั่นเลย กำลังเตรียมงานแรลลี่จักรยาน 25 ส.ค. นี้ครับ

ฉลอง วิเวก
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0898561606
team: สลกบาตร
Bike: เสือหมอบ MERIDA ROAD 880 ,ทัวร์ Precision sport,เสือภูเขา Louis Garneau XC Bart 7005
ตำแหน่ง: บ้านโนนปอแดง ต.สลกบาตร อ.ขาณุวรลักษบุรี จ.กำแพงเพชร

โพสต์ โดย ฉลอง วิเวก »

ผู้จัด..ขอความอนุเคราะห์ :P ช่วยเร่ง Post :arrow: รูปถ้วยรางวัล :arrow: เสื้อจักรยาน :arrow: เสื้อยืดที่ระลึก ขึ้นมาเรียกน้ำย่อยสร้างแรงบันดาลกันใจหน่อยนะครับ พี่น้องเรารอชมอยู่..ชาวเสือหอบ..สลกบาตร..กำแพงเพชร ครับ
kaiveravich
ขาประจำ
ขาประจำ
team: จักรยานคนจน
Bike: Bianchi - Impulso 2013
ติดต่อ:

โพสต์ โดย kaiveravich »

ผมว่าแบ่งรุ่น แคบไปนะครับ อย่างผม หมอบ35 ปีขึ้นไป กว้างมาก เพื่อนๆ น้ำหนัก 85 กก ขึ้นไป ก็ไม่ไหวซิ
แบ่งแบบรายการอื่นๆถ้าจะดี
เป็นความเห็นส่วนบุคคล เสนอพิจารณา ครับ
fb.com/kaiveravich / เฟสส่วนตัว
https://www.facebook.com/veranehomedecor / การงานที่ทำ
http://goo.gl/DKyzmU ขายที่จอดรถจักรยาน 1950 บาท
pmiyata
สมาชิก
สมาชิก

โพสต์ โดย pmiyata »

kaiveravich เขียน:ผมว่าแบ่งรุ่น แคบไปนะครับ อย่างผม หมอบ35 ปีขึ้นไป กว้างมาก เพื่อนๆ น้ำหนัก 85 กก ขึ้นไป ก็ไม่ไหวซิ
เป็นความเห็นส่วนบุคคล เสนอพิจารณา ครับ
เห็นด้วยครับผมว่าแบ่งรุ่นเหมือนที่ดอนจั่นเชียงใหม่จะดีมากครับ
เป็นความเห็นส่วนตัวเสนอพิจารณาเช่นกันครับ
Xtee
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

อยากจะเรียนเรื่องการแบ่งรุ่นครับ คณะกรรมการฯได้พิจารณาเรื่องนี้อยู่แล้วครับ แต่ด้วยความที่ชมรมฯเราเป็นชมรมใหม่ ยังหาผู้สนับสนุนทั้งภาครัฐและเอกชนยากมากๆ ทุกวันนี้ก็ทำกันด้วยใจ ทำผลงานให้มากๆเพื่อปีต่อๆไปจะได้ดีขึ้นเรื่อยๆ งบประมาณก็มีจำกัดมากๆ การเพิ่มรุ่นรุ่นนึงก็ใช้งบประมาณพอสมควร ที่ตอนแรกกำหนดไว้แบบนั้นเพราะคาดกันว่าหมอบรุ่นอายุ 50 ปีขึ้นไปคงมีน้อยมากครับ เดี๋ยวไว้อะไรชัดเจนขึ้นถ้าเพิ่มได้จะแจ้งให้ทราบนะครับ ขอเวลาหาผู้สนับสนุนเพิ่มก่อนครับ

เื่รื่องแบบเสื้อกับถ้วยก็รอนิดนึงนะครับ กำลังหาถ้วยแบบที่ดูเป็นของแพร่จริงๆครับ เสื้อเดี๋ยวรอดีไซน์เนอร์ส่วนตัวว่างแล้วจะให้เค้าออกแบบครับ

รูปประจำตัวสมาชิก
phylos90
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-9529755
team: แพร่ นะคร้าบ
Bike: wheeler pro 40,Specialized Hardrock Sport Disc,Orbea aqua T105
ตำแหน่ง: เหมืองแดง ณ.แพร่

โพสต์ โดย phylos90 »

ปีที่แล้วปั่นไม่จบ ปีนี้ขอเป็นแรง ละกัน มีอะไรให้ช่วย บอกได้นะครับ :D :D

กิตติศักดิ์ จันทร
สำนักงานเทศบาลเมืองแพร่
ฝ่ายแผนที่ภาษีและทะเบียนทรัพย์สิน กองคลัง
12 ไชยบูรณ์ ต.ในเวียง
อ.เมือง จ.แพร่
54000
boatsop
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086-5062906
team: Token Thailand
Bike: giant specialized

โพสต์ โดย boatsop »

kaiveravich เขียน:ผมว่าแบ่งรุ่น แคบไปนะครับ อย่างผม หมอบ35 ปีขึ้นไป กว้างมาก เพื่อนๆ น้ำหนัก 85 กก ขึ้นไป ก็ไม่ไหวซิ
การจัดการแข่งขันแบ่งประเภทชัดเจน
-ประเภทการแข่งขันเพื่อชิงความเป็นเลิศ
-ประเภทใจเกินร้อย
ถ้ากลัวไม่ไหวก็ลงใจเกินร้อยครับ

ถ้างบประมาณเพียงพออาจจะเพิ่มรุ่น50ปีขึ้นไปครับ
สินค้าในร้าน
http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=232

เต่าขึ้นดอย
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0892669438
team: กำลังหาอยู่
Bike: cannondale caad 10, bianchi mutt 7000

โพสต์ โดย เต่าขึ้นดอย »

นานๆจะมีงานแข่งที่บ้านเกิดขอเป็นกำลังใจผู้จัดครับถ้าไม่ติดงานจะไปช่วยครับ
tanawedwanchanasen
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083-8648062
team: อ้อยไบค์ พะเยา
Bike: SCOTT
ตำแหน่ง: 302/6 ม.4 ต.ท่าวังทอง อ.เมือง จ. พะเยา

โพสต์ โดย tanawedwanchanasen »

:arrow: :arrow: :geek: :geek: :geek: ผีเสื้อน้อยพะเยามาร่วมแน่นอน..... ;) ;) ;)
saranyo
สมาชิก
สมาชิก
Bike: klein
ตำแหน่ง: นครราชสีมา

โพสต์ โดย saranyo »

เอาใจช่วยคนจัดงาน สู้ๆครับ อยากกลับบ้านเกิด ไปร่วมปั่นด้วยจัง แป้ แห่ ระเบิด บูม (บูมแพร่)
betong bikes club
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -
team: betong team

โพสต์ โดย betong bikes club »

_____ขอเป็นกำลังใจให้กับทีมงานจัดการแข่งขันครับ... :D
เสียงจาก..ใต้สุดแดนสยามครับ..
หากมีโอกาสเชิญชวนเสือชาวแพร่และเสือชาวเหนือลงมาปั่นทางภาคใต้บ้างนะครับ..
ว่าทางใต้น่าปั่นเพียงใด..ลองชมดูครับ... :D

ตอบกลับ

กลับไปยัง “ประชาสัมพันธ์ งานปั่น/งานแข่ง”