สมัครร่วมงาน"พิชิตอินทนนท์ คนพันธุ์อึด # 6" ดูรายละเอียดและสมัครที่นี่ + รายงานประสบการณืปั่นทริปนี้

ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ

สมัครร่วมงาน"พิชิตอินทนนท์ คนพันธุ์อึด # 6" ดูรายละเอียดและสมัครที่นี่ + รายงานประสบการณืปั่นทริปนี้

โพสต์ โดย Tiger เขียว » 19 ธ.ค. 2012, 22:26

ดาวน์โหลดใบสมัครที่นี่

http://www.upload-thai.com/download.php ... c2e2ebad94

Mirror Doc (ThaiMTB)
http://www.thaimtb.com/download/ApplyDoiin_6.pdf


สมัครร่วมกิจกรรมตามรายละเอียดนี้นะครับ

วันอาทิตย์ที่ 3 กุมภาพันธ์ 2556 ชื่อกิจกรรม “ท้าพิชิตอินทนนท์ คนพันธุ์อึด 6”
1. ปั่นจักรยานพิชิตยอดดอยอินทนนท์ ระยะทาง 50 กม. ค่าลงทะเบียน คนละ 500 บาท
1.1 ประเภท A จักรยานเสือหมอบ (โอเพ่น)
1.2 ประเภท B1 จักรยานเสือภูเขา ชาย
1.3 ประเภท B2 จักรยานเสือภูเขา หญิง

2. ปั่นจักรยานท่องเที่ยวดอยอินทนนท์ ระยะทาง รายละเอียดกิจกรรม ประเพณีปั่นจักรยานพิชิตอินทนนท์ ครั้งที่ 6
16 กม. (จากที่ทำการอุทยานฯ-ถึง-ยอดดอยฯ)

2.1 ประเภท C ไม่จำกัด ประเภทจักรยาน ค่าลงทะเบียน คนละ 400 บาท
3.การลงทะเบียนสมัครเข้าร่วมกิจกรรม ทั้ง 2 ประเภท
3.1 ดาวน์โหลด ใบสมัคร ได้ที่นี่
http://www.upload-thai.com/download.php ... c2e2ebad94
Mirror Doc (ThaiMTB)
http://www.thaimtb.com/download/ApplyDoiin_6.pdf

3.2 ผู้สมัครต้องกรอกใบสมัคร ด้วยตัวบรรจง อ่านง่าย และกรอกรายละเอียดให้ครบถ้วน
เพื่อสิทธิประโยชน์ ของผู้สมัครเอง

การสมัครล่วงหน้า ทำได้ 2 วิธี คือ
วิธีที่ 1. ส่งใบสมัคร และ หลักฐานการโอนเงิน ที่ e-mail ชื่อ Chomtongbike@gmail.com
วิธีที่ 2. ส่งใบสมัคร และหลักฐานการโอนเงิน ทาง แฟกซ์ หมายเลข 053-826985 (อัตโนมัติ)
โอนเงินค่าสมัครที่ บัญชีธนาคารกรุงเทพ จำกัด สาขาจอมทอง
เลขที่ 395 -0-58776-0
ชื่อบัญชี นางบานเย็น แสนใจ และ นส.ยุพิน หนิ้วนางคำ (ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพจอมทอง)

สมัครล่วงหน้า ได้ ตั้งแต่ บัดนี้ เป็นต้นไป ถึง วันที่ 25 มกราคม 2556 เท่านั้น
4. ผู้ร่วมกิจกรรม ต้องเตรียมพร้อม ณ จุดสตาร์ท ก่อนเวลา ปล่อยตัว ดังนี้
4.1 ประเภทพิชิตอินทนนท์ ระยะทาง 50 กม. (เริ่ม สตาร์ท ที่ลานหน้าวัดพระธาตุศรีจอมทอง)

4.1.1 ประเภท Aเสือหมอบ , B1 เสือภูเขาชาย และ B2 เสือภูเขาหญิง
ปล่อยตัว พร้อมกันเวลา 07.00 น.

4.2 ประเภท C ท่องเที่ยวอินทนนท์ ระยะทาง 16 กม. ปล่อยตัวเวลา 09.00 น.( สตาร์ทที่หน้าอุทยานฯ )
5. ผู้สมัครร่วมกิจกรรม จะได้รับ เสื้อที่ระลึก และ สิทธิรับประทานอาหาร เช้า และกลางวัน ทุกท่าน
นำหลักฐาน หมายเลขประจำตัวที่จะ แจ้งให้ทราบ ติดต่อรับ ชุดสมัครที่ลงทะเบียนแล้ว ได้ล่วงหน้า ตั้งแต่วันที่
2 กุมภาพันธ์ 2556 เวลา 08.00 น. จนถึง วันที่ 3 กุมภาพันธ์ 2556 ก่อนเวลา 6.30 น.
และ ผู้ที่สมัครล่วงหน้า ถึง วันที่ 25 มกราคม 2556 จะได้รับสิทธิประกันอุบัติเหตุ (บริษัท A.I.A.)
6. ผู้ร่วมกิจกรรมประเภท พิชิตอินทนนท์ ที่สามารถปั่นฯ ถึงยอดดอยอินทนนท์ จะได้รับรางวัล ดังนี้

6.1 ถ้วยที่ระลึก “ผู้พิชิตอินทนนท์ คนพันธุ์อึด # 6” ระบุ ลำดับที่.........

6.2 ใบประกาศเกียรติคุณ พร้อมลงบันทึกสถิติเวลาการปั่น (ส่งให้ภายหลังทางไปรษณีย์)

6.3 ผู้ที่ทำเวลาน้อยที่สุด 10 อันดับแรก ของทุกประเภท คือ เสือหมอบ , เสือภูเขาชาย ,
และเสือภูเขา หญิง จะได้รับ ถ้วยรางวัล เกียรติยศ

7. ผู้ร่วมกิจกรรมประเภท ท่องเที่ยวอินทนนท์(16 กม.) ที่สามารถปั่นฯ ถึงยอดดอยอินทนนท์
จะได้รับ ใบประกาศเกียรติคุณที่เข้าร่วมกิจกรรม บันทึกสถิติเวลา จัดส่งให้ภายหลังทางไปรษณีย์

***********************************************


DOI INTHANON CYCLING EVENT # 6
On Sunday February 3, 2013......." IRON MAN - DOI INTHANON # 6


1. Doi Inthanon Cycling Race with distance of 50 km. ( Starting from the front of Wat Phra Tat Si Chom Thong to
the top of Doi Inthanon. Registration Fee 500 Bath/person

Category A. Road Bicycle ( Open )

Category B 1 Mountain Bike Race ( Men )

Category B 2 Mountain Bike Race (Women )



2 Doi Inthanon Cycling Tour with distance of 16 km. ( Starting in front of office of Doi Inthanon National Park to
the top of Doi Inthanon. Registration Fee 400 Bath/person

Category C " open for all types of bicycles"


3. Registration :

Advance registration is requested to be applied from now until January 25, 2013, only. All applicants shall complete the
application form and pay registration fee to:

Account Name : Mrs. Banyen Sanjai and Ms. Yupin Newnangkum ( Bicycle Comunity Chomthong )
Account : 395-0-58776-0
Bank : Bangkok Bank, Branch : Chomthong, Chaing Mai

Application form can be downloaded: http://www.thaimtb.com/download/ApplyDoiin_6.pdf

Please send application form and proof of payment to " Chomtongbike@gmail.com " or Fax : 053-826985

4. Starting Time

All participants must be ready at starting point before starting begins :

4.1 Cycling Race with distance 50 km. under Category A, B 1, B2 starting point at the front of Wat Pra Tat Sri
JomThong.

Starting Time: 7.00 am.

4.2 Cycling Tour with distance 16 km under Category C starting point at the front of Office of Doi Inthanon National Park

Starting Time: 9.00 am.

6. Prize :

For Cycling Race

- 10 best time recorders will receive '" Doi Inthanon Iron Man Trophy of Honor "
- All participants will receive Trophy after reaching the final line ( top of Doi Inthanon ) and registered record which will be shown on certificate and sending by mail.

For Cycling Tour

- Each participants will receive certificate with registered record sending by amil after reach final line.

6. Others :

- After registration at front desk which will be opened on 2nd February 2013 at 8.00 am. until 3 rd February at 6.30 am each participant will receive a t-shirt.

- Breakfast and lunch will be served,

- All participants will be entitled to accident insurance with American International Insurance ( AIA )

- More info will follow........

********************************************




แบบเสื้อคอโปโล ที่ระลึกงาน พิชิตอินทนนท์ # 6 ครับ

รูปภาพ
ให้วัด รอบอก X ความยาว โดยเผื่อประมาณ 2 นิ้วครับ

ตัวอย่างรูปถ้วยผู้พิชิตอินทนนท์ สำหรับ คนพันธุ์อึด # 6 ที่พิชิตอินทนนท์ ทำด้วย เรซิน น้ำหนักประมาณ 850 กรัม ตรงฐาน จะเป็นประเภทที่ร่วมกิจกรรม พร้อมลำดับที่ครับ สามารถใส่กระเป๋าหลังเสื้อ จักรยาน ขี่ดาวน์ลงมาได้อย่างสบาย ๆ ครับ ย้ำ.. ต้องพิชิตให้ได้นะครับถึงจะมีสิทธิ์รับถ้วยนี้

รูปภาพ



แถมท้าย...... ผู้สมัครร่วมกิจกรรม พิชิตอินทนนท์ ยังมีรางวัล อื่นๆ อีกมาก ซึ่งจะได้แจ้ง รายละเอียด
ให้ รับทราบเพิ่มเติม อีกภายหลัง โปรดติดตามต่อไป.........................
แก้ไขล่าสุดโดย Tiger เขียว เมื่อ 10 ม.ค. 2013, 13:37, แก้ไขไปแล้ว 6 ครั้ง.

Re: สมัครร่วมงาน"พิชิตอินทนนท์ คนพันธุ์อึด # 6" ดูรายละเอียดและสมัครที่นี่ (ถึง25ม.ค.56)

โพสต์ โดย Tiger เขียว » 19 ธ.ค. 2012, 22:35

กระทู้นี้ ขอโพสท์ เฉพาะเรื่องการสมัคร เท่านั้นนะครับ เรื่อง ๆ อื่น ๆ ขอคุยในกระทู้เดิมที่ ขุนแผนแดนล้านนาได้โพสท์ไว้นะครับ :oops: :P :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
เพื่อความสะดวกในการติดตาม การสมัครของทุกท่านนะครับ

ทะเบียน ผู้ร่วมกิจกรรม พิชิตอินทนนท์ ครั้งที่ 6

ประเภท A เสือหมอบ ระยะทาง 50 กม.
A-001 นายศราวุธ ทั่วรอบ ทีม Van Gang ภูเก็ต เสื้อเบอร์ M
A-002 นายอิศเรศ ชัยปรีดา ทีม นาคาไบค์ ภูเก็ต เสื้อเบอร์ M
A-003 นายธวัชชาติ แซ่เอี้ยว ทีม ขาปั่นคนพันธ์ซ่า สุไหงโก-ลก เสื้อเบอร์ L
A-004 Mr.Philippe Niderkorn-Hermann ทีม Germany เสื้อเบอร์ M
A-005 นายชาคริต เงินสง่า ทีม ขาปั่นคนพันธ์ซ่า สุไหงโก-ลก เสื้อเบอร์ M
A-006 นายธนุส เอกธรรมวงศ์ษา ทีม ทีมบางมด เสื้อเบอร์ L
A-007 นพ.เชวง ลิขสิทธิ์ ทีม ชมรม จย.รพ.อุบล เสื้อเบอร์ M
A-008 ดต.สำเร็จ ศรีจริยา ทีม หล่มสัก-หล่มเก่า เสื้อเบอร์ S
A-009 นายสมศักดิ์ ศักดิ์ชัยพัฒน์ ทีม ขาปั่นคนพันธ์ซ่า สุไหงโก-ลก เสื้อเบอร์ L
A-010 นายอภิชาติ เทียนแก้ว ทีม รวมมิตร เสื้อเบอร์ L
A-011 พลอยไพลิน นิลกรรณ์ ทีม ชมรม จยย.เมืองทอง เสื้อเบอร์ M
A-012 นายบดินทร์ กังวานณรงค์กุล ทีม อิสระ เสื้อเบอร์ L
A-013 นายพีรพรต สาธร ทีม อิสระ เสื้อเบอร์ M
A-014 นายภัทร สกุลอิสริยาภรณ์ ทีม อิสระ เสื้อเบอร์ 2XL
A-015 นายกรัณย์ แดงช่วง ทีม อิสระ เสื้อเบอร์ L
A-016 นายชัยยะ ศิรินภาทรัพย์ ทีม ปรือไบค์ เสื้อเบอร์ L
A-017 นายสำเริง เลียวรักษ์โอฬาร ทีม ปรือไบค์ เสื้อเบอร์ L
A-018 นายณพงศ์ สุทพิสิทธิ์ ทีม Saturday Bike Fever เสื้อเบอร์ L
A-019 นายวัชรพงศ์ จันทร์บุญเรือง ทีม พะเยาไบท์คลับ เสื้อเบอร์ L
A-020 ร.ต.นวัศพล สดับสร้อย ทีม เพื่อเพื่อนมนุษย์ราชบุรี เสื้อเบอร์ L
A-021 นายธาราพงษ์ ทรงสุจริตกุล ทีม เพื่อเพื่อนมนุษย์ราชบุรี เสื้อเบอร์ L
A-022 นายมานิตย์ แสงอังคนาวิน ทีม แก๊งลูกหมู เสื้อเบอร์ M
A-023 นายพงศ์พันธ์ อิฐงาม ทีม แก๊งลูกหมู เสื้อเบอร์ M
A-024 นายกำธร เหล่าศิริถาวร ทีม Rayong Roadbike เสื้อเบอร์ L
A-025 นายพีร์ พรานนท์สถิตย์ ทีม Rayong Roadbike เสื้อเบอร์ L
A-026 MR.PATRICK DUBRAVICA ทีม บ้านนา-นครนายก เสื้อเบอร์ L
A-027 นายวิรัติ ตีระวัฒนานนท์ ทีม บ้านนา-นครนายก เสื้อเบอร์ L
A-028 นายธีรชาย ตุลสงวน ทีม ลำปาง เสื้อเบอร์ M
A-029 นายชูศักดิ์ จิรางกูลวัฒนา ทีม ลำปาง เสื้อเบอร์ M
A-030 นายโกวิท จันทร์อ่อน ทีม บ้านฉาง-ระยอง เสื้อเบอร์ L
A-031 นายสุเมธ หงส์ธรรมกุล ทีม บ้านฉาง-ระยอง เสื้อเบอร์ M
A-032 นายประจวบ เข็มกลัด ทีม บ้านฉาง-ระยอง เสื้อเบอร์ M
A-033 นายกวี ตันติสัตยารักษ์ ทีม อิสระ- เสื้อเบอร์ M
A-034 นายวีระพงษ์ กิตติธเนศวร ทีม นครนายก เสื้อเบอร์ L
A-035 นายณัฐพร วังเวชช์ ทีม นครนายก เสื้อเบอร์ L
A-036 นายจิตติพงษ์ เทียมรัตน์ ทีม นครนายก เสื้อเบอร์ M
A-037 นายวิชัย วงษ์จันนา ทีม นครนายก เสื้อเบอร์ L
A-038 นายวรท พลอยภัทรภิญโญ ทีม นครนายก เสื้อเบอร์ M
A-039 นายณฐกร กุศลารักษ์ ทีม นครนายก เสื้อเบอร์ L
A-040 นายเนติ เจดีย์ ทีม นครนายก เสื้อเบอร์ L
A-041 นายสิทธรัตน์ สักขะกิจ ทีม นครนายก เสื้อเบอร์ XL
A-042 นายสุรพงศ์ ส่อเจริญ ทีม ภูเก็ต เสื้อเบอร์ L
A-043 นายจรัส ทองบุญ ทีม แม่สะเรียง เสื้อเบอร์ M
A-044 นายกิตติกร แหยมบาง ทีม บางตะไนย์ เสื้อเบอร์ M
A-045 นายพงษ์สวัสดิ์ พันธารัตน์ ทีม เอสโซ่-แม่จัน เสื้อเบอร์ M
A-046 นายชาญวิทย์ วรรณารักษ์ ทีม ลำปาง เสื้อเบอร์ L
A-047 MR. WARUT MUTTRAK ทีม เฒ่านักปั่น เสื้อเบอร์ M
A-048 นายอธิป พงษ์ศรีสอางค์ ทีม อิสระ-บึงกุ่ม-กทม. เสื้อเบอร์ M
A-049 นายกวิน ศรีเพ็ญ ทีม Poly telemedia bicycle เสื้อเบอร์ L
A-050 นายวิชา ลดาลลิตสกุล ทีม ชมรมมันน่าถีบ เสื้อเบอร์ M
A-051 นายยิ่งศักดิ์ ปีแดง ทีม ชมรมมันน่าถีบ เสื้อเบอร์ M
A-052 นายรัตนกร มณีรัตน์ ทีม more cyclists club เสื้อเบอร์ xL
A-053 นายชัชชัย นิลปานกัน ทีม ปากน้ำอินเตอร์ เสื้อเบอร์ xxl
A-054 นายนิธิ เศรษฐศักดิ์ ทีม อีซี่ l
A-055 นายเลิศชาย มุกดา ทีม ตาขุนไบท์ เสื้อเบอร์ m
A-056 นายโสภณ พายตะคุ ทีม บ้านฉาง-ระยอง เสื้อเบอร์ L
A-057 นายจักรพงษ์ เกื้อวงศ์ ทีม เฒ่านักปั่น เสื้อเบอร์ m
A-058 นายธวีศักดิ์ สามรามยา ทีม MBCT เสื้อเบอร์ L
A-059 CHAVICHAN STHAPITANONDA ทีม MBCT เสื้อเบอร์ M
A-060 Dr. Chanpit Wattanachai ทีม MBCT เสื้อเบอร์ S
A-061 นายเอนก ลีอังกูรเสถียร ทีม เสื้อเบอร์ L
A-062 นายทวีชัย ชัยวานิชกุล ทีม เสื้อเบอร์ M
A-063 นายเชษฐา ทวีศรี ทีม เสื้อเบอร์ M
A-064 นายสรรเสริฐ พิสิฐศุภโชคกุล ทีม เสื้อเบอร์ M
A-065 นายชิน เบญญาอภิกุล ทีม Van Gang เสื้อเบอร์ M
A-066 นายสนิทพงศ์ โกศัยพลกุล ทีม MBCT เสื้อเบอร์ XL
A-067 นายวรวุทธ์ คุตติวรัญญ ทีม เสื้อเบอร์ M
A-068 นายสุรพล ช่วยรักษ์ ทีม 347cycling team เสื้อเบอร์ M
A-069 นายสุวัชชัย รักถิ่นเกิด ทีม 347cycling team เสื้อเบอร์ M
A-070 นายอรรถวิทย์ โอทอง ทีม เพื่อนสัตหีบฯ เสื้อเบอร์ XL
A-071 นายอณพ เปมายนตร์ ทีม เพื่อนสัตหีบฯ เสื้อเบอร์ L
A-072 นายรุ่งโรจน์ ค้าขาย ทีม เสื้อเบอร์ XL
A-073 นายอนันต์ โห้สุวรรณ ทีม เพื่อนสัตหีบฯ เสื้อเบอร์ XL
A-074 นายจักรกฤษณ์ ตันติภาสวศิน ทีม นครนายก เสื้อเบอร์ L
A-075 นายชลากร ชนาทิตรัตน์ ทีม 347 cycling team เสื้อเบอร์ S
A-076 นายวิทยา เหย็บหมัด ทีม อิสระ-สงขลา เสื้อเบอร์ M
A-077 นายกุณฑล บุญกระจ่าง ทีม Van Gang เสื้อเบอร์ XL
A-078 MR.PETER POULY ทีม Life and Living Bikenet เสื้อเบอร์ M
A-079 นายภุชงค์ ซ้ายอุดมศิลป์ ทีม 347 cycling team เสื้อเบอร์ S
A-080 นายเอก มั่งคั่ง ทีม 347 cycling team เสื้อเบอร์ M
A-081 นายเดชาธร วงด้วง ทีม MRTA เสื้อเบอร์ L
A-082 นายสุเมธ วิศาลวาณิชย์ ทีม 347 cycling team เสื้อเบอร์ M
A-083 นายธนกร บริบูรณ์ธนกุล ทีม bike family เสื้อเบอร์ XL
A-084 นายพิทยากร วัฒกีกำธร ทีม Antifire เสื้อเบอร์ M
A-085 นายสหชัย เสถียรปกิรณกรณ์ ทีม HENG BIKE เสื้อเบอร์ XL
A-086 นายชัชวัสส์ สงวนสัตย์ ทีม HENG BIKE เสื้อเบอร์ XL
A-087 โนบิตะ(NBT) THAIMTB ทีม 347 / Life and Living Bikenet เสื้อเบอร์ L
A-088 นายศรัณย์ พูลกิจ ทีม เสือตราด เสื้อเบอร์ M
A-089 นายพงศกร หมื่นแสน ทีม ดอยคำ เสื้อเบอร์ L
A-090 นายบุญส่ง เพ็ญกิติรุ่งเรือง ทีม NOOK NAAN เสื้อเบอร์ M
A-091 นายทวีศักดิ์ ลาภจิตรกุศล ทีม กะโหลกกะลาไบค์ เสื้อเบอร์ L
A-092 นายภูมินทร์ เฉลิมศรีภิญโญวิช ทีม กะโหลกกะลาไบค์ เสื้อเบอร์ L
A-093 นายภูมิทัต บุญศิริ ทีม กะโหลกกะลาไบค์ เสื้อเบอร์ M
A-094 นายพิทยุตย์ พัฒนภิรมย์ ทีม Kee M0unt Bike เสื้อเบอร์ S
A-095 นายประพัน เสริมมา ทีม มันน่าถีบ เสื้อเบอร์ M
A-096 นายมงคล สร้อยนาค ทีม มันน่าถีบ เสื้อเบอร์ M
A-097 นายจักรี พิศณาวงษ์ ทีม Jacky Bike เสื้อเบอร์ L(ญ)
A-098 Mr.Sebastiano Berardi ทีม ดอยคำ เชียงใหม่ เสื้อเบอร์ L
A-099 นายนพกูล ลีวันแสงทอง ทีม 347 cycling team เสื้อเบอร์ M
A-100 คุณวนิดา ศรีจันทร์ลี ทีม 347 cycling team เสื้อเบอร์ S
A-101 นายภูเบศ อุทัยวัฒนานนท์ ทีม อิสระ-กทม. เสื้อเบอร์ L
A-102 นายชลติ ศิวะพิมล ทีม ห่อหมก เสื้อเบอร์ L
A-103 นายศุภชัย อรรถานุกูล ทีม ห่อหมก เสื้อเบอร์ L
A-104 นายธิติบดี แสงสิริบังอร ทีม ห่อหมก เสื้อเบอร์ XL
A-105 นายปวิณ รุจิเกียรติกำจร ทีม ห่อหมก เสื้อเบอร์ XXL
A-106 นายพงศธร ละเอียดอ่อน ทีม ห่อหมก เสื้อเบอร์ L
A-107 นายศิริพงศ์ จงวิวัฒน์สุนทร ทีม ห่อหมก เสื้อเบอร์ L
A-108 นายรุฐ ชุนหะรักษ์โชติ ทีม Life and Living Bikenet เสื้อเบอร์ M
A-109 นายพีระ โกศลกิจจา ทีม Life and Living Bikenet เสื้อเบอร์ L
A-110 นายสาโรช กาญจนานนท์ ทีม Life and Living Bikenet เสื้อเบอร์ L
A-111 Pittayakorn Uattakeekamthorn ทีม Antif -- กทม เสื้อเบอร์ M
A-112 นายเอกชัย จงวิศาล ทีม พระราม 9 เสื้อเบอร์ L
A-113 นายสันติ ฉวีฉัตรชาติ ทีม BONKEYFILM เสื้อเบอร์ L
A-114 นายนิพจน์ อุ่นใจ ทีม หนองหาร-ชม. เสื้อเบอร์ L
A-115 นายเธียรสินธุ์ ติยพงศ์พัฒนา ทีม นาคาไบค์ ภูเก็ต เสื้อเบอร์ M
A-116 นายธีรพงศ์ พอพิน ทีม we ride a bike เสื้อเบอร์ L
A-117 นายสุนิธิ กายวิภาคบรรยาย ทีม Bianchi Elite เสื้อเบอร์ M
A-118 นายจิรายุทธ์ นิทัศน์วิจิตร ทีม EASY RIDER เสื้อเบอร์ S
A-119 ว่าที่ ร.ต.สมโชค คล้ายทอง ทีม แมวหมอบ เสื้อเบอร์ M
A-120 จ.อ. พงศธร วรเนตร ทีม Life and Living Bikenet เสื้อเบอร์ M
A-121 จ.อ. ศรัณย์พัทธ์ จันทรสงค์ ทีม Life and Living Bikenet เสื้อเบอร์ M
A-122 นายณัฐพนธ์ กิจเจริญพันธ์ ทีม ขาแข้ง อุทัยธานี เสื้อเบอร์ L
A-123 Mr. Raymond Greenlaw ทีม ------ เสื้อเบอร์ L
A-124 นายอัษฎา ธรรมวันตา ทีม สมาร์ท ไบค์ เสื้อเบอร์ S
A-125 นายอนุรัตน์ สอนสิทธิ์ ทีม สมาร์ท ไบค์ เสื้อเบอร์ L
A-126 นายประเสริฐ วัฒนาวรสกุล ทีม สมาร์ท ไบค์ เสื้อเบอร์ L
A-127 นายสุรกิจ ผดุงทักษิณ ทีม สมาร์ท ไบค์ เสื้อเบอร์ M
A-128 นายสมเกียรติ วัฒนพรพิพัฒน์ ทีม สมาร์ท ไบค์ เสื้อเบอร์ S
A-129 นายธนานันท์ ทองทวี ทีม 347 cycling team เสื้อเบอร์ M
A-130 นายวศิน วงศ์วิไล ทีม จักรยานคนจน เสื้อเบอร์ L
A-131 นายวิทยา จันทร์อร่าม ทีม ARNON อุบลราชธานี เสื้อเบอร์ L
A-132 นายสุนิพล พรบรรเจิดกุล ทีม Life and Living Bikenet เสื้อเบอร์ M
A-133 นายทศพร เกินสม ทีม PTT Group Bike Club เสื้อเบอร์ L
A-134 นายอาทิตย์ ดูตะคุ ทีม Korat Bike ปักธงชัยสัมพันธ์ เสื้อเบอร์ L
A-135 นายภวัต ประภาสโนบล ทีม King cycle-Eddg merckx เสื้อเบอร์ S
A-136 นายธีรัช สว่างปัญญางกูล ทีม Street Fighter เสื้อเบอร์ M
A-137 นายรุ่งคุณ ไชยวงศ์ษา ทีม จักรยานคนจน เสื้อเบอร์ L
A-138 นายรพิฉัตร เมฆศิริ ทีม Street Fighter เสื้อเบอร์ M
A-139 นายปรีชา มณีสถิตย์ ทีม เสื้อเบอร์ L
A-140 Takeyuki Sakoda ทีม HTC เสื้อเบอร์ M
A-141 นายธนิต วิหคาภิรมย์ ทีม BKK Freeride Team เสื้อเบอร์ M
A-142 นายวินัย ทรรทรานนท์ ทีม BKK Freeride Team เสื้อเบอร์ M
A-143 นายชินพัฒน์ ภิบาลสิงห์ ทีม BKK Freeride Team เสื้อเบอร์ M
A-144 นายสุริยา สุวรรณรัตน์ ทีม BKK Freeride Team เสื้อเบอร์ M
A-145 นายเมธัส ลิมปกุล ทีม พระนครศรีอยุธยา เสื้อเบอร์ S
A-146 นายอภิชาติ ไชยเสน ทีม กุมารทองสารภี(KMT) เสื้อเบอร์ S
A-147 ว่าที่ร.ต.ชนธัญ อนิวรรตน์ ทีม อิสระ/BFCT เสื้อเบอร์ XL
A-148 นายเกริกเกียรติ ศศิวิมลฤทธิ์ ทีม น่องเล็กทีม เสื้อเบอร์ L
A-149 นายธนพจน์ วิเวก ทีม น่องเล็กทีม เสื้อเบอร์ M
A-150 นายสยาม สุขประเสริฐ ทีม เสื้อเบอร์ M
A-151 นายศิริชัย อติวัฒนานนท์ ทีม เสื้อเบอร์ L
A-152 นายทรงวุฒิ สุวัณณะสังข์ ทีม MJU Spinning club เสื้อเบอร์ L
A-153 นายนักรบ เพชรสีม่วง ทีม WBC เสื้อเบอร์ M
A-154 Terry Geng Xin ทีม WBC เสื้อเบอร์ M
A-155 นายพนิต ปิ่นมาศ ทีม Street Fighter เสื้อเบอร์ L
A-156 นายวรวุฒิ กิตติกาญจนกุล ทีม Fuji Let's Bike Thailand เสื้อเบอร์ M
A-157 นายวีรวิชญ์ ธำรงเกียรติพงษ์ ทีม จักรยานคนจน เสื้อเบอร์ L
A-158 นายศราวุธ ดำรงศีล ทีม 347 cycling team เสื้อเบอร์ M
A-159 นายสากล แซ่เตีย ทีม ANTI-Fire เสื้อเบอร์ XL
A-160 นายเตชินท์ แซ่เตีย ทีม ANTI-Fire เสื้อเบอร์ L
A-161 นายอุดม ชลชวลิต ทีม ANTI-Fire เสื้อเบอร์ L
A-162 นายอนุชา ลาวิลาศ ทีม ANTI-Fire เสื้อเบอร์ XL
A-163 นางสาวปรัชญากรณ์ ไชยฉกรรจ์ ทีม Street Fighter เสื้อเบอร์ S
A-164 นายศักรินทร์ วงศ์วิวัฒนา ทีม เสื้อเบอร์ M
A-165 นายสันติ เทียนวัง ทีม vangang เสื้อเบอร์ L
A-166 นายชัยพัฒน์ โลกาพัฒนา ทีม vangang เสื้อเบอร์ L
A-167 นายวิจักร ศิริแสร์ ทีม vangang เสื้อเบอร์ L
A-168 นายบวรมนต์ สิงห์ทอง ทีม KCC เสื้อเบอร์ L
A-169 นายสุบิน อินทรารัตน์ ทีม ไลฟ์แอนด์ลิฟวิ่งไบค์เน็ท เสื้อเบอร์ L
A-170 นายศักด์ถาวร พงศ์วณิชยา ทีม 347 เสื้อเบอร์ M
A-171 นายเอกราช พาณยง ทีม คนครยก เสื้อเบอร์ M
A-172 นายปิยันต์ ชินราช ทีม ปากช่อง เสื้อเบอร์ M
A-173 นายวิอรุณ โรจนอารีย์ ทีม ปากช่อง เสื้อเบอร์ M
A-174 นายมนตรี จอบุญ ทีม ปากช่อง เสื้อเบอร์ M
A-175 นายอนุวัฒน์ อิทธิกมลเลิศ ทีม พระราม8 เสื้อเบอร์ M
A-176 นายกันต์ธนากร น้อยเสนา ทีม Messier 44 เสื้อเบอร์ M
A-177 นายภานุวัตร์ ไชยวงค์ ทีม ปั่น น่อง ปูด แล้ว เสื้อเบอร์ XL
A-178 นายณรงค์ชัย ประทุมสุวรรณ ทีม ปั่น น่อง ปูด แล้ว เสื้อเบอร์ M
A-179 นายสุเทพ ประทุมสุวรรณ ทีม ปั่น น่อง ปูด แล้ว เสื้อเบอร์ M
A-180 นายวัชระ สร้อยสังวาล ทีม เสือสันกำแพง เสื้อเบอร์ L
A-181 นายสุชาติ มูลเมือง ทีม เสือสันกำแพง เสื้อเบอร์ L
A-182 นายโอภาส ผลาฤทธิ์ ทีม เสือสันกำแพง เสื้อเบอร์ M
A-183 นายเกียรติพงษ์ จรณะหุต ทีม อิสระ -กทม เสื้อเบอร์ XL
A-184 นายธีระเดช พรหมปัทมะ ทีม ไลฟ์แอนด์ลิฟวิ่งไบค์เน็ท เสื้อเบอร์ L
A-185 นายวุฒิกร อุดล ทีม ไลฟ์แอนด์ลิฟวิ่งไบค์เน็ท เสื้อเบอร์ L
A-186 นายทรงวุฒิ ปัญญาโอภาส ทีม ไลฟ์แอนด์ลิฟวิ่งไบค์เน็ท เสื้อเบอร์ L
A-187 นายปกรณ์ เหล่งประเสริฐ ทีม ไลฟ์แอนด์ลิฟวิ่งไบค์เน็ท เสื้อเบอร์ L
A-188 นายธนชัย พีชาตะนันท์ ทีม AC BIKER เสื้อเบอร์ L
A-189 นายมีศักดิ์ ชุนหรักษ์โชติ ทีม Life and Living Bikenet เสื้อเบอร์ M
A-190 Mr. Sophon Posuwan ทีม EASY RIDER เสื้อเบอร์ M
A-191 นายฐิติกูล สุภวัฒน์ ทีม หนุกหนาน เสื้อเบอร์ L
A-192 นายสมศักดิ์ บุตรสีทา ทีม ตี 5 ดอยสุเทพ เสื้อเบอร์ M
A-193 นายนัทธพงศ์ ปีดารังษี ทีม สวัสดีโฮเต็ล ไบค์สเตชั่น เสื้อเบอร์ M
A-194 Mr.Suradech Pattanakiatichai ทีม สวัสดีโฮเต็ล ไบค์สเตชั่น เสื้อเบอร์ ?
A-195 นายสุนิจ ศรีแสนสุชาติ ทีม สวัสดีโฮเต็ล ไบค์สเตชั่น เสื้อเบอร์ ?
A-196 นายเลอศักดิ์ อินชัย ทีม สวัสดีโฮเต็ล ไบค์สเตชั่น เสื้อเบอร์ ?
A-197 นายสัมพันธ์ มณฑาทิพย์กุล ทีม สวัสดีโฮเต็ล ไบค์สเตชั่น เสื้อเบอร์ ?
A-198 นายวีรศักดิ์ ยังเจริญ ทีม สวัสดีโฮเต็ล ไบค์สเตชั่น เสื้อเบอร์ ?
A-199 นายพิษณุ กิตติปกรณ์ ทีม สวัสดีโฮเต็ล ไบค์สเตชั่น เสื้อเบอร์ ?
A-200 นายวันชัย อุตชา ทีม สวัสดีโฮเต็ล ไบค์สเตชั่น เสื้อเบอร์ ?
A-201 นายวรพจน์ อติกาลบดี ทีม สวัสดีโฮเต็ล ไบค์สเตชั่น เสื้อเบอร์ ?
A-202 นายเพิ่มพูล นุตตะละ ทีม อีซี่ไรเดอร์ เสื้อเบอร์ M
A-203 นายศิริชัย สวัสดิ์วโรดม ทีม ไลฟ์แอนด์ลิฟวิ่งไบค์เน็ท เสื้อเบอร์ L
A-204 MR.DAVID GOULDTHORP ทีม - เสื้อเบอร์ XL
A-205 นายฉรเชฎฐ์ ฐานะวโรธร ทีม DR.EGG/BIKE NET เสื้อเบอร์ XXL
A-206 นายฉัตรชัย โบราณราช ทีม ขาปั่นคนพันธ์ซ่า สุไหงโก-ลก เสื้อเบอร์ M
A-207 นายสัมพันธ์ ธัญญเจริญอนุกูล ทีม ขาปั่นคนพันธ์ซ่า สุไหงโก-ลก เสื้อเบอร์ M
A-208 นายวราวุธ เหมือนวงศ์ ทีม Bike Net เสื้อเบอร์ L
A-209 นายเมฆา ชุ่มอินทรจักร ทีม ซอยตันหรรษา เสื้อเบอร์ M
A-210 นายปรากรม ชลลัมพี ทีม ASSUMPTION เสื้อเบอร์ M
A-211 นายสุพจน์ ฤกษ์สุจริต ทีม 347 Cycling club เสื้อเบอร์ M
A-212 นายนพดล สังข์ทอง ทีม ไลฟ์แอนด์ลิฟวิ่งไบค์เน็ท เสื้อเบอร์ M
A-213 นายจีรพนธ์ ตั้งประเสริฐ ทีม 347 เสื้อเบอร์ L
A-214 นายพรศักดิ์ ซ้ายอุดมศิลป์ ทีม ทหารอากาศพะเยา เสื้อเบอร์ Mหญิง
A-215 นายเดวิด โลโร่ ทีม คุ้มเสือ เชียงใหม่ เสื้อเบอร์ M
A-216 นายพีระศักดิ์ ธีรบดี ทีม - เสื้อเบอร์ M
A-217 นายกวี อริยะวงศ์ ทีม ศิริธร เสื้อเบอร์ M
A-218 นายนพดล ปานอุดมลักษณ์ ทีม วิริยะฯ ระยอง เสื้อเบอร์ L
A-219 นายวัชระ พรหมขุนทอง ทีม 347 Cycling Team เสื้อเบอร์ S
A-220 นายสุรศักดิ์ เจนรดา ทีม Moulton Bicycle Club เสื้อเบอร์ XL
A-221 นายวุฒิศักดิ์ บุญญาพัฒนาพงศ์ ทีม อิสระ จ.หนองคาย เสื้อเบอร์ L
A-222 นายดนุ กันเดช ทีม ปากน้ำอินเตอร์ทีม เสื้อเบอร์ L


ประเภท B1 เสือภูเขา ชาย ระยะทาง 50 กม.
B1-001 นายชัยยุทธ สุอุทัย ทีม ชมรมจักรยานไทยออยล์ เสื้อเบอร์ L
B1-002 นายสมศักดิ์ ชูชาติพงษ์ ทีม อิสระ-จ.สงขลา เสื้อเบอร์ XL
B1-003 นายเพิ่มศักดิ์ อดิเศรษฐกุล ทีม ขาปั่นคนพันธ์ซ่า สุไหงโก-ลก เสื้อเบอร์ L
B1-004 นายชูชาติ กองเขียว ทีม ขาปั่นคนพันธ์ซ่า สุไหงโก-ลก เสื้อเบอร์ M
B1-005 นายณัฐพงษ์ นามสนิท ทีม เขาโบสถ์ ระยอง เสื้อเบอร์ M
B1-006 นายนฤเบศร์ หนูใสเพ็ชร ทีม อิสระ- เชียงใหม่ เสื้อเบอร์ L
B1-007 นายพิชัย เตชะวชิรศิริ ทีม ขาปั่นคนพันธ์ซ่า สุไหงโก-ลก เสื้อเบอร์ L
B1-008 นายศวิน ดุราศวิน ทีม ท่องเที่ยวไทย เสื้อเบอร์ M
B1-009 นายวิโรจน์ ภัทราดูลย์ ทีม อิสระ เสื้อเบอร์ L
B1-010 Pimol Turakinanon ทีม ปั่น เว้ย เฮ้ย เสื้อเบอร์ M
B1-011 นายวีรศักดิ์ กิจชัยเจริญ ทีม เอสโซ่ อุตรดิตถ์ เสื้อเบอร์ XL
B1-012 นายสกลพร ราชเรืองระบิน ทีม อิสระ-จ.นครปฐม เสื้อเบอร์ L
B1-013 จสอ.รังสิต กาหาวงศ์ ทีม เสือสำราญ เสื้อเบอร์ M
B1-014 นายฤทธิเดช สรรพปัญญา ทีม ป่าบง สารภีไบค์ เสื้อเบอร์ L
B1-015 นายสิทธิพันธ์ ใจแก้ว ทีม ป่าบง สารภีไบค์ เสื้อเบอร์ M
B1-016 นายอำนวย นิพนธ์ ทีม ป่าบง สารภีไบค์ เสื้อเบอร์ M
B1-017 นายเชิดชัย ใจวงษ์ ทีม เอสโซ่ อุตรดิตถ์ เสื้อเบอร์ L
B1-018 นายสถิตย์ สอนบุญ ทีม พิษณุโลก เสื้อเบอร์ XL
B1-019 พ.ต.จำเริญ พิรส ทีม พิษณุโลก เสื้อเบอร์ XL
B1-020 นายศิริพงษ์ วงษ์จันทร์หาญ ทีม พิษณุโลก เสื้อเบอร์ M
B1-021 นายสุเทพ ปานแสง ทีม หล่มสัก-หล่มเก่า เสื้อเบอร์ L
B1-022 นายนิทัศน์ แสงขำ ทีม หล่มสัก-หล่มเก่า เสื้อเบอร์ L
B1-023 นายขจรเดช ทองมี ทีม ชมรม จยย.เมืองทอง เสื้อเบอร์ XL
B1-024 นายสัญชัย ผลละออ ทีม ชมรม จยย.เมืองทอง เสื้อเบอร์ L
B1-025 นายจุลเกียรติ เลิศรัตนพล ทีม เบตง เสื้อเบอร์ L
B1-026 นายมงคล หนูเกลี้ยง ทีม วัดสิงห์ เสื้อเบอร์ M
B1-027 นายพัชญ์สกล นิธิวัทน์ชนม์ ทีม สีนิลไบค์ บ้านเพ เสื้อเบอร์ XL
B1-028 นายสุทธิศักดิ์ เขตคีรี ทีม สีนิลไบค์ บ้านเพ เสื้อเบอร์ XL
B1-029 นายนิรันด์ รัตนโสภา ทีม สีนิลไบค์ บ้านเพ เสื้อเบอร์ 3XL
B1-030 นายนพรัตน์ เภรีมาศ ทีม สีนิลไบค์ บ้านเพ เสื้อเบอร์ XL
B1-031 นายชูเกียรติ สัจจโภชน์ ทีม อิสระ-กทม. เสื้อเบอร์ L
B1-032 นายนิคม อินทราวุธ ทีม จักรยานลำปาง เสื้อเบอร์ L
B1-033 จ.ส.อ.วสันต์ หนุนทรัพย์ ทีม กรุงศรีไบค์&มิวสิค เสื้อเบอร์ M
B1-034 นายเอกราช กิจถาวรวงค์ ทีม ปรือไบค์ เสื้อเบอร์ L
B1-035 นายจิระ อดิเรกเกียรติ ทีม ปรือไบค์ เสื้อเบอร์ L
B1-036 นายมงคล มหันต์ชาครพงศ์ ทีม ขาปั่นคนพันธ์ซ่า สุไหงโก-ลก เสื้อเบอร์ L
B1-037 นายสรวิศ พงษ์เก่า ทีม SPRC BIKE CLUB เสื้อเบอร์ XL
B1-038 นายสันติ กวินการ ทีม PTTGC เสื้อเบอร์ L
B1-039 นายทองคำ พรมมินทร์ ทีม อิสระ-ระยอง เสื้อเบอร์ 3XL
B1-040 นายสุเมธ ประไพตระกูล ทีม อิสระ-ระยอง เสื้อเบอร์ M
B1-041 นายเกริกฤทธิ์ แสงเรืองรอง ทีม BKK NOVICE THAILAND เสื้อเบอร์ M
B1-042 นายพิชาติ โอภาสพาณิชยกุล ทีม ชมรมจักรยานเพื่อเพื่อนมนุษย์ เสื้อเบอร์ L
B1-043 นายอนุวัฒน์ บุญช้วน ทีม ชมรมจักรยานเพื่อเพื่อนมนุษย์ เสื้อเบอร์ L
B1-044 ร.ต.ไชยพงศ์ จิรพฤฒิศิริ ทีม ชมรมจักรยานโพธาราม เสื้อเบอร์ L
B1-045 นายภาวัต รักเขตวิทย์ ทีม อิสระ-นครสวรรค์ เสื้อเบอร์ L
B1-046 นายณวัฒน์ ชอบชื่น ทีม แก๊งลูกหมู ชลบุรี เสื้อเบอร์ XL
B1-047 นายวิชา เนตรวิเชียร ทีม แก๊งลูกหมู ชลบุรี เสื้อเบอร์ L
B1-048 นายทวีศักดิ์ อ่อนน่วม ทีม Smile Club เสื้อเบอร์ XL
B1-049 นายเดชา ธรรมสุนทร ทีม Rayong Roadbike Team เสื้อเบอร์ XL
B1-050 นายสุพัฒน์ ทักษิณาพิมุข ทีม Rayong Roadbike Team เสื้อเบอร์ L
B1-051 นายสง่า สุขสวัสดิ์ ทีม Rayong Roadbike Team เสื้อเบอร์ M
B1-052 นายอภิรมย์ สุสะเส็ง ทีม Rayong Roadbike Team เสื้อเบอร์ M
B1-053 นายอภิรักษ์ สุสะเส็ง ทีม Rayong Roadbike Team เสื้อเบอร์ L
B1-054 นายนิพนธ์ สัตยะคำ ทีม Cpac Bike Club เสื้อเบอร์ L
B1-055 นายเทวิน หน่อคำ ทีม Cpac Bike Club เสื้อเบอร์ XL
B1-056 นายเม่งหง โทสินธิติ ทีม อิสระ-เชียงใหม่ เสื้อเบอร์ M
B1-057 นายอุเทน ทาแก้ว ทีม CPF ปะทิว เสื้อเบอร์ S
B1-058 นายนิธิกร นิลพยัคฆ์ ทีม อิสระ เสื้อเบอร์ M
B1-059 ด.ช.ปัญญพัฒน์ อาศัยป่า ทีม อิสระ เสื้อเบอร์ XL
B1-060 นายสมนึก อาศัยป่า ทีม อิสระ เสื้อเบอร์ M
B1-061 นายสง่า เหรียญชัยเจริญ ทีม ลำปาง เสื้อเบอร์ XL
B1-062 นายมานะ เจ๋อตระกูล ทีม ลำปาง เสื้อเบอร์ XL
B1-063 นายบุญยัง ภูคำไบ ทีม ลำปาง เสื้อเบอร์ M
B1-064 นายปิยะพงษ์ พึ่งสุข ทีม ลำปาง เสื้อเบอร์ M
B1-065 นายสุบัน ทองสาโคม ทีม ลำปาง เสื้อเบอร์ M
B1-066 นายบุญทวี เปรมปิยกิจ ทีม นครนายก เสื้อเบอร์ L
B1-067 นายอรรถพล ศรวิสูตร ทีม นครนายก เสื้อเบอร์ L
B1-068 นายอำนาจ จันทรไพศรี ทีม นครนายก เสื้อเบอร์ L
B1-069 นายวิทยา ดวงเจริญศิริ ทีม นครนายก เสื้อเบอร์ XL
B1-070 นายสนอง แพรประเสริฐ ทีม นครนายก เสื้อเบอร์ L
B1-071 นายมงคล ประเสริฐสุคนธ์ ทีม นครนายก เสื้อเบอร์ L
B1-072 พ.อ.อ.เฉลิม หน่ายมี ทีม นครนายก เสื้อเบอร์ XL
B1-073 นายศักดิ์ชัย ศักดิ์ศรี ทีม นครนายก เสื้อเบอร์ M
B1-074 นายทินกร มหาภูมิ ทีม นครนายก เสื้อเบอร์ L
B1-075 นายปัญญา ศีตะปันย์ ทีม นครนายก เสื้อเบอร์ L
B1-076 นายศักดิ์ชัย เจริญกุลศักดิ์ ทีม อิสระ-กทม. เสื้อเบอร์ XL
B1-077 นายมังกร โชติกอาภา ทีม เอสโซ่-แม่จัน เสื้อเบอร์ M
B1-078 นายประพันธ์ ปูนัน ทีม เอสโซ่-แม่จัน เสื้อเบอร์ M
B1-079 นายสุริยะ เหรียญประยูร ทีม เสือดอยสะเก็ด เสื้อเบอร์ L
B1-080 นายสุภาส ราชเดิม ทีม ชมรมจักรยานตรัง เสื้อเบอร์ M
B1-081 นายพัฒนา ตรังคบุรีรัตน์ ทีม ชมรมจักรยานตรัง เสื้อเบอร์ L
B1-082 นายวุฒิภัทร วงค์จันทร์น้อย ทีม DT BIKE เสื้อเบอร์ M
B1-083 นายณัฐพล เลิศอนันต์พิพัฒน์ ทีม ภาควิชารังสีวิทยา มช. เสื้อเบอร์ XL
B1-084 MR.SHEAU TERNG GARY LEOW ทีม ภาควิชารังสีวิทยา มช. เสื้อเบอร์ XL
B1-085 MR.KOK HERG NG ทีม ภาควิชารังสีวิทยา มช. เสื้อเบอร์ L
B1-086 MR.CHONG TAT KEE ทีม ภาควิชารังสีวิทยา มช. เสื้อเบอร์ M
B1-087 MR.CHONG WEI SOONG ทีม ภาควิชารังสีวิทยา มช. เสื้อเบอร์ L
B1-088 MR.YEOW KHIANG LEE ทีม ภาควิชารังสีวิทยา มช. เสื้อเบอร์ L
B1-089 นายมงคล กันหอม ทีม สุดทางดำ แพร่ เสื้อเบอร์ M
B1-090 นายวุฒิชัย แสงวรรณลอย ทีม อิสระ - จ. สงขลา เสื้อเบอร์ L
B1-091 นายสมบัติ ศิริไพบูลย์ ทีม กฟผ.แม่เมาะ เสื้อเบอร์ L
B1-092 นายทรงธรรม กฤษณะปิยะวรรณ ทีม NOVICE BKK เสื้อเบอร์ XXL
B1-093 นายสุภัทร ปัญญาธีระสกุล ทีม จำรูญไดนาโม-หาดใหญ่ เสื้อเบอร์ M
B1-094 นายประทิน พรหมเบศร์ ทีม จำรูญไดนาโม-หาดใหญ่ เสื้อเบอร์ L
B1-095 นายพฤทธิ์ รัตนพฤกษ์ ทีม เสือเทิง เสื้อเบอร์ L
B1-096 นายเจริญ ขัตยาสาร ทีม เสือเทิง เสื้อเบอร์ L
B1-097 นายสัมพันธ์ วงค์เวียนมา ทีม เสือเทิง เสื้อเบอร์ L
B1-098 นายกิตติกร หน่อสุวรรณ ทีม เสือเทิง เสื้อเบอร์ L
B1-099 นายเสริมศักดิ์ พินิจไพบูลย์ ทีม หอเกษตร-จันทบุรี เสื้อเบอร์ L
B1-100 นายกิตติ ภิรมย์วงษ์ ทีม หอเกษตร-จันทบุรี เสื้อเบอร์ L
B1-101 นายสันติ วรวาท ทีม หอเกษตร-จันทบุรี เสื้อเบอร์ M
B1-102 นายวิชา ดีซ้อน ทีม หอเกษตร-จันทบุรี เสื้อเบอร์ M
B1-103 นายวิวัฒน์ สีสด ทีม หอเกษตร-จันทบุรี เสื้อเบอร์ M
B1-104 นายศุภวิทย์ ตติยเกษมสุข ทีม อิสระ-บุรีรัมย์ เสื้อเบอร์ M
B1-105 นายนัฐ ภูวจรูญกุล ทีม R-Lern เสื้อเบอร์ L
B1-106 นายธีระศักดิ์ จตุรภัทรพงศ์ ทีม R-Lern เสื้อเบอร์ L
B1-107 นายนรเศรษฐ์ จยาวรรณ ทีม Moultar Bicycle Club เสื้อเบอร์ M
B1-108 นายวณัติ ศุกร์เสาร์ ทีม DT BIKE เสื้อเบอร์ L
B1-109 นายขจรศักดิ์ หมื่นยอง ทีม DT BIKE เสื้อเบอร์ M
B1-110 นายสุเทพ กลิ่นชั้น ทีม (ระยอง+กรุงเทพ) เสื้อเบอร์ L
B1-111 นายธนพงศ์ วิทูรพีรบัณฑิต ทีม (ระยอง+กรุงเทพ) เสื้อเบอร์ XL
B1-112 นายกายสิทธิ์ กิติโชตน์กุล ทีม (ระยอง+กรุงเทพ) เสื้อเบอร์ XL
B1-113 นายวัชระ สัตบุศย์ ทีม บางปะอิน เสื้อเบอร์ L
B1-114 นายสุทิน วัฒนาชัยยงกุล ทีม IRPC Bike Club เสื้อเบอร์ M
B1-115 นายทรงเกียรติ สร้อยมาลา ทีม IRPC Bike Club เสื้อเบอร์ L
B1-116 นายพงศ์พิงค์ อินต๊ะพิงค์ ทีม อ.สารภี ชม. เสื้อเบอร์ M
B1-117 นายดำรงสิน อุดมลาภ ทีม เสือแม่ฮ่องสอน เสื้อเบอร์ L
B1-118 นายวรศิลป์ จิตตมานนท์กุล ทีม เสือแม่ฮ่องสอน เสื้อเบอร์ M
B1-119 นายเบญจเทพ ปัญจไชยา ทีม เสือแม่ฮ่องสอน เสื้อเบอร์ M
B1-120 นายมานิตย์ แม้นโกศล ทีม ทีม เอสโซ่ ไบค์ แม่จัน เสื้อเบอร์ XL
B1-121 นายบุญคิด อินต๊ะสีลา ทีม ทีม เอสโซ่ ไบค์ แม่จัน เสื้อเบอร์ L
B1-122 นายศรัณย์ ศรลัมพ์ ทีม ทีม เอสโซ่ ไบค์ แม่จัน เสื้อเบอร์ XL
B1-123 MR. NIKOM SRI-INKHAM ทีม ทีม เอสโซ่ ไบค์ แม่จัน เสื้อเบอร์ XL
B1-124 นายปรัชญา สระตันติ์ ทีม อิสระ-เชียงใหม่ เสื้อเบอร์ L
B1-125 นายธีระ แย้มกลิ่น ทีม WD cycling club เสื้อเบอร์ L
B1-126 นายประกาศิต ศุขเกษม ทีม BD cycling club เสื้อเบอร์ XL
B1-127 นายสมชัย บุญมี ทีม BD cycling club เสื้อเบอร์ M
B1-128 นายฑิฆัมพร ผลทับทิม ทีม WD cycling club เสื้อเบอร์ XL
B1-129 นายปรีชา นารี ทีม คน 16 เสื้อเบอร์ M
B1-130 นายนิธิสันต์ เลิศชะเวียง ทีม คน 16 เสื้อเบอร์ M
B1-131 นายสุดจิต ฟ้าสุวรรณ ทีม คน 16 เสื้อเบอร์ M
B1-132 นายเทียนชัย ทองรุจิโรจน์ ทีม คน 16 เสื้อเบอร์ L
B1-133 นายอภินัน ผาเป้า ทีม Bayer Thai เสื้อเบอร์ L
B1-134 นายวิษณุ นิคมเขต ทีม Bayer Thai เสื้อเบอร์ M
B1-135 นายสายันต ละไม ทีม ทับมา เสื้อเบอร์ M
B1-136 นายวิมล วันทอง ทีม Bayer Thai เสื้อเบอร์ L
B1-137 นายพีรพัฒน์ สุริยวรรณ ทีม ไพลินเฟรมแอนไบค์ เสื้อเบอร์ M
B1-138 ------
B1-139 นายธเนส บุญช่วย ทีม ปากน้ำอินเตอร์ทีม เสื้อเบอร์ M
B1-140 นายสกุลศักดิ์ แก้วสิงห์ ทีม ปากน้ำอินเตอร์ทีม เสื้อเบอร์ XL
B1-141 นายอรุณ จิรกรกิตตินันท์ ทีม ปากน้ำอินเตอร์ทีม เสื้อเบอร์ L
B1-142 นายเอกรินทร์ อินคำ ทีม ปากน้ำอินเตอร์ทีม เสื้อเบอร์ M
B1-143 นายธงชัย คำอินต๊ะ ทีม ปากน้ำอินเตอร์ทีม เสื้อเบอร์ L
B1-144 นายเกริกเกียรติ วนาสินชัย ทีม ปากน้ำอินเตอร์ทีม เสื้อเบอร์ L
B1-145 นายเกียรติคุณ ศรีบุญเรือง ทีม ปากน้ำอินเตอร์ทีม เสื้อเบอร์ XL
B1-146 นายมานิตย์ สุธนาพันธ์ ทีม อิสระ เสื้อเบอร์ L
B1-147 นายประศักดิ์ พรมสุรินทร์ ทีม ลำปาง ไบค์ เสื้อเบอร์ M
B1-148 นายฤทธิรงค์ หมู่พรหมมา ทีม คีรี เสื้อเบอร์ L
B1-149 นายชาญศักดิ์ จันทร์รัตน์ ทีม Friend and Family เสื้อเบอร์ XL
B1-150 น.ต.เวียต โบสถ์ทอง ทีม Friend and Family เสื้อเบอร์ XL
B1-151 นายเจน มั่นศักดิ์ ทีม Friend and Family เสื้อเบอร์ XL
B1-152 นายโรมชัย ใจวงศ์ ทีม Friend and Family เสื้อเบอร์ L
B1-153 นายสมศักดิ์ กันธิ ทีม Friend and Family เสื้อเบอร์ L
B1-154 นายอนุชิต อมรชัยประสิทธิ์ ทีม Friend and Family เสื้อเบอร์ XL
B1-155 นายโภคิณ สวัสดิ์กลาง ทีม ค่ายสุรธรรม เสื้อเบอร์ M
B1-156 พต.กฤตภาส แก้วบริบูรณ์ ทีม ค่ายสุรธรรม เสื้อเบอร์ L
B1-157 นายสมพร แสงแก้ว ทีม ยางเนิ้งการช่าง เสื้อเบอร์ L
B1-158 นายรังสิมันต์ คงคาประเสริฐ ทีม BKK NOVICE TEAM เสื้อเบอร์ L
B1-159 นายธงชัย สัมพันธ์อภัย ทีม ประโคนชัย บุรีรัมย์ เสื้อเบอร์ L
B1-160 นายภาณุพันธ์ เอี่ยมศิริ ทีม ประโคนชัย บุรีรัมย์ เสื้อเบอร์ XL
B1-161 นายปิยะ พุ่มพวง ทีม ประโคนชัย บุรีรัมย์ เสื้อเบอร์ L
B1-162 นายเขียว แซ่เทียน ทีม ประโคนชัย บุรีรัมย์ เสื้อเบอร์ XL
B1-163 นายบัณฑิต หงษ์ภักดี ทีม ประโคนชัย บุรีรัมย์ เสื้อเบอร์ 3XL
B1-164 นายบุญพา จันทร์ฉาย ทีม เสือบ้านดอน ขอนแก่น เสื้อเบอร์ L
B1-165 นายทวีโชค จันทร์แทน ทีม เสือบ้านดอน ขอนแก่น เสื้อเบอร์ M
B1-166 นายธงชัย หอมชื่น ทีม เสือบ้านดอน ขอนแก่น เสื้อเบอร์ XL
B1-167 นายยุทธนา อุ่มบางตลาด ทีม อิสระ จาก กรุงเทพ เสื้อเบอร์ M
B1-168 นายพิชิต สังข์สัจจธรรม ทีม Rayong Roadbike Team เสื้อเบอร์ XL
B1-169 นายพงษ์ศักดิ์ นพบุรี ทีม ขุนตาน เสื้อเบอร์ L
B1-170 นายสุระ บูชาชัย ทีม ขุนตาน เสื้อเบอร์ XL
B1-171 นายบุญเลิศ รักเรือง ทีม ขุนตาน เสื้อเบอร์ L
B1-172 นายวุฒิพงษ์ เจียมเลิศประเสริฐ ทีม ขุนตาน เสื้อเบอร์ L
B1-173 นายจักรวาล อยู่ภู ทีม เสือสุขภาพเชียงราย เสื้อเบอร์ L
B1-174 นายวิศิษฎ์ ผัดผาย ทีม เสือสุขภาพเชียงราย เสื้อเบอร์ L
B1-175 นายทวี สืบกันทอง ทีม ไวตามิลค์ เสื้อเบอร์ L
B1-176 นายเอกพันธ์ ช่างศักดิ์ ทีม CAT เสื้อเบอร์ L
B1-177 นายอภิณห์ศักดิ์ มูลจรินทร์ ทีม เสือโดดเดี่ยว เสื้อเบอร์ L
B1-178 นายเรืองศักดิ์ เภกกิ้ม ทีม ชมรมจักรยานขนอม เสื้อเบอร์ L
B1-179 นายอำนาจ เอี่ยมไพศาล ทีม ชมรมจักรยานขนอม เสื้อเบอร์ M
B1-180 นายทนงศักดิ์ สุภาวินิจ ทีม ชมรมจักรยานขนอม เสื้อเบอร์ L
B1-181 นายธิติวัฒน์ พานิชลือชาชัย ทีม phichit เสื้อเบอร์ L
B1-182 นายอำไพ พลอยประไพ ทีม เพิ่อนสัตหีบ ฯ เสื้อเบอร์ L
B1-183 ร.อ. วิสันต์ ศรีประศาสตร์ ทีม เพิ่อนสัตหีบ ฯ เสื้อเบอร์ L
B1-184 นายนิเวช พาณิชวัฒนา ทีม เพิ่อนสัตหีบ ฯ เสื้อเบอร์ L
B1-185 นายอภินันท์ เจริญศรี ทีม มวกเหล็ก เสื้อเบอร์ M
B1-186 นายกิตติศักดิ์ ทองสุข ทีม มวกเหล็ก เสื้อเบอร์ L
B1-187 นายคเณศ ชื่นดวง ทีม เสื้อเบอร์ L
B1-188 นายธวัชชัย บุญมี ทีม Smile Club เสื้อเบอร์ XXL
B1-189 นายอังกูร ชัยพงษ์รัตนา ทีม RIT BICYCLE TOURINg เสื้อเบอร์ L
B1-190 นายพิทักษ์ หมอนเมือง ทีม para bikez เสื้อเบอร์ L
B1-191 นายศราวุธ รัตนทับทิม ทีม para bikez เสื้อเบอร์ XL
B1-192 นายดาวุต เบ็ญอาซัน ทีม กฟผ.แม่เมาะ เสื้อเบอร์ XXL
B1-193 นายสุพรรณ ใจสุข ทีม กฟผ.แม่เมาะ เสื้อเบอร์ XL
B1-194 นายมะโน แดงอินทร์ ทีม กฟผ.แม่เมาะ เสื้อเบอร์ M
B1-195 นายสุขุม จันทาวุฒิกุล ทีม กฟผ.แม่เมาะ เสื้อเบอร์ M
B1-196 นายจักรพงศ์ คลังชำนาญ ทีม กฟผ.แม่เมาะ เสื้อเบอร์ M
B1-197 นายกฤษดินทร์ ว่องไววุฒิ ทีม Smile เสื้อเบอร์ M
B1-198 นายเก็บกิจ สอนศรี ทีม อุบลรักษ์ เสื้อเบอร์ M
B1-199 นายสุรชาติ วงศ์สราญรัตน์ ทีม DHT เสื้อเบอร์ XL
B1-200 นายเกรียงศักดิ์ กิจถา ทีม เสื้อเบอร์ XL
B1-201 นายสราวุธ อุปเสน ทีม MRTA เสื้อเบอร์ L
B1-202 นายสบพจน์ ขวัญสังข์ ทีม MRTA เสื้อเบอร์ XL
B1-203 นายกิตติพงษ์ อุบลเวช ทีม เสื้อเบอร์ M
B1-204 ร.อ.สรเชษฐ ดีเอื้อ ทีม กรมทหารราบที่ 8 เสื้อเบอร์ XL
B1-205 ร.อ.นิกร เชาวลิต ทีม PAWAI BIKE CLUB เสื้อเบอร์ L
B1-206 นายธรรมนันท์ บุญธรรม ทีม เสื้อเบอร์ M
B1-207 นายประดิษฐ จิ้วบุญชู ทีม ปัตตานี เสื้อเบอร์ L
B1-208 นายอานันท์ พัตราภรณ์ ทีม แม่ขรีไบค์ เสื้อเบอร์ L
B1-209 นายเอิบบุญ บุญเกลี้ยง ทีม บางแก้วเฮฮา เสื้อเบอร์ L
B1-210 นายวิโรจน์ วงศ์ใหญ่ ทีม กุมารทอง เสื้อเบอร์ L
B1-211 นายพิทยุตม์ พัฒนภิรมย์ ทีม Kee Mount Bike เสื้อเบอร์ S
B1-212 สิบเอก ธนพล สินสวัสดิ์ ทีม ลุ่มน้ำฝางฯ เสื้อเบอร์ L
B1-213 นายสมศักดิ์ มูลคำ ทีม ลุ่มน้ำฝางฯ เสื้อเบอร์ L
B1-214 นายวิศาล ตะวันรุ่งโรจน์ ทีม เบตง เสื้อเบอร์ M
B1-215 นายคงกฤษณ์ กาญจนพฤกษ์ ทีม KNS เสื้อเบอร์ XL
B1-216 Mr. Adam Korab ทีม อิสระ เสื้อเบอร์ L
B1-217 นายธน ไชยเสน ทีม VC สวนผัก เสื้อเบอร์ M
B1-218 นายอรรถพร โรจน์เอกจิตต์ ทีม HENG BIKE เสื้อเบอร์ M
B1-219 นายไพศาล สุขศิริ ทีม HENG BIKE เสื้อเบอร์ L
B1-220 นายไพโรจน์ ศุภรัตนาวงค์ ทีม HENG BIKE เสื้อเบอร์ XL
B1-221 นายศิระ ศรีศุภรัตน์ ทีม HENG BIKE เสื้อเบอร์ XXL
B1-222 นายทวี แสงสุรีย์ฉาย ทีม HENG BIKE เสื้อเบอร์ M
B1-223 นายกฤษณะ นาพูนผล ทีม HENG BIKE เสื้อเบอร์ S
B1-224 นายอนุทิน ถนอมทรัพย์ ทีม HENG BIKE เสื้อเบอร์ M
B1-225 นายนพวงศ์ จุลฒโกศลธ์ ทีม -- เสื้อเบอร์ M
B1-226 นายหวน กลิ่นสุนทร ทีม ทีไอที ตราด เสื้อเบอร์ L
B1-227 นายเสกสรรค์ ยะสาคร ทีม เสือดอยหล่อ เสื้อเบอร์ M
B1-228 นายศุภกร สุนันทกรญ์ ทีม จักรยานเมืองปาย เสื้อเบอร์ L
B1-229 นายปิยะพงษ์ บุญอินทร์ ทีม จักรยานเมืองปาย เสื้อเบอร์ 7
B1-230 นายสุนทร รุ่งโรจน์ ทีม จักรยานเมืองปาย เสื้อเบอร์ L
B1-231 นายพงค์เดช อินทนนท์ ทีม จักรยานเมืองปาย เสื้อเบอร์ L
B1-232 นายสมเกียรติ ทิพทารา ทีม เสือดอยหล่อ เสื้อเบอร์ L
B1-233 นายชโนทัย รุ่งปภาวรินท์ ทีม เสือดอยหล่อ เสื้อเบอร์ XL
B1-234 นายธนาดล สมมิตร์ ทีม เสือดอยหล่อ เสื้อเบอร์ XL
B1-235 ด.ช.พีรวัส กิติสาย ทีม จักรยานปาย เสื้อเบอร์ L
B1-236 นายสมชาญ ภักดีโต ทีม ชากังราว เสื้อเบอร์ M
B1-237 นายพักตร์นิรันดร์ สืงห์ขร ทีม ศูนย์อุตุนิยมไทยฯ เสื้อเบอร์ XL
B1-238 นายอนุพงษ์ ต่อนใจ ทีม เสื้อเบอร์ L
B1-239 นายพีรดนย์ ดำรงค์ผาติพงศ์ ทีม เอสโซ่ แม่จัน เสื้อเบอร์ M
B1-240 นายราเชนทร์ อินติ๊บ ทีม NOOK NAAN เสื้อเบอร์ S
B1-241 นายวราวุธ จันทร ทีม NOOK NAAN เสื้อเบอร์ L
B1-242 นายพูลศักดิ์ มหาศักดิกุล ทีม NOOK NAAN เสื้อเบอร์ L
B1-243 นายพิเชษฐ์ ทับยาง ทีม NOOK NAAN เสื้อเบอร์ M
B1-244 นายอวยชัย บุญเกลี้ยง ทีม NOOK NAAN เสื้อเบอร์ L
B1-245 นายธนพัฒน์ หิรัณย์เขตโสภณ ทีม เสือเลียบคลอง(SKL) เสื้อเบอร์ L
B1-246 นายโสภณ ชัยวุฒิ ทีม เสือเลียบคลอง(SKL) เสื้อเบอร์ M
B1-247 นายมานะ บุตรคีลีมาลย์ ทีม เสือเลียบคลอง(SKL) เสื้อเบอร์ M
B1-248 ร.ท.ชาตรี แก้วไสย ทีม เสือเลียบคลอง(SKL) เสื้อเบอร์ L
B1-249 นายนันทวัฒน์ มนตร์บุญพิทักษ์ ทีม เสือเลียบคลอง(SKL) เสื้อเบอร์ L
B1-250 นายอนันต์ชัย เฟื่องนคร ทีม เสือเลียบคลอง(SKL) เสื้อเบอร์ M
B1-251 นายศตายุ ใยดี ทีม เสือเลียบคลอง(SKL) เสื้อเบอร์ M
B1-252 นายจันทรบูรณ์ เกรียงชัยไพรพนา ทีม ดอยคำ เชียงใหม่ เสื้อเบอร์ M
B1-253 นายนพดล คำป้อ ทีม ดอยคำ เชียงใหม่ เสื้อเบอร์ L
B1-254 นายณัฐพงษ์ ทองเล็ก ทีม ดอยคำ เชียงใหม่ เสื้อเบอร์ L
B1-255 นายรักชัย ศรีนวน ทีม ดอยคำ เชียงใหม่ เสื้อเบอร์ M
B1-256 นายสุนิมิต งานดี ทีม ดอยคำ เชียงใหม่ เสื้อเบอร์ M
B1-257 นายวินิจ สว่างงาม ทีม ดอยคำ เชียงใหม่ เสื้อเบอร์ L
B1-258 นายวรเศรษฐ์ กรณ์ชัยนันต์ ทีม ดอยคำ เชียงใหม่ เสื้อเบอร์ L
B1-259 นายเศรษฐศักดิ์ ชื่นวงศ์ ทีม ดอยคำ เชียงใหม่ เสื้อเบอร์ L
B1-260 นายเรืองศิลป์ อินต๊ะสืบ ทีม ลำปาง เสื้อเบอร์ L
B1-261 นายวิทยา วงค์อ๊อด ทีม ลำปาง เสื้อเบอร์ M
B1-262 นายศรีทน ฝั้นชมภู ทีม ลำปาง เสื้อเบอร์ M
B1-263 นายยก จักรใจวงค์ ทีม ลำปาง เสื้อเบอร์ L
B1-264 นายสังวาลย์ สุรินทร์อัศวะ ทีม ลำปาง เสื้อเบอร์ M
B1-265 นายชนสิทธิ์ พฤฒิพิทักษ์ ทีม HENG BIKE เสื้อเบอร์ L
B1-266 Pisut Poonvongsophon ทีม จ.ระยอง เสื้อเบอร์ XL
B1-267 นายวสันต์ บุญหาร ทีม จ.ระยอง เสื้อเบอร์ L
B1-268 นายนิพนธ์ ศิริโพธิโสรัตน์ ทีม จ.ระยอง เสื้อเบอร์ M
B1-269 นายโชคธนานนท์ สุวรรณวงศ์ ทีม จ.ระยอง Glow เสื้อเบอร์ L
B1-270 นายอนุวัตร แดงโชติ ทีม ห่อหมก เสื้อเบอร์ L
B1-271 นายชญตว์ ร่มโพธิ์ ทีม ห่อหมก เสื้อเบอร์ L
B1-272 นายวิชญ บูรณพันธ์ ทีม ห่อหมก เสื้อเบอร์ XXL
B1-273 นายสมพร ทองใคร้ ทีม บึงกาฬ 77 เสื้อเบอร์ L
B1-274 นายอรรถยุทธ รังสิไพบูลย์ ทีม อิสระ กทม. เสื้อเบอร์ XL
B1-275 จ.ส.อ.จรัล คำแปง ทีม ค่ายวชิรปราการ ตาก เสื้อเบอร์ XL
B1-276 นายพงษธร จงสิริวัฒน์ ทีม ลำพูน เสื้อเบอร์ XL
B1-277 นายพิรุณ อมรพรชัยกุล ทีม ถาปัดถนัดปั่น เสื้อเบอร์ M
B1-278 นายเสรี สันป่าแก้ว ทีม -------- เสื้อเบอร์ M
B1-279 นายโสภณ อำพันมณี ทีม เพื่อเพื่อนมนุษย์ราชบุรี เสื้อเบอร์ M
B1-280 นายสัมฤทธิ์ ข้าวสูงเนิน ทีม จ.ระยอง เสื้อเบอร์ XL
B1-281 นายบรรทม กระสังข์ ทีม จ.ระยอง เสื้อเบอร์ XL
B1-282 นายสมพล เมฆกิจ ทีม รถเอ็มเจไบค์ แพร่ เสื้อเบอร์ M
B1-283 นายราเชนทร์ กสินเกษตรวิทย์ ทีม สภาดิน เสื้อเบอร์ M
B1-284 นายสุนิตย์ พุ่มนิว ทีม สภาดิน เสื้อเบอร์ L
B1-285 นายทวีศักดิ์ บุญแก้ว ทีม EASY RIDER เสื้อเบอร์ M
B1-286 นายบุญช่วย กาบใจ ทีม EASY RIDER เสื้อเบอร์ M
B1-287 นายจุมพล ปริตโตทก ทีม จ.เชียงราย เสื้อเบอร์ L
B1-288 นายพงศักดิ์ บุญสุทธิ์ ทีม จ. ลำพูน เสื้อเบอร์ M
B1-289 นายชาคริต เกตุชาติ ทีม แมวหมอบ เสื้อเบอร์ XL
B1-290 นายประวีร์ จันทร์ส่งเสริม ทีม โอ๊ยจาน เสื้อเบอร์ XL
B1-291 นายอินทนนท์ นิลวรรณ ทีม โอ๊ยจาน เสื้อเบอร์ S
B1-292 MR. Krit Tamai ทีม จ.ระยอง เสื้อเบอร์ M
B1-293 ด.ต.อวยชัย มิ่งภูษา ทีม ขาแข้ง อุทัยธานี เสื้อเบอร์ M
B1-294 นายอธิวัฒน์ ไล้สุวรรณชาติ ทีม ขาแข้ง อุทัยธานี เสื้อเบอร์ L
B1-295 นายทองมา เกิดยิ้ม ทีม ขาแข้ง อุทัยธานี เสื้อเบอร์ M
B1-296 นายศักดิ์ชัย เดชกุญชร ทีม ขาแข้ง อุทัยธานี เสื้อเบอร์ M
B1-297 นายสุพจน์ ป้อมคำ ทีม ขาแข้ง อุทัยธานี เสื้อเบอร์ M
B1-298 นายเอกพันธุ์ โตโชคไพศาล ทีม ขาแข้ง อุทัยธานี เสื้อเบอร์ 3XL
B1-299 พ.ต.ท.พิชัย มาพิจารณ์ ทีม ขาแข้ง อุทัยธานี เสื้อเบอร์ L
B1-300 นายพดุงศักดิ์ อุลิตสถิตย์ ทีม BIKE JOY เสื้อเบอร์ M
B1-301 นายเสฏฐวุฒิ บุญปลื้ม ทีม เสือภูเขาบ้านหนองกลับ ระยอง เสื้อเบอร์ M
B1-302 นายเลิศวริทธิ์ จันทร์ทอง ทีม เสือภูเขาบ้านหนองกลับ ระยอง เสื้อเบอร์ XXL
B1-303 นายพนมพันธุ์ โรสพล ทีม เสือภูเขาบ้านหนองกลับ ระยอง เสื้อเบอร์ M
B1-304 นายพีรวุฒิ บุญญพันธุ์ ทีม กทม. เสื้อเบอร์ L
B1-305 นายเธียรทรรศน์ เสตถาภิรมย์ ทีม สมาร์ทไบค์ เสื้อเบอร์ L
B1-306 นายพิชาญ ถาวร ทีม TOT เสื้อเบอร์ M
B1-307 นายไชยเจริญ อติแพทย์ ทีม PTT Group Bike Club เสื้อเบอร์ L
B1-308 นายลพ แก้วเข้ม ทีม PTT Group Bike Club เสื้อเบอร์ L
B1-309 นายบุตร แก้วเข้ม ทีม PTT Group Bike Club เสื้อเบอร์ L
B1-310 นายพงษ์พิทักษ์ กุลทรา ทีม PTT Group Bike Club เสื้อเบอร์ L
B1-311 Mr. Andre Van Koutrik ทีม - เสื้อเบอร์ L
B1-312 นายปรีชา โชคบำรุง ทีม PTT Group Bike Club เสื้อเบอร์ XL
B1-313 นายสัญชัย บุตรแสง ทีม PTT Group Bike Club เสื้อเบอร์ L
B1-314 นายวิจิตร อุ่นพันธุ์ ทีม PTT Group Bike Club เสื้อเบอร์ 3XL
B1-315 นายชาลี ผาลยาม ทีม PTT Group Bike Club เสื้อเบอร์ XXL
B1-316 นายชัยยุทธ สุอุทัย ทีม PTT Group Bike Club เสื้อเบอร์ L
B1-317 นายพัชโรภาส เหลืองวิไล ทีม PTT Group Bike Club เสื้อเบอร์ M
B1-318 นายนิพัฒน์ อ่อนแก้ว ทีม PTT Group Bike Club เสื้อเบอร์ M
B1-319 นายสุรศักดิ์ แสงทรัพย์ ทีม PTT Group Bike Club เสื้อเบอร์ M
B1-320 นายจิรวัฒน์ ประนันท์ ทีม PTT Group Bike Club เสื้อเบอร์ M
B1-321 นายธีระ ผุดผ่อง ทีม PTT Group Bike Club เสื้อเบอร์ XXL
B1-322 นายอำนาจ ไตรรัตนคุณ ทีม PTT Group Bike Club เสื้อเบอร์ XL
B1-323 นายวัชระ รัตนโชติ ทีม PTT Group Bike Club เสื้อเบอร์ L
B1-324 นายวงศกร ศรีรัตนะ ทีม PTT Group Bike Club เสื้อเบอร์ XL
B1-325 นายชาติมงคล วงค์มา ทีม TOP GEAR เสื้อเบอร์ XL
B1-326 นายประเสริฐ วรินทร์ ทีม จ.แพร่ เสื้อเบอร์ XL
B1-327 นายอดินันท์ สุวรรณรัตน์ ทีม จ.แพร่ เสื้อเบอร์ XXL
B1-328 นายทรงกุล ศิริวรกุล ทีม ชมรมจักรยาน จ.แพร่ เสื้อเบอร์ M
B1-329 นายชาญชัย ตุ่นแก้ว ทีม ดรีมทีม สันทราย เสื้อเบอร์ M
B1-330 นายกฤษณ์ เชื้อสุวรรณ ทีม อกาลิโกทีม เสื้อเบอร์ M
B1-331 นายมิลินทร์ นิตยสุทธิ ทีม KORATBIKEปักธงชัยสัมพันธ์ เสื้อเบอร์ XL
B1-332 นายปาริวัฒน์ ตั๋นเหล็ก ทีม Streel Fighter เสื้อเบอร์ M
B1-333 นายสิริศักดิ์ ทองเสริมสุข ทีม พระนครศรีอยุธยา เสื้อเบอร์ M
B1-334 นายประภาส พัววงศ์ฤทธิชัย ทีม ชมรมจักรยานไทยออยล์ เสื้อเบอร์ M
B1-335 นายวุฒิชัย สายเย็น ทีม ชมรมจักรยานไทยออยล์ เสื้อเบอร์ M
B1-336 นายภูมิพงศ์ ฐานวิสัย ทีม ชมรมจักรยานไทยออยล์ เสื้อเบอร์ L
B1-337 นายพิพัฒน์ ชลูดทอง ทีม ชมรมจักรยานไทยออยล์ เสื้อเบอร์ M
B1-338 นายฐิตะพันธุ์ หล่อเลิศสุนทร ทีม Lampang Bike เสื้อเบอร์ XL
B1-339 นายชาญศิลป์ ศรีวิเศษ ทีม น่องเล็กทีม เสื้อเบอร์ M
B1-340 นายทรงวุฒิ เรืองปิ่น ทีม น่องเล็กทีม เสื้อเบอร์ M
B1-341 นายกำธร สมปาน ทีม อี ซี่ ไรเดอร์ ทีม เสื้อเบอร์ M
B1-342 นายสุวิทย์ รัตนพรหม ทีม อี ซี่ ไรเดอร์ ทีม เสื้อเบอร์ M
B1-343 นายกิตติพัทธ์ สุนทรวรเชษฐ์ ทีม Streel Fighter เสื้อเบอร์ XL
B1-344 นายณรงค์ เลาหวิรภาพ ทีม จ เชียงใหม่ เสื้อเบอร์ M
B1-345 พ.อ.ต.ภานุพงศ์ พิสมัย ทีม คุ้มเสือ เชียงใหม่ เสื้อเบอร์ M
B1-346 นายภาณุพงศ์ พื้นผาสุข ทีม คุ้มเสือ เชียงใหม่ เสื้อเบอร์ L
B1-347 นายนราทร ฉิมพาลี ทีม คุ้มเสือ เชียงใหม่ เสื้อเบอร์ M
B1-348 ว่าที่ ร.ท.ยศวรา จันทิม ทีม Dow chemical-วิริยะ ระยอง เสื้อเบอร์ L
B1-349 นายเฉลิมวุฒิ เชื้อนุ่น ทีม Dow chemical-วิริยะ ระยอง เสื้อเบอร์ L
B1-350 นายอุศเรน ดุมคำ ทีม วิริยะ ประกันภัย เสื้อเบอร์ L
B1-351 นายนพดล ข้องเกี่ยวพันธุ์ ทีม วิริยะ ประกันภัย เสื้อเบอร์ XL
B1-352 นายกล้าณรงค์ นิพนธ์รัมย์ ทีม วิริยะ ประกันภัย เสื้อเบอร์ XL
B1-353 Mr. Marcel Ewals ทีม Bang kok เสื้อเบอร์ XL
B1-354 นายผดุงศักดิ์ เหล็กเพชร ทีม อิสระ จ.ระยอง เสื้อเบอร์ L
B1-355 นายยรรยง รัตนประทีปทอง ทีม อิสระ จ.ปทุมธานี เสื้อเบอร์ L
B1-356 นายนันทวัจน์ ศรีพลาวงษ์ ทีม MCC โกสุมบ้านรถถีบ เสื้อเบอร์ XL
B1-357 นายนิติวัฒน์ รุ่งโรจน์นิมิตชัย ทีม MCC โกสุมบ้านรถถีบ เสื้อเบอร์ L
B1-358 นายธานินทร์ ฤตวิรุฬห์ ทีม Rit Bicycle Touring Club เสื้อเบอร์ L
B1-359 นายอาทิตย์ ทำสวน ทีม เสือศาลา เสื้อเบอร์ L
B1-360 นายสมพงษ์ วุฒิเฟย ทีม เสือศาลา เสื้อเบอร์ M
B1-361 นายชูชาติ ภิรมย์พลัด ทีม PR Bike Club เสื้อเบอร์ L
B1-362 นายนพพร ปานพิมพ์ ทีม PR Bike Club เสื้อเบอร์ L
B1-363 นายกิตติศักดิ์ ทัพน้อย ทีม โรดรันเนอร์ ลำปาง เสื้อเบอร์ M
B1-364 นายวิวัฒน์ ปาพรม ทีม สกลนคร เสื้อเบอร์ L
B1-365 นายนันทพล ดวงแข ทีม อ.ปาย แม่ฮ่องสอน เสื้อเบอร์ L
B1-366 นายธำรงค์เกียรติ สวัสรังศรี ทีม จ. กำแพงเพชร เสื้อเบอร์ S
B1-367 นายสมบัติ บุญอินทร์ ทีม ทีมกุมารทอง สารภี(KMT) เสื้อเบอร์ L
B1-368 นายสุวรรณ คงถาวร ทีม ทีมกุมารทอง สารภี(KMT) เสื้อเบอร์ L
B1-369 นายสิบปวิชณ์ จันทร์ภุชงค์ ทีม ทีมกุมารทอง สารภี(KMT) เสื้อเบอร์ L
B1-370 นายกิตติชัย ชูกิจโกศล ทีม I am Hmee Live & Fun เสื้อเบอร์ M
B1-371 นายไชยวัฒน์ ท่าข้าม ทีม ลุ่มน้ำฝาง เสื้อเบอร์ L
B1-372 นายเทียน งูเขียว ทีม ลุ่มน้ำฝาง เสื้อเบอร์ L
B1-373 นายจำนงค์ ไชยะหมื่น ทีม ลุ่มน้ำฝาง เสื้อเบอร์ L
B1-374 นายณัฐพนฌ์ รัตนฟูวงศ์ ทีม ปั่น น่อง ปูด เน้อ เสื้อเบอร์ L
B1-375 นายวิวัฒน์ อ่อนละมูล ทีม ปั่น น่อง ปูด เน้อ เสื้อเบอร์ XL
B1-376 นายพายุร์ ลำจวน ทีม ปั่น น่อง ปูด เน้อ เสื้อเบอร์ XL
B1-377 นายเลิศศักดิ์ โกไศยกานนท์ ทีม ปั่น น่อง ปูด เน้อ เสื้อเบอร์ XL
B1-378 MR. TANAKI ASANO ทีม Move Bike เสื้อเบอร์ L
B1-379 นายปัณณภณ ธรรมชาติสวัสดิ์ ทีม อิสระ แม่ฮ่องสอน เสื้อเบอร์ M
B1-380 นายอนุชาติื ซางสุภาพ ทีม เสือลำพูน เสื้อเบอร์ L
B1-381 นายนิคม ประเสริฐ ทีม MESSIER เสื้อเบอร์ M
B1-382 นายธรรมนูญ เมืองมา ทีม เสือสันกำแพง เสื้อเบอร์ XL
B1-383 นายวารินทร์ ยอดคำลือ ทีม เสือสันกำแพง เสื้อเบอร์ L
B1-384 นายวิโรจน์ รินสินจ้อย ทีม เสือสันกำแพง เสื้อเบอร์ L
B1-385 นายสมศักดิ์ มหาวรรณ ทีม เสือสันกำแพง เสื้อเบอร์ M
B1-386 นายสมเจตน์ เจตนสุนทรเวทิน ทีม เสือสันกำแพง เสื้อเบอร์ XL
B1-387 นายมานพ หน่อแก้ว ทีม เสือสันกำแพง เสื้อเบอร์ M
B1-388 นายรัฐศักดิ์ สกุลทักษิณ ทีม เสือสันกำแพง เสื้อเบอร์ L
B1-389 นายศานิต ถิรยุทธนา ทีม เสือสันกำแพง เสื้อเบอร์ M
B1-390 ร.ต.กันธัง พิดานปัน ทีม เสือสันกำแพง เสื้อเบอร์ XL
B1-391 นายศรนิมิตร อาษากิจ ทีม เสือสันกำแพง เสื้อเบอร์ L
B1-392 นายชัยฤทธิ์ ณ ลำพูน ทีม เสือสันกำแพง เสื้อเบอร์ M
B1-393 นายพัฒ กันธวัฒนะ ทีม เสือสันกำแพง เสื้อเบอร์ L
B1-394 นายสุชาติ จอมศักดิ์ ทีม เสือสันกำแพง เสื้อเบอร์ M
B1-395 นายเรวัต อินดาพรหม ทีม เสือสันกำแพง เสื้อเบอร์ XL
B1-396 นายสมจิต เทพปัญญา ทีม เสือสันกำแพง เสื้อเบอร์ M
B1-397 นายฉัตรไชย วชิราภร ทีม เสือสันกำแพง เสื้อเบอร์ M
B1-398 นายวินิจ ทากำ ทีม เสือสันกำแพง เสื้อเบอร์ 2XL
B1-399 นายอนุชิต บุญศิริ ทีม เสือสันกำแพง เสื้อเบอร์ M
B1-400 นายณัฐพล วิวรรณ ทีม เสือสันกำแพง เสื้อเบอร์ L
B1-401 นายชลสิทธิ์ พฤฒิพิทักษ์ ทีม HENG BIKE เสื้อเบอร์ L
B1-402 พ.อ.รนกร สุดด้วงแก้ว ทีม แม่ริม-ชม. เสื้อเบอร์ L
B1-403 นายภานุวัฒน์ ยาวุฒิ ทีม สันป่าตอง เสื้อเบอร์ L
B1-404 นายสันต์ศิริ เรือนทวี ทีม สันป่าตอง เสื้อเบอร์ L
B1-405 นายผล เจริญวรรณ์ ทีม สันป่าตอง SCC เสื้อเบอร์ L
B1-406 นายวิสุทธิ สิทธิวงค์ ทีม สันป่าตอง SCC เสื้อเบอร์ M
B1-407 นายการัน จันทร์แก้ว ทีม สันป่าตอง SCC เสื้อเบอร์ M
B1-408 นายณรงค์ศักดิ์ สมผัด ทีม สันป่าตอง SCC เสื้อเบอร์ L
B1-409 นายบุญสม ขจายเกียรติกำจร ทีม รวมพลไบค์ นาทวี สงขลา เสื้อเบอร์ M
B1-410 นายเสกสันต์ ภานุวัฒนากูล ทีม รวมพลไบค์ นาทวี สงขลา เสื้อเบอร์ M
B1-411 นายประยุทธิ์ จันทรัตน์ ทีม ชมรมจักรยาน อ.นาทวี สงขลา เสื้อเบอร์ M
B1-412 นายฉลองชัย พรหมสุวรรณ ทีม ชมรมจักรยาน อ.นาทวี สงขลา เสื้อเบอร์ XL
B1-413 นายทรงวุฒิ เชียรหอม ทีม ชมรมจักรยาน อ.นาทวี สงขลา เสื้อเบอร์ M
B1-414 นายเชาวริน เกษมสิทธิโชค ทีม จัมโบ้-หาดใหญ่ เสื้อเบอร์ M
B1-415 พ.อ. วีรากร ประกอบ ทีม นครนายก เสื้อเบอร์ XL
B1-416 นายจาตุรงค์ สิงห์เล็ก ทีม จ.นนทบุรี เสื้อเบอร์ L
B1-417 นายสาธิต พันธุ์ชอุ่ม ทีม จ.นนทบุรี เสื้อเบอร์ XL
B1-418นายอนุชา วิปุลากร ทีม - เสื้อเบอร์ L
B1-419 นายรุ่งโรจน์ จันทรังษี ทีม การบินไทย เสื้อเบอร์ L
B1-420 นายสุทัศน์ มนัสเสวี ทีม สันป่าตอง เสื้อเบอร์ XL
B1-421 นายภาณุพงศ์ กันธิมา ทีม เสือสันป่าตอง SCC เสื้อเบอร์ L
B1-422 นายอุทัย ทองจ่าม ทีม เสือสันป่าตอง SCC เสื้อเบอร์ M
B1-423 นายประดิษฐ ศรีอุทัย ทีม เพื่อนลานนา เสื้อเบอร์ L
B1-424 นายจรัญ รัตนศรี ทีม เสือสันป่าตอง SCC เสื้อเบอร์ M
B1-425 นายสรพงษ์ วงค์อินทร์ ทีม เสือสันป่าตอง SCC เสื้อเบอร์ M
B1-426 นายสวัสดิ์ ยาวีระ ทีม เสือสันป่าตอง SCC เสื้อเบอร์ L
B1-427 นายไพฑูรย์ ปัญญาแก้ว ทีม เสือสันป่าตอง SCC เสื้อเบอร์ L
B1-428 นายเจริญ อุ่นใจ ทีม เสือสันป่าตอง SCC เสื้อเบอร์ L
B1-429 Mr. Thanon Thanakitnan ทีม EASY RIDER เสื้อเบอร์ M
B1-430 นายเสริมศาสตร์ อกผาย ทีม จ.เชียงใหม่ เสื้อเบอร์ XL
B1-431 นายก่อพงศ์ ภวังคนันท์ ทีม คนล่าฝัน เสื้อเบอร์ L
B1-432 นายปราชญ์ กองทรัพย์โต ทีม ปราชญ์เปรียวทีม เสื้อเบอร์ M
B1-433 นายนิคม ชัยธีระพันธุ์กุล ทีม ปราชญ์เปรียวทีม เสื้อเบอร์ L
B1-434 นายจีระศักดิ์ ปรีชาพิสิฐ ทีม ปราชญ์เปรียวทีม เสื้อเบอร์ XL
B1-435 นายสาธิต เอี่ยมพิกุล ทีม อัสสัมชัญ เสื้อเบอร์ XL
B1-436 นายอนันต์ ปานพืช ทีม Smile Club เสื้อเบอร์ M
B1-437 นายปิยะ คงสมบุตร ทีม พระนครศรีอยุธยา เสื้อเบอร์ XXL
B1-438 นายภิญโญ ฉัตรแสงโชติไกร ทีม จ-อยุธยา เสื้อเบอร์ L
B1-439 นายไตรภพ อรรถสิษฐ ทีม Smart Bike เสื้อเบอร์ XXL
B1-440 นายสราวุธ แก้วสนิท ทีม บ้านพรุ เสื้อเบอร์ L
B1-441 นายธีรวัฒน์ แก้วแสง ทีม สิงห์บุรีทีม เสื้อเบอร์ M
B1-442 นายพีรพล ศรีสนิท ทีม ASSUMPTION เสื้อเบอร์ M
B1-443 นายกิตติพงษ์ แสงพูล ทีม ชมรมจักรยานชากังราว เสื้อเบอร์ M
B1-444 นายชูศักดิ์ อินต๊ะอินทร์ ทีม SRT BIKE เสื้อเบอร์ L
B1-445 ร.ท.เชิงชาย อินทรโยธิน ทีม ไวตามิลค์บ้านบางกอก เสื้อเบอร์ S
B1-446 นายวิรัตน์ ตั้งประเสริฐ ทีม ทหารอากาศพะเยา เสื้อเบอร์ L
B1-447 นายเทพนฤมิตร ติ๊บหน่อ ทีม ลำปางโรดรันเนอร์ เสื้อเบอร์ M
B1-448 นายบุญทวี เกตุสุจา ทีม คุ้มเสือ เชียงใหม่ เสื้อเบอร์ M
B1-449 นายเจริญ ปัญญาพรม ทีม คุ้มเสือ เชียงใหม่ เสื้อเบอร์ M
B1-450 นายนิตย์ นามวงศ์ ทีม คุ้มเสือ เชียงใหม่ เสื้อเบอร์ M
B1-451 นายพาธิศ ธนอัทธากิจ ทีม ดอยสุเทพ Arm Bike เสื้อเบอร์ XL
B1-452 นายสมบูรณ์ ขันเมือง ทีม นครพิงค์ไบค์คลับ เสื้อเบอร์ L
B1-453 นายไพบูลย์ ไชยสุทธินันท์ ทีม Bike Crazy Club เสื้อเบอร์ XL
B1-454 นายปัญญา ศรีสุพรรณ ทีม Bike Crazy Club เสื้อเบอร์ XL
B1-455 นายอมร วรรณารักษ์ ทีม - เสื้อเบอร์ M
B1-456 นายวิชญ์ พิมพ์กาญจนพงศ์ ทีม กทม. เสื้อเบอร์ M
B1-457 นายฐิติวัฒน์ อธิคุณวงษ์ ทีม อิสระ จ.หนองคาย เสื้อเบอร์ XL
B1-458 นายวินิจ สีมาขจร ทีม - เสื้อเบอร์ L
B1-459 นายนิคม วราธิติวัฒน์ ทีม เสือสันกำแพง เสื้อเบอร์ L
B1-460 นายอำนวย อินทะแสน ทีม เสือสันกำแพง เสื้อเบอร์ L
B1-461 นายสุทัศน์ คุณตา ทีม เสือสันกำแพง เสื้อเบอร์ L



ประเภท B2 เสือภูเขา หญิง ระยะ 50 กม.
B2-001 จิตติมา ต่อฑีฆะ ทีม ถลาง ภูเก็ต เสื้อเบอร์ M
B2-002 พญ.สุรีย์ ตันทีปธรรม ทีม ลำปาง เสื้อเบอร์ M
B2-003 นางทิภากร ภูคำใบ ทีม ลำปาง เสื้อเบอร์ M
B2-004 นางวันทนา ธรรมยศ ทีม สุดทางดำมิตซูบิชิแพร่ เสื้อเบอร์ L
B2-005 นางสุพิชญา ถิ่นศรี ทีม สุดทางดำมิตซูบิชิแพร่ เสื้อเบอร์ S
B2-006 นางจารินี สีสด ทีม อ่างคีรี-จันทบุรี เสื้อเบอร์ M
B2-007 นางจันทนา พินิจไพฑูรย์ ทีม หอเกษตร-จันทบุรี เสื้อเบอร์ M
B2-008 พุทธิพรพรรษ เตชะนนท์ ทีม บางปะอิน เสื้อเบอร์ L
B2-009 MANTANA PAHNONGWANG ทีม ปากน้ำอินเตอร์ทีม เสื้อเบอร์ M
B2-010 นางอารีรัตน์ สุขศิริ ทีม HENG BIKE เสื้อเบอร์ S
B2-011 เอกวีณา โภคาเสริมส่ง ทีม HENG BIKE เสื้อเบอร์ S
B2-012 น.ส.กมลวรรณ วิญญูวิจักษ์ ทีม NOOK NAAN เสื้อเบอร์ M
B2-013 น.ส.หฤทัย อินบัว ทีม จ.ระยอง เสื้อเบอร์ S
B2-014 เด็กหญิงฟ้าใส มาพิจารณ์ ทีม ขาแข้งทีม อ.บ้านไร่ เสื้อเบอร์ S
B2-015 คุณสิตตา มารัตนชัย ทีม ชมรมจักรยานไทยออยล์ เสื้อเบอร์ M
B2-016 คุณอมรรัตน์ วัฒนานุกิจ ทีม วิริยะ ฯ ระยอง เสื้อเบอร์ L
B2-017 คุณอุษณีย์ ประวัง ทีม ปราชย์เปรียวทีม เสื้อเบอร์ M
B2-018 คุณนงนุช ไกลถิ่น ทีม ดอยสะเก็ด เสื้อเบอร์ S
B2-019 นางสาวณัฐกฤตา คำแก้ว ทีม PTT Group Bike Club เสื้อเบอร์ M



ประเภท C ท่องเที่ยว ระยะ 16 กม.
C-001 นายสุวิน ค้อมคำพันธุ์ ทีม จยย.วันอาทิตย์ เสื้อเบอร์ L
C-002 นายจำลอง จริยะภูมิ ทีม สีนิลไบค์ บ้านเพ เสื้อเบอร์ M
C-003 ดต.ยงยุทธ จันทร์เรือง ทีม บ้านนา-นครนายก เสื้อเบอร์ M
C-004 นายสัญชัย พงษ์โพธิ์ ทีม บ้านนา-นครนายก เสื้อเบอร์ L
C-005 น.ส.ปนัดดา ธรรมประทีป ทีม อิสระ- กทม เสื้อเบอร์ L
C-006 นายยุทธนา สิทธิรัตน์ ณ นครพนม ทีม อิสระ - นครพนม เสื้อเบอร์ XL
C-007 นายกำพล ก้อนตาล ทีม อิสระ - นครพนม เสื้อเบอร์ L
C-008 นายธีรวัฒน์ บุษราคัมวดี ทีม นครนายก เสื้อเบอร์ L
C-009 นายจักกฤษ แซ่ลิ้ม ทีม นครนายก เสื้อเบอร์ M
C-010 น.ส.สมพงษ์ บุญกรณ์ ทีม เมืองทอง เสื้อเบอร์ M
C-011 นายปกรณ์ อาทรศรี ทีม เมืองทอง เสื้อเบอร์ L
C-012 นายสมบูรณ์ เอี่ยมพิบูลย์วัฒนา ทีม เมืองทอง เสื้อเบอร์ M
C-013 นายทศพล ดังควัฒนา ทีม ลำปาง- เสื้อเบอร์ XL
C-014 นายสมกิจ ศรีสำอางค์ ทีม ลำปาง- เสื้อเบอร์ L
C-015 นายประถม ประไวย์ ทีม จักรยานเมืองทอง เสื้อเบอร์ XL
C-016 นายกำพล ถาน้อย ทีม ลำปาง-หัวเวียง เสื้อเบอร์ M
C-017 นายชนาธิป ถาน้อย ทีม ลำปาง-หัวเวียง เสื้อเบอร์ M
C-018 นายประวัติ เลาพงษ์สมบูรณ์ ทีม ลำปาง-หัวเวียง เสื้อเบอร์ M
C-019 นางสุนัน นารี ทีม ฅน 16 เสื้อเบอร์ L
C-020 นายธวัชชัย ดำเนินศิลป์ ทีม บ้านนา-นครนายก เสื้อเบอร์ L
C-021 นายสถาพร ชลาภิรมย์ ทีม wd cycling club เสื้อเบอร์ M
C-022 นายสุธีรพันธ์ ปัญญาด้วง ทีม นานๆเจอกันที เสื้อเบอร์ l
C-023 นายจตุรงค์ อินต๊ะเหล็ก ทีม นานๆเจอกันที เสื้อเบอร์ xl
C-024 นายจารุวัฒน์ มหาวงศนันท์ ทีม นานๆเจอกันที เสื้อเบอร์ xl
C-025 นายฉัตรชัย ไชยวุฒิ ทีม เสื้อเบอร์ L
C-026 นายภาณุ อุทัยศรี ทีม GEOMATICS ENGINEERING เสื้อเบอร์ L
C-027 นายสุรศักดิ์ เพชรดง ทีม กฟผ.แม่เมาะ เสื้อเบอร์ XL
C-028 นายอดิศักดิ์ แสงเดือน ทีม กฟแม่เมาะ เสื้อเบอร์ XL
C-029 นายสุบิล นิลวดี ทีม กฟผ.แม่เมาะ เสื้อเบอร์ XL
C-030 นายสุรพล ทาเกษม ทีม กฟผ.แม่เมาะ เสื้อเบอร์ XL
C-031 นายไพบูญ คำเหล็ก ทีม กฟผ.แม่เมาะ เสื้อเบอร์ M
C-032 นายนิมิตร บุตรดา ทีม เสื้อเบอร์ XL
C-033 นายเสนอ จันทรังษี ทีม เสื้อเบอร์ L
C-034 รตต.สุกิจ แสงผึ้ง ทีม อิสระ เสื้อเบอร์ M
C-035 นายผัด สายบัว ทีม อืสระ เสื้อเบอร์ M
C-036 นายอ่ำ ใจวงศ์ ทีม เทิง เสื้อเบอร์ L
C-037 นายสถาพร แก้วอัมพร ทีม Fine ArtsRider Ciub เสื้อเบอร์ L
C-038 คุณลัดดา แซ่แต้ ทีม KEE MOUNT BIKE เสื้อเบอร์ L
C-039 นายสมพจน์ ครุธไทย ทีม we ride a bike เสื้อเบอร์ L
C-040 นายนวยศ วรกมล ทีม we ride a bike เสื้อเบอร์ M
C-041 นายธนาพล ไชยจันลา ทีม we ride a bike เสื้อเบอร์ XL
C-042 นายครพนม หล้าคำมี ทีม we ride a bike เสื้อเบอร์ L
C-043 คุณดวงใจ ธิดา ทีม Ngao cycling club เสื้อเบอร์ L
C-044 คุณจันทร์ทิพย์ พรบรรเจิดกุล ทีม Life and Living bikenet เสื้อเบอร์ M
C-045 คุณสุกัญญา เตชจารุวงค์ ทีม Life and Living bikenet เสื้อเบอร์ M
C-046 นายศุภกิจ เตชจารุวงค์ ทีม Life and Living bikenet เสื้อเบอร์ M
C-047 นายศุภกิจ ตั๊นสวัสดิ์ ทีม เสื้อเบอร์ L
C-048 นายสุรชัย พัฒนาประทีบกุล ทีม เสื้อเบอร์ L
C-049 นายมานะ ศรีสุข ทีม เสื้อเบอร์ XL
C-050 นายสมหวัง อาจวาริณ ทีม เสื้อเบอร์ M
C-051 นายอุดมศักดิ์ เทียมทิฆัมพร ทีม เสื้อเบอร์ L
C-052 นายอาญาสิทธิ์ รักญาติสกุล ทีม CMV เสื้อเบอร์ L
C-053 นายคำนวณ ธิดา ทีม Ngao cycling club เสื้อเบอร์ XL
C-054 นายกิติศาสตร์ สว่างบำรุง ทีม we ride a bike เสื้อเบอร์ XL
C-055 ด.ช.ศุภกร ตามัย ทีม เสื้อเบอร์ M
C-056 นายนรทร พรหมพิจิตร ทีม เสื้อเบอร์ M
C-057 ดร.จิตรลดา มุรพรัตน์ ทีม PTT Group Bike Club เสื้อเบอร์ M
C-058 นายธนพล พงศ์สุพัฒน์ ทีม นานๆเจอกันที เสื้อเบอร์ L
C-059 ร.ต.ต.สุรศักดิ์ ดวงทนัน ทีม เสือน่องเหี่ยว เสื้อเบอร์ M
C-060 นายเรวัต วชิราภรณ์ ทีม เสือสันกำแพง เสื้อเบอร์ L
C-061 นายกุลวัฒน์ ธรรมพันธ์ ทีม เสือสันกำแพง เสื้อเบอร์ 3XL
C-062 นายจีรศักดิ์ กมลสินธุ์ ทีม เสือสันป่าตอง เสื้อเบอร์ M
C-063 นายสุรพงษ์ แก้วกา ทีม เสือสันป่าตอง เสื้อเบอร์ L
C-064 นายวสันต์ อินต๊ะแก้ว ทีม เสือสันป่าตอง เสื้อเบอร์ L
C-065 นายกิติพงศ์ กันทวี ทีม เสือสันป่าตอง เสื้อเบอร์ S
C-066 นายภิษณุ ภูษิตานนธกูร ทีม สวัสดีโฮเต็ล ไบค์สเตชั่น เสื้อเบอร์ ?
C-067 นายไพรินทร์ พานทอง ทีม สวัสดีโฮเต็ล ไบค์สเตชั่น เสื้อเบอร์ ?
C-068 นายวรพันธ์ วิจิตรหทัยปรีดา ทีม Moulton Bicycle Club เสื้อเบอร์ XL
C-069 นายสุจริต ศรีสมวงษ์ ทีม ชมรมกีฬาเพื่อสุขภาพเขื่อนภูมิพล เสื้อเบอร์ M
C-070 นายจวน มโนสอน ทีม ชมรมกีฬาเพื่อสุขภาพเขื่อนภูมิพล เสื้อเบอร์ XL
C-071 นายสุเทพ เขาหลวง ทีม ชมรมกีฬาเพื่อสุขภาพเขื่อนภูมิพล เสื้อเบอร์ L
C-072 นายศุภสิทธิ์ เขาหลวง ทีม ชมรมกีฬาเพื่อสุขภาพเขื่อนภูมิพล เสื้อเบอร์ L
C-073 นางมลิวัลย์ พรหมผกา ทีม ชมรมกีฬาเพื่อสุขภาพเขื่อนภูมิพล เสื้อเบอร์ M
C-074 นายชาติชาย ภู่นวล ทีม ชมรมกีฬาเพื่อสุขภาพเขื่อนภูมิพล เสื้อเบอร์ XL
C-075 นางแอ๊ว ประสาทเงิน ทีม ชมรมกีฬาเพื่อสุขภาพเขื่อนภูมิพล เสื้อเบอร์ M
C-076 นางศิวพร พีธารากร ทีม ชมรมกีฬาเพื่อสุขภาพเขื่อนภูมิพล เสื้อเบอร์ L
C-077 นายชาญณรงค์ แดงใจ ทีม สารภี ชม เสื้อเบอร์ XL
C-078 นางวัชราภรณ์ อมรสกุล ทีม สี่สายน้ำ เสื้อเบอร์ S
C-079 นายชาญชัย อมรสกุล ทีม สี่สายน้ำ เสื้อเบอร์ M


ขยายเวลาการลงทะเบียนล่วงหน้า ไปถึง 30 มกราคม 56 นะครับ ที่ผ่านมาลงข้อมูลช้าไปบ้าง เนื่องจากติดงานที่ต่างจังหวัด ขออภัยด้วยนะครับ ถ้าใครสมัครแล้วยังไม่มีชื่อ ขอแจ้งอีกทีนะครับ

ได้รับการสนับสนุนเพิ่มเติมจาก บ.โปรไบค์ (Probike) และ แจ๊กกี้ไบค์เชียงใหม่ จะนำรางวัลไปมอบให้ผู้ร่วมกิจกรรมได้ลุ้นรับกันที่ยอดดอยอินทนนท์ มากมาย และยังจะได้นำเครื่องดื่มไปช่วยเสริมกำลังจากจุดพระมหาธาตุอีกด้วย ขอขอบคุณครับ
แก้ไขล่าสุดโดย Tiger เขียว เมื่อ 01 ก.พ. 2013, 16:24, แก้ไขไปแล้ว 32 ครั้ง.



ภาพประจำตัวสมาชิก
oldhippie
นั่งทางในเอาครับ

Re: สมัครร่วมงาน"พิชิตอินทนนท์ คนพันธุ์อึด # 6" ดูรายละเอียดและสมัครที่นี่ (ถึง25ม.ค.56)

โพสต์ โดย oldhippie » 20 ธ.ค. 2012, 09:22

GunShah เขียน:จักรยานไฮบริด ลงประเภทไหนครับ

ไฮบริดน่าจะลงรุ่น C ระยะทาง ๑๖ ก.ม.
ผมก็ไฮบริด แต่ไม่อยากลงรุ่น C ขอลงรุ่นเสือหมอบได้ไหมครับ อยากปั่น ๕๐ ก.ม. ครับ

Re: สมัครร่วมงาน"พิชิตอินทนนท์ คนพันธุ์อึด # 6" ดูรายละเอียดและสมัครที่นี่ (ถึง25ม.ค.56)

โพสต์ โดย Tiger เขียว » 20 ธ.ค. 2012, 09:32

oldhippie เขียน:
GunShah เขียน:จักรยานไฮบริด ลงประเภทไหนครับ

ไฮบริดน่าจะลงรุ่น C ระยะทาง ๑๖ ก.ม.
ผมก็ไฮบริด แต่ไม่อยากลงรุ่น C ขอลงรุ่นเสือหมอบได้ไหมครับ อยากปั่น ๕๐ ก.ม. ครับ


ลงประเภท B ร่วมกับเสือภูเขา ก็ได้ครับ 50 กม. เหมือนกัน

Re: สมัครร่วมงาน"พิชิตอินทนนท์ คนพันธุ์อึด # 6" ดูรายละเอียดและสมัครที่นี่ (ถึง25ม.ค.56)

โพสต์ โดย GunShah » 20 ธ.ค. 2012, 09:42

Tiger เขียว เขียน:
oldhippie เขียน:
GunShah เขียน:จักรยานไฮบริด ลงประเภทไหนครับ

ไฮบริดน่าจะลงรุ่น C ระยะทาง ๑๖ ก.ม.
ผมก็ไฮบริด แต่ไม่อยากลงรุ่น C ขอลงรุ่นเสือหมอบได้ไหมครับ อยากปั่น ๕๐ ก.ม. ครับ


ลงประเภท B ร่วมกับเสือภูเขา ก็ได้ครับ 50 กม. เหมือนกัน

ขอบคุณครับ


Re: สมัครร่วมงาน"พิชิตอินทนนท์ คนพันธุ์อึด # 6" ดูรายละเอียดและสมัครที่นี่ (ถึง25ม.ค.56)

โพสต์ โดย stickyrice » 20 ธ.ค. 2012, 10:02

น่าจะมีรายชื่อผู้สมัคร ที่สมัครผ่านเรียบร้อยแล้ว สรุปขึ้นเวปให้ดูเป็นระยะนะครับ เช่น 3 วันสรุปขึ้น web 1 ครั้ง น่าจะดีนะ
Cycling Therapy.

Re: สมัครร่วมงาน"พิชิตอินทนนท์ คนพันธุ์อึด # 6" ดูรายละเอียดและสมัครที่นี่ (ถึง25ม.ค.56)

โพสต์ โดย aaeonline » 20 ธ.ค. 2012, 10:02

เสียดายที่รุ่น 16 km ไม่มีบันทึกเวลา
:roll: :roll:
แก้ไขล่าสุดโดย aaeonline เมื่อ 20 ธ.ค. 2012, 12:25, แก้ไขไปแล้ว 2 ครั้ง.
เรียนรู้จากความผิดพลาดของคนอื่น

แวะเวียนเยี่ยมชมเว็บไซต์ของผมได้ที่
http://www.mapsmile.com --> เว็บแผนที่
http://www.lomluang.com --> เว็บคนรักนก

Re: สมัครร่วมงาน"พิชิตอินทนนท์ คนพันธุ์อึด # 6" ดูรายละเอียดและสมัครที่นี่ (ถึง25ม.ค.56)

โพสต์ โดย one2wheel » 20 ธ.ค. 2012, 10:33

:D :D ปัก
ชีวิตต้องปั่น : ทำงาน เก็บเงิน ซื้อจักรยาน เที่ยวรอบโลก

Re: สมัครร่วมงาน"พิชิตอินทนนท์ คนพันธุ์อึด # 6" ดูรายละเอียดและสมัครที่นี่ (ถึง25ม.ค.56)

โพสต์ โดย ศิลป์เสรีฯ 59 » 20 ธ.ค. 2012, 11:21

Tiger เขียว เขียน:
1. ปั่นจักรยานพิชิตยอดดอยอินทนนท์ ระยะทาง 50 กม. ค่าลงทะเบียน คนละ 500 บาท

6.1 ถ้วยที่ระลึก “ผู้พิชิตอินทนนท์ คนพันธุ์อึด # 6” ระบุ ลำดับที่.........

6.2 ใบประกาศเกียรติคุณ พร้อมลงบันทึกสถิติเวลาการปั่น (ส่งให้ภายหลังทางไปรษณีย์)

6.3 ผู้ที่ทำเวลาน้อยที่สุด 10 อันดับแรก ของทุกประเภท คือ เสือหมอบ , เสือภูเขาชาย ,
และเสือภูเขา หญิง จะได้รับ ถ้วยรางวัล เกียรติยศ



8-) 8-) 8-) ติดตามมาทุกปี แต่ไม่เคยได้ไป แต่ครั้งนี้กติกา....โดนใจ วันชุมนุมเสือแน่ๆ ต้องไปพิชิตให้ได้ ลงชื่อจองหนึ่งที่ อิอิ :lol: :lol: :lol:
จากอากาศ จับเป็นฝุ่น ก่อเป็นดิน กว่าจะมาเป็น... "ศิลป์เสรีฯ" ไม่ใช่ได้มาเพราะ"โชค"ช่วย หรือว่า"ฟ้า"ลิขิต
ถ้าลองเราไปเป็นเขา...แล้วเราจะรู้ว่า...เขาคิดกับเรายังไง
    http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=405&sid=

Re: สมัครร่วมงาน"พิชิตอินทนนท์ คนพันธุ์อึด # 6" ดูรายละเอียดและสมัครที่นี่ (ถึง25ม.ค.56)

โพสต์ โดย Clare Dakkini » 20 ธ.ค. 2012, 12:12

ทำไมดาว์นโหลดใบสมัครไม่ได้อ่ะคะ
รบกวนพี่ๆ ที่โหลดได้ ส่งให้ที่เมล์ sinnerclare@gmail.com จะเป็นพระคุณอย่างยิ่งค่ะ


;) :D :D
ชอบปั่นทัวร์ริ่ง โอเครป่ะ ~!!!!


ภาพประจำตัวสมาชิก
oldhippie
นั่งทางในเอาครับ

Re: สมัครร่วมงาน"พิชิตอินทนนท์ คนพันธุ์อึด # 6" ดูรายละเอียดและสมัครที่นี่ (ถึง25ม.ค.56)

โพสต์ โดย oldhippie » 20 ธ.ค. 2012, 14:49

Tiger เขียว เขียน:
oldhippie เขียน:ผมก็ไฮบริด แต่ไม่อยากลงรุ่น C ขอลงรุ่นเสือหมอบได้ไหมครับ อยากปั่น ๕๐ ก.ม. ครับ


ลงประเภท B ร่วมกับเสือภูเขา ก็ได้ครับ 50 กม. เหมือนกัน


ขอบคุณครับ


ผู้ใช้งานขณะนี้

กำลังดูบอร์ดนี้: 13 และ บุคคลทั่วไป 0 ท่าน