จักรยานทางเรียบพิชิต ภูพันหยอด อาทิตย์ที่ 23/12/55 อ.คำม่วง จ.กาฬสินธุ์

ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
กฏการใช้บอร์ด
ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
ไอ้มดแดง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083-000 2260
team: DINO BIKE ...กาฬสินธุ์
Bike: กำ-ลัง-มอง-หา-อยู่
ตำแหน่ง: ธนันชัย พูนสุขศิริวัฒนะ 152/30 ถ.กาฬสินธุ์ อ. เมือง จ. กาฬสินธุ์ 46000
ติดต่อ:

Re: จักรยานทางเรียบพิชิต ภูพันหยอด อาทิตย์ที่ 23/12/55 อ.คำม่วง จ.กาฬสินธุ์

โพสต์ โดย ไอ้มดแดง »

งานนี้ทำให้ได้เห็นธาตุแท้ของนักปั่นทั้งหลายแล้วครับว่า บุญไม่อยากได้....อยากได้แต่ถ้วย...แม้จะให้เสียเงิน 500-1000 กรูก็เอา ....ไปมันทุกสนามที่มี ถ้วยขาย เพื่อที่จะได้ไปประดับไว้ในตู้ :!:

.....ส่วนคนที่อยากได้ บุญ ก็มีนะครับ.... แต่ก็น้อยเหลือเกิน จนหน้าใจหาย ... :!:

***ขอบคุณนักปั่นผู้ใจบุญทั้งหลายนะครับ ที่ช่วยกันบริจาคเพิ่มเติม ทีมทุ่งสร้างขอนแก่นบริจาค 5000 บาท ทีมกะสิน-สกล-สมเด็จ บริจาค 2500 บาท

ขอบคุณครับ :)
ซ้อมตามเวลาที่มี แรงหรือไม่แรง ก็ตามเวลา ที่ได้ซ้อม...

เมื่อก่อน รถต้องเป๊ะๆ...แต่เดี๋ยวนี้อะไรก็ได้...ขอให้มีเวลาปั่นก็พอ...

วันนี้คุณใช้ชีวิตอย่างมีความสุขหรือยัง ?

คุยสนุกๆกับผมที่ https://www.facebook.com/profile.php?id ... ef=tn_tnmn
BOYA
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Merida Matt 500 05/Scott 08 Scale 40/jamis dragon/ rocky mountian vertex 08

Re: จักรยานทางเรียบพิชิต ภูพันหยอด อาทิตย์ที่ 23/12/55 อ.คำม่วง จ.กาฬสินธุ์

โพสต์ โดย BOYA »

ไอ้มดแดง เขียน:งานนี้ทำให้ได้เห็นธาตุแท้ของนักปั่นทั้งหลายแล้วครับว่า บุญไม่อยากได้....อยากได้แต่ถ้วย...แม้จะให้เสียเงิน 500-1000 กรูก็เอา ....ไปมันทุกสนามที่มี ถ้วยขาย เพื่อที่จะได้ไปประดับไว้ในตู้ :!:

.....ส่วนคนที่อยากได้ บุญ ก็มีนะครับ.... แต่ก็น้อยเหลือเกิน จนหน้าใจหาย ... :!:

***ขอบคุณนักปั่นผู้ใจบุญทั้งหลายนะครับ ที่ช่วยกันบริจาคเพิ่มเติม ทีมทุ่งสร้างขอนแก่นบริจาค 5000 บาท ทีมกะสิน-สกล-สมเด็จ บริจาค 2500 บาท

ขอบคุณครับ :)
ปีหน้าเอาใหม่พี่ นั่งฉลองกันดึกป่าวครับ :D
รูปประจำตัวสมาชิก
ไอ้มดแดง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083-000 2260
team: DINO BIKE ...กาฬสินธุ์
Bike: กำ-ลัง-มอง-หา-อยู่
ตำแหน่ง: ธนันชัย พูนสุขศิริวัฒนะ 152/30 ถ.กาฬสินธุ์ อ. เมือง จ. กาฬสินธุ์ 46000
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ไอ้มดแดง »

งานเลิกครับ :mrgreen:
ซ้อมตามเวลาที่มี แรงหรือไม่แรง ก็ตามเวลา ที่ได้ซ้อม...

เมื่อก่อน รถต้องเป๊ะๆ...แต่เดี๋ยวนี้อะไรก็ได้...ขอให้มีเวลาปั่นก็พอ...

วันนี้คุณใช้ชีวิตอย่างมีความสุขหรือยัง ?

คุยสนุกๆกับผมที่ https://www.facebook.com/profile.php?id ... ef=tn_tnmn
padonnop
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: อั่น 086-6323259
team: ชมรมจักรยานเพื่อสูขภาพ กลางหมื่น 10 กรกฏาคม 2556
Bike: bianchi JAB 27 speeds

โพสต์ โดย padonnop »

จักรยานทางเรียบพิชิตภูพันหยอดครั้งที่ 2
วันอาทิตย์ที่ 23 มิถุนายน 2556
ณ ภูพันหยอด บ้านเก่าดื่อ ตำบลทุ่งคลอง อำเภอคำม่วง จังหวัดกาฬสินธุ์
ระยะทาง 68 กิโลเมตร เส้นทางเรียบตลอดเส้นทาง
โดย
ศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดกาฬสินธุ์
องค์การบริหารส่วนตำบลทุ่งคลอง อำเภอคำม่วง จังหวัดกาฬสินธุ์
ฝ่ายเทคนิคโดย ทีมไดโนไบค์
เริ่มปล่อยตัวนักกีฬา เวลา 13.00 น.
สุขภาพดี จิตใจดี มีสุข
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ประชาสัมพันธ์ งานปั่น/งานแข่ง”