ประเพณีปั่นจักรยาน “ใจเกินร้อย พิชิตภูฝอยลม ครั้งที่ 3 “ วันที่ 25 พฤษจิกายน 2555

ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
กฏการใช้บอร์ด
ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
CyclingSyndrome
ขาประจำ
ขาประจำ
ตำแหน่ง: 232/5 ม.8 อ.ผาขาว จ.เลย

Re: ประเพณีปั่นจักรยาน “ใจเกินร้อย พิชิตภูฝอยลม ครั้งที่ 3 “ วันที่ 25 พฤษจิกายน 2555

โพสต์ โดย CyclingSyndrome »

รบกวนครับสมัครผ่านเวปหมายเลข 85
นายนิธิพงษ์ ก้องอัจฉริยะกุล ครับสติ๊กเกอร์ติดถ้วยมันไม่มีมาให้ครับ ฝากบอกพี่เค้าแล้วครับจะทำส่งมาให้ที่หลัง ที่อยู่นะครับ 232/5 ม.8 ต.โนนปอแดง อ.ผาขาว จ.เลยครับ ขอบคุณครับ
https://www.facebook.com/CyclingSyndrome
จันทน์ต้น
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-5711528
team: ชมรมฯท่าบ่อ/ชมรมฯศรีเชียงใหม่ /ชมรมฯหนองคาย/ชมรมเสือสะเดา54 โคราช
Bike: Spe.M5/Trek8900//TCR //GIOS//Tandem
ตำแหน่ง: โรงเรียนเดื่อวิทยาคาร อ.ท่าบ่อ จ.หนองคาย 43110
ติดต่อ:

Re: ประเพณีปั่นจักรยาน “ใจเกินร้อย พิชิตภูฝอยลม ครั้งที่ 3 “ วันที่ 25 พฤษจิกายน 2555

โพสต์ โดย จันทน์ต้น »

เสือกลัวหมา เขียน:เสียดาย ไม่ได้เจอ พี่จันทร์ต้น อีก
วันทดสอบเส้นทาง ไป (เข็น) ด้วยกัน
กะว่าจะทำเวลา ให้ดีขึ้นสักหน่อย

PM ให้ คุณ tna รบกวนจัดส่ง ถ้วย,เสื้อ ด้วยนะครับ
:P ไว้พิชิตภูฝอยลม ปี 2556...พบกันอีก เด้ออออ :D :D

:D ขอชมเชย ขอชื่นชม ขอปรบมือๆๆๆๆๆๆๆๆ แด่... คุณหมอสมชิต พร้อมทีมงานอุดรธานีและผู้มีส่วนเกี่ยวข้อง..ที่จัดงานได้ดีเยี่ยม ไร้ที่ติจริงๆครับ :D :D

เส้นทาง 30 โล ทางครอสขึ้นเขายาวๆ นั้น...โหดได้ใจสุดๆจริงๆ ครับ :D แม่บ้านผมเพิ่งซึ้งกับการเป็นตะคริวครั้งแรกในชีวิต ก็งานนี้เอง :lol: :lol:ประคบประหงม ประคับประคองกันไปตลอด 5 กม.สุดท้าย จนถึงเล้น FINISH ใช้เวลา 3.30 ชม.(กำหนด4 ชม.) :lol: :lol: :lol: ขอขอบคุณน้องๆทีมงาน และเพื่อนนักปั่นทีมอุดร ที่ช่วยเหลือดูแล นะครับผม :D :D :D

:D :D งานนี้ ทั้งผม+ภรรยา ต่างก็โชคดี จากการจับสลากรางวัล ที่เจ้าภาพ "จัดให้แบบแจกไม่อั้น" จริงๆ ครับผม :D :D

:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D
"ตื่นขึ้นมาแล้ว ได้ทำหน้าที่ - มีบุพการีและแผ่นดินให้กราบไหว้ - มีที่ให้ไปทำงาน - ได้ปั่นจักรยาน - มีบ้านให้กลับ..คือ..บุคคลที่โชคดีที่สุดในโลก"
chirawat
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เสือขอนกว้าง อุดร
Bike: LA BLACKLINE ปี2004

โพสต์ โดย chirawat »

จันทน์ต้น เขียน:
เสือกลัวหมา เขียน:เสียดาย ไม่ได้เจอ พี่จันทร์ต้น อีก
วันทดสอบเส้นทาง ไป (เข็น) ด้วยกัน
กะว่าจะทำเวลา ให้ดีขึ้นสักหน่อย

PM ให้ คุณ tna รบกวนจัดส่ง ถ้วย,เสื้อ ด้วยนะครับ
:P ไว้พิชิตภูฝอยลม ปี 2556...พบกันอีก เด้ออออ :D :D

:D ขอชมเชย ขอชื่นชม ขอปรบมือๆๆๆๆๆๆๆๆ แด่... คุณหมอสมชิต พร้อมทีมงานอุดรธานีและผู้มีส่วนเกี่ยวข้อง..ที่จัดงานได้ดีเยี่ยม ไร้ที่ติจริงๆครับ :D :D

เส้นทาง 30 โล ทางครอสขึ้นเขายาวๆ นั้น...โหดได้ใจสุดๆจริงๆ ครับ :D แม่บ้านผมเพิ่งซึ้งกับการเป็นตะคริวครั้งแรกในชีวิต ก็งานนี้เอง :lol: :lol:ประคบประหงม ประคับประคองกันไปตลอด 5 กม.สุดท้าย จนถึงเล้น FINISH ใช้เวลา 3.30 ชม.(กำหนด4 ชม.) :lol: :lol: :lol: ขอขอบคุณน้องๆทีมงาน และเพื่อนนักปั่นทีมอุดร ที่ช่วยเหลือดูแล นะครับผม :D :D :D

:D :D งานนี้ ทั้งผม+ภรรยา ต่างก็โชคดี จากการจับสลากรางวัล ที่เจ้าภาพ "จัดให้แบบแจกไม่อั้น" จริงๆ ครับผม :D :D

:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

ขอบคุณครับพี่ งานนี้จะไม่มีทางประสบความสำเร็จได้เลย ถ้าไม่ได้รับการตอบรับจากพี่น้องนักปั่นจากที่ต่างๆที่มากันมากมายเกินกว่าที่พวกเราคิดไว้ ข้อบกพร่องผิดพลาดซึ่งก็คงจะต้องมี ทางผู้จัดต้องขออภัยและขอนำคำแนะนำทั้งหมดไปปรับปรุงสำหรับการจัดงานในครั้งต่อๆไป ขอขอบคุณพี่น้องนักปั่นจาก จ. หนองคายที่แห่แหนกันมาช่วยให้งานของเราครึกครื้นและอบอุ่นขึ้นมาก แฮ่ม ! แต่เรื่องของรางวัลนี่ ทีมงานแอบมีงอนนิดๆนะครับ เพราะสมัครทิ้งไว้จับสลากเหมือนกัน แต่ทั้งหมดไม่มีใครได้รางวัลเลย งานที่หนองคายจัดพวกผมจะไปขนรางวัลแก้แค้นเด้อ ฮ่าฮ่าฮ่า
โจ้ ขอนกว้าง
pele_pele
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0817696271
team: ชมรมจักรยานฯหนองคาย( NONGKHAI CYCLING CLUB)
Bike: Bianchi Impluso ,JAVA mini cl ,GIANT ATX Pro
ติดต่อ:

โพสต์ โดย pele_pele »

เลวัน เขียน:ใกล้ถึงแล้ว

ขออนุญาต นำรูป ไป เผยแพร่ ครับ
ขอบคุณครับ
YOU'LL NEVER WALK ALONE
YOU'LL NEVER RIDE ALONE
http://www.facebook.com/?ref=home#!/pro ... &sk=photos
E24 QWU
JUNAUTO
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: ศูนย์แปดเก้า-6203597
team: TIGER PHUWIANG 2005
Bike: Bianchi KuMa 5300 2012
ติดต่อ:

โพสต์ โดย JUNAUTO »

รับรางวัลอันดับ1-10 เสือภูเขา

รูปภาพ
คนสำคัญที่อยู่ในใจ ...ลบอย่างไง...ก็ลบไม่ออก...
CyclingSyndrome
ขาประจำ
ขาประจำ
ตำแหน่ง: 232/5 ม.8 อ.ผาขาว จ.เลย

โพสต์ โดย CyclingSyndrome »

ตอนไหนจะได้ดูรูปเน้อ :roll:
https://www.facebook.com/CyclingSyndrome
จุ้นจ้าน
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-2779977
team: โอเลี้ยงทีม
Bike: SCANDIUM
ตำแหน่ง: 95/25 ถ.พิทักษ์สฤษดิ์ ต.หมากแข้ง อ.เมือง จ.อุดรธานี 41000

โพสต์ โดย จุ้นจ้าน »

CyclingSyndrome เขียน:ตอนไหนจะได้ดูรูปเน้อ :roll:
รูปถ่ายใจเย็นแป๊ปนึงครับมีให้ชมกว่า 500 ภาพครับกำลังดำเนินการ ให้ชมกันตาแชะเลยครับ... :D
โอเลี้ยงทีม
จุ้นจ้าน 089-2779977
95/25 ถ.พิทักษ์สฤษดิ์ ต.หมากแข้ง อ.เมือง จ.อุดรธานี 41000
คุยกะเพื่อน (https://www.facebook.com/charoen.junjaan?ref=tn_tnmn )
จุ้นจ้าน
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-2779977
team: โอเลี้ยงทีม
Bike: SCANDIUM
ตำแหน่ง: 95/25 ถ.พิทักษ์สฤษดิ์ ต.หมากแข้ง อ.เมือง จ.อุดรธานี 41000

โพสต์ โดย จุ้นจ้าน »

ประมาณภาพงานแข่ง กำลังทยอยลงให้ชมกันที่ห้อง "สรุปงานแข่ง/รายงานการแข่ง"
เข้าไปติดตามชมได้เลยนะครับ (ขอบพระคุณทุกท่านครับ) :D :D :D
โอเลี้ยงทีม
จุ้นจ้าน 089-2779977
95/25 ถ.พิทักษ์สฤษดิ์ ต.หมากแข้ง อ.เมือง จ.อุดรธานี 41000
คุยกะเพื่อน (https://www.facebook.com/charoen.junjaan?ref=tn_tnmn )
chirawat
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เสือขอนกว้าง อุดร
Bike: LA BLACKLINE ปี2004

โพสต์ โดย chirawat »

เชิญชมภาพได้ที่นี่ครับ

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 5&t=597243
โจ้ ขอนกว้าง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ประชาสัมพันธ์ งานปั่น/งานแข่ง”