Tour of Korat 2019 จักรยานฉลองวันแห่งชัยชนะท้าวสุระนารี 2562 » อาทิตย์ 31 มี.ค. 2019 จังหวัดนครราชสีมา

ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ

Tour of Korat 2019 จักรยานฉลองวันแห่งชัยชนะท้าวสุระนารี 2562

โพสต์ โดย ลูกKORAT » 14 ธ.ค. 2018, 16:25

รูปภาพ

จังหวัดนครราชสีมา ร่วมกับสโมสรกีฬาจักรยาน และสมาคมนักข่าวจังหวัดนครราชสีมา จัดใหญ่ จักรยานใจเกินร้อย Tour of korat 2019 จักรยานฉลองวันแห่งชัยชนะของท้าวสุรนารี ๒๕๖๒ ในวันอาทิตย์ที่ 31 มีนาคม 2562 ณ.ลานอนุสาวรีย์ท้าวสุรนารี อ เมือง จ นครราชสีมา ใจเกินร้อย ระยะทาง 70 กม. และ Fun Bike ระยะทาง 19 กม.

โดยแบ่งออกเป็นรุ่นต่างๆ ดังนี้

1. A. เสือหมอบชาย ระยะทาง 70 ก.ม.
2. B เสือหมอบหญิง ระยะทาง 70 ก.ม.
3. C. เสือภูเขาชาย ระยะทาง 70 ก.ม.
4. D. เสือภูเขาหญิง ระยะทาง 70 ก.ม.
5. F. Fun Bike ระยะทาง 19 ก.ม.
6. V. VIP ระยะทาง 70 ก.ม. และ 19 ก.ม.

ค่าสมัคร

1. 500 บาท ได้รับเหรียญรางวัล พร้อมเสื้อจักรยาน
2. 250 บาท ได้รับเหรียญรางวัล
3. VIP 1,000 บาท ได้รับเหรียญรางวัล พร้อมเสื้อจักรยาน และ ถ้วยรางวัล VIP

กำนดการแข่งขัน วันอาทิตย์ที่ 31 มีนาคม 2562

05.30 น. รายงานตัว
07.30 น. ปล่อยตัวนักกีฬา

ติดต่อสอบถามและสมัครได้ที่ สโมสรกีฬาจักรยานจังหวัดนครราชสีมา, สมาคมนักข่าวจังหวัดนครราชสีมา, ชมรมจักรยานทัวร์ริ่งนครราชสีมา, ท่องเที่ยวและกีฬาจังหวัดนครราชสีมา, สมาคมกีฬาแห่งจังหวัดนครราชสีมา
ติดต่อสอบถาม 086-2616661 /095-9787935 /ร้านแชมป์สปอร์ตโคราช 044-267411

Line ID : tourofkorat19


ติดตามข่าวสาร FaceBook : https://www.facebook.com/TourofKorat/?m ... _todo_tour

รูปภาพ


รูปภาพ



รูปภาพ

รูปภาพ


รูปภาพ


ขอแนะนำที่พักใกล้จุดเริ่ม งาน Tour of Korat 2019 จักรยานฉลองวันแห่งชัยชนะท่านท้าวสุรนารี ๒๕๖๒
สำหรับผู้ที่เดินทางมาร่วมงาน

1.ร่มเย็น การ์เดน เพลส (Romyen Garden Place) โรงแรมระดับ 3 ดาวน่าพักอีกแห่งในเมืองโคราช ห้องนอนพัก ราคาถูก ประหยัด หลักร้อย มีสระว่ายน้ำกลางแจ้ง สะดวกสบาย เหมาะแก่การพักผ่อน สำหรับนอนเดียว นอนพักคู่ หรือครอบครัว หมู่คณะ
ราคาเริ่มต้นคืนละ 700++บาท คะแนนรีวิวที่พักดีเยี่ยม
ดูข้อมูลที่พักเพิ่มเติมและส่วนลดที่เว็ปไซต์ : http://bit.ly/2uB0HWC
168/9 ถ.จอมสุรางค์ยาตร์ ต.ในเมือง, อ.เมือง จ.นครราชสีมา เบอร์โทร 098-1057978

2.โรงแรมโคราช (Korat Hotel) ที่พักระดับ 1 ดาวขนาดใหญ่ อยู่ในย่านใจกลางเมืองโคราช ห้องพักราคาถูก ประหยัด มีที่จอดรถ สะดวกสบาย
ราคาเริ่มต้นคืนละ 600++บาท คะแนนรีวิวที่พักดีมาก
ดูข้อมูลที่พักเพิ่มเติมและส่วนลดที่เว็ปไซต์ : http://bit.ly/2PoxtTK
191 ถ.อัษฎางค์, อ.เมือง จ.นครราชสีมา เบอร์โทร 044-341345

3.โรงแรมปัญจดารา (Punjadara Hotel) โรงแรมระดับปรับใหม่ระดับ 3 ดาว อยู่ในย่านใจกลางเมืองโคราช ห้องนอนพักราคาถูกที่สุด ประหยัด ใกล้ตลาด ร้านอาหารและร้านค้า สะดวกสบาย
ราคาเริ่มต้นคืนละ 400++บาท คะแนนรีวิวที่พักดีมาก
ดูข้อมูลที่พักเพิ่มเติมและส่วนลดที่เว็ปไซต์ : http://bit.ly/2OTNf82
281/17 ถนนชัยณรงค์, อ.เมือง จ.นครราชสีมา เบอร์โทร 044-257567

4.ทริปเปิล บี สลีป แอนด์ รีแล็กซ์ (Triple B sleep and relax) โรงแรมในเมืองโคราชเปิดใหม่ระดับ 3 ดาว ห้องพัก ราคาถูก ประหยัด น่าพักอีกแห่ง ห้องพักตกแต่งเรียบเก๋ สไตล์ชิคๆเอาใจวัยแนว มีมุมถ่ายรูปสวยๆ สะดวกสบาย มีทั้งห้องเตียงคู่ และห้องเตี่ยวนอน เหมาะสำหรับพักผ่อน ที่พักใกล้ ม.ราชภัฎนครราชสีมา และ ใกล้ม.ราชมงคล เดินทางได้สะดวกสบาย
ราคาเริ่มต้นคืนละ 480++บาท คะแนนรีวิวที่พักดีเยี่ยม
ดูข้อมูลที่พักเพิ่มเติมและส่วนลดได้ที่เว็ปไซต์ : http://bit.ly/2MncbIa
ที่อยู่ 14/4 ถนนสุรนารายณ์ ซอย15 ต.ในเมือง,อ.เมือง จังหวัดนครราชสีมา เบอร์โทร 094-8289244

5.โรงแรมฟอร์จูน ราชพฤกษ์ (Fortune Rajpruek Hotel) ที่พักสร้างใหม่ระดับ 4 ดาวยอดนิยมน่าพักอีกแห่งในเมืองโคราช อยู่ติดถนนมิตรภาพ ห้องพักกว้างขวาง ตกแต่งเรียบหรู บรรยากาศดี น่าพัก พร้อมความสะดวกสบายครบครัน เหมาะสำหรับพักคู่ หรือครอบครัวหมู่คณะ
ราคาเริ่มต้นคืนละ 1000++บาท คะแนนรีวิวที่พักดีเยี่ยม
ดูข้อมูลที่พักเพิ่มเติมและส่วนลดได้ที่เว็ปไซต์ : http://bit.ly/2MpYYhS
ที่อยู่ 311 ถนนมิตรภาพ ต.ในเมือง อ.เมือง จังหวัดนครราชสีมา เบอร์โทร 044-079900

6.แกรนด์ เอเวอร์ 9 (Grand Ever 9) ที่พักระดับ 4 ดาว แนวเซอร์วิชอพาร์ทเม้นต์ ราคาประหยัด อยู่ใกล้สถานีรถไฟเมืองโคราช ใกล้ย่านการค้า ห้องนอนกว้างขวาง เรียบๆ น่าพัก ราคาถูก ไม่แพง มีที่จอดรถสะดวกสบาย
ราคาเริ่มต้นคืนละ 680++บาท คะแนนรีวิวที่พักดีเยี่ยม
ดูข้อมูลที่พักเพิ่มเติมและส่วนลดได้ที่เว็ปไซต์ : http://bit.ly/2zVexrR
ที่อยู่ 9/9 ซ.เสาธง ถ.มิตรภาพ ต.ในเมือง อ.เมือง จังหวัดนครราชสีมา เบอร์โทร 044-255999

7.โรงแรมลีโอซอ (Leosor Hotel) ที่พักระดับ 3 ดาวอยู่ในย่านใจกลางเมือง ห้องนอนน่าพัก ตกแตงเรียบๆ สะอาดสะอ้าน พร้อมความสมะดวกสบาย เหมาะแก่การพักผ่อน
ราคาเริ่มต้นคืนละ 840++บาท คะแนนรีวิวที่พักดีเยี่ยม
ดูข้อมูลที่พักเพิ่มเติมและส่วนลดได้ที่เว็ปไซต์ : http://bit.ly/2LdhKDQ
ที่อยู่ 555 ถนนสุรนารี ตำบล ในเมือง อ.เมือง จังหวัดนครราชสีมา เบอร์โทร 044-273555

8.Moonlight House โรงแรมระดับ 3 ดาว ที่พักราคาถูกในเมืองโคราช ราคาถูก แนวเซอร์วิชอพาร์ทเม้นต์ ห้องเช่าพักรายวัน ประหยัด ไม่แพง มีที่จอดรถให้สะดวกสบาย บรรยากาศดี คะแนนรีวิวที่พักดีมาก ราคาเริ่มต้นคืนละ 540++บาท
ดูข้อมูลที่พักเพิ่มเติมได้ที่เว็ปไซต์ : http://bit.ly/2OSu928
ที่อยู่ 224 Jomsurangyard Rd.Nakhon Ratchasima, อ.เมือง จ.นครราชสีมา เบอร์โทร 044- 274-012

9.โรงแรมไทย อินเตอร์ (Thai Inter Hotel) โรงแรมระดับ 3 ดาว ที่พักรายวันราคาถูกในตัวเมืองนครราชสีมา ราคาเริ่มต้นคืนละ 600++บาท คะแนนรีวิวที่พักระดับดีมาก
ดูข้อมูลที่พักเพิ่มเติมได้ที่เว็ปไซต์ : http://bit.ly/2Le3Wss
ที่อยู่ 344/2 ถนนยมราช, อ.เมือง จ.นครราชสีมา เบอร์โทร 044-247700,044-248577

10.AisanA Hotel Korat ที่พักระดับ 3 ดาว เป็นโรงแรมเปิดใหม่ในเมืองโคราช สไตล์บูติค ห้องสวยงาม ราคาถูก ประหยัด บรรยากาสดี อยู่ในตัวเมือง ห้องใหม่เอี่ยม สะอาด ดูดี มีที่จอดรถ สะดวกสบาย เหมาะแก่การพักผ่อน
ราคาเริ่มต้นคืนละ 800++ บาท คะแนนรีวิวที่พักดีเยี่ยม ที่พักเปิดใหม่ในโคราช แนวบูติคสวยๆ
ดูข้อมูลที่พักเพิ่มเติมและส่วนลดที่เว็ปไซต์ : http://bit.ly/2xyILxf
ที่อยู่ ตัวเมืองนครราชสีมา, อ.เมือง จ.นครราชสีมา เบอร์โทร 083-5999449

11.เออร์เบิน- แบมบู (Urban-Bamboo) โรงแรมโคราชเปิดใหม่ ระดับ 3 ดาว ที่พักตั้งอยู่ในย่านใจกลางเมืองห้องนอนน่าพัก ตกแต่งแนวๆชิคๆเก๋ๆ สวยงาม ราคาถูก ประหยัด เหมาะสำหรับคนที่มีงบน้อย ต้องการหาที่พักราคาไม่แพงพักค้างชั่วคราว อยู่ในตัวเมือง เดินทางสะดวกสบาย
ราคาเริ่มต้นคืนละ 530++บาท คะแนนรีวิวที่พักดีเยี่ยม
หรือดูข้อมูลที่พักเพิ่มเติมและส่วนลดได้ที่เว็ปไซต์ : http://bit.ly/2whLYQr
ที่อยู่ 111, ตัวเมืองนครราชสีมา,ต.ในเมือง อ.เมือง จังหวัดนครราชสีมา เบอร์โทร 044-268800

12.บ้านนายอำเภอ (Sheriff House) ที่พักระดับ 3 ดาว ห้องเช่าพักรายวัน ราคาถูก ประหยัด สะดวกสบาย เหมาะแก่การพักผ่อน
ราคาเริ่มต้นคืนละ 510++บาท คะแนนรีวิวที่พักดีเยี่ยม
ดูข้อมูลที่พักเพิ่มเติมและส่วนลดได้ที่เว็ปไซต์ : http://bit.ly/2Ln11BV
ที่อยู่ 2664/9 Mittaphap 18 T.Nai Muang อ.เมือง จังหวัดนครราชสีมา เบอร์โทร 094-8839222

13.เดอะ เซนิธ เรสซิเดนซ์ โฮเต็ล (The Zenith Residence Hotel) โรงแรมระดับ 3 ดาวเปิดใหม่น่าพักในเมืองนครราชสีมา ห้องพักบรรยากาศดี กว้างขวางไม่แออัด สะอาดสะอ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกสบาย เหมาะสำหรับการพักผ่อน
ราคาเริ่มต้นคืนละ 790++บาท คะแนนรีวิวที่พักดีเยี่ยม
ดูข้อมูลที่พักเพิ่มเติมและส่วนลดได้ที่เว็ปไซต์ : http://bit.ly/2wdX5dl
ที่อยู่ 442/3 ถนน มิตรภาพหนองคาย ต.ในเมือง อ.เมือง จังหวัดนครราชสีมา เบอร์โทร 044-247788
แก้ไขล่าสุดโดย ลูกKORAT เมื่อ 24 ก.พ. 2019, 17:18, แก้ไขไปแล้ว 17 ครั้ง.
...

Re: Tour of Korat 2019 จักรยานฉลองวันแห่งชัยชนะท้าวสุระนารี 2562

โพสต์ โดย ลูกKORAT » 14 ธ.ค. 2018, 16:28

รูปภาพ



A-เสือหมอบชาย (Tour of korat 2019)
หมายเลข ชื่อ นามสกุล Size เสื้อ ชื่อทีม
A-001 อภิสิทธิ์ ศศิปิยะ L
A-002 วิสิทธิ์ ดนัยวิทยา M
A-003 อนันต์ โชคเกิด M
A-004 อลงกรณ์ ถนิมกาญจน์
A-005 อมฤต เกษมจิตต์
A-006 วุฒิชัย งอยจันศรี เสือปากช่อง
A-007 ศิริวัน์ โสดจันทึก เสือปากช่อง
A-008 วิเชียร สอนที เสือปากช่อง
A-009 ธนพล วอสูงเนิน เสือปากช่อง
A-010 ร.ต.พิทักษ์ ทุ่มเย็น เสือปากช่อง
A-011 ปฏิมากร ฉายพิมาย
A-012 ยศภาคย์ วัฒนกุล ปลาวาฬทีม
A-013 มธุรส กิติทรัพย์กาญจนา ปลาวาฬทีม
A-014 Anthony Redrup XL
A-015 อุไร เร้ดรัพ S
A-016 ทศพร สาลิง L
A-017 อิทธิพล ศิริภาร์ M
A-018 ไพบูลย์ วงศ์ทิพากร 3xl เสือเฒ่าครบุรี
A-019 จ.ส.อ.ประพันธ์ ลาสงยาง xl
A-020 สามภพ ประมาณพล 2xl
A-021 ประยุทธ ทองเลิศ L
A-022 วรวรรธ สร้อยเพชร L อ้อล้อ
A-023 สัตยา อุ่มไธสง L อ้อล้อ
A-024 สุรสิทธิ์ ธนสถิตย์ 3xl อ้อล้อ
A-025 การัณย์ เงาทอง M แตกแถวกบินทร์บุรี
A-026 ลิขิต เขมฐิติวัจน์ L
A-027 พ.อ.ปิยะวัฒก์ กิเงเกตุ xl อำนวยศิลป์ สิงห์นักปั่น
A-028 สมภพ แก้วเพ็ชร M
A-029 ธำรงศักดิ์ พูลสมบัติ
A-030 กฤษฎา อินทรกำแหง xl เสือปั่น KTB
A-031 พสันต์ พงศ์เพียรเกาะ 2xl หนมจีนประโดก
A-032 ฉลอง เทียบสา 2xl U-GANG
A-033 สาคร สิตะรุโณ xl U-GANG
A-034 กิตติภูมิ ทองเขียว xl U-GANG
A-035 ธีระพงศ์ คมกล้า xl U-GANG
A-036 เติมสินธ์ วงศ์อนุ 2xl U-GANG
A-037 สุนทร หงษ์ทอง xl
A-038 ประสพ พรหมดิเรก L Sukhanaree Bike Ride
A-039 ศักรินทร์ พรหมดิเรก Sukhanaree Bike Ride
A-040 พชรพล องอาจ L
A-041 ปานเพชร ประดับประดา m
A-042 วิศรุต อยู่แพ
A-043 จักรกฤษ ญาติปราโมทย์ 2xl เขาใหญ่ไบค์
A-044 ทะนง เวียงกระดทก L เสือลำแชะ
A-045 อัครพล อัครพัฒน์ m เสือลำแชะ
A-046 อภิศักดิ์ แตงกระโทก
A-047 กฤชณัท ฉัตรปัญญาวุฒิ เสืออาสา ดงพญาเย็น
A-048 รุ่งโรจน์ ลีสินสวัสดิ์ xl
A-049 รัชพงศ์ ศุกระชาต L Black Bears
A-050 อานนท์ ถนอมวงค์ 2xl เสิอโหยพเนจร
A-051 สมนึก คงเจริญถิ่น L เจี๊ยวจ๊าว
A-052 ธนพันธ์ ธนศุข L เจี๊ยวจ๊าว
A-053 ยรรยง อุดมญาติ L เจี๊ยวจ๊าว
A-054 พ.อ.สุรพล พลอยเพ็ชร์ L
A-055 พ.ท.ประเสริฐ ทองแก้ว L
A-056 ร.ต.ดิลก ทองร้อยยิ่ง XL
A-057 ร.ต.ชูชีพ แนบสนิท L
A-058 ร.ต.เษฎาพร ช่วยค้ำชู M
A-059 กิตติ ทองสุข Nich-100plus cycling
A-060 ว่าที่ ร.ต.ภาวัต ประภาภัทรพงษ์ M ปั่นเด้งไม่ปั่นเดิ้ง
A-061 สุรชาติ พื้นเกาะ หนมจีนประโดก
A-062 ศุภเดช มีทอง L ปั่นเด้งไม่ปั่นเดิ้ง
A-063 วิฑูรย์ สำราญรัมย์ L
A-064 Fumihiko kageyama xl Thonglo Bike
A-065 Nakasuke Kiyokawa BJCC
A-066 วิเชียร ปุระโน L ปั่นเด้งไม่ปั่นเดิ้ง
A-067 ชวิท อาจวิชัย XL ปั้นสบายสบายสไตร์เรา
A-068 กิตติภณ พลศักดิ๋
A-069 Gery Gammon L Buriram Bike Club
A-070 ธึรยุทธ์ บุญมาใส 23Sunday
A-071 เหมราช เตียตระกูล 23Sunday
A-072 Thipsutee Chookam 23Sunday
A-073 Natakon Pakpintong 23Sunday
A-074 ธเนศวร อุนาพรหม 23Sunday
A-075 Ammarit Saobai 23Sunday
A-076 Peerayuth Phansrinakhon 23Sunday
A-077 เชาว์วัฒน์ สมศรี 23Sunday
A-078 ภาสกร เหมือนเงิน 23Sunday
A-079 อนุลักษณ์ ศรีภักดิ์ดี 23Sunday
A-080 อนันท์ พรหมพันธ์ใจ L ชมรมจักรยานสีคิ้ว
A-081 เจนวิทย์ สิทธิกูลเกียริ XL ชมรมจักรยานสีคิ้ว
A-082 ภูมิภัทร สิทธิกูลเกียรติ L ชมรมจักรยานสีคิ้ว
A-083 วิรัตน์ หาญสกุล L ชมรมจักรยานสีคิ้ว
A-084 ณรงค์ เสริมสำราญ L
A-085 ฉลอง เจริญศสิลป์ L กลุ่มป่าไผ่ปากช่อง
A-086 ถิระชัชว์ ไพพ่ายฤทธิ์ L กลุ่มป่าไผ่ปากช่อง
A-087 รตอ. ยศพัทธ์ สิทธิกรวรวงศ์ L ไบค์ลายคราม
A-088 สุรชาติ สุจิรัตน์ M ไบค์ลายคราม
A-089 วัฒนา คงหินตั้ง xl ไบค์ลายคราม
A-090 วินัย เอกกลาง L
A-091 บดินทร์ มีโส xl
A-092 มานะ ถนอมกลิ่น
A-093 ประกรณ์ จันทรสูติ 4xl
A-094 ธวัชชัย พุทธราช xl ทีมชมรมสูงเนิน
A-095 เจษฎา นันทะรักษา m ทีมชมรมสูงเนิน
A-096 วิทยา พรจรรยา xl
A-097 สมศักดิ์ เดื่อไธสง m
A-098 ชาคริต วงษ์สินไทย
A-099 อรรถพล เลี้ยงผ่องพันธ์ M
A-100 ร.ต.อ.สมหวัง ประกอบผล xl กลุ่มปั่นอำเภอพระทองคำ
A-101 สุพจน์ เศรษฐผล xl กลุ่มปั่นอำเภอพระทองคำ
A-102 ด.ต.ดุสิต พรมสวัสดิ์ M กลุ่มปั่นอำเภอพระทองคำ
A-103 วิเชียร จิตต์ถนอม L ไบค์ลายคราม
A-104 บำรุง สลับศรี 2xl ไบค์ลายคราม
A-105 ธวัชชัย ใบบัว xl ไบค์ลายคราม
A-106 เชิด แก้วจันทร์ XL ไบค์ลายคราม
A-107 ชัยณรงค์ เสียมไธสง m
A-108 สุรเชษฐ ฉัตรเสถียรวงศ์
A-109 สมหมาย เป๋ากระโทก xl เสือด่านเกวียน
A-110 เสกสรร คงคาสวัสดิ์ L เสือด่านเกวียน
A-111 สมเสก แบบกระโทก xl เสือด่านเกวียน
A-112 เต็ม อินทะเล L เสือด่านเกวียน
A-113 ศุภกฤษณ์ พรแช่ม เสือด่านเกวียน
A-114 ประยุทธ คงพะเนา เสือด่านเกวียน
A-115 สุชาติ แตงอยู่ เสือด่านเกวียน
A-116 บุญเลิศ นรินทร์ เสือด่านเกวียน
A-117 ระวิพงศ์ ปร๋อกระโทก L เสือด่านเกวียน
A-118 พ.ต.ท.ธรณ์พัฒน์ รุ่งทิวาเลิศล้ำ L
A-119 Andre Louis xL Buriram Bike Club
A-120 บัณฑิต ริยะจันทร์ xl
A-121 กฤตเมธ ริยะจันทร์ L
A-122 ทองคำ แสงโสภี L
A-123 ปกรณ์ 4xl
A-124 สัมพันธ์ งามสอาด M
A-125 ไตรทศ อุพัตรพิน
A-126 ชื่น นิลเอก 2xl
A-127 เสริมพันธ์ สุวรรณเหม m 30 กันยา
A-128 วิศิษฐ์ ด่วนประสิทธิพล L 30 กันยา
A-129 ระพีพรรณ ภูมิพาณิชย์ L
A-130 จตุรภัทร สีสุก L
A-131 จิตร จันทร์เพ็ง xl
A-132 สว่าง แมงกลาง xl
A-133 วินทกร เอ็กฮวด FREE ALL DAY
A-134 พิสิษฐ์ เอ็กฮวด FREE ALL DAY
A-135 ชาคริต ศรัณยพงศ์วงศ์ FREE ALL DAY
A-136 นพดล ร้อยประยูร FREE ALL DAY
A-137 นิติพงศ์ สุวรรณปัญญา FREE ALL DAY
A-138 ปรัชญา เทพพุทธางกูล xl
A-139 อรรถวุฒิ มีศรี
A-140 นนทพัทธ์ เทพพรพิทักษ์
A-141 จักรกฤษณ์ ไวยธรรม L
A-142 ปณณวัช อิทธภานุโชติ xl
A-143 ธนายุทธ คชเสียนสืบ
A-144 ระวี เพ็ชรสูงเนิน L ชวนกันปั่น
A-145 จักรพันธ์ พรจะโป๊ะ L ชวนกันปั่น
A-146 สุมิตร อินทร์สว่าง XL ชวนกันปั่น
A-147 สุมิตร อินทร์สว่าง L ชวนกันปั่น
A-148 สุมิตร อินทร์สว่าง L ชวนกันปั่น
A-149 ขจร ปัญญาทิพย์วิระ L ชวนกันปั่น
A-150 วีระพงษ์ ประกอบการ L ชวนกันปั่น
A-151 เฉลิม เพ็ชรสูงเนิน XL ชวนกันปั่น
A-152 ศิริศักดิ์ ปราชญศรีภูมิ ชวนกันปั่น
A-153 ไพทูรย์ อ่องสันเที๊ยะ XL เสือโคราชา
A-154 สุนทร เดือนแจ่ม XL
A-155 สาคร โสภาภู M
A-156 นุ่ม จันตรี M
A-157 สุพรรณ์ ไชยตะลุน M
A-158 สมพงษ์ สินปรุ 3XL ปั่นเด้งไม่ปั่นเดิ้ง
A-159 สุเทพ สินปรุ 3XL ปั่นเด้งไม่ปั่นเดิ้ง
A-160 พันธ์ศักดิ์ ประสิทธิ์พันธ์ 2XL ปั่นเด้งไม่ปั่นเดิ้ง
A-161 นพดล สินปรุ L ปั่นเด้งไม่ปั่นเดิ้ง
A-162 วิโรจน์ ดุมภ์ใหม่ 3XL ปั่นเด้งไม่ปั่นเดิ้ง
A-163 ชัยยา สินปรุ 2XL ปั่นเด้งไม่ปั่นเดิ้ง
A-164 ภานุวัฒน์ เสาะสูงเนิน 5XL มะเกลือใหม่ B.C
A-165 ธนากร บัลลังก์ L มะเกลือใหม่ B.C
A-166 ทนงศักดิ์ เมินสูงเนิน XL มะเกลือใหม่ B.C
A-167 ปัญญากร บำรุงตา มะเกลือใหม่ B.C
A-168 สุเมธ น้อยใจทึก XL มะเกลือใหม่ B.C
A-169 สุธิพันธ์ บิวจันทึก 5XL มะเกลือใหม่ B.C
A-170 วีระเทพ อุกกฤษ L มะเกลือใหม่ B.C
A-171 สาธิต เสริฐสูงเนิน 2XL มะเกลือใหม่ B.C
A-172 จักรี มีขุนทด XL มะเกลือใหม่ B.C
A-173 มนตรี มาชัยภูมิ XL มะเกลือใหม่ B.C
A-174 ธีรพล จันทรวิวัฒน์ L มะเกลือใหม่ B.C
A-175 กรกช เสาะสูงเนิน มะเกลือใหม่ B.C
A-176 ชยพล ไทยอุดม L D.R.T
A-177 อภิสิทธิ์ พุทชน L D.R.T
A-178 สุเทพ แก้วเกตุ L D.R.T
A-179 ไพทูรย์ นิ่มกระโทก L D.R.T
A-180 บุญช่วย นิ่มใหม่ M D.R.T
A-181 สุเทพ อ่อวมกำปัง L D.R.T
A-182 อำนวย ต้นตระกูล M D.R.T
A-183 ฉัตรชัย ศุขตระกูล xl Terminal21Korat
A-184 อาทิตย์ พรมผา ชมรมจักรยาน มทส.
A-185 ภูผา แพงเพชร M
A-186 ศราวุธ ภูมิน frienlygroup
A-187 ธีรภัทร พัฒนวิโรจน์ S
A-188 ทะนง มะลิซ้อน 4xl
A-189 รชต สวัสดี M
A-190 คมสันต์ ขันติพงษ์ S
A-191 อนุชา ปลื้มมะลัง M
A-192 จตุวิทย์ พัดพิมาย xl
A-193 ทีฆทัศน์ มังคละอังกูล L
A-194 ณรงค์ศักดิ์ สวยขุนทด m
A-195 ศุกร์บัญชา โพธิ์สุวรรณ M ตีห้า ชวนปั่น
A-196 ธนกร ไทยน้อย เสือโนนไทย
A-197 มานะ ตีบกลาย L
A-198 วรชิต แย้มวิเศษ L อำเภอจักราช
A-199 กฤนต แก้วนางชาญชัย L
A-200 เหมราช บุญเคน L
A-201 พิเศษ อินทรกำแหง L D.R.T
A-202 วิชัย พันธ์ทอง m
A-203 ธรรมศักดิ์ กายจะโป๊ะ xl สว.เสือเมืองปัก
A-204 แท่น มังกรกึ่ง L สว.เสือเมืองปัก
A-205 สุเทพ เอกตะคุ XL สว.เสือเมืองปัก
A-206 ด.ต.นิกร ภาวะรัตน์ L สว.เสือเมืองปัก
A-207 ร.ต.ต.เฉลย เจริญทัพ L สว.เสือเมืองปัก
A-208 พ.อ.อ.อำนาจ จุมพิฎคะพันธุ์ M สว.เสือเมืองปัก
A-209 วาส กองจะโป๊ะ XL สว.เสือเมืองปัก
A-210 จรรยา สว่างไธสง L สว.เสือเมืองปัก
A-211 ขุนทอง เลื่อมกระโทก L สว.เสือเมืองปัก
A-212 สุเนตร กลีบตะขบ L สว.เสือเมืองปัก
A-213 ปทุมทิพย์ ชังฉิมพลี XL สว.เสือเมืองปัก
A-214 จำเนียร วงศ์ศรีนิคม L สว.เสือเมืองปัก
A-215 อุทัย สังข์ตะขุ M สว.เสือเมืองปัก
A-216 นิคม งามเมืองปัก XL สว.เสือเมืองปัก
A-217 ไพริน งามเมืองปัก L สว.เสือเมืองปัก
A-218 ปาลิดา ชื่นตะขบ XL สว.เสือเมืองปัก
A-219 วุฒิพงษ์ พิมตะขบ 2Xl สว.เสือเมืองปัก
A-220 ละมุล ชัชวาล L สว.เสือเมืองปัก
A-221 อารยา ชยาทิตธงชัย 2XL สว.เสือเมืองปัก
A-222 ชาญศิลป์ ขาตะคุ 2Xl สว.เสือเมืองปัก
A-223 ไพฑูรย์ ติดอิกุล 3XL สว.เสือเมืองปัก
A-224 นพศักดิ์ กานต์ชนา L สว.เสือเมืองปัก
A-225 ร.ต.ต.สุรเชษฐ์ วัชรวรรณกานต์ M สว.เสือเมืองปัก
A-226 พิชัย วรศรี Xl สว.เสือเมืองปัก
A-227 ประสารศรี ฉ่ำเมืองปัก M สว.เสือเมืองปัก
A-228 ประเสริฐ เฉียงสระน้อย XL สว.เสือเมืองปัก
A-229 ร.ต.ต.จำนง บุบผา M สว.เสือเมืองปัก
A-230 ศราชัย ชัยวงศ์ L สว.เสือเมืองปัก
A-231 ดาวคะนอง ขำพรหมราช L สว.เสือเมืองปัก
A-232 มาลี วัชรวรรณกานต์ L สว.เสือเมืองปัก
A-233 ร.ต.ท.เพ็ชร จารนัย 2Xl สว.เสือเมืองปัก
A-234 สุวรรณ ชาญสำโรง M สว.เสือเมืองปัก
A-235 ภัทราวุฒิ พวงทิม โคราชนัดปั่น
A-236 พงศ์พันธ์ สุวรรณเกิด L Farm Chokchai Recycling Teamwork
A-237 กรัณย์ สนสี XL Farm Chokchai Recycling Teamwork
A-238 ธีรวุฒิ งามจันอัด Farm Chokchai Recycling Teamwork
A-239 นพรัตน์ สมิงรัมย์ Farm Chokchai Recycling Teamwork
A-240 อภิวัฒน์ สุขสมบูรณ์ Farm Chokchai Recycling Teamwork
A-241 อานุทัศ วงศ์ตะวัน Farm Chokchai Recycling Teamwork
A-242 สุกิจ รัตนางกูล Farm Chokchai Recycling Teamwork
A-243 สิทธิพร พิมเพ็ง Farm Chokchai Recycling Teamwork
A-244 สุรชัย พูนสวัสดิ์ Farm Chokchai Recycling Teamwork
A-245 วรุตติ์ คุณติรานนท์ Farm Chokchai Recycling Teamwork
A-246 มานิต ทรามาศ Farm Chokchai Recycling Teamwork
A-247 นิพนธ์ ตันประคอง ห้วยแถลง
A-248
A-249 ชุมพล หาญตะคุ L
A-250 ประมวล เพิ่มทวี L
A-251 วีระพล มาจันทึก เสือโชคชัย
A-252 วุฒิชัย ชินรัตน์ 3XL
A-253 ธนาทรณ์ ฉ่ำพะเนา M เสิอซ่าเลือด
A-254 เฉลิมศักดิ์ คงชุม L
A-255 ธัชพล ปลูกชาลี XL
A-256 ดิเรก ศีรพุ่มไข่ XL
A-257 สานิตย์ ปิ่นแก้ว Old Rider
A-258 วันชัย เลิศสุรัง Old Rider
A-259 ภิรมย์ หนุนดี
A-260 สุรสิทธิ์ โคกกรวด
A-261 ภาคภูมิ ถิระปรารมภ์
A-262 วีระชัย วิชัยยา เสือโนนไทย
A-263 ส.อ.สุรพงษ์ สืบสกุลน้าเจริญ XL
A-264 Go Sendo PCS Cannondale Cycling Team
A-265 สุวิทย์ มณีวงค์
A-266 ว่าที่ร.ต.อิสรพงศ์ คงคาชาติ มหาวิทยาลัยภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
A-267 ธงชัย ดีทรัพย์ XL
A-268 พลสิทธิ์ อาหุนัย L
A-269 พงษ์พิสุทธิ์ นิยมธรรม PPP Cycling Team
A-270 สิทธิโชติ ยมนาค ANSCC
A-271 ชุติพงศ์ โอภาสพันธ์สิน
A-272 ภูรินทร์ ชื่นราม L
A-273 กีรติ เจริญเดช
A-274 สรพงศ์ หัดสูงเนิน L
A-275 ทวีศักดิ์ สามปรุ XL เสือสะพานโค้ง
A-276 ชัยธวัช เถีนมดอน GSB13 CYCLING CLUB
A-277 ศิริยศ หนูแหยม GSB13 CYCLING CLUB
A-278 ร.ท.สมเกียรติ ธรรมศักดิ์ 2XL
A-279 ภาณุพงศ์ แก้วบุญเรือง
A-280 ชวลิต เนื่องโพธิ์ XL Holiday Dream Team
A-281 ชัชวาล งอกเงิน M
A-282 ณรงค์เวทย์ แช่มบำรุง L รับส่งตะวัน
A-283 สมพงษ์ ประไพวัชรพันธ์ XL ชมรมจักรยานโรงพยาบาลครบุรี
A-284 ธเนศ พิทยาธรเลิศ
A-285 พีรยุทธ แสงพรหม ชมรมปื่นเพื่อสุขภาพ CPPC
A-286 วัชรชัย พุทธมิลินประทีป Bunpha Bike Club
A-287 สมพงษ์ เส็งลา
A-288 วิชัย พยัคฆพงษ์ S Nongki Bike Club
A-289 ชนะ มุ่งสูงเนิน M Nongki Bike Club
A-290 ยุทธนา เพ็งบุญ XL
A-291 พันชัย สวนบุรี 3XL เราสู้
A-292 นรินทร์ ลีกระโทก L เราสู้
A-293 ดำรงศักดิ์ จันยวงแก้ว 2WD
A-294 มีชัย จิตรำรูญ XL
A-295 สุรพงษ์ มงคลสินธุ์
A-296 นราศักดิ์ บุญประเสริฐ BIG MOUNTAIN
A-297 เอกราช คงทน BIG MOUNTAIN
A-298 นราธิป ตันติธนศุภเจริญ BIG MOUNTAIN
A-299 รุ่งโรจน์ สมิทธิวิโรจน์
A-300 ประจักษ์ สังฆะบุตร L
A-301 Henay Dungog M
A-302 ศักดา ห้าด่านจาก 2XL 8AM
A-303 วิชัย แสงอรุณ L 30กันยา
A-304 ประสาน สุขสมทอน
A-305 รชต ดีสวัสดิ์ XL
A-306 สุพจน์ ทองพันธ์ 2XL
A-307 ทองพูน หาญชนะ L ไก่ย่างห้าพัน
A-308 ณรงค์พร บุญเจริญ M
A-309 สุวัฒชัย สิ้มประเสิริฐ M
A-310 ชูพงศ์ สาวสายออ L
A-311 เรวัฒน์ ภิรมกิจ XL
A-312 ร.ต.นุกูล นามเหลา XL
A-313 ร.อ.ยิ่งศักดิ์ จันทิมา XL
A-314 ร.ต.อำนวย เจียรสกุล XL
A-315 ณฐาภพ เย็นใจ XL
A-316 ประจักษ์ จำปาโพธ์ L
A-317 สยาม พันธุนิตย์ 5XL
A-318 สมพงษ์ แวงมั่ง XL
A-319 ชำนาญ วงษ์ศักดิ์ L
A-320 จรูญ ศิริปรุ L
A-321 ร.ต.ท.สมพงษ์ ปลั่งกลาง L
A-322 สุชิน โสภณพงษ์ L Old Rider
A-323 ฉัตรชัย วารี L Old Rider
A-324 มงคล วารี 2XL Old Rider
A-325 บำเพ็ญ นนทรี L Old Rider
A-326 เจษฎากร ญาติตะขบ L เสือหนองระเวียง
A-327 พุฒิพงศ์ ตั้งวงศ์
A-328 อนุชา แป้นหมื่นไวย L
A-329 จิระวิน จีนจันทึก L
A-330 รณชัย บูรณธาราวัตน์ XL
A-331 เฉลิม ขาลโครกกรวด L
A-332 ประสิทธิ์ วกสูงเนิน 2XL
A-333 ยอดเพชร มั่นคง XL
A-334 ณัฐพงษ์ กอบัวกลาง 5XL
A-335 รุ่งโรจน์ จูมะเริง ศิษย์หลวงพ่อดี
A-336 ทนงศักดิ์ ผงสง่า M
A-337 วิสิฐ คล้ายเมืองปัก
A-338 เรืออากาศตรี สมพร เพ็งโหมด XL
A-339 พงษ์ศักดิ์ วัฒนานุสรณ์ L
A-340 ธงชัย ใจรักหลวง m
A-341 บุญเลิศ ศรีพนม xl
A-342 น.ท.อดิศักดิ์ เธียรพิพัฒน์ 2xl
A-343 พิษณุ พันธ์มณี L
A-344 รุ่งโรจน์ ทิทพย์อักษร L
A-345 อิทธิเชษฐ์ ไชย์ธำรงด์ธาดา ปลาวาฬทีม
A-346 เมืองแมน ศิษย์สุวรรณ xl ดอนกลอย
A-347 สมนึก ทองคลี่ L ดอนกลอย
A-348 เจษฎา นาเมือง
A-349 อานนท์ วชิรญาโน XL
A-350 จำนงค์ นามคันที frienlygroup
A-351 มงคล ธนศักดิ์รุ่งเรือง M
A-352 ภัทรชัย ชัยศิริ L สว.เสือเมืองปัก
A-353 ประจวบ นาคสระน้อย สว.เสือเมืองปัก
A-354 ชาญ ธรรมดอนไซส์ M สว.เสือเมืองปัก
A-355 เศรษฐพงศ นาคสระน้อย สว.เสือเมืองปัก
A-356 Niklas Gustaf Eriksson สว.เสือเมืองปัก
A-357 ชัยธวัช เจนชัย สว.เสือเมืองปัก
A-358 วรชาติ อมรกิตติถาวร L สว.เสือเมืองปัก
A-359 จอม พิมพ์สูงเนิน สว.เสือเมืองปัก
A-360 สมนึก รุมสำโรง สว.เสือเมืองปัก
A-361 ปราศรัย เทียนงาม M เสือขามสอ
A-362 พันเอก อมรวัฒน์ มัจฉา XL TKPD
A-363 วรรณกิจ ศรีสุวรรณ L TKPD
A-364 อาทิตย์ สุขสุเดช XL TKPD
A-365 กฤษฎา อ่อนวิมล TKPD
A-366 ทวีทรัพย์ แตมสำราญ XL เสือปั่น KTB
A-367 เสวต เดชสัน M
A-368 วน เพลียสันเทียะ M
A-369 สมิท รมศรีสุภัค M
A-370 สมหวัง แถบวิลัย 2xl เสือวชิรา อำเภอปากช่อง
A-371 ประสิทธิ์ แทนบุญมี L เสือวชิรา อำเภอปากช่อง
A-372 วีระ ไชยทุม XL เสือวชิรา อำเภอปากช่อง
A-373 กองแพง พาพันธ์ L เสือวชิรา อำเภอปากช่อง
A-374 วิชัย ทรัพย์สิน 2xl เสือวชิรา อำเภอปากช่อง
A-375 ณัฐวุฒิ วังสการ 2xL เสือวชิรา อำเภอปากช่อง
A-376 สมพงษ์ บุญตาม M เสือวชิรา อำเภอปากช่อง
A-377 สละ สวนชูผล L เสือวชิรา อำเภอปากช่อง
A-378 ธรรมรัตน์ บุญเลี้ยง L เสือวชิรา อำเภอปากช่อง
A-379 ธิชัย อุพลเถียร L เสือวชิรา อำเภอปากช่อง
A-380 ชูศักดิ์ เสาร์แก้ว XL เสือวชิรา อำเภอปากช่อง
A-381 ธีรวัฒน์ อุสาพรหม 2XL เสือวชิรา อำเภอปากช่อง
A-382 วิสา อินทรสมบัติ L เสือวชิรา อำเภอปากช่อง
A-383 จาตุรนต์ ดวงจันทร์ s เสือวชิรา อำเภอปากช่อง
A-384 สราวุธ พวงแก้ว L เสือวชิรา อำเภอปากช่อง
A-385 นรินทร์ บุญตาม xl เสือวชิรา อำเภอปากช่อง
A-386 กมล เขียวเทศ Xl เสือวชิรา อำเภอปากช่อง
A-387 พัฒนพงษ์ ผาดกลาง จอหอ 59
A-388 อำนาจ บุตรโต

B เสือหมอบหญิง (Tour of korat 2019)
หมายเลข ชื่อ นามสกุล Size เสื้อ ชื่อทีม
B-001 ศิรประภา คุ้มศรี
B-002 อภิรมย์ ปะกาโส เสือปากช่อง
B-003 วิลาวัณย์ ธุปอินทร์ ปลาวาฬทีม
B-004
B-005 วรารัตน์ เขมฐิติวัจน์ s
B-006 ดาว ศิริวุฒิ
B-007 วิภา ปะกาโส L ชมรม ชอยหลวงจิตร
B-008 พิมพ์นารา อิสริยเรืองเดช s ชมรม ชอยหลวงจิตร
B-009 พลอยพรรณ์ แพรครบุรี L เจี๊ยวจ๊าว
B-010 ชารียา พงษ์สว่าง C-Girrl
B-011 ปริยณัฐ ดวงชัยศิลป์ L
B-012 ทิพพยา เอกกลาง m
B-013 ไพลินรัตน์ บัวคำ M ไบค์ลายคราม
B-014 นงนุช ถนอมแนบ M ไบค์ลายคราม
B-015 พิสินี โชติช่วง S ไบค์ลายคราม
B-016 จรรยา แก้วมะเริง xs Buriram Bike
B-017 วัฒนีย์ เจริญวานิชย์ xs BT Bike
B-018 วราพร คงคาสวัสดิ์ L เสือด่านเกวียน
B-019 จิรนันท์ หาชื่น L เสือด่านเกวียน
B-020 ประยูร กรโคกกรวด M เสือด่านเกวียน
B-021 วิลัย ศิริพลกุล เสือด่านเกวียน
B-022 ทองสุข นรินทร์ เสือด่านเกวียน
B-023 กุลจิรา เอ๊กฮวด m FREE ALL DAY
B-024 เสาวลักษณ์ ชูสุวรรณ xl FREE ALL DAY
B-025 สุภักษร รุ่งเรืองไพบูลย์ FREE ALL DAY
B-026 แจ่มจันทร์ เสริฐสูงเนิน L มะเกลือใหม่ B.C
B-027 ญาณี ไชยระนิจ M มะเกลือใหม่ B.C
B-028 ปัณฑา ซึมกลาง S D.R.T
B-029 นุชนารถ วงศ์ศรี M D.R.T
B-030 กริณา สุชาติพศ์ L D.R.T
B-031 ปราณี นานสิน S 8am
B-032 นวรัตน์ ธีรวัฒนะ dYcycling
B-033 รุจิรา โมงขุนทด dYcycling
B-034 ธิดา ธงอาษา dYcycling
B-035 ปุณยวีร์ ขำโคกสูง dYcycling
B-036 สกุลดี ตั้งสกุล dYcycling
B-037 ฐาปนี สาระธนะ 4XL
B-038 เอมอร สุยสนธิ์ Frienlygroup
B-039 ธิษตยา ผลประดิษฐ์ S
B-040 เบญจวรรณ งึมกระโทก S
B-041 ศรันยา เกษียรพรมราช XL
B-042 ณัฐฐิตา เพชรประไพ มทส.
B-043 ปารดา จีนากำเกิด Farm Chokchai Recycling Teamwork
B-044 วิภารัตน์ พินิจวรานนท์ S เสือซ่าเลือด
B-045 รภีพร ฉ่ำพะเนา xl เสือซ่าเลือด
B-046 โบตั๋น วิไซ
B-047 วัชราพรณ์ ยมนาค ANSCC
B-048 รัชดาภรณ์ เจริญพันธ์ S
B-049 ชุลีกร พลเทพ S
B-050 มะลิ แช่มบำรุง M รับส่งตะวัน
B-051 กัณนิกา พันธ์ชำนาญ M
B-052 จำลอง สายสัญญา
B-053 ธนพร ปิ่นแก้ว S
B-054 จีราพันธ์ อนันต์สุขสุวรรณ M
B-055 นฤมล วิทยาวุฒิรัตน์
B-056 น้ำค้าง ฉิมณรงค์ สว.เสือเมืองปัก
B-057 สมบัติ จูกระโทก สว.เสือเมืองปัก
B-058 วิยะดา นาคสระน้อย สว.เสือเมืองปัก
B-059 สุทิสา เคนตู้ S สว.เสือเมืองปัก

C เสือภูเขาชาย (Tour of korat 2019)
หมายเลข ชื่อ นามสกุล Size เสื้อ ชื่อทีม
C-001 สรชัย เจริญพงศ์ 3xl
C-002 พล.อ.ธงชัย ตระสินธ์ xl
C-003 นายบัญญัติ เขตรัมธ์ L
C-004 วีระ เหลืองอร่าม xl
C-005 บรรลังค์ ลดากุล m ชมรม ซอยหลวงจิตร
C-006 สุรเชรษฎ์ พิมพ์สุวรรณ xl
C-007
C-008 ภูวิศ กันภูพงช์ xl กลุ่มป่าไผ่ปากช่อง
C-009 บุญเชิด โมกขมรอดกุล L
C-010 สิโรตม์ พร้อมโตนด xl Sukhanaree Bike Ride
C-011 เทียม ซึมกลาง L Sukhanaree Bike Ride
C-012 สมพงษ์ วิริยะจารุ 4xl
C-013 สิทธิศักดิ์ พรประสิทธิบ M
C-014 สรชัช ศรีชัย L
C-015 เชษฐ ม้วนโคกสูง S
C-016 ภูมิพัฒน์ สวนดี
C-017 ศิริสัมพันธ์ ฤาชากรณ์
C-018 อาทิตย์ บุญอาจ m
C-019 วัชรพงษ์ ประถมบูรณ์ L
C-020 สงัด หอมอ่อน L
C-021 สำราญ จะมั่นครบุรี L
C-022 สุรพล นามเสนา 2XL D.R.T
C-023 วินิตย์ ภิภักดี M D.R.T
C-024 วิชาญ สุทธิแพทย์ 3XL
C-025 แสงชัย มณีปรุ
C-026 ศิวกร สงศ์สุภา
C-027 ไพศาล อุลิศ L Sodexo Thailand
C-028 ณัฎฐ์ฐากร พัฒน์ชุติเดช CPPL
C-029 วิศณุ พูนหิรัญ
C-030 พีรพล โพธิ์ทอง L off สายเขา
C-031 ชาญทนงค์ ศิลปธิวัฒน์ L เพื่อนโคราช
C-032 ฉลวย ล้อมสระน้อย L สว.เสือเมืองปัก
C-033 สามารถ ศาตร์สูงเนิน L สว.เสือเมืองปัก
C-034 ชวลิต วัฒนาวงศ์ดอน XL สว.เสือเมืองปัก
C-035 สงพงษ์ ชาญพรหมราช L สว.เสือเมืองปัก
C-036 สมศักดิ์ สมบูรณ์ L ปั่นรวมใจ
C-037 ร.ต.ต.นิยม ถาดสระ XL
C-038 เพลิน ฉ่ำพะเนา 2XL เสือซ่าเลือด
C-039 พลกฤษณ์ มูลขุนทด M M-100
C-040 ทวีศักดิ์ ชุมศรี L
C-041 กิตติ์ธเนศ ธนสินวรารัศมี L KT-2019
C-042 ณรงค์ นาคคำ ห้วยแถลง
C-043 สมเกียรติ เทาพันธ์ L
C-044 ชินดนัย คชวัฒน์ XL
C-045 นิติศักดิ์ ชิติเจริญโรจน์ XL
C-046 พงศ์ไกร ตั้งรวมทรัพย์ M
C-047 ชุมพล จิตติ์มาย M 30กันยา
C-048 อุดม สร้อยแสงพันธุ์ L
C-049 วงประสิทธิ์ สิ่งสีมา M แมวซ๋า
C-050 ไพรัช สินปรุ L ปั่นเดิ้งไม่ปั่นเดิ้ง
C-051 ประมวล ดีชัยรัมย์ XL
C-052 ไพรัตน์ ศรรีโยธา M เสือโนนแดงMTB
C-053 สุชาติ พลเรือง M เสือโนนแดงMTB
C-054 ด.ต.สรไกล ชายกลาง M เสือโนนแดงMTB
C-055 สมนึก วรรณวิกรม์ XL เสือโนนแดงMTB
C-056 ด.ต.เจษฎา แวไธสง M เสือโนนแดงMTB
C-057 เกษม หงส์นคร L เสือโนนแดงMTB
C-058 ชาติ ชาติสุภาพ L เสือโนนแดงMTB
C-059 จักรพันธ์ ธาตะนะ L เสือโนนแดงMTB
C-060 สลักจิตร ธาตะนะ XL เสือโนนแดงMTB
C-061 สุพรรณ ประจัด L เสือโนนแดงMTB
C-062 ธาดา นาเจริญ XL
C-063 พิษณุ พันธ์มณี m
C-064 พีรวุธ วงศ์สาโรจน์ xl สามหาว
C-065 จิรภัทร สวัสดิ์พานิชย์ xl สามหาว
C-066 สรัล สุรเดชานนท์ L สามหาว
C-067 เอกศักดิ์ กลขุนทด M สามหาว
C-068 พงศักดิ์ เดชพันธ์ xl สามหาว
C-069 พงสันต์ กองขุนทด 4xl สามหาว
C-070 สาคเรศ ทองคลี่ xl สามหาว
C-071 อนุชิต หมื่นฤทธิ์
C-072 วิวัฒน์ เจนชัย สว.เสือเมืองปัก
C-073 เกษม เฉวียงหงส์ ทัวร์ริ่งโคราช 304
C-074 วิวัฒน์ ยิ่งสุทธิพันธุ์ 2XL เจี๊ยวจ๊าว วังน้ำเขียว
C-075 เชวงศักดิ์ ภูผา TKPD
C-076 ธนาณุวัฒน์ ภูผา TKPD
C-077 สุนทร คำเลิศ L ฮอลิเดย์ดรีมทีม
C-078 วรวัฒน์ สุวรรณพงษ์ 2XL
C-079 เอกวัฒน์ โลหณุต XL

D เสือภูเขาหญิง (Tour of korat 2019)
หมายเลข ชื่อ นามสกุล Size เสื้อ ชื่อทีม
D-001 อุไรวรรณ วงศ์ทิพากร M เสือเฒ่าครบุรี
D-002 ประคองศรี ธำรงพร m เสือเฒ่าครบุรี
D-003 ฉวีวรรณ กมลศิลป์ xl
D-004 วัชรี พันธุ์โคกกรวด L ชวนกันปั่น
D-005 รุ่งนภา นิลทอง S เสือวังใหญ่
D-006 พันทวี นิลสุข m เสือวังใหญ่
D-007 ปราณี เจริญวัฒนะ
D-008 กัญญา ชารีกันณ์ xl
D-009 บังออน ไชยตะลุน m
D-010 เดือนฉาย จะปั่นครบุรี M
D-011 ศุรามาศ จะปั่นครบุรี M
D-012 เตือนจิต นามเสมา xl D.R.T.
D-013 กิตติยา จันทรา m ตะคริวแมนไบค์คลับ
D-014 จุไรรัตน์ ฤทธิ์อร่าม 2xl สว.เสือเมืองปัก
D-015 สมมาตร แสนพรมราช L สว.เสือเมืองปัก
D-016 สุเนตร คงคาประเสริฐ ย่าโมไบค์ 58
D-017 เพ็ญพิชชา จีระสอน ย่าโมไบค์ 58
D-018 สุวลักษณ์ เฉวียงหงส์ ทัวร์ริ่งโคราช304
D-019 รัฐนันท์ ห้าวหาญ L เจี๊ยวจ๊าว วังน้ำเขียว
D-020 คมคาย สุวรรณพงศ์ 2xl


F-fun bike (Tour of korat 2019)
หมายเลข ชื่อ นามสกุล SizF เสื้อ ชื่อทีม
F-001 ธรรมศักดิ์ รักษาสุวรรณ XL
F-002 คเณศวร์ ศรีชุม 5xl
F-003 อุทัย วิชยพงศ์ PMB
F-004 ภัทราภา คงชนะ S ENCOURAGE
F-005 มธุรดา พัชราภา S ENCOURAGE
F-006 พีรพงษ์ สุวรรณทัต xxl
F-007 สุดใจ เถื่อนทับ L
F-008 รุจิราภรณ์ เถื่อนทับ M
F-009 ปฐมมาภรณ์ กุลกนิษฐ m เสือปั่น KTB
F-010 ณัฐพิพัฒน์ เทียบสา s U-GANG
F-011 พิมสิริ ศุกระชาต 2xl Black Bears
F-012 วริษฐ์ ศุกระชาต 3xl Black Bears
F-013 พ.ท.ศานิต จันทร์ส่องแสง L 8 AM.
F-014 อ.วิบูล สุนทราศรี L 8 AM.
F-015 ฉวีวรรณ ถนอมทอง M 8 AM.
F-016 พล.ต.ต.ชัยเดช ปานรักษา XL 8 AM.
F-017 รตอ.ปฎิพัทธ์ ขันติพงษ์ L 8 AM.
F-018 สนิท เกื้อศิริกุล m 8 AM.
F-019 สันติชัย บุญลาภ L 8 AM.
F-020 ศิวกร วงศ์สุภา S 8 AM.
F-021 อาชวิน พงศ์คุณาจารย์ L 8 AM.
F-022 สมบัติ ราชวงศ์ xl 8 AM.
F-023 พ.ต.อ.ศิริศักดิ์ ศรีสืบสาย L 8 AM.
F-024 เสกสรร สาสนทาญาติ xl 8 AM.
F-025 สมภพ ศุภเศรณี 8 AM.
F-026 สหัสนัย ศาสตร์สูงเนิน L 8 AM.
F-027 อัครนันท์ จิรรัฐศิริโชค xl 8 AM.
F-028 สุนทร หงษ์ทอง xl 8 AM.
F-029 จักรพงษ์ นันชัย 3xl 8 AM.
F-030 รต.เสนอ วรนาม m 8 AM.
F-031 จันทร์แรม วรนาม M 8 AM.
F-032 สุพจน์ รัศมีปัญญาทิพย์ L 8 AM.
F-033 รท.สัญญา วรรณประทุม L 8 AM.
F-034 สำรวญ เตาวรัตน์ M 8 AM.
F-035 รตอ.สุชาติ ทองเสม M 8 AM.
F-036 นุรัตน์ หนูทอง L 8 AM.
F-037 น้ำลัน ทั่งทอง L 8 AM.
F-038 วรรณดี พลอยเพ็ชร L
F-039 เกศณี น้อยจันทึก M
F-040 พาที วงศ์ทิพากร M
F-041 ชัชวาล แป้นบรรจง 2xl
F-042 ร.ต.ณทชัย ศิริปัทมกร L ทภ.2
F-043 ธฤกฤต ไข่ด้อนช xl Sukhanaree Bike Ride
F-044 สุนทร จำปาทอง M Sukhanaree Bike Ride
F-045 กิตติพงศ์ ไกรคุ้ม L Sukhanaree Bike Ride
F-046 สันต์ภพ โนนโพธ์ m ยางแตก
F-047 ชัชวาล เลิศไกร xl Sukhanaree Bike Ride
F-048 พิชาญ จัทร์เอม xl Sukhanaree Bike Ride
F-049 ณัฐพงศ์ จินตเวช L
F-050 รุ่งรัตน์ เรืองโกสินทร์ XL
F-051 รวินธัย อินทร์ลา
F-052 ณภัชกมล พิทยาภรณ์ s
F-053 สุชาญ พิทยาภรณ์ M
F-054 สุวิชัย มาธงชัย L Sukhanaree Bike Ride
F-055 ปราโมทย์ โกสูงเนิน 3xl
F-056 ณรงค์ มีพร xl Munklang cycling club
F-057 ทองสุข เอกศิริ L ศิษย์หลวงพ่อดี
F-058 ภาวินันท์ เอกศิริ L ศิษย์หลวงพ่อดี
F-059 สำเนียง ประสมโชค S ศิษย์หลวงพ่อดี
F-060 นิตาพร คุชสาร S ศิษย์หลวงพ่อดี
F-061 ลำไพ ถิ่นโพธิ์ S ศิษย์หลวงพ่อดี
F-062 ธัญสินี คงษ์นิทพะ S ศิษย์หลวงพ่อดี
F-063 อำพล สุฉายา XL ศิษย์หลวงพ่อดี
F-064 โยษิตา แซะจอหอ M ศิษย์หลวงพ่อดี
F-065 กมล ป้อมสุวรรณ L ศิษย์หลวงพ่อดี
F-066 ประสาร ชำนาญค้า L ศิษย์หลวงพ่อดี
F-067 สุนิสา ชำนาญค้า M ศิษย์หลวงพ่อดี
F-068 ศุภกานต์ ชำนาญค้า S ศิษย์หลวงพ่อดี
F-069 สุลภาพ ทวีก่อเกียรติ L ศิษย์หลวงพ่อดี
F-070 อัจฉรา ทวีก่อเกียรติ M ศิษย์หล+B59:F72วงพ่อดี
F-071 สมเกียรติ พรอำนวย XL
F-072 ภาคิน พรอำนวย 2xl
F-073 ชุมพล เทพหทัย L
F-074 หลง อินแสง M เสือคนชุม
F-075 ณัฐินันธ์ สิวิเส็ง L เสือคนชุม
F-076 ไพโรจน์ สิวิเส็ง XL เสือคนชุม
F-077 สยาม เจษฎาพรนรักษ์ L
F-078 เดชา ผ่องโต XL 8am
F-079 บรรจง เสียนขุนทด 8am
F-080 สุภี เสียนขุนทด 8am
F-081 สมภพ ศุภเศรณี 8am
F-082 ชลธิศ วัชรธีรเดชเซี๊ย M 8am
F-083 พรวิภา ศรีพันทวงศ์ S 8am
F-084 จีราพัรธ์ อนันต์สุขสุวรรณ M 8am
F-085 ประทีบ ช่วยกลาง XL 8am
F-086 วิฑูรย์ ตะลา M 8am
F-087 เกียรติขจร ก้านน้อย L 8am
F-088 ไพบูลย์ พงษ์พุทธวิสษา L 8am
F-089 ธนพล เพ็ชรหมั่นไม้ M 8am
F-090 กิตติศักดิ์ สุวมลเกียรติ M 8am
F-091 สุวานี จันทร์ส่องแสง M 8am
F-092 ศิริพร สุขขวัญ xl Terminal21Korat
F-093 ภาณุวิชญ์ ศุขตระกูล xl Terminal21Korat
F-094 เจนจิรา โคกม่วง กลุ่มคนรักวิ่งเลาะบ้าน
F-095 บุณร่วม คงพะเนา กลุ่มคนรักวิ่งเลาะบ้าน
F-096 อุดร ไทยกระโทก กลุ่มคนรักวิ่งเลาะบ้าน
F-097 อนัญญา เชาว์มะเริง กลุ่มคนรักวิ่งเลาะบ้าน
F-098 อรุณ เข้าทอง M ตะคริวแมนไบค์คลับ
F-099 อารยา อังคณฑี S ตะคริวแมนไบค์คลับ
F-100 วิภา กายจะโป๊ะ L สว.เสือเมืองปัก
F-101 สิริราช กายจะโป๊ะ S สว.เสือเมืองปัก
F-102 ศรีอรุณ เฉียงสระน้อย L สว.เสือเมืองปัก
F-103 จุฑารัตน์ วัชรเมฆินทร์ M สว.เสือเมืองปัก
F-104 สมหมาย บุบผา XL สว.เสือเมืองปัก
F-105 วันเฉลิม สุดกระโทก M
F-106 อภิวัฒน์ ศรีสงค์ L
F-107 จินตนา ศรีสงค์ S
F-108 วินิจ ไชยไธสง XL
F-109 เจนจิรา จันทร์ภูนอก กลุ่มคนรักวิ่งเลาะบ้าน
F-110 ศิริวรรณ มงคล M อิ่มใจ
F-111 ศิริศักดิ์ อิ่มใจ L อิ่มใจ
F-112 ไทฑาภัทร ตันติประภา
F-113 วิชัย ชุ่มพุดซา XL
F-114 ณัชชาภัทร เวียงแสง 2XL Piggy Sports
F-115 ปัณชิกา ลับเหลี่ยม 3Xl Piggy Sports
F-116 ชวัญชัย กายพรมราช 2XL Love Team
F-117 สุกัญญา กายพรมราช M Love Team
F-118 ธมกร งอกเงิน L เสือสมอโพรง
F-119 กรณ์ งอกเงิน M เสือสมอโพรง
F-120 กุลรัมณ์ภาญ์ สุวรรณสิงหเวช
F-121 พ.ต.ท.สายยนต์ นนนจิตร L สีคิ้ว
F-122 ณัฐวุฒิ พงษหิรัญ 2XL สีคิ้ว
F-123 บัว พูนนอก L 30กันยา
F-124 ชัชพงศ์ ไมตรีจิตต์ XL
F-125 เพ็ญสิริ งิมขุนทด M
F-126 พบูพิชญ์ พันธุ์นิตย์ L
F-127 วีระยุทธ ภู่อยู่ L
F-128 ฐานิญา บุญยธนภูมิ M 8am
F-129 สมสิน วางขุนทด L
F-130 สุกัญญา เส็งสิริ S 8am
F-131 มานะ เส็งสิริ XL 8am
F-132 นันทพจี ภิญโญ L 8am
F-133 ป.เหมียว XL 8am
F-134 ซ้อรี XL 8am
F-135 คุณเอ M 8am
F-136 คุณปุ๊ L 8am
F-137 บ้านขนมไทย L 8am
F-138 บ้านขนมไทย XL 8am
F-139 ดนัย ศรีอ่อนนอก M
F-140 สมจิตร โกรไมค์ L ศิษย์หลวงพ่อดี
F-141 ซองเปีซร์ โกรไมค์ xl ศิษย์หลวงพ่อดี
F-142 วันดี กาศรี ศิษย์หลวงพ่อดี
F-143 พิชชาภา วัฒนานุสรณ์ xl
F-144 พินยา แก้วหมื่นไวย M
F-145 ปวีณา อุดม M
F-146 เดชมนตรี มงคลเกิด L
F-147 สุนทร เสิงกำปัง 2xl เสือขามสอ
F-148 รักษ์พิชยา ภัทรชัยชนม์์ M
F-149 สุจิตรภรณ์ จันทรวิจิตร M

VIP (Tour of korat 2019)
หมายเลข ชื่อ นามสกุล Size เสื้อ ชื่อทีม
V-001 ภาณุวัฒน์ ศุขสุนทร xl ปลาวาฬทีม
V-002 ไพฑูรย์ มั่นมาก s เสือโหยพเนจร
V-003 ดารณี อุลิศ M Sodexo Thailand
V-004 จตุพร แวงดงบัง L ปั้นสบายสบายสไตร์เรา
V-005 สุพจน์ มีไม้ดี XL ปั้นสบายสบายสไตร์เรา
V-006 อวยพร ทิพย์ภูนอก 2xl
V-007 รัศมี สิงห์สวัสดิ์ L LCC ลำนารายณ์
V-008 สุรศักดิ์ นิคมรักษ์ L
V-009 รัชนีวรรณ ด่านประสิทธ์ผล s 30 กันยา
V-010 สายเดือน สุวรรณเหม m 30 กันยา
V-011 นครินทร์ สุต๋า M
V-012 วีรวิชญ์ เลิศรัตน์ XL
V-013 พวงทอง เยื่อใย M
V-014 อมรินทร์ วาดสูงเนิน L
V-015 ร.ต.อ.โกศล งามสมบัติ S
V-016 ชนะชัย แดงดวน L
V-017 ฐาปกรณ์ ศรีด้วง XL
V-018 ศศิวิมล เจษฎาพรพงศ์ S ผู้ว่าพาปั่นร้อยเอ็ด
V-019 วิโรจน์ สบายเขต xl
V-020 ทองดี ด้วงพรม 4XL
V-021 สมจิต ด้วงพรม 3XL
V-022 จำนงค์ ใจเกษม XL
V-023 ภาคิน มากชุมแสง 2XL
V-024 พนา พิณสาย S
V-025 วันชาติ แจ่มเดชะศักดิ์ L
V-026 ฐัชคณนศ์ สุวรรณสิงหเวช S
V-027 สมควร มีสัตย์ L
V-028 สมพร สร้อยสีทอง xl เสือวชิรา อำเภอปากช่อง
V-029 เชฎฐา สุขสวัสดิ์ xL เสือวชิรา อำเภอปากช่อง
V-030 ขวัญ โสภา xl เสือวชิรา อำเภอปากช่อง
V-031 เชิด เปรี่ยมพิมาย L เสือวชิรา อำเภอปากช่อง
V-032 พ.ท.สุทธิพงษ์ เสนาเทพ M MPCC
แก้ไขล่าสุดโดย ลูกKORAT เมื่อ 19 มี.ค. 2019, 11:30, แก้ไขไปแล้ว 14 ครั้ง.
...






ผู้ใช้งานขณะนี้

กำลังดูบอร์ดนี้: 15 และ บุคคลทั่วไป 0 ท่าน