สมุยครอสคันทรี่ คนเหล็กพิชิตภูผา พ่อตาเขาร่อน » อาทิตย์ 10 มิ.ย. 2018 จังหวัดสุราษฎร์ธานี

ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ

สมุยครอสคันทรี่ คนเหล็กพิชิตภูผา พ่อตาเขาร่อน

โพสต์ โดย samui » 03 ธ.ค. 2017, 22:52

สมุยครอสคันทรี่ คนเหล็กพิชิตภูผา พ่อตาเขาร่อน รายละเอียดต่างๆ เดี๋ยวจะลงให้เรื่อยๆ แล้วเจอกันนะครับ

Re: สมุยครอสคันทรี่ คนเหล็กพิชิตภูผา พ่อตาเขาร่อน

โพสต์ โดย samui » 04 ธ.ค. 2017, 12:34

สุธาดา ใยบัวทอง เขียน:;) รอติดตามครับ :)

ครับขอบคุณครับ

Re: สมุยครอสคันทรี่ คนเหล็กพิชิตภูผา พ่อตาเขาร่อน

โพสต์ โดย น้าวี » 10 ม.ค. 2018, 13:48

สนามสุดยอดเลยนิ สนามนี้
ผู้ที่รู้จักคำว่าแพ้ นั้นแหละคือ ผู้ชนะที่แท้จริง

โพสต์ โดย samui » 19 ก.พ. 2018, 13:41

ขอเลื่อนงานแข่งไปวันที่ 20 พฤษภาคม 2561 นะครับ