(ยืนยันกำหนดเดิม) 26 พ.ย. นี้ Singha MTB Thailand Open สนามสุดท้ายประจำปี 2016 ยิ่งใหญ่เหมือนเดิม

ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
กฏการใช้บอร์ด
ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
อ.จำเริญ&เชนทร์
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0837042322, 0890353681
team: MTB Singburi

Re: 26 พ.ย. นี้ Singha MTB Thailand Open สนามสุดท้ายประจำปี 2016 ยิ่งใหญ่เหมือนเดิม

โพสต์ โดย อ.จำเริญ&เชนทร์ »

TrinX Bike Thailand Singburi Team พร้อมครับ มาเต็มทีมแน่นอน
นายไชย รุ่งโชติวัฒนา
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0857557655
team: ทั่วไป
Bike: DBR

Re: 26 พ.ย. นี้ Singha MTB Thailand Open สนามสุดท้ายประจำปี 2016 ยิ่งใหญ่เหมือนเดิม

โพสต์ โดย นายไชย รุ่งโชติวัฒนา »

จัดแยกประเภทรุ่นอายุใหม่ให้ตรงกับสนามต่างๆที่จัดมาดีกว่าครับ รุ่น8ปีชาย รุ่น10ปีหญิง รุ่น15ปีหญืง หายไปครับ แล้วจะให้ไปแข่งกับรุ่นอื่นแล้วลงคะแนนให้ถามจริงว่ามันใช่เหรอง่ายกว่าจริงเหรอถามเทียบกับปรับเปลี่ยนการแบ่งอายุให้เหมือนเดิม สมัครก็ง่ายตรงตามรุ่นเรียงลำดับก็ง่ายลงคะแนนสะสมก็ง่ายจริงไฟมครับ
รายการนี้จัดมาหลายปีคุณสักเกตไหมว่าคนน้อยลงทุกทีแต่พ่อแม่เด็กๆพาลูกตามแข่งทุกสนามเพราะอะไรแล้วคุณมาจัดเปลี่ยนในสนามสุดท้ายแบบนี้เด็กและผู้ปกครองเขาจะรู้สึกอย่างไร คิดบ้างสิครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
ศักดา ไชยวงศ์
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0850491262

โพสต์ โดย ศักดา ไชยวงศ์ »

ขาประจำไปแน่นอนคับพาครอบครัวไปเที่ยวด้วย
l2abbit-l3ankZ
ขาประจำ
ขาประจำ
team: SINGHA
Bike: Specilized Allez Comp, Fixed Gear Fuji Declaration

โพสต์ โดย l2abbit-l3ankZ »

harukung เขียน:เห็นหลายรายการเลื่อนแล้ว สิงห์จะเลื่อนรึป่าวครับ จะได้เตรียมตัวถูก
ในนามของตัวแทนคณะผู้จัดกิจกรรมจักรยาน Singha Mountain Bike Thailand Open
ขอเรียนแจ้งยืนยันกิจกรรม Singha Mountain Bike Thailand Open จัดตามกำหนดการเดิม ในวันที่ 26 พฤศจิกายน 2559
ในส่วนของกิจกรรมที่จะจัดขึ้น คณะผู้จัดได้หารือเกี่ยวกับวิธีปฏิบัติ โดยยึดตามนโยบายของทางรัฐบาลประกาศไว้อย่างเคร่งครัด
หากมีข้อสงสัย สามารถติดต่อได้ที่เบอร์ 086-372-2026
คณะผู้จัดกิจกรรม Singha Mountain Bike Thailand Open 2016
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Specilized Allez Comp, Fixed Gear Fuji Declaration

Bourne Ex เขียน:สรุปว่ากางเต็นท์ไม่ได้ใช่ไหมครับผม
ครับผม เนื่องจากตอนนี้พื้นที่ส่วนที่กางเต๊นท์กำลังปรับพื้นที่อยู่ ซึ่งจะทำให้เกิดความไม่สะดวกสบาย และยากต่อการดูแลนักปั่น ทางเราจึงขอแจ้งว่า ปีนี้ไม่มีการเปิดพื้นที่ให้กางเต๊นท์พักแรมครับ
ขอบคุณนะครับ แล้วพบกันครับพี่
ขาประจำ
ขาประจำ

อ.จำเริญ&เชนทร์ เขียน:TrinX Bike Thailand Singburi Team พร้อมครับ มาเต็มทีมแน่นอน
แล้วพบกันที่ Singha Park ครับชาว TrinX Singburi :) (ชาวสิงห์เหมือนกัน :) )
ขาประจำ
ขาประจำ

นายไชย รุ่งโชติวัฒนา เขียน:จัดแยกประเภทรุ่นอายุใหม่ให้ตรงกับสนามต่างๆที่จัดมาดีกว่าครับ รุ่น8ปีชาย รุ่น10ปีหญิง รุ่น15ปีหญืง หายไปครับ แล้วจะให้ไปแข่งกับรุ่นอื่นแล้วลงคะแนนให้ถามจริงว่ามันใช่เหรอง่ายกว่าจริงเหรอถามเทียบกับปรับเปลี่ยนการแบ่งอายุให้เหมือนเดิม สมัครก็ง่ายตรงตามรุ่นเรียงลำดับก็ง่ายลงคะแนนสะสมก็ง่ายจริงไฟมครับ
รายการนี้จัดมาหลายปีคุณสักเกตไหมว่าคนน้อยลงทุกทีแต่พ่อแม่เด็กๆพาลูกตามแข่งทุกสนามเพราะอะไรแล้วคุณมาจัดเปลี่ยนในสนามสุดท้ายแบบนี้เด็กและผู้ปกครองเขาจะรู้สึกอย่างไร คิดบ้างสิครับ
ก่อนอื่นต้องขออภัยสำหรับการเปลี่ยนแปลงที่เกิดขึ้นด้วยครับผม
เนื่องจากมีการเข้าร่วมจากหลายหน่วยงานขึ้น และด้วยความตั้งใจของทางทีมผู้จัด ที่อยากจะแบ่งแยกรุ่นแข่งขันให้มากขึ้น เพื่อกระจายเงินรางวัลให้ทั่วถึงกับทุกกลุ่มอายุ เปิดโอกาสให้กับนักปั่นหลาย ๆ คน เราจึงเลือกแบ่งแบบนี้ในสนามปิดท้ายอย่างเช่นเดียวกับปีที่แล้วครับ
ทางเราจะนำข้อเสนอของนักปั่นไปพิจารณาเพื่อปรับแก้ไขให้งานดีขึ้นนะครับ ต้องขอขอบพระคุณที่ติดตามการแข่งขันของเราอย่างต่อเนื่องด้วยครับ
ขาประจำ
ขาประจำ

ศักดา ไชยวงศ์ เขียน:ขาประจำไปแน่นอนคับพาครอบครัวไปเที่ยวด้วย
ปีนี้ทาง Singha Park Chiang Rai ยกเลิก งาน เทศกาล Farm Festival on the Hill นะครับ
แต่สำหรับกิจกรรมที่มีใน Singha Park Chiang Rai ยังเปิดให้บริการตามปรกติครับ
มาแข่งขัน และได้มาเที่ยวทั้งครอบครัวเหมือนเดิมครับ :)
แล้วพบกันนะครับ
Dktbiker1
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Giant xtc

Re: (ยืนยันกำหนดเดิม) 26 พ.ย. นี้ Singha MTB Thailand Open สนามสุดท้ายประจำปี 2016 ยิ่งใหญ่เหมือนเดิม

โพสต์ โดย Dktbiker1 »

สรุปคือไม่มีที่กางเต๊นท์ให้
Pootawan
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0966232500
team: Lomocycle
Bike: Scott

Re: (ยืนยันกำหนดเดิม) 26 พ.ย. นี้ Singha MTB Thailand Open สนามสุดท้ายประจำปี 2016 ยิ่งใหญ่เหมือนเดิม

โพสต์ โดย Pootawan »

สามารถสมัครโดยตรง หรือมีช่องทางอื่นไหมครับ
ได้ไหมครับต้องการสมัครเป็นทีมหลายคนครับ
เสือจอมจูง
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย เสือจอมจูง »

อยากให้ทางผู้จัดหาสถานที่กางเตนท์ให้ซักหน่อยก็ดีนะครับ ประสาน ไกล้ๆงาน ก็ได้ บางท่านนักแข่งมาเป้นครอบครัว เดินทางมาไกล ประหยัดไปได้หลักพันครับ
คหสต.
แก้ไขล่าสุดโดย เสือจอมจูง เมื่อ 27 ต.ค. 2016, 13:33, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
Dale Dale Dale
wakin
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0897063895
team: Forz Airport Phitsanulok
Bike: Trek 8900 - Trek 2.1

โพสต์ โดย wakin »

เสือจอมจูง เขียน:อยากให้ทางผู้จัดหาสถานที่กางเตนท์ให้ซักหน่อยก็ดีนะครับ
คหสต.
เห็นด้วยครับ กลางคืนก็ไม่มีงานแล้ว
จะได้ประหยัดค่าใช้จ่าย
ถึงผมจะช้า แต่ผมก็ถึง....ชัวร์
ขาประจำ
ขาประจำ

thesun คลองสาม เขียน:น่าสนครับ
มาเลยครับ สนุกแน่นอน :)
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ประชาสัมพันธ์ งานปั่น/งานแข่ง”