(100 Plus "สุพรรณบุรีปั่นสไตล์เมืองเหน่อ # 6"...

ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
กฏการใช้บอร์ด
ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
เชษฐ์
ขาประจำ
ขาประจำ
team: (โดดเดี่ยว)
Bike: mosso

Re: (100 Plus "สุพรรณบุรีปั่นสไตล์เมืองเหน่อ # 6"...

โพสต์ โดย เชษฐ์ »

ไปครับ
ศีลธรรมไม่กลับมา โลกาจะวินาศ
เมื่อเขามา ฉันจะไป............
I AM WALK ALONE
nbt
Site Admin
Site Admin
Tel: 0882160166
team: thaimtb , osk
Bike: Trek Procaliber, Bianchi OrtheXR2 , cBroadman CX , Canyon Enduro
ติดต่อ:

Re: (100 Plus "สุพรรณบุรีปั่นสไตล์เมืองเหน่อ # 6"...

โพสต์ โดย nbt »

teng2006 เขียน:แจ้งขอคืนเงินไป สถานะ ยังไม่ได้เงินคืน

เปลี่ยนใจ ไม่อยากรับเงินคืนและจะไปปั่นเหมือนเดิม ต้องทำอย่างไรครับ
ทางชมรมได้ทำการโอนเงินกลับทุกคนแล้ว ตั้งแต่ปลายปีที่แล้ว แต่จะไม่ได้ส่งข้อมูลมาลงอับเดดสถานะครับ ลองตรวจสอบยอดหรือสอบถามทางชมรมได้โดยตรงครับ
teng2006
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย teng2006 »

รบกวนขอช่องทางติดต่อด้วยครับ
(บัญชีที่ผมแจ้งให้โอนเงินคืน น่าจะโอนไม่ผ่าน เพราะผมยกเลิกบัญชีนั้นไป)

nbt เขียน:
teng2006 เขียน:แจ้งขอคืนเงินไป สถานะ ยังไม่ได้เงินคืน

เปลี่ยนใจ ไม่อยากรับเงินคืนและจะไปปั่นเหมือนเดิม ต้องทำอย่างไรครับ
ทางชมรมได้ทำการโอนเงินกลับทุกคนแล้ว ตั้งแต่ปลายปีที่แล้ว แต่จะไม่ได้ส่งข้อมูลมาลงอับเดดสถานะครับ ลองตรวจสอบยอดหรือสอบถามทางชมรมได้โดยตรงครับ
ถ้าผมลงขายของ ขออนุญาตไม่ขายให้กับ ritrit38 ทุกกรณี
เสือจอมจูง
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย เสือจอมจูง »

ทันอยู่ครับ แล้วเจอกันนนน
Dale Dale Dale
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ประชาสัมพันธ์ งานปั่น/งานแข่ง”