อาทิตย์ที่10กรกฎาคม2559 เชิญร่วมปั่นพิชิตจุดชมวิวอุทยานแห่งชาติปางสีดาครั้งที่8.ในเทศกาลดูผีเสื้อประจำปี จังหวัดสระแก้ว » อาทิตย์ 10 ก.ค. 2016

ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
เสือตี๋
หมอตี๋+น้องพร 0847849703

อาทิตย์ที่10กรกฎาคม2559 เชิญร่วมปั่นพิชิตจุดชมวิวอุทยานแห่งชาติปางสีดาครั้งที่8.ในเทศกาลดูผีเสื้อประจำปี จังหวัดสระแก้ว

โพสต์ โดย เสือตี๋ » 25 พ.ค. 2016, 14:38

ถ้วยรางวัลพร้อมแล้วครับ

ถ้วยรางวัลเกียรติยศ VIP 1000 รับเหรียญ รับถ้วยรางวัล และลงรุ่นตัวท่านเองได้ฟรี
รูปภาพ

ถ้วยผู้พิชิตทุกรุ่น รวม11 รุ่นๆละ10 อันดับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
วันอาทิตย์ที่10กรกฎาคม2559
ขอเชิญร่วมปั่นจักรยานพิชิตจุมชมวิวปางสีดครั้งที่8.ประจำปี2559
ในเทศกาลดูผีเสื้อประจำปี 2559 จังหวัดสระแก้ว


**เส้นชัยระยะทางพิชิตจุดชมวิวปางสีดา 25กิโลเมตร**
และปั่นกลับลงมา 5กิโลเมตร เพื่อทานอาหารกลางวันที่ ปด.5
จากนั้นปั่นกลับลงมาที่ทำการอีก 20 กิโลเมตรครับ
รวมระยะทางไป-กลับ 50 กิโลเมตรครับ


รายงานตัวรับป้ายหน้ารถวันเสาร์ที่ 9ก.ค. ตั้งแต่ 15.00-17.00น
และเช้าวัน10ก.ค.59 เวลา6.30-8.00น


การปล่อยตัว โอเพ่นจะเป็นชุดแรก 8.30-9.00 ไม่เกินนี้
ตามด้วย โอเพ่นหญิง/หญิง35ปี /ชาย60+/18ปีชาย/85กิโลกรัม/
FATBIKE/ไซโครครอส/30-39/40-49/50-59 ตามเห็นสมควร อาจมีการเปลี่ยนแปลง
กรุณามาก่อนเวลา8.00น/เพื่อรอจุดเช็คพ้อยด์

แบ่งรุ่นการแข่งขัน 11 รุ่นๆละ 10 อันดับ ดังนี้
VIP 1000บาท รับถ้วยเกียรติยศ เหรียญ ลงรุ่นตัวเองได้ฟรี


ค่าสมัครทุกรุ่น 350 บาทรับเหรียญที่ระลึก 500ท่านแรกที่โอนเงิน

เพิ่มรุ่นครับ

11.รุ่นหมอบ ไซโคครอส(อันดับ1-10)
ชมภาพ ไซโครครอสมันๆกันครับ


https://www.youtube.com/watch?v=HC6QxKOLt6I

กฎกติกา ขนาดวงล้อ 650-700 C แฮนด์หมอบเท่านั้น ห้ามตรง
ขนาดหน้ากว้างยาง 25-42 ระยะทางไกล สะเทือนมาก
เน้นสนุก ใช้ตะเกียบ หรือ โช็คที่ยุบไม่เกิน 40 mm.หรือ4ซ.ม.


มารับป้ายหน้ารถได้ตั้งแต่วันเสาร์15-17.00นที่ หน้าร้านค้าสวัสดิการปางสีดา
และอาทิตย์6.30-8.00น.ที่จอดรถทีบริการนักท่องเที่ยว จุดเดิมเมื่อปีที่แล้วครับ


1.รุ่นโอเพ่นชาย(อันดับ1-10) (ป้ายหน้ารถ 0..เช่น 01/02/03/010/011)
2.ไม่เกิน18ปีชาย(อันดับ1-10) (ป้ายหน้ารถ 1...เช่น11/12/13/110/111)
3.รุ่น30-39ปีชาย(อันดับ1-10)3......เช่น31/32/32/310...
4.รุ่น40-49ปีชาย(อันดับ1-10)4....เช่น41/42/43/410....
5.รุ่น50-59ปีชาย(อันดับ1-10)5....เช่น 51/53/510...
6.รุ่น60ปีขึ้นไปชาย(อันดับ1-10)6.....เช่น 61/62/63/610....
7.รุ่น85กิโลกรัมชาย(อันดับ1-10)8.....เช่น81/82/83/810....
8.รุ่นFATBIKE(อันดับ1-10)F....F1/F2/F3/F10/F11....
9.รุ่นโอเพ่นหญิง(อันดับ1-10)L......W1/L2/L3/L11.....
10รุ่น35ปีขึ้นไปหญิง(อันดับ1-10)W.....L1/W2/W3/W10....
11.ไซโครครอส โอเพ่น(อันดับ1-10)C...C1/C2/C3/C10....
ขนาดยางที่กำหนดนะครับ ขนาดล้อ650-700c ขนาดยาง23-42 b


สมัครโดยส่งชื่อ เพศ ปีเกิด รุ่นของท่าน
โอนที่เลขบัญชี 2200255519 กรุงไทย ชื่อนายประดิษฐ์ พึ่งพิบูลย์
โทรศัพท์ พี่ดิษฐ์ 0817629557 ID LINE pradit04092499
หมอตี๋0847849703 ID fino627726
ตุ๊กตา 0868273772 ID tookta_ji
แก้ไขล่าสุดโดย เสือตี๋ เมื่อ 29 มิ.ย. 2016, 18:12, แก้ไขไปแล้ว 14 ครั้ง.
มิตรภาพ บนหลังอาน ยิ่งนาน ยิ่งผูกพันธ์

ภาพประจำตัวสมาชิก
เสือตี๋
หมอตี๋+น้องพร 0847849703

Re: อาทิตย์ที่10กรกฎาคม2559 เชิญร่วมปั่นพิชิตจุดชมวิวอุทยานแห่งชาติปางสีดาครั้งที่8.ในเทศกาลดูผีเสื้อประจำปี จังหวัดสระแก้ว

โพสต์ โดย เสือตี๋ » 25 พ.ค. 2016, 14:39

กรุณาจำหมายเลขลำดับการสมัคร รุ่นของท่าน มาเป็นกลุ่ม จดชื่อลำดับมารับคนเดียวก็ได้ครับ
เสาร์ที่9ก.ค.59 รับป้ายหน้ารถ เวลา15-17น
และอาทิตย์ที่10 ก.ค.59เวลา6.30-8.00น รับป้ายหน้ารถ เหรียญ ข้าวเหนียว1ห่อ และข้าวต้มมัด

ทุกท่านต้องออกนอกด่าน(จุดสตาร์ท)ก่อน8.15นเพื่อเช็คพ้อยด์ ลำดับการปล่อยตัวนะครับ
กรุุณาอยู่ให้ตรงกับรุ่นของท่านด้วยนะครับเพื่อสะดวกต่อการเช็คพ้อยด์และปล่อยตัว

รูปภาพ


รายชื่อผู้เข้าร่วมการแข่งขันพิชิตจุดชมวิวปางสีดา
ครั้งที่8.ประจำปี 2559

(โอนแล้ว)(ยังไม่โอน)


แบ่งรุ่นการแข่งขัน 11 รุ่นดังนี้

VIP 1000บาท รับถ้วยเกียรติยศ เหรียญ ลงรุ่นตัวเองได้ฟรี

1.นายสุรชัย ฟองเกิด วัฒนานคร(จ่ายแล้ว)
2. คุณนิธิภัทร์ ชื่นตา เสือคลองหาด สระแก้ว VIP (ลงรุ่น 40-49ปี)(โอนแล้ว 30/5/59)
3.นายปุลวัชร งามมีศรี เสือคลองหาด สระแก้ว VIP (40-49ปี)(โอนแล้ว 30/5/59)

4.นายอำนาจ สถาวรัตนกุล แซร์ออไบค์ ลง 85กก.
5.นายเอกชัย รอดวิลัย อรัญทีม ลงไซโครครอส(จ่ายแล้ว)
6.นายอนุสรณ์ เลือกนารี ร้านสระแก้วไบค์ซิเคิล รุ่น 40-49(โอนแล้ว 6-6-59)
7. นายฉลองชัย กะสินัง VIP รุ่น50-59ปี บ่อวินชลบุรี(โอนแล้ว1000.94/2-6-59)เสื้อ XL
8.นายชาญวิทย์ กิจวิวัฒน์ สมัครจักรยาน VIP (โอนแล้ว 1000/1-6-59)
9.นายณัฏฐ์ชัย มาประณีต โอนแล้ว VIPเสื้อ XXL(2000/2-6-59)2
10.นายปริญญา จารวัฒน์VIP(2000/2-6-59)2 เสื้อ XXL

11.นายบุญเรือง ขุนหาญ ทีมสิงห์ชายแดน VIP(โอนแล้ว1350.01/10-6-59)
12.นายปราสาทวิทย์ โตเจริญ ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพวัฒนานครVIP
13.นายวัชรพงษ์ เทียนทอง ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพวัฒนานครVIP
14.จ่าสิบเอก คมกริช ศรีภักดีสวัสดิ์ แซร์ออไบค์ saeo bike สระแก้ว(จ่ายเพิ่ม 650.00/4-6-59แล้ว)
15.นายธีระเกียรติ์ ภักดีสู่สุข
16.นายชำนาญ วิริยะอมรพันธ์ เสื้อ XL
17.นายประชุม อำพันสง่าวงศ์ เสื้อ L (จ่ายแล้วที่พี่ดิษฐ์)
18.นายอนิวรรตน์ สุวิทยพันธุ์
19.นายสานิตย์ ลายสังข์ ทีมแหลมฉบัง (โอนแล้ว2655/6-6-59)6
20.นายสามารถ ภู่โต 30-39 /การประปาบางคล้า(โอนแล้ว4050/9-6-59)
21.นายวัฒนชัย เกตุสวัสดิ์ 30-39/การประปาบางคล้า(โอนแล้ว4050/9-6-59)
22.นายณรงค์ ผลพอตน 40-49/การประปาบางคล้า(โอนแล้ว4050/9-6-59)

23.นายธนกร ศรีปราช L Team Drinker สอยดาว(โอนแล้ว8000/10-6-59)
24.นายชนาธิป แสวนนท์ L Team Drinker สอยดาว(โอนแล้ว8000/10-6-59)
25. นายทัศพงษ์ ชูตินันท์ L Team Drinker สอยดาว(โอนแล้ว8000/10-6-59)
26.นายลิขิต เพ็งมณี L Team Drinker สอยดาว(โอนแล้ว8000/10-6-59)
27.นายจักรกฤษณ์ ขาวดี L Team Drinker สอยดาว(โอนแล้ว8000/10-6-59)
28.นายประภาส นาคประวัติ XL Team Drinker สอยดาว(โอนแล้ว8000/10-6-59)
29.นายคำสิงห์ ทองประ XL Team Drinker สอยดาว(โอนแล้ว8000/10-6-59)
30.นายภานุพันธุ์ สาลีผล XL Team Drinker สอยดาว(โอนแล้ว8000/10-6-59)

31.นายบัญชา บรรดาพิมพ์ L หัวหน้าอ่างเก็บน้ำห้วยยาง ตาพระยา จ่ายพี่ดิษแล้ว
32.นางรัชนีพร บรรดาพิมพ์ L อ่งเก็บน้ำห้วยยาง ตาพระยา จ่ายพี่ดิษแล้ว

33.นายราชัย ตันติวัฒน์ บางประกง แปดรี้วXL(โอนแล้ว2000/10-6-59)VIP
34.นายโกศัย ปิ่นทอง บางประกง แปดรี้วXL(โอนแล้ว2000/10-6-59)VIP

35.นายวน เพลียสันเทียะ ทีมเสือบ้านกรวด รุ่น VIP ลง50-59 M(โอน7850.15/14-6-59)15
36.นายณรงค์ฤทธิ์ ชนะค้า ทีมเสือบ้านกรวด รุ่น VIP (ลงรุ่น 40-49 ปี)L(โอน7850.15/14-6-59)15
37.นางฤทัยพร ชนะค้า ทีมเสือบ้านกรวด รุ่น VIP (ลงรุ่น 35 ปี+ หญิง)M(โอน7850.15/14-6-59)15
38.นางศิริญกานต์ ตอรบรัมย์ ทีมเสือบ้านกรวด รุ่น VIP (ลงรุ่น 35 ปี+ หญิง)M(โอน7850.15/14-6-59)15

39.นายสุรสิทธิ์ เด่นนภาลัย Friend74 พระประแดง(โอนแล้ว2750/13-6-59)VIP
40.นายชัยวัฒน์ รักษาศิล ชมรมตาลดำ ชลบุรี (โอนแล้ว 1000.18/14/6-59)ลง50-59 เสื้อ M
41.นายพิทยา ทรงสวัสดิ์ ประเภท vip เสื้อ L (โอนแล้ว1000.17/15-6-59)
42.นางพภัสสรณ์ กลับดี เสือคลองหาด VIP เสื้อ L(โอนแล้ว1000./16-6-59)
43.นายไพศาล ถนอมจิตร์ ทีมแหลมฉบัง M(โอนเพิ่ม 650.51)
[b]44.นายนคร แสงโชติ VIP เสื้อ L โอน650.37 เพิ่ม/16-6-59)[/b]
45.นายอดิศร ว่องไว VIP XL โอนเพิ่ม 650
[/b]
46.นายวัชระ คำทองเขียว ทีม Dr.salasa เสื้อ XL (โอนเพิ่ม 651/20-6-59)VIP
47.นายเทพประสิทธิ์ แสงไผ่แก้ว ห้วยกระปิ ชลบุรี VIP 40-49ปี(โอน2002/21-6-59)
48.นายทศพล พรหมชาติ ห้วยกระปิ ชลบุรี VIP ลง 85 โล(โอน2002/21-6-59)



ค่าสมัครทุกรุ่น 350 บาทรับเหรียญที่ระลึก 500ท่านแรกที่โอนเงิน

รุ่นโอเพ่นชาย(1-10 อันดับ)
กลุ่ม 0

1.นายจิรวัฒน์ ท่าดี ทีมวังน้ำเย็น สระแก้ว
2.จ.ส.อ. ระพีพงศ์ เพร็ชรรัตน์ ARAN TEAM VEE TIRE CO.(จ่ายแล้ว)
3. นายสุทธา เจียรบรรพต ทีม ทะลึ่งปั่น ชลบุรี (โอนแล้ว4900/28/5/59)
4.นาย พรชัย แซ่เตียว ทีม ทะลึ่งปั่น ชลบุรี(โอนแล้ว4900/28/5/59)
5.นาย จักรพันธ์ รอดเงิน ทีม ทะลึ่งปั่น ชลบุรี(โอนแล้ว4900/28/5/59)
6. นายพิสิษฐ์นเรศ วงเทวัน ทีม ทะลึ่งปั่น ชลบุรี(โอนแล้ว4900/28/5/59)
7. นายวัชรินทร์ เย็นประยูร ทีม ทะลึ่งปั่น ชลบุรี(โอนแล้ว4900/28/5/59)
8.นาย ดนัยณัฐ บึงกลาง ทีม ทะลึ่งปั่น ชลบุรี(โอนแล้ว4900/28/5/59)
9.นายพิมล วชิรมนาภรณ์ ทีม ทะลึ่งปั่น ชลบุรี(โอนแล้ว4900/28/5/59)
10.นาย.สุรศักดิ์ ดาอาษา ทีม ทะลึ่งปั่น ชลบุรี(โอนแล้ว4900/28/5/59)
11.นาย เฉลิมศักดิ์ คุ้มปรุ ทีม ทะลึ่งปั่น ชลบุรี(โอนแล้ว4900/28/5/59)
12.นายก้องเกียรติ ตันติสุวรรณา ทีม ทะลึ่งปั่น ชลบุรี(โอนแล้ว4900/28/5/59)
13.นาย ศิริศักดิ์ ศรีเพริศ ทีม ทะลึ่งปั่น ชลบุรี(โอนแล้ว4900/28/5/59)
14.นายตุลา จิตรนุสนธิ์ ทีม ทะลึ่งปั่น ชลบุรี(โอนแล้ว4900/28/5/59)
15.นาย ขจรศักดิ์ หัตถิยา ทีม ทะลึ่งปั่น ชลบุรี(โอนแล้ว4900/28/5/59)
16.นาย สรศักดิ์ ทิพฤาตรี ทีม ทะลึ่งปั่น ชลบุรี(โอนแล้ว4900/28/5/59)

17.นายฟ้าไท แซ่ลิ้ม เสือคลองหาด สระแก้ว(โอนแล้ว 30/5/59)
18.นายพุฒิภณ ช่วยณรงค์ เสือคลองหาด สระแก้ว(โอนแล้ว 30/5/59)
19.นายภูวดล สุนิปา เสือคลองหาด สระแก้ว(โอนแล้ว 30/5/59)
20.นายอภิชัย แพทย์หลวง เสือคลองหาด สระแก้ว(โอนแล้ว 30/5/59)

21.นายทศพร อารีย์มิตร ทีม ทะลึ่งปั่น ชลบุรี(โอนแล้ว30/5/59)
22.นายศุภชัย ถาวรยิ่ง lomocycle ชลบุรี(โอนแล้ว 2100.90/30-5-59)
23.นายนพเดช ไขรัศมี lomocycle ชลบุรี(โอนแล้ว 2100.90/30-5-59)
24.นายกวี แคนติ เสือคลองหาด( โอนแล้ว 350./31-5-59)
25.นาย สัก สิทธิชมภู pundarkpiak(โอนแล้ว700./3-6-59)2
26.นายณัฐวุฒิ ทองวัน 304 ปราจีนบุรี(โอนแล้ว700.07/1-6-59)2
27.นายกิตติพงษ์ วันบ้านผึ้ง 304 ปราจีนบุรี(โอนแล้ว 700.07/1-6-59)2

28.ด.ต.ศักรินทร์ คณะธรรม ทีมปากกัดตีนถีบ นครนายก โอนแล้ว 350 26/5/59
29.นาย ไชยยันต์ ยานตระกูล ทีม เสือขุนด่าน(โอนแล้ว บอย2100/3-5-59)
30.นายชาญชัย ศรีผดุง ทีมปั่นรักษ์โลก (โอนแล้ว2800/6-6-59)
31.นายผดุงศักดิ์ ผดุงสมัย ทีมปั่นรักษ์โลก (โอนแล้ว2800/6-6-59)
32.นายสันติภูมิ แย้มวัติ (ประปาส่วนภูมิภาคบางคล้า(โอน2450/8-6-59)
33.นายศักดิ์รินทร์ พรหมจันทร์(ประปาส่วนภูมิภาคบางคล้า(2450/8-6-59)
34.นายเฉลิมศักดิ์ ชัยยะ (ประปาส่วนภูมิภาคบางคล้า(โอน2450/8-6-59)

35.นายวรัญญู เศรษฐโชดึก ทีม freedom Ride Kabinburi(โอนแล้ว4550/9-6-59)
36.นายทัศพงษ์ ชูตินันท์ L Team Drinker สอยดาว(โอนแล้ว8000/10-6-59)
37.นายลิขิต เพ็งมณี L Team Drinker สอยดาว(โอนแล้ว8000/10-6-59)
38.นายจักรกฤษณ์ ขาวดี L Team Drinker สอยดาว(โอนแล้ว8000/10-6-59)
39.นายประภาส นาคประวัติ XL Team Drinker สอยดาว(โอนแล้ว8000/10-6-59)
40.นายคำสิงห์ ทองประ XL Team Drinker สอยดาว(โอนแล้ว8000/10-6-59)
41.นายภานุพันธุ์ สาลีผล XL Team Drinker สอยดาว(โอนแล้ว8000/10-6-59)

42.นายอาทิตย์ สันธิศิริ Pundarkpiak(โอนแล้ว350/11-6-59)
43.นายชยิน ฐิตะสัจจา ทีมทลึ่งปั่น(โอนแล้ว350/10-6-59)
44.นายเพทาย รุ่งสว่าง บางคล้า(โอนแล้ว4550.13/13-6-59)
45.นายจุลเทพ ทองฉาย บางคล้า(โอนแล้ว4550.13/13-6-59)

46.นายเอกรินทร์ ศรีพรหม (โอนแล้ว1050/14-6-59)
47.นายอรรถพร จิตรบุตร์ (โอนแล้ว1050/14-6-59)
48.นายธนพล โตนิติวงศ์ (โอนแล้ว1050/14-6-59)

49.นายอภินันท์ ยอดมาลัย ทีมตะลอนปั่น 8รี้ว(โอนแล้ว2,450.45/13-6-59)
50.นายภานุวัฒน์ หงษ์สานาวา ทีมตะลอนปั่น 8รี้ว(โอนแล้ว2,450.45/13-6-59)

51.นายภาณุพงศ์ สืบจากสิงห์ ปากกัดตีนถีบ (โอนแล้ว 29/5/59)
52.นายวิชัย โทนะพันธ์ ซีดส์เทคทีม(โอนแล้ว3500/15-6-59)10
53.นายปกรณ์ กลับดี ซีดส์เทคทีม(โอนแล้ว3500/15-6-59)10
54.นายประชาชาติ กลับดี ซีดส์เทคทีม(โอนแล้ว3500/15-6-59)10
55.นายธวัชชัย กุลธิณี ซีดส์เทคทีม(โอนแล้ว3500/15-6-59)10
56.นายชัยยศ ทวนดำ ซีดส์เทคทีม(โอนแล้ว3500/15-6-59)10

57.นายประสิทธิ์ เหลืองรัตนะ เมืองสระแก้ว (จ่ายแล้ว)
58.นายอัครพร เหลืองรัตนะ เมืองสระแก้ว(จ่ายแล้ว)

59..นายวิริยะ เพียรพานิช เสือวังน้ำเย็น /ชื่อตก ขออภัยครับ
60.นายสหรัฐ อาริตา เสือวังน้ำเย็น/ชื่อตก ขออภัยครับ
61.นายนภดล คงดี เสือวังน้ำเย็น ชื่อตก ขออภัยครับ

62.นายหัสพงษ์ ชัยนันธนสิน โอนแล้ว1050
63.นายวิชัยยุทธ ทองมาก ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพจังหวัดนครนายก(โอน1050.10)

64.นายพบธรรม พันธ์ครุฑ ทีมพันธ์ครุฑ (โอน1050/27-6-59)
65.นายกฤษดา ขำสม(โอนแล้ว)
66.นายณัฐวุฒิ นากลาง สโมสรนักปั่นตราด(โอน1050/28-6-59)

67.นายปรัญญา ตันติ บ้านบึง ชลบุรี (ดอน350/28-6-59)
68.นายวรายุทธ พรอนันต์รัตน์(โอน350.33/29-6-59)
69.นายโชคชัย เรือนรินทร์ สองล้อไบค์ซิเคิ้ล จันทบุรี (โอน700/29-6-59)

70.นายบัณฑิต ทาอุด ทีมมือใหม่หัดปั่น ปราจีนบุรี(โอนแล้ว/1-7-59)
71.นายสราวุธ สุขประมาณ Sp Farm (โอน1050/1-7-59)
72.นายยุทธพงษ์ ภูเดช เมืองสระแก้ว(จ่ายแล้ว)
73.นายโพธิ์ คมลักษณ์ ทีมปลวกแดง(โอนแล้ว350/1-7-59)




ไม่เกิน18ปีชาย(1-10)
กลุ่ม 1

1. ด.ช. ภูริช รอดวิลัย ARAN TEAM VEE TIRE CO.(จ่ายแล้ว)
2. ด.ช. สรวิศิษฏ์ สายกระสุนต์ ARAN TEAM VEE TIRE CO.(จ่ายแล้ว)
3.นาย เสฎฐวุฒิ พรมมา ทีม Mr.V Bike นครนายก(โอนแล้ว บอย2100/3-5-59)
4.ด.ช.รัชพล ไวทยนาคร ทีมเฮียธงจักรยาน(โอนแล้ว 350.01/20-6-59)
5.ด.ช ชิติพัทธ์ อาษา ทีม. สำราญวู๊ดชิพ ปราจีนบุรี(โอนแล้ว 2450/1-6-59)
6.ด.ช พัทธ์ธีรา อาษา ทีม. สำราญวู๊ดชิพ ปราจีนบุรี(โอนแล้ว 2450/1-6-59)
7.ด.ช.ฐปนรรฐ์. เตชะธรรมพงษ์ ทีม. สำราญวู๊ดชิพ ปราจีนบุรี(โอนแล้ว 2450/1-6-59)
8.ด.ช. ปภวิษณ์ เตชะธรรมพงษ์ ทีม. สำราญวู๊ดชิพ ปราจีนบุรี(โอนแล้ว 2450/1-6-59)
9.ด.ช.พีรดล เคยศึก ทีมลุงหนวดสานฝัน(โอนแล้ว+เสือโอ๋2800/15-6-59)
10.เด็กชายชาญชัย บุญสิงห์ ทีมเสียวหลุด(โอนแล้ว 4200/7-6-59)12
11.เด็กชายกรกฎ บุญสิงห์ ทีมเสียวหลุด(โอนแล้ว 4200/7-6-59)12
12.นายไกรวิชญ์ ทองวงษ์ บางคล้า(โอนแล้ว4550.13/13-6-59)
13..ดช.ธนวัฒน์ เหลึองศิริกุล THAI HONDA(โอนแล้ว 701/13-6-59)
14.ณัฐวัชร ปั้นดี ทีมเพื่อนสัตหีบ (โอนแล้ว700/12-6-59)2
15.ธีรนนท์ ดิมาร ทีมเพื่อนสัตหีบ(โอนแล้ว700/12-6-59)2
16.เด็กชายอาทิตย์ อาจภักดี นครปฐม(โอนแล้ว1050/13-6-59)
17.ด.ช.สุภชัย สีนา สัตหีบ ชลบุรี จ่ายแล้ว

18.นายเปรมศักดิ์ ไวสูงเนิน ทีมเสือหำห่อย(โอนแล้ว)
19.นายสรนันท์ พวงสุนทร หมูป่าโป่งน้ำร้อน(โอน700.41/28-6-59)
20.นายสรันย์ เทียนธวัช สโมสรนักปั่นตราด(โอน1050/28-6-59)
21.นายพิชญุตน์ ทองเกลี้ยง โอนแล้ว 350/29-6-59

22.นายธีรพล จันทกูล ชมรมตาลดำ ชลบุรี(โอน700.18/30-6-59)



รุ่น30-39ปีชาย(1-10อันดับ)
กลุ่ม 3

1.นายอดิศร ว่องไว ชลบุรีVIP (โอนแล้ว351/7-6-59)
2.
3.นายชาญวิทย์ สุขถนอม เพศ ชาย เกิด 2525 สมัคร รุ่น30-39ปีชาย
4.นายบัญญัติ อ่อนพูล เพศ ชาย เกิด 2525 สมัคร รุ่น30-39ปีชาย
5..นายตรีเพชร คัยนันทน์ เพศ ชาย เกิด 2521 สมัคร รุ่น30-39ปีชาย
6.นายวีระยุทธ คงชุ่ม โอนแล้ว27/5/59
7.นาย ภควัต พลกุล สมัครรุ่น30-39ปีชาย(โอนแล้ว 350/30-5-59)
8.นายศักริทร์ ทูคำมี ทีม Yorosu ชาย เกิด 2523 สมัคร รุ่น30-39ปีชาย(โอนแล้ว)8
9.นายสุริยาวุธ สีหาด ทีมอีเกิ้ล ชาย เกิด 2520 สมัคร รุ่น30-39ปีชาย(โอนแล้ว)8
10.สิบตำรวจโทสุรัตน์ พืชผล (โอนแล้ว300+50)

11.นายวุฒิภัทร ทองอยู่ 2528ทีมวังน้ำเย็น สระแก้ว
12.นายสันติ ชมสนธิ์ 2524 ทีมวังน้ำเย็น สระแก้ว
13.นายพุฒิพงษ์ ดำรงธรรม 2529 ทีมวังน้ำเย็น สระแก้ว
14.นายนคร สอนอ่อน 2521ทีมวังน้ำเย็น สระแก้ว
15.นายสมบัติ ทองแหยม 2523ทีมวังน้ำเย็น สระแก้ว
16.นายเนตรนรินทร์ สมพงษ์ ทีมโคนมวังน้ำเย็น เกิด 2522 รุ่น 30-39ชาย

17.นายเมธี วงศ์ดียิ่ง (May-t)(โอนแล้ว350.42/3-6-59)
18..นาย กฤษฎา แก้วบุดดา ทีมวังน้ำเย็น สระแก้ว(2525) ____รุ่น30-39ปี
19. ทวีศักดิ์ สุขสวัสดิ์ ARAN TEAM VEE TIRE CO.(จ่ายแล้ว)
20. นิธิ สวัสดิวราณุกร ARAN TEAM VEE TIRE CO.(จ่ายแล้ว)

21.นายวิทวัส ปาประโคน บุรีรัมย์ (โอนแล้ว 350/28/5/59)
22.จ่าสิบเอก มนต์ชัย กุ่มประสิทธิ์ แซร์ออไบค์ saeo bike สระแก้ว (จ่ายแล้ว)
23.จ่าสิบตรี พุทธพร ดงหมุน แซร์ออไบค์ saeo bike สระแก้ว (จ่ายแล้ว)

24.
25.นายอนิรุจน์ ลืมจำเลย lomocycle ชลบุรี(โอนแล้ว 2100.90/30-5-59)
26.นายมงคล ทวีผล เสือคลองหาด สระแก้ว(โอนแล้ว 30/5/59)
27.นายสาหร่าย วงค์ เสือคลองหาด สระแก้ว(โอนแล้ว 30/5/59)
28.นายวิวรรธน์ สิทธิแก้ว เสือคลองหาด สระแก้ว(โอนแล้ว 30/5/59)
29.นายสุทธิพงษ์ สุนิปา เสือคลองหาด สระแก้ว(โอนแล้ว 30/5/59)

30.นายขุนพนธ์ คุ้มสุภา ปราจีนบุรี(ฮ.โอจ่ายผม3500/11-6-59)10
31.นายคำรณ มูลทอง ปราจีนบุรี(ฮ.โฮจ่ายผม3500/11-6-59)10

32.นายอมร ชนะศึก ปราจีนบุรี
33.นายวสันต์ ถาวรยิ่ง lomocycle ชลบุรี(โอนแล้ว 2100.90/30-5-59)
34.นายฉัตรแก้ว เหลือสวัสดิ์ lomocycle ชลบุรี(โอนแล้ว 2100.90/30-5-59)

35.นายสิทธิชัย เนียงอาชา ทีม DKSH (โอนแล้ว 700.44/30-5-59)
36.นายเก้า จุฬาพันศรี ทีมDKSH (โอนแล้ว .44/30-5-59)

37.นายชาญชัย สามัคคานนทการ ทีมป้าตุ๊ BIKE JOY(โอนแล้ว2100/2-6-59)6
38.นายศรีอุทัย อึ้งเจริญ ปราจีนบุรี(ฮ.โอจ่ายผม3500/11-6-59)10
39.นาย ประเสริฐ เหล่าเจริญกิจชัย พระประแดงไบค์(โอนแล้ว 3150.09บาท)
40.นายธวัช เหมาะจิตต์ (โอนแล้ว 350/15-6-59)
41.นายธนกฤต ชัยหมก ละหานทราย(โอนแล้ว 1050/3-6-59)3
42.นายบำรุง บุตรสืบสาย ละหานทราย(โอนแล้ว 1050/3-6-59)3
43.นายเอกลักษณ์ สู่ประโคน ละหานทราย(โอนแล้ว 1050/3-6-59)3

44.นายนรชัย ศรีสวัสดิ์เล็ก ชมรมWBCวิหารแดง สระบุรี(โอนแล้ว1750.74/3-6-59)
45.นายทศพล แสงเทพ (โอนแล้ว 5/6-59 จำนวน 350.09)
47.นายบัณฑิต พาละคุณ เพื่อนสัตหีบ(น้าเต่าโอนแล้ว1750/4-6-59)
48.ส.ต.ต.พิจิตร พันธุ์โยธี เต่าภูเขา
49.นายผดุงศักดิ์ ผดุงสมัย ปั่นรักษ์โลก(โอนแล้ว 2800/6-6-59)
50.นายเฉลิมพล ดำรงกุล ทีมปั่นรักษ์โลก (โอนแล้ว2800/6-6-59)
51.นายทศพร แก้วนำ ทีมปั่นรักษ์โลก (โอนแล้ว2800/6-6-59)
52.นายนิรุจน์ นิระพันธ์ ทีมปั่นรักษ์โลก (โอนแล้ว2800/6-6-59)
53.นายธวัชชัย สิงห์คราม ทีมปั่นรักษ์โลก (โอนแล้ว2800/6-6-59)
54.นายธนากร เวชการ ทีมปั่นรักษ์โลก (โอนแล้ว2800/6-6-59)

55.นายพลลพัฒม์ สุขทรัพย์ศรี Burn Cycling(โอนแล้ว 2450/7-6-59)
56.นายเอก อินทรโฆษิต Burn Cycling(โอนแล้ว 2450/7-6-59)
57.นายนายอัศนัย ใจเอื้อ Burn Cycling(โอนแล้ว 2450/7-6-59)
58.นายดำรงค์เกียรติ ชัยสายัณห์ Burn Cycling(โอนแล้ว 2450/7-6-59)
59.นายขจรทิศ ทิมางกูร Burn Cycling(โอนแล้ว 2450/7-6-59)

60.นายรัชภูมิ ไชยปัญญา STH Cycling Club ระยอง(โอนแล้ว1750/30-5-59)
61.นายอุดม กิจเจริญ STH Cycling Club ระยอง(โอนแล้ว1750/30-5-59)

62.นายเชิด ดาวไสย์ ทีมPeter"s Bike บ่อวิน ชลบุรี(โอนแล้ว3500/7-6-59)
63.นายไพรัช บุญสิงห์ ทีมเสียวหลุด(โอนแล้ว 4200/7-6-59)12
64.นายคณาวุฒิ สกุลดี ทีมเสียวหลุด(โอนแล้ว 4200/7-6-59)12
65.ว่าที่ร้อยตรีครรชิต บุญศรี ทีมเสียวหลุด(โอนแล้ว 4200/7-6-59)12
66.นายปรเมษ ชูประสิทธิ์ ทีมเสียวหลุด(โอนแล้ว 4200/7-6-59)12

67.นายสาธิต พ่วงสมบูรณ์(ประปาส่วนภูมิภาคบางคล้า(โอน2450/8-6-59)
68.นายยุทนา ฉานุ (ประปาส่วนภูมิภาคบางคล้า(โอน2450/8-6-59)

69.นายสมฤทธิ์ สิหากัน บางประกง แปดรี้ว(โอนแล้ว700)
70.นายศุภฤกษ์ สุขสำราญ ทีม freedom Ride Kabinburi(โอนแล้ว4550/9-6-59)
71.นายบุญส่ง พิญญะไทย ทีม freedom Ride Kabinburi(โอนแล้ว4550/9-6-59)
72.นายสุวัฒนา อินทร์แก้ว ทีม freedom Ride Kabinburi(โอนแล้ว4550/9-6-59)

73.74.นายวัฒนชัย เกตุสวัสดิ์ 30-39/การประปาบางคล้า(โอนแล้ว4050/9-6-59)
75.นายเริงชัย สุคนนคร /การประปาบางคล้า(โอนแล้ว4050/9-6-59)
76.นายสาโรช อูฐเจริญ /การประปาบางคล้า(โอนแล้ว4050/9-6-59)
77.นายเอกพันธ์ ชูฤทธิ์ /การประปาบางคล้า(โอนแล้ว4050/9-6-59)

78.นายนาวี ดีผาย ทีมอานน้อย สระแก้ว(จ่ายแล้ว)
79.นายภาสกร ด่านปาน ทีมอานน้อย สระแก้ว (จ่ายแล้ว)
80.ดาบตำรวจ อามร อู่แก้ว ทีมอานน้อย สระแก้ว(จ่ายแล้ว)
81.จ.ส.ต.พิสุทธิ์ พรเอนก Soidao Cycling จันทบุรี(โอนแล้ว700.02/12-6-59)
82.นายเสกสรรค์ ยิ้มตระกูล บางคล้า(โอนแล้ว4550.13/13-6-59)
83.นายสราวุฒิ บุญสร้าง บางคล้า(โอนแล้ว4550.13/13-6-59)
84.นายภัทรพล ทองคำกิจเจริญ บางคล้า(โอนแล้ว4550.13/13-6-59)
85.นายภราดร แซ่ซื้ม บางคล้า(โอนแล้ว4550.13/13-6-59)

86.นายภูรินธร ตอรบรัมย์ ทีมเสือบ้านกรวด(โอน7850.15/14-6-59)15
87.นายนิยม รุ่งหิรัญ ทีมสองล้อไบค์ซิเคิล จันทบุรี
88.นายชัยยุทธ อารยะวงษ์ ทีมเสือบ้านกรวด(โอน7850.15/14-6-59)15
89.นายอัมพร สุขสวัสดิ์ ทีมฤาไนไบค์ จ.ฉะเชิงเทรา(โอนแล้ว1750.77/13-6-59)
90.นายอนันต์ อรุณโชติ อิสระ ชลบุรี(โอนกะเก่ง700/15-6-59)
91.นายสุชาติ สังเกต ทีมตะลอนปั่น 8รี้ว(โอนแล้ว2,450.45/13-6-59)
92.นายสุรพงษ์ ชัยวงศ์ Friend74 พระประแดง(โอนแล้ว2750/13-6-59)
93.นายสาธิต อินทศร Friend74 พระประแดง(โอนแล้ว2750/13-6-59)
94.นายสุรพงษ์ โพธิ์คำ Friend74 พระประแดง(โอนแล้ว2750/13-6-59)
95.นายธงฉาน หิรัณยรัชย์ Friend74 พระประแดง(โอนแล้ว2750/13-6-59)
96.นายสุรสิทธิ์ เด่นนภาลัย Friend74 พระประแดง(โอนแล้ว2750/13-6-59)VIP
97.นายอนุศิษฎ์ จงจีรังทรัพย์ Friend74 พระประแดง(โอนแล้ว2750/13-6-59)

98.นายนิธิศักดิ์ หวังสมนึก Friend74 พระประแดง (โอนแล้ว350/14-6-59)
99.นายเก่ง ปั้นอุดม อิสระ ศรีราชา(โอนกะอนันต์700/15-6-59)
100.นายพิชิตโชค เลียบสวัสดิ์ อิสระ ศรีราชา
101.นายสมพจน์ ลายคราม พนัสไบค์(โอนแล้ว1750/15-6-59)
102.ณรงค์ เพ็ญชาลี ทีม ปั่นป่วนปราจีน (โอนแล้ว 700/15-6-59)2
103.นายกระติกร มลาสินธ์ ทีม ปั่นป่วนปราจีน (โอนแล้ว 700/15-6-59)2

104.นายนพรัตน์ โสรดสง เสือหำห่อย โคราช(โอนแล้ว)
105.นายกมล ดงกระโทก เสือหำห่อย โคราช(โอนแล้ว)
106.นายวิศณุ ไวสูงเนิน เสือหำห่อย โคราช(โอนแล้ว)
107.นาย เกรียงไกร เกิดทะโสม สายบันเทิง
108.นาย ธนนท์ สุขบูชาพุทธคุณ สายบันเทิง

109.นายทนงชัย สุรกิจบวร โอนแล้ว1050
110.นายพงษ์พิพัฒ พันดี คนแลง2000(โอน1050/28-6-59)
111..นายอาทิต ศรีชยธาดา วังสมบูรณ์
112.นายฉัตรชัย สิริโรจรัตน์ วังสมบูรณ์
113.นายอาทิตย์ ศรีสุข กบินทร์บุรี(โอน350/30-6-59)
114.นายสุรเชษฐ์ สงบจิตร เจมส์บุรี จันทบุรี
115.115.รองกรินทร์ คติกำจร รองนายกเทศมนตรีตำบลอรัญประเทศ(จ่ายแล้ว)

รุ่น40-49ปีชาย(1-10อันดับ)
กลุ่ม 4

1.นาย บุญยโชติ เลาหกิตติการ ทีม สมาพันธ์ฯจักรยานนครนายก(โอนแล้ว บอย2100/3-5-59)
2.นายวรวัฒน์ คำกวาว เกิด 2516 สมัครรุ่น40-49ปีชาย (โอนแล้ว350./26/5/59)
3.นายสมบูรณ์ ศุภเกรียงไกร (โอนแล้ว 700/28-5-59)2
4.นายอัฐพร ชัยศิริ(โอนแล้ว 700/28-5-59)2

5.นายปราณีต เจริญยิ่ง (โอนแล้ว1)27/5/59
6.นายจิรัฎฐ์ จิรกิตต์สถิตคุณ(โอนแล้ว2)27/5/59
7.นายสุรพงษ์ ตระการศรีกุล(โอนแล้ว3)27/5/59

8.
9.นายวชิรพงศ์ ศุภธนนิท์ศักดิ์2513ทีมวังน้ำเย็น สระแก้ว
10.นายสุพจน์ ตะเฆ่ทอง 2514 ทีมวังน้ำเย็น สระแก้ว

11.นายอำไพ พลอยประไพ (น้าเต่า อาร์ก้อน เพื่อนสัตหีบ)(โอนแล้ว 350.00/31-5-59)
12. นาย ภาวิช ตั่นวัน ARAN TEAM VEE TIRE CO.(จ่ายแล้ว)
13. นายพิพัฒน์ พูลเมือง ARAN TEAM VEE TIRE CO.(ยกเลิก)
14.นายสิปปกร บุญเล็ก ARAN TEAM VEE TIRE CO.(จ่ายแล้ว)
15. นายมานิตย์ กิตติญานันท์ ARAN TEAM VEE TIRE CO.(จ่ายแล้ว)

16.นายพานุ อ่อนวงษ์ ทีมปากกัดตีนถีบ นครนายก(โอนแล้ว บอย2100/3-5-59)
17.นายสุรัตน์ เงินประสิทธิ์ แซร์ออไบค์ saeo bike สระแก้ว (จ่ายแล้ว)
18 คุณนิธิภัทร์ ชื่นตา เสือคลองหาด สระแก้ว VIP(โอนแล้ว 30/5/59)
19.นายธีระวีร์ มาระเทศ เสือคลองหาด สระแก้ว(โอนแล้ว 30/5/59)
20.นายทิฆัมพร จันทร์วงศ์ เสือคลองหาด สระแก้ว(โอนแล้ว 30/5/59)
21.นายวัชรพงษ์ ทองขาว เสือคลองหาด สระแก้ว(โอนแล้ว 30/5/59)
22.ดาบตำรวจ อัครเดช ฝอดสูงเนิน เสือคลองหาด สระแก้ว(โอนแล้ว 30/5/59)

23.นายศุภชัย น้อยชัยพฤกษ์ พิริยะอินเตอร์ (โอนแล้ว)
24.นายบรรจง น้าวิลัย ปราจีนบุรี(ฮ.โอจ่ายผม3500/11-6-59)10
25.นายธีรชัย รี้วมงคล ปราจีนบุรี(ฮ.โอจ่ายผม3500/11-6-59)10
26.นายอำนาจ ท่าหิน ปราจีนบุรี(ฮ.โอจ่ายผม3500/11-6-59)10
27.นายธนกร ปั้นบัว ปราจีนบุรี(ฮ.โอจ่ายผม3500/11-6-59)10

28.นายปุลวัชร งามมีศรี เสือคลองหาด สระแก้ว(โอนแล้ว 30/5/59)
29.นายสมชาย ชูสีขาว เสือคลองหาด สระแก้ว(โอนแล้ว 30/5/59)

30.นายสุชน พาทอง เมืองสระแก้ว(จ่ายหมอตี๋350/12-6-59)
31.นายวสันต์ จิตรตรีนิตย์ ปลวกแดงคนชอบปั่น(โอนแล้ว 350.73/30-5-59)
32.จ.ส.อ.พลภัทร สมจิตร นครนายก(โอนแล้ว1050/1-6-59)
33.นายถนอมศักดิ์ เสร็จกิจ (อากุต่าย)ชมรมจักรยานพลับพลา จันทบุรี
34.นายอารีย์ แก้วแกมเกศ ทีมป้าตุ๊ BIKE JOY(โอนแล้ว2100/2-6-59)6
35.นายภิเศก ลภัสโภคิน พระประแดงไบค์(โอนแล้ว 3150.09บาท)
36.นายธานี พูดเพราะ พระประแดงไบค์(โอนแล้ว 3150.09บาท)
37.นายทวี ศิริเกษมสุข พระประแดงไบค์(โอนแล้ว 3150.09บาท)
38. นายเกรียงศักดิ์ มณีกุลทรัพย์ พระประแดงไบค์(โอนแล้ว 3150.09บาท)

39.นายกฤษณะ รักเกษม ทีมเต่าภูเขา(แว่น)โอนแล้ว อส.แว่น)
40..นายพลวัฒน์ เอื้อสลุง สังกัดสิงห์ชายแดน(โอนแล้ว อ.ส.แว่น)
41.นายสมนึก ช่างเกวียน สังกัดทีมสิงห์ชายแดน(โอนแล้ว อ.ส.แว่น)
42.นายอำพล มาลี สังกัดทีมสิงห์ชายแดน(โอนแล้ว อ.ส.แว่น)

43.นายรุ่ง อาษา 2517 ทีม. สำราญวู๊ดชิพ ปราจีนบุรี(โอนแล้ว 2450/1-6-59)
44.นายอุเทน กล่ำแสง พระประแดงไบค์(โอนแล้ว 350.10/1-6-59)]
45.นายประนอม หวังคุ้มกลาง กรุงเทพ(โอนแล้ว700.92/1-6-59)
46.พ.จ.อ.เกรียงศักดิ์ พูลสุข เพื่อนสัตหีบ(น้าเต่าโอนแล้ว1750/4-6-59)
47.นายเทวินทร์ เรืองฤทธิ์ เพิงหมาแหงนกรุ๊ป แอนด์ ฉลามเฒ่าบางพระ(โอนแล้ว1050/6-6-59)
48.นายพัฒนา เรืองศรี เมืองสระแก้ว(โอนแล้ว350/6-6-59)

50.
51.นายธานินทร์ ผามั่น ทีมแหลมฉบัง (โอนแล้ว2655/6-6-59)6
52.นายสุนทร บัวศรี Burn Cycling(โอนแล้ว 2450/7-6-59)
53.นายธวัชชัย ลี้มชูพงษ์ (panumars)โอนแล้ว 350/7-6-59)
54.นายกัมปนาท ไตร่ตรอง STH Cycling Club ระยอง(โอนแล้ว1750/30-5-59)
55.นายวิเชษฐ บุญเพ็ง STH Cycling Club ระยอง(โอนแล้ว1750/30-5-59)
56.นายประเวส จำปีบุรี STH Cycling Club ระยอง(โอนแล้ว1750/30-5-59)

57.นายสายชล ชื่นอารมย์(โอนแล้ว3501/7-6-59)
58.นายนเรศ โพธิ์ศรีแจ้ง(โอนแล้ว3501/7-6-59)
59.นายสุธี สัจจะประดับ(โอนแล้ว3501/7-6-59)
60.นายทิวากร ตันชุน(โอนแล้ว3501/7-6-59)
61.นายสมมาต รอดภัย(โอนแล้ว3501/7-6-59)
62.นายถวิล เทพมงคล(โอนแล้ว3501/7-6-59)
63.นายสมบัติ แซ่ซื้อ(โอนแล้ว3501/7-6-59)
64.นางสาวอุษณีย์ โพธิ์ ศรีแจ้ง (โอนแล้ว3501/7-6-59)
65.นายสีนติสุข ชัยสิทธิ์ (โอนแล้ว3501/7-6-59)
66.นายปฏิภาน เพิ่มผลเจริญ(โอนแล้ว3501/7-6-59)

66.นายประสิทธิ์ ผกากอง ทีมลุงหนวดสานฝัน(โอนแล้ว+เสือโอ๋2800/15-6-59)
67.นายสุทธิรักษ์ โคช่วย ทีมลุงหนวดสานฝัน(โอนแล้ว+เสือโอ๋2800/15-6-59)
68.นายภูมิพัฒน์ งามวงษ์ ทีมลุงหนวดสานฝัน(โอนแล้ว+เสือโอ๋2800/15-6-59)
69.นายสำเริง พงษ์สุวรรณทีมลุงหนวดสานฝัน(โอนแล้ว+เสือโอ๋2800/15-6-59)

70.นายสำราญ สุริยพรหม ทีมPeter"s Bike บ่อวิน ชลบุรี(โอนแล้ว3500/7-6-59)
71.นายพีรวัส อุดศรี ทีมPeter"s Bike บ่อวิน ชลบุรี(โอนแล้ว3500/7-6-59)

72.นายศรพรหม ตันวัฒนเสรี ทีมVery Forty กทม โอนแล้ว 350/7-6-59)
73.นายอิสเรช เรียงชัย ทีมเสียวหลุด(โอนแล้ว 4200/7-6-59)12
74.นายองอาจ ปัญญาเลิศ (ประปาส่วนภูมิภาคบางคล้า(โอน2450/8-6-59)
75.นายณรงค์ ศรีมงคล พนมสารคาม(โอนแล้ว1050/8-6-59)
76.นายนรินทร์ จันทร์ฆะ บ้านโพธิ์ แปดรี้ว(โอนแล้ว1050/8-6-59)
77.นายปริญญา บุญอยู่ เมือง แปดรี้ว(โอนแล้ว1050/8-6-59)

78.นายพีรวัส อุดศรี
79.นายอมรเทพ สุขประเสริฐ
80..นายสุมณเฑียร บัวเรือง อบต.โคกปี่ฆ้อง สระแก้ว(โอนแล้ว350.06/9-6-59)
81.นายวิชาญ เพชรสุข ทีม freedom Ride Kabinburi(โอนแล้ว4550/9-6-59)
82.นายทินกร นิยมสุข ทีม freedom Ride Kabinburi(โอนแล้ว4550/9-6-59)
83.นายเอนก โชคลาภ ทีม freedom Ride Kabinburi(โอนแล้ว4550/9-6-59)
84.นายดวงเด่น ธรรมศักดา ทีม freedom Ride Kabinburi(โอนแล้ว4550/9-6-59)
85.นายนิวัชร์ พันธวัน ทีม freedom Ride Kabinburi(โอนแล้ว4550/9-6-59)
86.นายสายรุ้ง เพชรผุดผ่อง ทีม freedom Ride Kabinburi(โอนแล้ว4550/9-6-59)

87.นายณรงค์ ผลพอตน 40-49/การประปาบางคล้า(โอนแล้ว4050/9-6-59)
88.นายกิตติพันธุ์ ย่งฮะ เกิด 2516 (โอนแล้ว350.66/10-6-59)
89.นายไพบูลย์ วัฒนโรจนาพร ทีมอานน้อย สระแก้ว(จ่ายแล้ว)
90.นายกีรติ มาฤทธิ์ ทีมอานน้อย สระแก้ว(จ่ายแล้ว)

91.นายนิรัญ โสภา ทีมอานน้อย สระแก้ว(จ่ายแล้ว)
92.นายกิติพงษ์ เพ็งสุคนธ์ ทีมอานน้อย สระแก้ว(จ่ายแล้ว)
93.นายยอดชาย กลิ่นสุคนธ์ (โอนแล้ว350/9-6-59)
94.นายจำปา ป้องพันธ์ ทีมเสือศรีมโหสถ ปราจีนบุรี(โอนแล้ว702/15-6-59)
95.นายนพรัตน์ วิไลรักษ์ บางคล้า(โอนแล้ว4550.13/13-6-59)
96.นายรัฐพงษ์ คชรัตย์ บางคล้า(โอนแล้ว4550.13/13-6-59)

97.นายจักกฤษ เย็นสม ชมรมจักรยานสาธารณสุขปราจีนบุรี(โอนแล้ว2450.07)
98.นายธวัชชัย เหลืองศิริกุล THAI HONDA(โอนแล้ว 701/13-6-59)
99.นายอุเทน อาจภักดี นครปฐม(โอนแล้ว1050/13-6-59)
100.นายธนเดช เจริญพร Soidao Cycling จันทบุรี(โอนแล้ว700.02/12-6-59)
101.นายฐานุพงศ์ สาครเดชาพสิทธิ์ Soidao Cycling จันทบุรี(โอน2450.07/15-6-59)
102.นายเกรียงศักดิ์ จำลองเพชร Soidao Cycling จันทบุรี(โอน2450.07/15-6-59)

103.นายวีระพงษ์ กิตติธเนศวร Mr.V Bike Team (โอนแล้ว1400/13-6-59)
104.นายอิศเรศ พานเหลือง Mr.V Bike Team (โอนแล้ว1400/13-6-59)
105.นายอรรถพล สรวิสูตร เสือพับ..ครยก (โอนแล้ว1400/13-6-59)

106.นายณรงค์ฤทธิ์ ชนะค้า ทีมเสือบ้านกรวด รุ่น VIP (ลงรุ่น 40-49 ปี)
107.นายศราวุธ กาประโคน ทีมเสือบ้านกรวด (โอน7850.15/14-6-59)15
108. นายวิเชียร ปิ่นสกุล ทีมเสือบ้านกรวด (โอน7850.15/14-6-59)15
109.นายบรรเจิด ศรหิรัญ ทีมเสือบ้านกรวด (โอน7850.15/14-6-59)15
110.นายเทิดศักดิ์ ประจิตานนท์ ทีมเสือบ้านกรวด(โอน7850.15/14-6-59)15
111.นายพลอย แซ่เตียว ทีมเสือบ้านกรวด(โอน7850.15/14-6-59)15
112.นายประกอบ จุดโต ทีมเสือบ้านกรวด(โอน7850.15/14-6-59)15

113.นายกัมปนาท นพรัตย์ ทีมฤาไนไบค์ จ.ฉะเชิงเทรา(โอนแล้ว1750.77/13-6-59)
114.นายทศพร อ่อนละมูล ทีมตะลอนปั่น 8รี้ว(โอนแล้ว2,450.45/13-6-59)
115.นายประดิษฐ์ อ่อนพลับ ทีมท่าสะอ้านยูนิตี้ไบค์(โอนแล้ว350/14-6-59)10.22น
116.นายธัญวัฒน์ จูมเกตุ อรัญประเทศ(โอนแล้ว 350/14-6-59)

117.นายหวน กลิ่นสุนทร สโมสรนักปั่นตราด(โอนแล้ว2800/14-6-59)8
118.นายมงคล วงษ์เฉลิมสุข สโมสรนักปั่นตราด(โอนแล้ว2800/14-6-59)8

119.นายสวัสดิ์ ศรีไกรไทย ซีดส์เทคทีม(โอนแล้ว3500/15-6-59)10
120.นายชาครีย์ กลับดี ซีดส์เทคทีม(โอนแล้ว3500/15-6-59)10

121.นายอุเทน อุทยานิน( โอนแล้ว350.21/16-6-59)
122.นายนิกรณ์ พันธรัตน์ เสือหำห่อย โคราช(โอนแล้ว)
123.นายสมสมัย มวยดี เสือหำห่อย โคราช(โอนแล้ว)
124.นายอร่าม ปร๋อกระโทก เสือหำห่อย โคราช(โอนแล้ว)
125.นายดิเรก ธรรมธร เสือหำห่อย โคราช(โอนแล้ว)

126.นายธีรพันธ์ สุวรรณ์ วังน้ำเย็น (โอนแล้ว)
127.นายเทพประสิทธิ์ แสงไผ่แก้ว ห้วยกระปิ ชลบุรี VIP (โอน2002/21-6-59)
128.นาย ไพโรจน์ มุสิกดิลก ทีม สมาพันธ์ฯจักรยานนครนายก(โอน350.28)
129.ด.ต.จิรศักดิ์ ไผ่สมบูรณ์ (จ่ายแล้ว/22-6-59)
130.นายบุรเศรษฐ์ สังข์ทอง 1050
131.นายสุรเจนต์ สายเพ็ชร์ ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพจังหวัดนครนายก(โอน1050.10)

132..นาย อนุวัตร พันธุเวส ทีมวังน้ำเย็น(2515)ชื่อตก ขอภัย
133.นายชาตรี สงวนสุข คนแลง2000(โอน1050/28-6-59)
134.นายอภิวัฒน์ อุปเวช สโมสรนักปั่นตราด(โอน1050/28-6-59)
135.นายประสิทธิ์ อินนะฤทธิ์ (โอน350/30-6-59)
136.นายเสรี จงโชติชัชวาลย์ วังสมบูรณ์
137.ผ่องพรรณ จงโชติชัชวาลย์ วังสมบูรณ์
138.นายธัญพร มีวงษ์ วังสมบูรณ์
139.นายทศพล นวลเจริญ (โอน700/29-6-59)
140.นายไตรรัตน์ พึ่งบุญ(โอน700/29-6-59)

141.นายผดุงศักดิ์ แก้ววิเศษ ชมรมตาลดำ ชลบุรี(โอน700.18/306-59)
142.นายธาดา. ติ๊ดหนู. ทีมกร(โอนแล้ว 1750/30-6-59)
143.นายวินัย. ยวงคำ ทีมกร(โอนแล้ว 1750/30-6-59)
144. นายปริญญา. สี่สุวรรณ. ทีมกร(โอนแล้ว 1750/30-6-59)
145. นายสรรค์ชัย. สินพิจารณ์ ทีมกร(โอนแล้ว 1750/30-6-59)
146.นายทิพย์กวิน วรรกุล Sp Farm (โอน1050/1-7-59)

147.นายจุมภฏ ชูศักดิ์เจริญ ชมรม ตาลดำ ชลบุรี(โอน350.47/1-7-59)




รุ่น50-59ปีชาย(1-10)
กลุ่ม 5
1.นายสมบัติ ภู่มี ทีมปลวกแดง โอนแล้ว 25พ.ค.59
2.
3.นาย เฉลิม หน่ายมี ทีมชมรมจักรยานเพี่อสุขถาพฯนครนายก(โอนแล้ว700-29/5/59)3
4.นาย เฉลา หน่ายมี ทีมชมรมจักรยานเพี่อสุขถาพฯนครนายก(โอนแล้ว )3

5.นายสามารถ เอี่ยมนาค ทีมชมรมจักรยานนครปฐม โอนแล้ว 350.04 26/5/59
6.นายปิยวิทย์ ไหลรุ่งกาญจนกิจ ปลวกแดงคนชอบปั่น เกิด2509 โอนแล้ว350.26/27/5/59
7.นายสุทธินันท์ พอสอน ทีมเต่าภูเขา
8.นายทวีศักดิ์ ไวว่อง 2504 ทีมวังน้ำเย็น สระแก้ว
9.นาย ชัยรัตน์ สุวรรณเสสังข์ ARAN TEAM VEE TIRE CO. (จ่ายแล้ว)
10. นาย ณัฐพร ม่วงประเสริฐ ARAN TEAM VEE TIRE CO.(จ่ายแล้ว)
11. นาย สุรัตน์ หมอประกอบ ARAN TEAM VEE TIRE CO.ไปไซโครครอส

12.นายวัฒนศักดิ์ พูลสวัสดิ์ แซร์ออไบค์ saeo bike สระแก้ว (จ่ายแล้ว)
13.จ่าสิบเอก คมกริช ศรีภักดีสวัสดิ์ แซร์ออไบค์ saeo bike สระแก้ว (จ่ายแล้ว)

14.นายโสภณ ภุมรินทร์ เสือคลองหาด สระแก้ว(โอนแล้ว 30/5/59)
15.นายอำนวย เลี้ยงอิ่ม เสือคลองหาด สระแก้ว(โอนแล้ว 30/5/59)

16.นายสมชาย จิรแพศยสุข ปราจีนบุรี(ฮ.โอจ่ายผม3500/11-6-59)10
17.นายชาญ คุ้มสุภา ปราจีนบุรี(ฮ.โอจ่ายผม3500/11-6-59)10
18.นายสายันต์ ชมเนตร ปราจีนบุรี(ฮ.โอจ่ายผม3500/11-6-59)10

19.นายประเสริฐ ฉกรรจ์ศิลป์ ชมรมจักรยานนางรอง บุรีรัมย์ (โอนแล้ว 350.25/30-5-59)
20.จ.ส.อ.ทนงศิลป์ ผาคุยคำ นครนายก(โอนแล้ว 1050/1-6-59)3
21.จ.ส.อ.สิงห์ ภิญญะโภชน์ นครนายก(โอนแล้ว 1050/1-6-59)3

22.นายวีระวงค์ แสงสวัสดิกุล ทีมป้าตุ๊ BIKE JOY(โอนแล้ว2100/2-6-59)6
23.นายเอิบ หมวดใหม่ ทีมป้าตุ๊ BIKE JOY(โอนแล้ว2100/2-6-59)6
24.นายธานี สาลีอาจ ทีมป้าตุ๊ BIKE JOY(โอนแล้ว2100/2-6-59)6

25.นายไพศาล เกตุมณี พระประแดงไบค์(โอนแล้ว 3150.09บาท)
26.นายเฉลิมรัตน์ ทรงกลิ่น พระประแดงไบค์(โอนแล้ว 3150.09บาท)
27.นายสมพร กรทอง พระประแดงไบค์(โอนแล้ว 3150.09บาท)

28.นายสุธีร์ กิจฉวี Minburi Technical Bike Club (โอนแล้ว1400/1-6-59)4
29.นายวรกุล ชะนะมา Minburi Technical Bike Club(โอนแล้ว1400/1-6-59)4

30.นายจรีย์ แสนมณี ปราจีนบุรี(โอนแล้ว350.02/3-6-59)
31. นายฉลองชัย กะสินัง VIP บ่อวินชลบุรี(โอน1000.94/2-6-59)
32.นายชาญวิทย์ กิจวิวัฒน์ สมัครจักรยาน VIP(โอนแล้ว 1000/1-6-59)
33.นายสมคิด ยึนประโคน เมืองสระแก้ว(โอนแล้ว 700/1-6-59)
34.นายสุภาพ พนมรัตน์ เพิงหมาแหงนกรุ๊ป แอนด์ ฉลามเฒ่าบางพระ(โอนแล้ว2450/1-6-59)
35.นายกิติคุณ บรรเจิดเวหา เพิงหมาแหงนกรุ๊ป แอนด์ ฉลามเฒ่าบางพระ(โอนแล้ว2450/1-6-59)
36.นายธงชัยลง60+ แทน(โอนแล้ว2450/1-6-59)
37.นายประครอง ตามแต่รัมย์ เพิงหมาแหงนกรุ๊ป แอนด์ ฉลามเฒ่าบางพระ(โอนแล้ว2450/1-6-59)
38.นายอัศฎาภัทร์ ธนาพันธ์ธีรกุล เพิงหมาแหงนกรุ๊ป แอนด์ ฉลามเฒ่าบางพระ(โอนแล้ว2450/1-6-59)
39.ร.ต.ท.ไกรวุฒิ ยศประสงค์ ทีมอรัญปั่นสบาย เต่าภูเขา(โอนแล้ว อส แว่น)
40.นายบุญเรือง ขุนหาญ ทีมสิงห์ชายแดน VIP(โอนแล้ว อส.แว่น)

41.นายกิติภัณฑ์ นาคเตี้ย WBC วิหารแดง สระบุรี(โอนแล้ว1750.74/3-6-59)
42.นายโกมล แจ้งสว่าง WBC วิหารแดง สระบุรี(โอนแล้ว1750.74/3-6-59)

43.นายนคร แสงโชติ วัดพิชัย กทม(โอนแล้ว 350.37+650.37/3-6-59)
44.นายสรวุฒิ พรประไพ ทีมอิสระ อรัญ(จ่ายที่ตุ๊กตา350/10-6-59)
45.นายนพดล ฆ้องเกี่ยวพันธ์ โคนมวังน้ำเย็น(โอนแล้ว350/3-6-59)
46.ร.ต.ท.เอนก แจ่มอุทัย อรัญปั่นสบาย เต่าภูเขา(โอนแล้ว 1350.01/10-6-59)
47.พ.จ.อ.อรุณ เหมล้วน เพื่อนสัตหีบ(น้าเต่าโอนแล้ว1750/4-6-59)
48.ร.อ.วสันต์ ศรีประศาสตร์ เพื่อนสัตหีบ(น้าเต่าโอนแล้ว1750/4-6-59)

49.นายอร่าม แก้วโชติรุ่ง ทีมปั่นรักษ์โลก (โอนแล้ว2800/6-6-59)
50.นายภานุ สมุทรคีรี ทีมแหลมฉบัง (โอนแล้ว2655/6-6-59)6
51.นายไพศาล ถนอมจิตร์ ทีมแหลมฉบัง (โอนแล้ว2655/6-6-59)6

52.นายสุทิน องค์อาจ STH Cycling Club ระยอง(โอนแล้ว1750/30-5-59)
53.นายธวัชชัย ภิญโญ STH Cycling Club ระยอง(โอนแล้ว1750/30-5-59)

54.นายไพรัตน์ ดัชนี ทีมลุงหนวดสานฝัน(โอนแล้ว+เสือโอ๋2800/15-6-59)
55.นายนิพล จันทรทนุ ทีมลุงหนวดสานฝัน(โอนแล้ว+เสือโอ๋2800/15-6-59)

56.Mr.Peter Schirmer ทีมPeter"s Bike บ่อวิน ชลบุรี(โอนแล้ว3500/7-6-59)
57.นายเสนี ธรรมคุณพิทักษ์ ทีมPeter"s Bike บ่อวิน ชลบุรี(โอนแล้ว3500/7-6-59)
58.นายนนทวัตร์ จีนเฮงสิริ ทีมPeter"s Bike บ่อวิน ชลบุรี(โอนแล้ว3500/7-6-59)
59.นายประเวศ หงสเศวตร ทีมPeter"s Bike บ่อวิน ชลบุรี(โอนแล้ว3500/7-6-59)
60.นายทวีป พูลสวัสดิ์ ทีมPeter"s Bike บ่อวิน ชลบุรี(โอนแล้ว3500/7-6-59)
61.ร.ต.ท.สีหนาท สัญจรเลิศ ทีมเสียวหลุด(โอนแล้ว 4200/7-6-59)12
62.นายพนม ตันมาก (ประปาส่วนภูมิภาคบางคล้า(โอน2450/8-6-59)
63.นายราชัย ตันติวัฒน์ บางประกง แปดรี้ว(โอนแล้ว2000/10-6-59)VIP
64.นายโกศัย ปิ่นทอง บางประกง แปดรี้ว(โอนแล้ว2000/10-6-59)VIP

65.นายเฉลิม สวัสดี บางประกง แปดรี้ว(โอนแล้ว700)กับสมฤทธิ์
66.นายปรีชา เนื่องจำนงค์ มาบคล้า ชลบุรี(โอนแล้ว 1050.95/8-6-59)
67.นายชูเกียรติ นิ่มตระกูล ทีม freedom Ride Kabinburi(โอนแล้ว4550/9-6-59)
68.นายแดง รักสระน้อย 304ปาร์ค2 เขาหินซ้อน(โอนแล้ว355/9-6-59)
69.นายภานุพันธุ์ สาลีผล XL Team Drinker สอยดาว(โอนแล้ว8000/10-6-59)
70.นายบัญชา บรรดาพิมพ์ หัวหน้าอ่างเก็บน้ำห้วยยาง ตาพระยา (จ่ายที่พี่ดิษฐ์)
71.นายธนเดช อมรชัยสิน สัตวแพทย์ เมืองสระแก้ว(จ่ายแล้ว ที่กลางป่า)
72.นายเกษม เนาวโอภาส บางคล้า(โอนแล้ว4550.13/13-6-59)
73.นายประชุม ศรีสุวรรณ์ บางคล้า(โอนแล้ว4550.13/13-6-59)

74.นายมารุต ยืนยง ทีมชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพท่าตะเกียบ(โอน2101/11/6-59)
75.นายเคียงไพร สำเภาน้อย ทีมชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพท่าตะเกียบ(โอน2101/11/6-59)

76.นายสรัตน์ชัย ยี้มสุข ชมรมจักรยานสาธารณสุขปราจีนบุรี(โอนแล้ว2450.07)
77.นายเกรียงศักดิ์ ปักกุลนันท์ ชมรมจักรยานสาธารณสุขปราจีนบุรี(โอนแล้ว2450.07)

78.นายไพรัตน์ ชินะเนาวรัตน์ ทีมปราจีนบุรี(โอนแล้ว 351/11-6-59)
79.นายประเทือง อาจภักดี นครปฐม(โอนแล้ว1050/13-6-59)
80.นายวน เพลียสันเทียะ ทีมเสือบ้านกรวด รุ่น VIP(โอน7850.15/14-6-59)15
81.นายศิวชัย พรอำนวย ทีมฤาไนไบค์ จ.ฉะเชิงเทรา(โอนแล้ว1750.77/13-6-59)
[b]82.นายธานี ตันสุนทรจิตร (โอนแล้ว 380.36/13-6-59)[/b]
83.นายสมชาย โชติช่วง อิสระ ชลบุรี (โอนแล้ว 700/13-6-59)
84.นายดนัย อยู่จำเนียร Peter bike บ่อวิน Peter bike บ่อวิน(โอนแล้ว1050/16-6-59)
85.40.นายชัยวัฒน์ รักษาศิล ตาลดำ (โอนแล้ว 1000.18/14/6-59)ลง50-59
86.นายธวัช เอกปิยะกุล สโมสรนักปั่นตราด(โอนแล้ว2800/14-6-59)8
87.นายนิธิศักดิ์ หวังสมนึก Friend74 พระประแดง
88.นายแพทย์ยุทธพงษ์ ศรีมงคล ผอ.รพ.วังน้ำเย็น จ่ายแล้ว
89.นายวิศิษฐ์ ระจิตรดำรงค์ พนัสไบค์(โอนแล้ว1750/15-6-59)
90.นายประหยัด กลับดี ซีดส์เทคทีม(โอนแล้ว3500/15-6-59)10
91.นายสุภาพ สุทธิสา นครราชสีมา(โอน350.08/16-6-59)
92.นายสุระเจตน์ บุญไพศาลเสรี Peter bike บ่อวิน(โอนแล้ว1050/16-6-59)

93.นายรณพันธุ์ กมขุนทด เสือหำห่อย โคราช(โอนแล้ว)
94.นายบรรเทิง พานเงิน ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพจังหวัดนครนายก(โอน1050.10)
95.นาย สุธี มีสวัสดิ์ ทีมวังน้ำเย็น ขออภัยชื่อตก
96.พันจ่าเอก อิทธิกร เข่งสมุทร (โอนแล้ว700-27-6-59)
97.นายประวิษ จำปากะนันท์ (โอน350/27-6-59)
98.นายณัฐวุฒิ ฟ้าภิญโญ เพิงหมาแหงนกรุ๊ป แอนด์ ฉลามเฒ่าบางพระ(โอน350.21/28-6-59)
99. นายสงวน ข่าขันมาลี ลงุเล็กGT(โอนแล้ว1400.04/29-6-59)
100. นายประหยัด รอดภัย ลุงเล็กGT(โอนแล้ว1400.04/29-6-59)

101.นายไตรรงค์ มีวงษ์ วังสมบูรณ์

รุ่น60ปีขึ้นไปชาย(1-10)
กลุ่ม 6

1.นาวาอากาศโทอดิศักดิ์ เต็มบุญส่งชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพวัฒนานคร สระแก้ว จ่ายแล้ว
2.นายเศรษฐี นิโครธานนท์ WBC วิหารแดง สระบุรี(โอนแล้ว1750.74/3-6-59)
3.ร.ท.สุริยะ คณะธรรม โอนแล้ว

4.นายสุพงษ์ ภูจำนงค์ 2499ทีมวังน้ำเย็น สระแก้ว
5.นายสวอง บุญครอบ 2499 ทีมวังน้ำเย็น สระแก้ว

6.นายสมประสงค์ รอดรัตน์ เสือคลองหาด สระแก้ว(โอนแล้ว 30/5/59)
7.ร.ต.ท.ฉลาด สุนิปา เสือคลองหาด สระแก้ว(โอนแล้ว 30/5/59)
8.Mr.Rolf Bjongum เสือคลองหาด สระแก้ว(โอนแล้ว 30/5/59)

9.นายคมกริช ทุ่งสะเดาทอง โอนแล้ว350.00- 29/5/59
10.นายธวัชชัย อนุรักษากรกุล ชากังราว กำแพงเพชร
11.นายสว่าง รัศมีฉาย Minburi Technical Bike Club(โอนแล้ว1400/1-6-59)4
12.นายกฤษ พุ่มศิริ Minburi Technical Bike Club(โอนแล้ว1400/1-6-59)4

13.นายเถลิงศักดิ์ แสงระยับ สังกัดทีมสิงห์ชายแดน(โอนแล้ว อส.แว่น)
14.นายทักษิณ จูตะกานนท์ เพิงหมาแหงนกรุ๊ป แอนด์ ฉลามเฒ่าบางพระ(โอนแล้ว2450/1-6-59)
15.นายรัฐธีร์ สงครามสุข เพิงหมาแหงนกรุ๊ป แอนด์ ฉลามเฒ่าบางพระ(โอนแล้ว2450/1-6-59)
16.นายละออ ไกรเพชร เพิงหมาแหงนกรุ๊ป แอนด์ ฉลามเฒ่าบางพระ(โอนแล้ว2450/1-6-59)
17.นายชาญชัย วุฒิการโกศล เพิงหมาแหงนกรุ๊ป แอนด์ ฉลามเฒ่าบางพระ(โอนแล้ว2450/1-6-59)
18.นายดรณ์ สวัสดิกุล เพิงหมาแหงนกรุ๊ป แอนด์ ฉลามเฒ่าบางพระ(โอนแล้ว2450/1-6-59)

19.ร.ต.เทศ สืบวงษ์รุ่ง เพื่อนสัตหีบ(โอนแล้ว350/2-6-59)
20.ร.ต.ท.เกษม ชูเดช ทีมอรัญปั่นสบาย(โอนแล้ว1350.01)
21.ร.ต.เผชิญ นครอินทร์ เพื่อนสัตหีบ(น้าเต่าโอนแล้ว1750/4-6-59)
22.นายสุบิน ธรรมธินาวุฒิ เพิงหมาแหงนกรุ๊ป แอนด์ ฉลามเฒ่าบางพระ(โอนแล้ว1050/6-6-59)
23.นายอุดม เฮงอุดมทรัพย์ เพิงหมาแหงนกรุ๊ป แอนด์ ฉลามเฒ่าบางพระ(โอนแล้ว1050/6-6-59)

24.นายสานิตย์ ลายสังข์ ทีมแหลมฉบัง (โอนแล้ว2655/6-6-59)6
25.นายณรงค์ วรมิ่ง (โอนแล้ว2655/6-6-59)6
26.Mr.Serge Godeau ทีมPeter"s Bike บ่อวิน ชลบุรี(โอนแล้ว3500/7-6-59)
27.นายมานิตย์ พลพิมพ์ ทีมPeter"s Bike บ่อวิน ชลบุรี(โอนแล้ว3500/7-6-59)
28.นายสมเดช บุญช่วย มาบคล้า ชลบุรี(โอนแล้ว 1050.95/8-6-59)
29.นายประเสริฐ ศรีอยู่ ทีมเสือศรีมโหสถ ปราจีนบุรี(โอนแล้ว702/15-6-59)
30.นายบุญธรรม จันสมุทร ทีมชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพท่าตะเกียบ(โอน2101/11/6-59)
31.นายศักดิ์ชัย ศักดิ์ศรี(เสือเฉลิม)ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพนครนายก(โอน350/11-6-59)
32.นายพงษ์สุทธิ์ ม่วงศิริ ทีมเสือบ้านกรวด(โอน7850.15/14-6-59)15
33.นายจิรวัฒ อยู่ยง ทีมฤาไนไบค์ จ.ฉะเชิงเทรา(โอนแล้ว1750.77/13-6-59)
34.นายอุดม กิ่งทอง อสระ ศรีราชา ชลบุรี(โอนแล้ว700/13-6-59)
35.นายพลอานันท์ เสมอพงษ์ กลุ่มฉลามเฒ่าศรีราชา ชลบุรี(โอนแล้ว350/14-6-59)11.31น
36.นายปรีชา เข็มกายี สโมสรนักปั่นตราด(โอนแล้ว2800/14-6-59)8
37.นายพิทยา ทรงสวัสดิ์ ประเภท vip ลงรุ่น 60 ปีขึ้นไป(โอน1000.17/15-6-59)
38.นายสมชาย ฉัตรเงิน พนัสไบค์(โอนแล้ว1750/15-6-59)
39.นายทรงวุฒิ ทองมาก ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพนครนายก(โอน700/16-6-59)
40.นาย สมเกียรติ..ธรรมชาติ ทีมวังน้ำเย็น ขออภัยชื่อตก
41.นายวีระวัฒน์ พันธ์ครุฑ ทีมพันธ์ครุฑ (โอน1050/27-6-59)
42.นายธงชัย อังคนาวิน ซุ้มเพิงหมาแหงนกรุ๊ป (โอนแล้ว แทนวิชัย)
43.นายชม วงษ์เจริญ ทีมโคคลาน ตาพระยา(โอนแล้ว)

44.นายสุรันิตย์ เสงี่ยมศักดิ์ กทม.จ่ายแล้ว
45.นายชัยรัตน์ บุญนิธี ซุ้มเพิงหมาแหงนกรุ๊ป(โอน350.21/28-6-59)

46.ร.ต.ต.วิโรจน์ นุ่มนวลพิทักษ์ ลุงเล็ก GT(โอนแล้ว1400.04/29-6-59)
47.นายวิเชียร ศรีสังวาลย์ ลุงเล็กGT(โอนแล้ว1400.04/29-6-59)
48.นายบุญเรือน คงสุวรรณ ลุงเล็กGT(โอน350.04/29-6-59)



รุ่น85กิโลกรัมชาย(1-10)
กลุ่ม 8
1.นายพงษ์พันธ์ แอบยิ้ม รบพิเศษ ลพบุรี(โอนแล้ว+เสือโอ๋2800/15-6-59)
2.นายคมสันต์ ศิลาผ่อง เมืองสระแก้ว
4.ดาบตำรวจ ปพนพัชร์ โคตะมา เสือคลองหาด สระแก้ว(โอนแล้ว 30/5/59)
5.นาย นวฤทธิ์ เรืองประยูร ทีม ปากกัดตีนถีบ นครนายก(โอนแล้ว บอย2100/3-5-59)
6.จักราวุธ อารีรมณ์ ทีมอีเกิ้ล(โอนแล้ว)8
7.นายนพรัตน์ ปุอุบล 2519ทีมวังน้ำเย็น สระแก้ว
8.นายบุญเรือง ก้อนสันทัด 2513ทีมวังน้ำเย็น สระแก้ว

9.นายอนุสรณ์ คมกริส ปราจีนบุรี โอนแล้ว 27/5/59(1)
10.นายศุทธเจต ภักดีสู่สุขARAN TEAM VEE TIRE CO.(จ่ายแล้ว)
11.นายอัครเดช บุญสนอง ARAN TEAM VEE TIRE CO.(จ่ายแล้ว)

12.นายอำนาจ สถาวรัตนกุล แซร์ออไบค์ saeo bike สระแก้ว (จ่ายแล้ว)
13.นายคณพศ ถาวรยิ่ง lomocycle ชลบุรี(โอนแล้ว 2100.90/30-5-59)
14.นายณัฐพร มะลิบุญ (เด็กอ้วน)(โอนแล้ว30/5/59)
15.นายนิรุต ฆ้องเกิด ทีมสิงห์ชายแดน สระแก้ว(โอนแล้ว อส.แว่น)
16.นายบุญชู กลบกระโทก ทีมสิงห์ชายแดน สระแก้ว

17.นายเกียรติศักดิ์ สุดแดน (โอนแล้ว 350.05/1-6-59)
18.นายนราธร บูรพิสิทฐิกุล ปากกัดตีนถีบทีม นครนายก(โอนแล้ว 350/6-6-59)
19.นาย ศุทธเจต ภัทดีสู่สุข ARAN TEAM VEE TIRE CO.(จ่ายแล้ว)
20.นายนิรันดร์ ก้อนคำ ทีมแหลมฉบัง(โอนแล้ว2655/6-6-59)6
21.นายสุวัชชัย ชินศักดิ์ชัย (โอนแล้ว 350.56/7-6-59)
22.เปลี่ยนคนเป็นโอเพ่นหญิง23
23.นายวัลลภ พูราษฎร์ ทีมเสียวหลุด (โอนแล้ว4200/7-6-59)
24.นายสุขนิรันดร์ ปัตซา ทีมเสียวหลุด(โอนแล้ว4200/7-6-59)
25.นายบุญญฤทธิ์ ถายะเดช ทีมเสียวหลุด(โอนแล้ว4200/7-6-59)
26.นายรุ่งโรจน์ ฮวดวิเศษ ทีมเสียวหลุด(โอนแล้ว4200/7-6-59)

27.นายยุทธนา มานพ ทีม freedom Ride Kabinburi(โอนแล้ว4550/9-6-59)
28.นายทวีศักดิ์ ฉายแสง ทีม freedom Ride Kabinburi(โอนแล้ว4550/9-6-59)

29.นายประกฤษ เทพนม ทีมชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพท่าตะเกียบ(โอน2101/11/6-59)
30.นายสถาพร กฤษตยาวัฒน์ บางคล้า(โอนแล้ว4550.13/13-6-59)
31.นายณัฐกรณ์ วานิชชัง บางคล้า (โอนแล้ว4550.13/13-6-59)

32.นายชยวุฒิ สวัสดิมงคล Mr.V Bike Team(โอนแล้ว1400/13-6-59)
33.นายยุทธนากาล บุญใส ทีมเสือบ้านกรวด(โอน7850.15/14-6-59)15
34.นายฐิติวัฒน์ สมพงษ์ ทีมเสือบ้านกรวด(โอน7850.15/14-6-59)15

35.นายสมหมาย ชินนะหงส์ ทีมฤาไนไบค์ จ.ฉะเชิงเทรา(โอนแล้ว1750.77/13-6-59)
36.นายพีรยุทธ บุญกิตติเจริญ ทีมตะลอนปั่น 8รี้ว(โอนแล้ว2,450.45/13-6-59)
37.นายสมภูมิ มณี ชมรมตาลดำ ชลบุรี (โอนแล้ว350.37/15-6-59)

38.นายวีรชัย กาญจนางกูรพันธ์ พนัสไบค์(โอนแล้ว1750/15-6-59)
39.นายปราโมทย์ เวฬุบรรณ ซีดส์เทคทีม(โอนแล้ว3500/15-6-59)10
40.นายวัชระ ทองมาก ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพนครนายก(โอน700/16-6-59)
41.นายพิทยา ทรงสวัสดิ์ (โอนแล้ว1000.17/15-6-59)
42.นายสามารถ ภู่โต 30-39 /การประปาบางคล้าVIP XL(โอนแล้ว4050/9-6-59)
43.นายวัชระ คำทองเขียว ทีม Dr.Salasa (โอนแล้ว)VIP
44.นายอนุชา ดอนฉนวน brm srakaeo team(โอน350.33/21-6-59)
45. นายนพพร พรวรชัยกุล (โอนนานแล้ว ต้องขออภัย ชื่อตก)

46.นายทศพล พรหมชาติ ห้วยกระปิ ชลบุรี VIP (โอนแล้ว2002/21-6-59)
47.นายสามารถ ภู่โต 30-39 /การประปาบางคล้า(โอนแล้ว4050/9-6-59)
48.นายทองปาน พันจุย ทีม Healty bike ตาพระยา(จ่ายแล้ว)
49.นายสิทธา จินดาพรรณ สองล้อไบค์ซิเคิ้ล จันทบุรี (โอน700/29-6-59)
50.นายนิภัทร์ โพธิ์โต UTC MTB CHONBURI(โอน700.99/28-6-59)

51.นายสัญชัย สว่างศิริ ทีมกร(โอนแล้ว 1750/30-6-59)
52.นายสิทธิพงศ์ ชาวประชา รพ.วังน้ำเย็น(โอน350.52/3-7-59)


รุ่นFATBIKE(1-10)
กลุ่ม F
1.นายนิรุธ มัชฌิมา ทีมอีเกิ้ล เกิด 2520(โอนแล้ว)8
2.นายวิรัตน์ เรืองแจ่ม ปราจีนบุรี โอนแล้ว 27/5/59(2
)
3.นายบดินทร์ งามพักตร์ ARAN TEAM VEE TIRE CO.(จ่ายแล้ว)
4. นายสมชาย คันทะระสะ แทน ARAN TEAM VEE TIRE CO.(จ่ายแล้ว)

5.นายวรเมธ อุ่นจันทร์ Thai Cane Bike Club ปราจีนบุรี(โอนแล้ว350/2-6-59)
6.นายศรายุทธ วันเพ็ญ วังท่าช้าง กบินทร์บุรี(โอนแล้ว 350.00/ 31/5/59)
7.นายชัยอมร ทองประสาร ล้อโตสัตหีบ ชลบุรี(โอน350.07/15-6-59)
8.นายพินัย บุญแก้ว สมุทรปราการ(โอนแล้ว700/8-6-59)
9.นายหนูน้อย บุญแก้ว สมุทรปราการ(โอนแล้ว700/8-6-59)

10.นายดำรงศ์ แตรวงศ์ ที่มเขาโบสถ์ระยอง
11.นายธนกร ศรีปราช L Team Drinker สอยดาว(โอนแล้ว8000/10-6-59)
12.นายชนาธิป แสวนนท์ L Team Drinker สอยดาว(โอนแล้ว8000/10-6-59)
13.นายณัฐสิทธิ์ สว่างเอิ่ยม Yukganum
14.นายภาสกร แย้มดอกบัว ส.สามพันแสน(โอนแล้ว 350.09/10-6-59)
15.นายอุดมศักดิ์ ชัยยะ Soidao Cycling จันทบุรี(โอน2450.07/15-6-59)
16.นายสมเพียร โพธิคง Soidao Cycling จันทบุรี(โอน2450.07/15-6-59)
17.นายอำนาจ ทาชาติ Soidao Cycling จันทบุรี(โอน2450.07/15-6-59)
18.นายประจวบ อ้นลา Soidao Cycling จันทบุรี(โอน2450.07/15-6-59)
19.นายคำรณ ผาสุข Soidao Cycling จันทบุรี(โอน2450.07/15-6-59)

20.นายณัฐพงษ์ นามสนิท ชมรมเขาโบสถ์ ระยอง (โอนแล้ว350/16-5-59)
21.นายกฤตนันท์ ฤทธิ์คำรณ ศาลายา นครปฐม (โอน350/18-6-59)
22.นายพีระพล พุฒดอน เสือหำห่อย โคราช(โอนแล้ว)
23.นายกษิดิ์เดช จุลฬา เมืองสระแก้ว
24.นายสุนันท์ บัวแสง คนแลง2000(โอน350/28-6-59)
25.นายณรงค์ เพ็ญชาลี ย้ายมาจาก30-39ปี ลำดับ102




รุ่นโอเพ่นหญิง(1-10)
กลุ่ม W
1.น.ส.ณัฐยากร บุญเล็ก เพศหญิง เกิด2548 ทีมบี น้ำทิพย์
2.น.ส.ฐิติชญา มาลาทอง เพศ หญิง เกิด 2527
3.น.ส.นันท์นภัส ทูคำมี ทีม Yorosu เกิด 2525(โอนแล้ว)8
4.น.ส.จิตรา สุวรรณจันทร์ 2533ทีมวังน้ำเย็น สระแก้ว
5.น.ส.ภาวิดา ถ้ากะคงชีวิต 2530ทีมวังน้ำเย็น สระแก้ว
6.นางสาว ดวงรัตน์ อุปสาร ARAN TEAM VEE TIRE CO.(จ่ายแล้ว)
7.นางสาว นลพรรณ บุญเล็ก ARAN TEAM VEE TIRE CO.(จ่ายแล้ว)

[b]8.นส.กฤษณา จันทุม pundarkpiak(โอนแล้ว700./3-6-59)2[/b]
9.นางรักษณา ชื่นตา เสือคลองหาด สระแก้ว(โอนแล้ว 30/5/59)
10.น.ส.วันเพ็ญ แก้วกรวย ซีดส์เทคทีม(โอนแล้ว3500/15-6-59)10
11.น.ส ลินดา. แสงจันทร์ 2526 ทีม. สำราญวู๊ดชิพ ปราจีนบุรี(โอนแล้ว 2450/1-6-59)
13.นางเนรมิต ยึนประโคน เมืองสระแก้ว (โอนแล้ว 700/1-6-59)
14.น.ส.พิมพร บรรเจิดเวหา เพิงหมาแหงนกรุ๊ป แอนด์ ฉลามเฒ่าบางพระ(โอนแล้ว2450/1-6-59)
15.น.ส.สุกานดา แก้วมณี บ่อวิน ชลบุรี (โอนแล้ว700.94/7-6-59)
16.น.ส.สุพิชฌาย์ จุรี บ่อวิน ชลบุรี(โอนแล้ว700.94/7-6-59)

17.น.ส.สุภมาส บุญส่ง Burn Cycling(โอนแล้ว 2450/7-6-59)
18.น.ส.ศิรินันท์ หรี่คะนอง สโมสรนักปั่นตราด(โอนแล้ว2800/14-6-59)8
19.นางนฤภร วาณิชสรไกร (โอนแล้ว350/9-6-59)
20.น.ส.พรทิพย์ พลอยเขียว หมูป่าโป่งน้ำร้อน(โอน700.41/28-6-59)
21.น.ส.ภาศิณี แก้วศรี จันทบุรี(โอน350.05/28-6-59)
22.นส.พิริยา เสริมส่ง UTC MTB CHONBURI (โอน700.99/28-6-59)

23.น.ส.กัญญณัฐ แนบจันอัด STH Cycling Club ระยอง(โอนแล้ว1750/30-5-59)



รุ่น35ปีขึ้นไปหญิง(1-10)
กลุ่ม L
1.นางชูศรี สวัสดีลาภ อรัญประเทศ จ่ายแล้ว
2.นางสมหมาย มีอาษา อรัญประเทศ จ่ายแล้ว
3.นางจีรนันท์ ภู่มี ทีมปลวกแดง โอนแล้ว 25พ.ค.59
4.น.ส.อรไท ศรีวันชัย เพศหญิง เกิด1770 สมัครรุ่น35ปีขึ้นไปหญิง ทีมคริส หอวัง
5.น.ส.ระเบียบ มัชฌิมา ทีม MG เกิด 2523(โอนแล้ว)8(27/5/59/2100.00)
6.นางปารณีย์ จิรกิตต์สถิตคุณ (โอนแล้ว4)27/5/59
7.น.วรรณภา เจริญยิ่ง(โอนแล้ว5)27/5/59

8.นางสาวพาณุรัก บุญสนอง ARAN TEAM VEE TIRE CO.(จ่ายแล้ว)
9.นางสาวเรวดี ศิลปะธรรม ARAN TEAM VEE TIRE CO.(จ่ายแล้ว)

10.น.ส.อรอุมา ปานเทพา เสือคลองหาด สระแก้ว(โอนแล้ว 30/5/59)
[b][color=#0000FF]11.น.ส.ปิยมาศ ทรงกลิ่น พระประแดงไบค์(โอนแล้ว3150.09)

12.น.ส.ทักขินา ไกรจะบก เสือคลองหาด สระแก้ว(โอนแล้ว 30/5/59)
13.นางศรีไพร เชียงน้อย ชากังราว กำแพงเพชร
14.นางอารีย์ แสงสวัสดิกุล ทีมป้าตุ๊ BIKE JOY(โอนแล้ว 2100/2-6-59)6
15.นางแก้วเกษ อาษา ทีม. สำราญวู๊ดชิพ ปราจีนบุรี(โอนแล้ว 2450/1-6-59)16.นส.ปราณี เพ็ชรฤาชา กรุงเทพ(โอนแล้ว 700.92/1-6-59)
17.น.ส.อำภา รังมณี เพิงหมาแหงนกรุ๊ป แอนด์ ฉลามเฒ่าบางพระ(โอนแล้ว2450/1-6-5ลงแล้ว9)
18.น.ส.จารุวรรณ ธีรวัฒนเศรษฐ์เพิงหมาแหงนกรุ๊ป แอนด์ ฉลามเฒ่าบางพระ(โอนแล้ว2450/1-6-59)
19.น.ส.ศุทธินี คงหมื่นรักษ์ เพิงหมาแหงนกรุ๊ป แอนด์ ฉลามเฒ่าบางพระ(โอนแล้ว2450/1-6-59)
20.น.ส.ศศิธร เปี่ยมงาม เพิงหมาแหงนกรุ๊ป แอนด์ ฉลามเฒ่าบางพระ(โอนแล้ว2450/1-6-59)
21.น.ส.บุษรา มีประเสริฐ ทีม สำราญวู๊ดชิพ ปราจีนบุรี(โอนแล้ว 1400/2-6-59)4
22.น.ส.สายชล อาษา ทีม สำราญวู๊ดชิพ ทีม สำราญวู๊ดชิพ ปราจีนบุรี(โอนแล้ว 1400/2-6-59)4
23.นางสำราญ อาษา ทีม สำราญวู๊ดชิพ ปราจีนบุรี(โอนแล้ว 1400/2-6-59)4
24.นางนันทนา จุฑาเพชร ทีม สำราญวู๊ดชิพ ปราจีนบุรี(โอนแล้ว 1400/2-6-59)4

25.น.ส.รัตนา นาคเตี้ย WBC วิหารแดง สระบุรี(โอนแล้ว1750.74/3-6-59)
26.น.ส.กิ่งแก้ว นวงค์ มาบคล้า ชลบุรี(โอนแล้ว 1050.95/8-6-59)
27.นางพิศมัย พันธ์ครุฑ ทีมพันธ์ครุฑ (โอน1050/27-6-59)
28.นางรัชนีพร บรรดาพิมพ์ อ่างเก็บน้ำห้วยยาง ตาพระยา(จ่ายที่พี่ดิษฐ์)
29.นางสุภร เทพนม ทีมชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพท่าตะเกียบ(โอน2101/11/6-59)
30.นางรุ่งทิพย์ ยืนยง ทีมชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพท่าตะเกียบ(โอน2101/11/6-59)

31นางอนุตรา ยิ้มสุข.ชมรมจักรยานสาธารณสุขปราจีนบุรี(โอนแล้ว2450.07)
32.นางนฤมล สมทรง ชมรมจักรยานสาธารณสุขปราจีนบุรี(โอนแล้ว2450.07)
33..น.ส.ศศิธร วันชัย ชมรมจักรยานสาธารณสุขปราจีนบุรี(โอนแล้ว2450.07)
34.นางบุพผา เย็นสม ชมรมจักรยานสาธารณสุขปราจีนบุรี(โอนแล้ว2450.07)

35.นางฤทัยพร ชนะค้า ทีมเสือบ้านกรวด รุ่น VIP (ลงรุ่น 35 ปี+ หญิง)(โอน7850.15/14-6-59)15
36.นางศิริญกานต์ ตอรบรัมย์ ทีมเสือบ้านกรวด รุ่น VIP (ลงรุ่น 35 ปี+ หญิง)(โอน7850.15/14-6-59)15

37.น.ส.ชลธิชา เอิ่ยมศิริ ทีมตะลอนปั่น 8รี้ว(โอนแล้ว2,450.45/13-6-59)
38.น.ส.อัจฉรา ธัญยาธิรพงษ์ ทีมตะลอนปั่น 8รี้ว(โอนแล้ว2,450.45/13-6-59)

(นายกฤษดา ขำสมโอเพ่นแทน)
40.น.ส.อนัญญา รัตนเกียรติขจร สโมสรนักปั่นตราด(โอนแล้ว2800/14-6-59)8
41.น.ส.ศิริรักษื วงษ์เฉลิมสุข สโมสรนักปั่นตราด(โอนแล้ว2800/14-6-59)8

42.นางเพ็ญศรี โกมลรัตนา พนัสไบค์(โอนแล้ว1750/15-6-59)
43.นางพภัสสรณ์ กลับดี เสือคลองหาด VIP เสื้อ L(โอนแล้ว1000./16-6-59)

44.นางพยุง อยู่คล้าม (โอนแล้ว 350)
45..นางสุพัตรา..กองจอง ทีมวังน้ำเย็น ขออภัยชื่อตก
46.น.ส.วรนารถ พันธุเดช (โอนแล้ว700/27-6-59)
47.น.ส.ดวงพร แซ่ตั้ง Sp Farm (โอน1050/1-7-59)



รุ่นเสือหมอบ ไซโครครอส ทั่วไป(1-10)
กลุ่ม C

1. นาย เอกประธาน มาเจริญ ARAN TEAM VEE TIRE CO.(จ่ายแล้ว)
2. นาย เอกชัย รอดวิลัย ARAN TEAM VEE TIRE CO.(จ่ายแล้ว)
3. นาย ณัฐวรรณ แกนจันทร์ ARAN TEAM VEE TIRE CO.(จ่ายแล้ว)

4.นาย เฉลิมพล สุวรรณประเสริฐ โอนแล้ว 350.28/27-5-59
5.นาย กานต์ แย้มสระโส ทีม ปากกัดตีนถีบ นครนายก(โอนแล้ว บอย2100/3-5-59)
6.น.ส.เกตน์นิภา ไกรจะบก เสือคลองหาด สระแก้ว(โอนแล้ว 30/5/59)
7.นาย สุวรรณ ศาลาแดง only one (โอนแล้ว350/3-6-59)
8.นายสมเกียรติ์ โลชินเส็ง เล็ก โมดิฟาย แก้งค์ดุ้ยดุ่ย อรัญ(จ่ายแล้ว)
9.นายกิตติคุณ ยุทธเจริญ รพ.ตาพระยา (โอนแล้ว350.54/8-6-59)
10.นายจิรายุทธ์ พินแพทย์ Healty bike ตาพระยา(โอนแล้ว350.11/16-6-59)
11.ผอ.ชาลี ละหานทราย บุรีรัมย์(โอน1400.50บาท/10-6-59)
12.นายธนัญชย์ ฉัตรนภารัตน์ ละหานทราย บุรีรัมย์(โอน1400.50บาท/10-6-59)
13.นายประยุทธ์ โพธิวัฒน์ ละหานทราย บุรีรัมย์(โอน1400.50บาท/10-6-59)
14.นายนายจงรักษ์ โพธิวัฒน์ ละหานทราย บุรีรัมย์(โอน1400.50บาท/10-6-59)

15.นายวรกร นุ่มนวลพิทักษ์ ทีมอานน้อย สระแก้ว(จ่ายพี่ดิษ)
16.นายชาญชัย แท้ประสาทสิทธิ์ ทีมอานน้อย สระแก้ว(จ่ายพี่ดิษ)

17.นายสุรัตน์ หมอประกอบ ARAN TEAM VEE TIRE CO.(จ่ายแล้ว)
18.นายพิเชษ หอมรื่น คนแลง2000(โอน1050/28-6-59)
19.Mr.Hisashi Takehara (โอน350.20/30-6-59)


สมัครโดยส่งชื่อ เพศ ปีเกิด รุ่นของท่าน
โอนที่เลขบัญชี 2200255519 กรุงไทย ชื่อนายประดิษฐ์ พึ่งพิบูลย์
โทรศัพท์ พี่ดิษฐ์ 0817629557
หมอตี๋0847849703
ตุ๊กตา 0868273772
แก้ไขล่าสุดโดย เสือตี๋ เมื่อ 08 ก.ค. 2016, 14:53, แก้ไขไปแล้ว 278 ครั้ง.
มิตรภาพ บนหลังอาน ยิ่งนาน ยิ่งผูกพันธ์

ภาพประจำตัวสมาชิก
เสือตี๋
หมอตี๋+น้องพร 0847849703

Re: อาทิตย์ที่10กรกฎาคม2559 เชิญร่วมปั่นพิชิตจุดชมวิวอุทยานแห่งชาติปางสีดาครั้งที่8.ในเทศกาลดูผีเสื้อประจำปี จังหวัดสระแก้ว

โพสต์ โดย เสือตี๋ » 25 พ.ค. 2016, 14:40

ปล่อยตัวนักปั่นชุดแรกโอเพ่นชาย
*****ปล่อยตัวประมาณ 8.30 น.***จากนั้นห่างกันชุดละ 3-5 นาที

กรุณาติดป้าย หน้า หลัง ให้เรียบร้อยทุกท่านนะครับ


เวลาอาจมีการเปลี่ยนแปลงตามท่านประธานนะครับ แต่จะไม่ให้เกิน 9.00น

ประมาณ8.00-8.15น.ทุกท่านต้องออกจากหน้าด่านปางสีดา
เพื่อผ่านการตรวจเช็ค ก่อนออกจุดสตาร์ท(ที่หน้าซุ้มประตูทางเข้าอุทยานฯ ที่เดิม)นะครับ
กรุณาสวมอุปกรณ์ป้องกันตามที่สมาคมจักรยานแห่งประเทศไทยกำหนด
ปั่นด้วยความระมัดระวัง ร่องน้ำ ทางโค้ง ลูกระนาด เพื่อความปลอดภัยของตัวท่านเอง
ทางทีมงานผู้จัดจะดูแลความปลอดภัยอย่างดี เมื่อท่านปั่นติดอันดับ 1-10 ของรุ่นกรุณารับป้าย
และรายงานตัว ณ จุดเส้นชัยเพื่อรับรางวัลผู้พิชิตจุดชมวิวปางสีดา ครั้งที่8 ต่อไป
..รับถ้วยรางวัล ณ จุดชมวิวปางสีดา กิโลเมตรที่ 25.และลงมาทานข้าว ที่ ปด.5.(ปั่นกลับลงมาประมาณ 5กิโลเมตร)
เสร็จกิจกรรมการปั่นแล้วท่านต้องปั่นกลับลงมา เพื่อแยกย้ายกลับบ้านอีกประมาณ 20 กิโลเมตร ไม่มีรถขนส่งนะครับ
******ขอบคุณครับ*****
แก้ไขล่าสุดโดย เสือตี๋ เมื่อ 01 ก.ค. 2016, 14:59, แก้ไขไปแล้ว 21 ครั้ง.
มิตรภาพ บนหลังอาน ยิ่งนาน ยิ่งผูกพันธ์

ภาพประจำตัวสมาชิก
เสือตี๋
หมอตี๋+น้องพร 0847849703

Re: อาทิตย์ที่10กรกฎาคม2559 เชิญร่วมปั่นพิชิตจุดชมวิวอุทยานแห่งชาติปางสีดาครั้งที่8.ในเทศกาลดูผีเสื้อประจำปี จังหวัดสระแก้ว

โพสต์ โดย เสือตี๋ » 25 พ.ค. 2016, 14:40

อย่าลืมยิ้มกันนะครับ เมื่อมองเห็นกล้องอะครับ

ขอบคุณครับผม..ทำเพื่อสระแก้ว ทำได้ทุกอย่าง อิอิ

รูปภาพ

itti17 watee เขียน:ทีมงานดุ้ยดุ่ยอรัญพร้อมตากล้อง และรถ3ล้อออฟโรดจะไปเก็บรูปภาพสวยๆพวกท่านๆตามหุบเขาครับ ว่าท่านมาแล้วปางสีดาธรรมชาติ100%...... 10/7/59 เจอกันครับ ถ้าหันมาเห็นกล้องผมอย่าลืมยิ้มกันนะครับ...
แก้ไขล่าสุดโดย เสือตี๋ เมื่อ 11 มิ.ย. 2016, 18:33, แก้ไขไปแล้ว 3 ครั้ง.
มิตรภาพ บนหลังอาน ยิ่งนาน ยิ่งผูกพันธ์

ภาพประจำตัวสมาชิก
เสือตี๋
หมอตี๋+น้องพร 0847849703

Re: อาทิตย์ที่10กรกฎาคม2559 เชิญร่วมปั่นพิชิตจุดชมวิวอุทยานแห่งชาติปางสีดาครั้งที่8.ในเทศกาลดูผีเสื้อประจำปี จังหวัดสระแก้ว

โพสต์ โดย เสือตี๋ » 25 พ.ค. 2016, 14:41

:D :D :D :D :Dปล่อยตัวนักปั่นชุดแรกโอเพ่นชาย
*****ปล่อยตัวประมาณ 8.30 น.***จากนั้นห่างกันชุดละ 3-5 นาที

กรุณาติดป้าย หน้า หลัง ให้เรียบร้อยทุกท่านนะครับ


เวลาอาจมีการเปลี่ยนแปลงตามท่านประธานนะครับ แต่จะไม่ให้เกิน 9.00น

ประมาณ8.00-8.15น.ทุกท่านต้องออกจากหน้าด่านปางสีดา
เพื่อผ่านการตรวจเช็ค ก่อนออกจุดสตาร์ท(ที่หน้าซุ้มประตูทางเข้าอุทยานฯ ที่เดิม)นะครับ
กรุณาสวมอุปกรณ์ป้องกันตามที่สมาคมจักรยานแห่งประเทศไทยกำหนด
ปั่นด้วยความระมัดระวัง ร่องน้ำ ทางโค้ง ลูกระนาด เพื่อความปลอดภัยของตัวท่านเอง
ทางทีมงานผู้จัดจะดูแลความปลอดภัยอย่างดี เมื่อท่านปั่นติดอันดับ 1-10 ของรุ่นกรุณารับป้าย
และรายงานตัว ณ จุดเส้นชัยเพื่อรับรางวัลผู้พิชิตจุดชมวิวปางสีดา ครั้งที่8 ต่อไป
..รับถ้วยรางวัล ณ จุดชมวิวปางสีดา กิโลเมตรที่ 25.และลงมาทานข้าว ที่ ปด.5.(ปั่นกลับลงมาประมาณ 5กิโลเมตร)
เสร็จกิจกรรมการปั่นแล้วท่านต้องปั่นกลับลงมา เพื่อแยกย้ายกลับบ้านอีกประมาณ 20 กิโลเมตร ไม่มีรถขนส่งนะครับ
******ขอบคุณครับ*****
แก้ไขล่าสุดโดย เสือตี๋ เมื่อ 01 ก.ค. 2016, 14:59, แก้ไขไปแล้ว 3 ครั้ง.
มิตรภาพ บนหลังอาน ยิ่งนาน ยิ่งผูกพันธ์

ภาพประจำตัวสมาชิก
เสือตี๋
หมอตี๋+น้องพร 0847849703

Re: อาทิตย์ที่10กรกฎาคม2559 เชิญร่วมปั่นพิชิตจุดชมวิวอุทยานแห่งชาติปางสีดาครั้งที่8.ในเทศกาลดูผีเสื้อประจำปี จังหวัดสระแก้ว

โพสต์ โดย เสือตี๋ » 25 พ.ค. 2016, 14:42

ที่พัก ที่เที่ยวงานปางสีดาครับผม มีเพิ่ม
ริเวอร์รีสอร์ท 0856505557 /0818123972 ในเมืองสระแก้ว ห่างงาน 27 ก.ม.
คุ้มบุญยัง 0616355434 ห่างงาน 27 ก.ม. รีบจองนะครับ เดี๋ยวเต็ม


รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย เสือตี๋ เมื่อ 02 มิ.ย. 2016, 07:29, แก้ไขไปแล้ว 2 ครั้ง.
มิตรภาพ บนหลังอาน ยิ่งนาน ยิ่งผูกพันธ์

ภาพประจำตัวสมาชิก
เสือตี๋
หมอตี๋+น้องพร 0847849703

Re: อาทิตย์ที่10กรกฎาคม2559 เชิญร่วมปั่นพิชิตจุดชมวิวอุทยานแห่งชาติปางสีดาครั้งที่8.ในเทศกาลดูผีเสื้อประจำปี จังหวัดสระแก้ว

โพสต์ โดย เสือตี๋ » 25 พ.ค. 2016, 14:42

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย เสือตี๋ เมื่อ 29 พ.ค. 2016, 08:36, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
มิตรภาพ บนหลังอาน ยิ่งนาน ยิ่งผูกพันธ์

ภาพประจำตัวสมาชิก
เสือตี๋
หมอตี๋+น้องพร 0847849703

Re: อาทิตย์ที่10กรกฎาคม2559 เชิญร่วมปั่นพิชิตจุดชมวิวอุทยานแห่งชาติปางสีดาครั้งที่8.ในเทศกาลดูผีเสื้อประจำปี จังหวัดสระแก้ว

โพสต์ โดย เสือตี๋ » 25 พ.ค. 2016, 14:43

แจ้งเพื่อทราบ รับเบอร์หน้ารถ หลังเสื้อ
วันเสาร์ที่9 ก.ค.59 เวลา 15-17.00น
วันอาทิตย์10ก.ค.เวลา6.30-8.00น

รายงานตัวทุกรุ่น เวลา8.15 ที่จุดสตาร์ท(ประตูทางเข้าอุทยาน ที่เก็บเงินนะครับ ที่เดิมเมื่อปีที่แล้ว

ปล่อยตัวชุดแรก โอเพ่นชาย เวลา 8.30-9.00 ไม่เกินนี้

ชุด2.โอเพ่นหญิง/35+หญิง/60+ชาย/Cycrocross/85กิโลกรัมชาย
FATBIKE(ห่างกันชุดละ2นาที)

ชุด3.ไม่เกิน18ปีชาย / 30-39 / 40-49 / 50-59(ห่างชุดละ 3 นาที)

การปล่อยตัวอาจมีการเปลี่ยนแปลง ตามความเหมาะสมครับ

นักกีฬาต้องทำตามกฎการแข่งขัน ป้ายติด ทั้งหน่ารถและหลังเสื้อ ห้ามดึงออก ไม่ว่ากรณีใดๆทั้งสี้น
หากมีการประท้วงการติดสินของกรรมการเป็นที่สี้นสุด

ล้อ26/27.5/29 ได้ ผู้เข้าแข่งขันต้องมีขนาดหน้ายางไม่ต่ำกว่า 1.95
Cycrocross ที่ใช้ในการแข่งขัน ควรทำตาม กฎที่หน้า1.นะครับ
สวมหมวกนิรภัย หากเกิดอุบัติเหตุใด ทั้งร่างกายและทรัพย์สิน
ผู้จัดการแข่งขันจะไม่รับผิดชอบใดๆที่เกิดจากการแข่งขันทั้งสี้น
แต่จะดูแลให้ดีที่สุด ผู้เข้าร่วมการแข่งขันควรปั่นด้วยความระมัดระวัง
เพราะเส้นทางเป็นทางลูกรัง ขึ้นเขา และลงเขา ตลอดเส้นทาง 25 กิโลเมตร....ขอให้ทุกท่านปลอดภัย ตลอดการแข่งขันและโชคดีครับ

ภาพการแข่งขันเป็นลิขสิทธิ์ของคณะกรรมการจัดการแข่งขัน
แก้ไขล่าสุดโดย เสือตี๋ เมื่อ 15 มิ.ย. 2016, 21:28, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
มิตรภาพ บนหลังอาน ยิ่งนาน ยิ่งผูกพันธ์

ภาพประจำตัวสมาชิก
เสือตี๋
หมอตี๋+น้องพร 0847849703

Re: อาทิตย์ที่10กรกฎาคม2559 เชิญร่วมปั่นพิชิตจุดชมวิวอุทยานแห่งชาติปางสีดาครั้งที่8.ในเทศกาลดูผีเสื้อประจำปี จังหวัดสระแก้ว

โพสต์ โดย เสือตี๋ » 25 พ.ค. 2016, 14:47

เสือตี๋ เขียน:แผนที่ เส้นทางปั่น ท่องเที่ยว ปางสีดา

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

เส้นทางสู่จุดชมวิวปางสีดาระยะทาง 25 กิโลเมตร

รูปภาพ
มิตรภาพ บนหลังอาน ยิ่งนาน ยิ่งผูกพันธ์

ภาพประจำตัวสมาชิก
เสือตี๋
หมอตี๋+น้องพร 0847849703

Re: อาทิตย์ที่10กรกฎาคม2559 เชิญร่วมปั่นพิชิตจุดชมวิวอุทยานแห่งชาติปางสีดาครั้งที่8.ในเทศกาลดูผีเสื้อประจำปี จังหวัดสระแก้ว

โพสต์ โดย เสือตี๋ » 25 พ.ค. 2016, 14:48

เสือตี๋ เขียน:สถานที่กางเต้นท์ ที่ทำการอุทยานฯ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
มิตรภาพ บนหลังอาน ยิ่งนาน ยิ่งผูกพันธ์


ภาพประจำตัวสมาชิก
เสือตี๋
หมอตี๋+น้องพร 0847849703

Re: อาทิตย์ที่10กรกฎาคม2559 เชิญร่วมปั่นพิชิตจุดชมวิวอุทยานแห่งชาติปางสีดาครั้งที่8.ในเทศกาลดูผีเสื้อประจำปี จังหวัดสระแก้ว

โพสต์ โดย เสือตี๋ » 25 พ.ค. 2016, 14:50

อาทิตย์ที่ 12 มิ.ย.59 เตรียมสำรวจเส้นทาง ใครว่างเชิญนะครับ 8.00น.พบกันที่ทำการอุทยานปางสีดา
มิตรภาพ บนหลังอาน ยิ่งนาน ยิ่งผูกพันธ์

ภาพประจำตัวสมาชิก
เสือตี๋
หมอตี๋+น้องพร 0847849703

Re: อาทิตย์ที่10กรกฎาคม2559 เชิญร่วมปั่นพิชิตจุดชมวิวอุทยานแห่งชาติปางสีดาครั้งที่8.ในเทศกาลดูผีเสื้อประจำปี จังหวัดสระแก้ว

โพสต์ โดย เสือตี๋ » 25 พ.ค. 2016, 14:51

นำภาพบรรยากาศมันๆ สนุกๆเก่าๆมาชมกันก่อนนะครับผม
มิตรภาพ บนหลังอาน ยิ่งนาน ยิ่งผูกพันธ์

ภาพประจำตัวสมาชิก
เสือตี๋
หมอตี๋+น้องพร 0847849703

Re: อาทิตย์ที่10กรกฎาคม2559 เชิญร่วมปั่นพิชิตจุดชมวิวอุทยานแห่งชาติปางสีดาครั้งที่8.ในเทศกาลดูผีเสื้อประจำปี จังหวัดสระแก้ว

โพสต์ โดย เสือตี๋ » 25 พ.ค. 2016, 14:52

สนใจร่วมงาน ส่งชื่อ เพศ ปีเกิด ชมรม รุ่นที่สมัคร มาได้เลยนะครับผม
รับสมัครเพียง 500 ท่านเท่านั้นนะครับผม
มิตรภาพ บนหลังอาน ยิ่งนาน ยิ่งผูกพันธ์

ภาพประจำตัวสมาชิก
เสือตี๋
หมอตี๋+น้องพร 0847849703

Re: อาทิตย์ที่10กรกฎาคม2559 เชิญร่วมปั่นพิชิตจุดชมวิวอุทยานแห่งชาติปางสีดาครั้งที่8.ในเทศกาลดูผีเสื้อประจำปี จังหวัดสระแก้ว

โพสต์ โดย เสือตี๋ » 25 พ.ค. 2016, 16:07

:lol: :lol: :lol:
แก้ไขล่าสุดโดย เสือตี๋ เมื่อ 31 พ.ค. 2016, 05:49, แก้ไขไปแล้ว 3 ครั้ง.
มิตรภาพ บนหลังอาน ยิ่งนาน ยิ่งผูกพันธ์


ผู้ใช้งานขณะนี้

กำลังดูบอร์ดนี้: 22 และ บุคคลทั่วไป 0 ท่าน