เอาภาพงานประเพณีปั่นจักรยานพิชิตยอดดอยอินทนนท์ ครั้งที่ 8 มาแชร์ให้เพื่อนๆ ดูครับ

ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
กฏการใช้บอร์ด
ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
MatthewFoto
สมาชิก
สมาชิก
Bike: YEAH by DAHON, Trek 4300, Bianchi Impulso, BMC Team Machine SLR02 105

เอาภาพงานประเพณีปั่นจักรยานพิชิตยอดดอยอินทนนท์ ครั้งที่ 8 มาแชร์ให้เพื่อนๆ ดูครับ

โพสต์ โดย MatthewFoto »

เอาภาพงานประเพณีปั่นจักรยานพิชิตยอดดอยอินทนนท์ มาแชร์ให้เพื่อนๆ ดูครับ :D (เป็น Facebook ส่วนตัวนะครับ ;) )
สามารถเข้าไปดูได้ที่ https://www.facebook.com/media/set/?set ... 89c541f57e

ตัวอย่างครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
AstroKAney
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Mania Cycling Club (MCC)
Bike: BMC ALR01 (2015), Bianchi Kuma 5300 (2012)

Re: เอาภาพงานประเพณีปั่นจักรยานพิชิตยอดดอยอินทนนท์ ครั้งที่ 8 มาแชร์ให้เพื่อนๆ ดูครับ

โพสต์ โดย AstroKAney »

:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

ขอบคุณมากๆครับ ภาพสวยทุกรูปเลย
----------------------------------
The Show Must Go On
----------------------------------
lotus
ขาประจำ
ขาประจำ
team: รวมมิตร
Bike: Wheeler Ti, CSK หมอบ
ติดต่อ:

Re: เอาภาพงานประเพณีปั่นจักรยานพิชิตยอดดอยอินทนนท์ ครั้งที่ 8 มาแชร์ให้เพื่อนๆ ดูครับ

โพสต์ โดย lotus »

ภาพสวยมากครับ

แล้วหญิงแกร่งคนนี้ใครครับ เสื้อทีมสิงห์ ปั่นเสือ เวลาดีกว่า หวานๆ อีก ถ้าดูตามลำดับรูปถ่ายในเฟส

รูปภาพ

หวานๆ ปั่นหมอบ แต่ถ่ายรูปมาทีหลัง

รูปภาพ
MatthewFoto
สมาชิก
สมาชิก
Bike: YEAH by DAHON, Trek 4300, Bianchi Impulso, BMC Team Machine SLR02 105

AstroKAney เขียน::mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

ขอบคุณมากๆครับ ภาพสวยทุกรูปเลย
ขอบคุณครับ :D
MatthewFoto
สมาชิก
สมาชิก

lotus เขียน:สวยมากครับ
ขอบคุณครับ :D
MatthewFoto
สมาชิก
สมาชิก

Part 2 มาแล้วนะครับ
คราวนี้น่าจะมีรูป เพื่อนๆพี่ๆนักปั่นเพิ่มขึ้นอีกนะครับ อย่างไรเข้าไปดูได้เลยครับ
https://www.facebook.com/media/set/?set ... 3c03f81829
เสืออิฐ คนหลังอาน
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: ๐8๖-๕8๑-๑2๔2
team: ฅน...ครยก
Bike: Blue Treker (Trek๓๙๐๐) ปี ๐๘ , Red Davil (Trek ๒.๑) ปี ๑๒
ตำแหน่ง: ไม่เป็นหลักแหล่ง: นครนายก, พะเยา, เชียงราย

โพสต์ โดย เสืออิฐ คนหลังอาน »

lotus เขียน:ภาพสวยมากครับ

แล้วหญิงแกร่งคนนี้ใครครับ เสื้อทีมสิงห์ ปั่นเสือ เวลาดีกว่า หวานๆ อีก ถ้าดูตามลำดับรูปถ่ายในเฟส

รูปภาพ
...น้องคนนี้ "แซงผม ขาดกระจาย คาดอย" มาแล้ว 2 สนามครับ ครั้งที่แล้ว "ดอยช้าง" น้องเค้าปล่อยตัวที่หลัง ไล่ทุบผมตอนไต่เนิน 12% ผมงี้...ได้แต่มองตาม :oops: :oops: :lol: :lol: :lol:

...มาอินทนนท์ เหตุการณ์เหมือนครั้งก่อนเลย น้องมาจากข้างหลัง แซงผม ฟิ้ววววว หายไปเร้ยยยย 555+ แข็งแรงจริงๆ :shock: :o :mrgreen:
"นักรบ...ย่อมมีบาดแผล"

เสืออิฐ คนหลังอาน

>>> สำนักฝึกวิชาห้อง 100 รอบ ยินดีต้อนรับ <<<
blackswan
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 087-1751172
team: หมูภูเขา
Bike: GaintTcrSL-KazeEbon-XDS 29"เถื่อนๆ
ตำแหน่ง: สยามลานนา นพบุรีศรีนครพิงค์เชียงใหม่

โพสต์ โดย blackswan »

รูปภาพ

หวานๆ ปั่นหมอบ แต่ถ่ายรูปมาทีหลัง

รูปภาพ
อ.โลครับน้องคนนี้นี่เป็นคู่ปรับกับน้องใบเตยเลยนะครับ เคยชนะน้องใบเตยตอนแข่งที่ดอยสุเทพด้วยครับ แต่ปีไหนนั้นผมจำไม่ได้แล้วครับ
"ทำวันนี้ให้ดีพอแล้วหรือยัง"
MatthewFoto
สมาชิก
สมาชิก

เสืออิฐ คนหลังอาน เขียน:

รูปภาพ
...น้องคนนี้ "แซงผม ขาดกระจาย คาดอย" มาแล้ว 2 สนามครับ ครั้งที่แล้ว "ดอยช้าง" น้องเค้าปล่อยตัวที่หลัง ไล่ทุบผมตอนไต่เนิน 12% ผมงี้...ได้แต่มองตาม :oops: :oops: :lol: :lol: :lol:

...มาอินทนนท์ เหตุการณ์เหมือนครั้งก่อนเลย น้องมาจากข้างหลัง แซงผม ฟิ้ววววว หายไปเร้ยยยย 555+ แข็งแรงจริงๆ :shock: :o :mrgreen:
ผมก็ไม่ทราบเหมือนกันว่าเป็นใคร น้องคนนี้ทำเวลาดีจริงๆครับ
น้องเค้าน่าจะทำเวลาได้ประมาณ 3:40 - 3:43 นะครับ
lotus
ขาประจำ
ขาประจำ
team: รวมมิตร
Bike: Wheeler Ti, CSK หมอบ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย lotus »

blackswan เขียน:

รูปภาพ

รูปภาพ
อ.โลครับน้องคนนี้นี่เป็นคู่ปรับกับน้องใบเตยเลยนะครับ เคยชนะน้องใบเตยตอนแข่งที่ดอยสุเทพด้วยครับ แต่ปีไหนนั้นผมจำไม่ได้แล้วครับ
ขอบคุณครับ ไปค้นชื่อมาแล้ว ชนาพร อยู่ทีม แม่จัน เชียงรายครับ เพิ่งเห็นครั้งแรก
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ประชาสัมพันธ์ งานปั่น/งานแข่ง”