วันที่ 23 พฤศจิกายน 2557 มาแล้วครับ "ปั่นเสือพิชิตโรค... ทัพทันเมืองประวัติศาสตร์ ครั้ง ที่3" .... จังหวัดอุทัยธานี

ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
กฏการใช้บอร์ด
ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
bento
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 086-9282066
team: uthaimtb
Bike: giant

Re: วันที่ 23 พฤศจิกายน 2557 มาแล้วครับ "ปั่นเสือพิชิตโรค... ทัพทันเมืองประวัติศาสตร์ ครั้ง ที่3" .... จังหวัดอุทัยธานี

โพสต์ โดย bento »

หมอโทน..ค่ะ
เอารูปที่ถ่ายวันงานปั่น มาลงให้ชมบ้างซิค่ะ
รูปประจำตัวสมาชิก
เสรีเสือภูเขาน่านmjr
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: DTAC 081-531-6774
team: แม่จริม-น่าน MAECHARIM BIKECLUB
Bike: จักรยานขี้เมี่ยง

Re: วันที่ 23 พฤศจิกายน 2557 มาแล้วครับ "ปั่นเสือพิชิตโรค... ทัพทันเมืองประวัติศาสตร์ ครั้ง ที่3" .... จังหวัดอุทัยธานี.

โพสต์ โดย เสรีเสือภูเขาน่านmjr »

:D :D :D :D :D :D :D
Apinan Klaysri เขียน:ขอขอบคุณ พี่อ๊อดทัพทัน ด้วยครับ มันไม่ใช่เพียงน๊อต2.ตัวที่พี่ให้ผม แต่มันเป็นมิตรภาพของคนจักรยานทัพทัน ที่ช่วยเหลือนักปั่นต่างถิ่นแบบผม ซึ้งในน้ำใจมากๆครับ
ปั่นทั่วทิศ ได้มิตรทั่วไทย ยิ่งปั่นยิ่งแข็ง แรงยิ่งดี ไม่มีโรคภัย.
anthika
สมาชิก
สมาชิก
Bike: bianchi jab
ตำแหน่ง: Nakhonsawan

Re: วันที่ 23 พฤศจิกายน 2557 มาแล้วครับ "ปั่นเสือพิชิตโรค... ทัพทันเมืองประวัติศาสตร์ ครั้ง ที่3" .... จังหวัดอุทัยธานี

โพสต์ โดย anthika »

ขอบคุณพี่ทีม สี่สายน้ำด้วยค่ะ แอบดูดไป :lol:
:D :D
หวานเจี๊ยบ
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: peugeot chesseur cromo
ตำแหน่ง: สมุทรสาคร

โพสต์ โดย หวานเจี๊ยบ »

ภาพจากกล้องของชมรมบ้านบ่อครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
กีฬามีค่าต่อคน มีผลต่อใจ
รู้แพ้รู้ชนะรู้อภัย สอนให้ทุกคนเป็นคนดี
แอ้ม
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Ride Decorate
Bike: Bianchi Nirone7 , Merida Reacto 400 , Cannondale CAAD8

โพสต์ โดย แอ้ม »

ขอชื่นชมและขอบพระคุณ เจ้าหน้าที่มาร์แชล เจ้าหน้าที่ดูแลตลอดเส้นทางครับ สมบูรณ์แบบมากครับ
ขอขอบคุณฝ่ายจัดงานทุกภาคส่วน ไว้ ณ ที่นี้ สำหรับงานปั่นที่สุดยอดอย่างนี้
เส้นทาง100โล สุดยอดมากครับ 8-)
คนเดียวกูก็ไป
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ประชาสัมพันธ์ งานปั่น/งานแข่ง”