เสือภูเขาชิงแชมป์ภาคเหนือสนาม 4 "น้ำบ่อหลวงเสือภูเขาครั้งที่ 1" วันอาทิตย์ที่ 9 พ.ย.57 อ.สันป่าตอง จ.เชียงใหม่ มอบถ้วยทุกอันดับ

ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
กฏการใช้บอร์ด
ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
อู๊ด จักรยานแม่แฝก
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 082-1870932
team: จักรยานแม่แฝก
Bike: ทุกยี่ห้อ

Re: เสือภูเขาชิงแชมป์ภาคเหนือสนาม 4 "น้ำบ่อหลวงเสือภูเขาครั้งที่ 1" วันอาทิตย์ที่ 9 พ.ย.57 อ.สันป่าตอง จ.เชียงใหม่ มอบถ้วยทุกอันด

โพสต์ โดย อู๊ด จักรยานแม่แฝก »

[quote="tunikom"]และแล้วก้อผ่านไปอีกสนามครับพี่น้อง ม่วนขนาด :lol: :lol: :lol:
ขอบคุณครับท่านนิคม และพี่น้องชาวเสือทุกท่านทั้ง 602 ท่านและอีก 200 กว่าท่านในประเภทเสือภูเขาทางเรียบ กราบขอบพระคุณด้วยใจจริงอีกครั้ง ภูมิใจ ปลื้มใจ โล่งใจ เป็นที่สุดทั้งๆที่รายการผมชนกับรายการพี่ ที่เป็นรายการระดับประเทศ แต่พี่น้องก็ยังแบ่งมาให้กำลังใจรายการผมมากจน หน้าวัดน้ำบ่อหลวงแคบลงไปถนัดตา ท่านนายก อบต.น้ำบ่อหลวง ชมรมจักรยานเสือสันป่าตอง ขอบเก็บความประทับใจนีไว้เป็นพลังในครั้งต่อไป ปีหน้ามีการแข่งขันครั้งที่ 2 อย่างแน่นอน ครั้งนี้เป็นครั้งแรกเชื่อว่าต้องมีหลายสิ่งหลายอย่างที่เรา อาจจะขาดตกบกพร่อง เราต้องกราบขออภัยเป็นอย่างสูง และให้มั่นใจได้ว่า ครั้งต่อไปทุกปัญหาในครั้งนี้จะต้องได้รับการแก้ไข ปรับปรุง ไม่ให้เกิดขึ้นอีกอย่างแน่นอนครับผม ขอกราบขอบพระคุณทุกๆท่านอีกครั้งครับ...แล้วเราพบกันในสนามสุดท้ายที่ เทศบาลแม่หอพระ อ.แม่แตง จ.เชียงใหม่ ในวันอาทิตย์ที่ 7 ธ.ค. 57 นี้อีกครั้งหนึ่งนะครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ประชาสัมพันธ์ งานปั่น/งานแข่ง”