(อัพเดทรายละเอียด) 28 กันยายน 2557 ขอเชิญร่วมการแข่งขันจักรยานชิงแชมป์ จ.ระยอง ประจำปี 2557(ครอสคันทรี) ณ ค่ายลูกเสือ จ.ระยอง

ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
กฏการใช้บอร์ด
ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
samartsup
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: (รายละเอียดและเส้นทาง) 28 กันยายน 2557 ขอเชิญร่วมการแข่งขันจักรยานชิงแชมป์ จ.ระยอง ประจำปี 2557(ครอสคันทรี) ณ ค่ายลูกเสือ จ.ร

โพสต์ โดย samartsup »

นับเวลาถอยหลังกันได้แล้วครับ คงเหลือเวลาอีก 11 วัน :oops: :oops:
คนบ้านโคกนาโก
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0923516919
Bike: SCOTT Scale 950 1x11 sp. Fox FIT4

Re: (รายละเอียด) 28 กันยายน 2557 ขอเชิญร่วมการแข่งขันจักรยานชิงแชมป์ จ.ระยอง ประจำปี 2557(ครอสคันทรี) ณ ค่ายลูกเสือ จ.ระยอง

โพสต์ โดย คนบ้านโคกนาโก »

samartsup เขียน:
คนบ้านโคกนาโก เขียน::D ตั้งใจว่าจะไปร่วมงานครับ.....จะตั้งพิกัดในอุปกรณ์นำทาง.....ต้องพิมพ์ชื่อสถานที่ไหนครับ :?
พิมพ์คำว่า"บ้านเพเกาะเสม็ด ระยอง"ก็ได้ครับ ถึงแน่นอนเพราะทางเข้าสนามจะมีป้ายประชาสัมพันธ์อยู่หน้าทางเข้าก่อนถึงบ้านเพครับยังไงแล้วจะนำแผนที่เส้นทางเดินทางมาสนามการแข่งขันมาลงให้ชมครับ :P :P :P
เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา...ตั้งใจจะไปซ้อมที่สนามครับ....ตั้งพิกัดไปที่ค่ายลูกเสือระยอง....ปรากฏว่ามันพาไปไหนไม่รู้ครับ....เข้าป่ายางไปโน่นแน่ะ :lol: :lol: ....ดีนะที่ไหวตัวทัน...หาทางกลับบ้านได้... :lol: :lol: :lol: ....ขากลับ พี่ ๆ กลุ่มเขาโบสถ์ ชวนให้มากินยาแก้ช้ำใจที่สนามเขาโบสถ์สิ......ไหน ๆ ก็มาระยองทั้งที.... :o :o บอกได้คำเดียวว่าสนามนี้....สุดติ่งกระดิ่งแมวจริง ๆ ครับ ......พี่ ๆ ที่นี่ใจหล่อโคต ๆ เลย ครับ......แต่ถึงยังไงก็ยังอยากไปแข่งงานนี้อยู่ดี......ว่าแต่มีพิกัดที่ใกล้สนามที่สุดไหมครับ....เอาแบบว่าจุดหลัก ๆ เลยครับ.....อยากให้เจ้าภาพจัดงานมีกำลังใจจัดบ่อย ๆ ครับ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
DESHA
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0949936264
team: Team 2011
Bike: Cervelo S1 , Titan 10
ตำแหน่ง: 5 ม.1 ต.ตะพง อ.เมือง จ.ระยอง 21000
ติดต่อ:

Re: (รายละเอียดและเส้นทาง) 28 กันยายน 2557 ขอเชิญร่วมการแข่งขันจักรยานชิงแชมป์ จ.ระยอง ประจำปี 2557(ครอสคันทรี) ณ ค่ายลูกเสือ จ.ร

โพสต์ โดย DESHA »

รูปภาพ
โอนเงิน ธ.ไทยพานิช SCB ออมทรัพย์ สาขาโลตัสระยอง 4019226621 Desha
samartsup
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: (รายละเอียด) 28 กันยายน 2557 ขอเชิญร่วมการแข่งขันจักรยานชิงแชมป์ จ.ระยอง ประจำปี 2557(ครอสคันทรี) ณ ค่ายลูกเสือ จ.ระยอง

คนบ้านโคกนาโก เขียน:
samartsup เขียน:
คนบ้านโคกนาโก เขียน::D ตั้งใจว่าจะไปร่วมงานครับ.....จะตั้งพิกัดในอุปกรณ์นำทาง.....ต้องพิมพ์ชื่อสถานที่ไหนครับ :?
พิมพ์คำว่า"บ้านเพเกาะเสม็ด ระยอง"ก็ได้ครับ ถึงแน่นอนเพราะทางเข้าสนามจะมีป้ายประชาสัมพันธ์อยู่หน้าทางเข้าก่อนถึงบ้านเพครับยังไงแล้วจะนำแผนที่เส้นทางเดินทางมาสนามการแข่งขันมาลงให้ชมครับ :P :P :P
เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา...ตั้งใจจะไปซ้อมที่สนามครับ....ตั้งพิกัดไปที่ค่ายลูกเสือระยอง....ปรากฏว่ามันพาไปไหนไม่รู้ครับ....เข้าป่ายางไปโน่นแน่ะ :lol: :lol: ....ดีนะที่ไหวตัวทัน...หาทางกลับบ้านได้... :lol: :lol: :lol: ....ขากลับ พี่ ๆ กลุ่มเขาโบสถ์ ชวนให้มากินยาแก้ช้ำใจที่สนามเขาโบสถ์สิ......ไหน ๆ ก็มาระยองทั้งที.... :o :o บอกได้คำเดียวว่าสนามนี้....สุดติ่งกระดิ่งแมวจริง ๆ ครับ ......พี่ ๆ ที่นี่ใจหล่อโคต ๆ เลย ครับ......แต่ถึงยังไงก็ยังอยากไปแข่งงานนี้อยู่ดี......ว่าแต่มีพิกัดที่ใกล้สนามที่สุดไหมครับ....เอาแบบว่าจุดหลัก ๆ เลยครับ.....อยากให้เจ้าภาพจัดงานมีกำลังใจจัดบ่อย ๆ ครับ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
ไม่ลองพิมพ์คำที่ผมแนะนำดูสิครับ"บ้านเพเกาะเสม็ด ระยอง"แล้วสังเกตป้ายประชาสัมพันธ์ก่อนถึงสี่แยกบ้านเพ หลังวัดเขาสำเภาทอง ถึงแน่นอน ไม่ได้ถามพี่ ๆ กลุ่มเขาโบสถ์ หรือครับว่าอยู่ตรงไหน.......5555555หาไม่ยากครับ อีกอย่างคณะกรรมการจัดการแข่งขันจะใช้ค่ายลูกเสือ จ.ระยองเป็นสนามจัดการแข่งขันกีฬานักเรียน นักศึกษา ครั้งที่ 36 และกีฬาแห่งชาติด้วยครับ จึงต้องมีการเตรียมสนามและเทสสนาม ยังไงก็เรียนเชิญนะครับสนามนี้ไม่โหดครับขี่สบายๆไม่ทรมาน............อิอิอิอิ
samartsup
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

DESHA เขียน:รูปภาพ
ขอบคุณครับพี่เบ๊น............ตามนี้เลยครับสำหรับผู้ที่จะมาร่วมชมและแข่งขัน
Noppharoj
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0874806336
team: Sriracha
Bike: Trek superfly 9 29er
ตำแหน่ง: 330/1 หมู่ 6 ต.หนองขาม อ.ศรีราชา จ. ชลบุรี

โพสต์ โดย Noppharoj »

นายนพโรจน์ อมรพันธุ์นภัส รุ่นชาย อายุ30-39 ปีครับ
teerapompom
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0894817703
team: ิBicycle rayong
Bike: bianchi kuma 27.1 jab 27.5 #merida crossway 100 Trek 1.2

โพสต์ โดย teerapompom »

ดันคร้าบบบบบ ใกล้เเล้ว :mrgreen: :mrgreen:
ความคิดเหมือนสายน้ำ ยิ่งกวนก็ยิ่งขุ่น ยิ่งวุ่นก็ยิ่งทุกข์ ยิ่งนิ่งก็ยิ่งใส ยิ่งสงบได้ ก็ยิ่งสุข
samartsup
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Noppharoj เขียน:นายนพโรจน์ อมรพันธุ์นภัส รุ่นชาย อายุ30-39 ปีครับ
ขอบคุณมากเลยครับที่ให้ความสนใจร่วมการแข่งขันสมัครเข้ามา ยังไงรบกวนมาสมัครหน้างานเลยนะครับ :P :P :P
samartsup
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: (อัพเดทรายละเอียด) 28 กันยายน 2557 ขอเชิญร่วมการแข่งขันจักรยานชิงแชมป์ จ.ระยอง ประจำปี 2557(ครอสคันทรี) ณ ค่ายลูกเสือ จ.ระยอง

เหลืออีก 6 วัน เตรียมตัวเตรียมตัวกันให้พร้อมนะครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ประชาสัมพันธ์ งานปั่น/งานแข่ง”