ได้รับของที่สั่งแล้ว....

จำหน่าย เสื้อ-กางเกง ปั่นจักรยานคุณภาพดีราคาประหยัด ทั้งปลีกและส่ง มีให้เลือกทุก size ที่ต้องการ

Moderator: Daieishi

ได้รับของที่สั่งแล้ว....

โพสต์ โดย Khem2wheels » 24 ก.ค. 2014, 10:38

เพิ่งกลับจาก ปณ.อ่อนนุช รับกางเกงขาสั้น-ผ้าสำลี 2 ตัว
ลองใส่ดูแล้ว รอบเอว โคนขา กระชับดี ในส่วนของผ้าสำลี
รองก้น มีความรู้สึกหนา ๆ หนักกว่าฟองน้ำ แต่นั่น..ไม่ใช่ปัญหา
ของการใส่ปั่นจจย.สำหรับผม... เย็นนี้ต้องลองใส่ปั่นดูซะแล้ว

แล้วจะรายงานผลให้ทราบนะครับ

เข็ม
ค่าของคนอยู่ที่ผลของงาน
ค่าของจักรยานอยู่ที่ปั่นใช้งาน
:roll: :roll: :roll:

Re: ได้รับของที่สั่งแล้ว....

โพสต์ โดย Daieishi » 24 ก.ค. 2014, 11:43

ขอบคุณมากๆครับ :lol:
" M M J เสื้อ -กางเกง คุณภาพดีราคาประหยัด ฝี มื อ ค น ไ ท ย "