ระวังกันหน่อยน่ะครับ เดี๋ยวจะโดนปล้นจักรยานแบบนี้

ข่าวสาร หรือ พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
MyBlueberry
สมาชิก
สมาชิก
Bike: ARAYA FEDERAL, Dahon Boardwalk D7, CRONUS
ติดต่อ:

Re: ระวังกันหน่อยน่ะครับ เดี๋ยวจะโดนปล้นจักรยานแบบนี้

โพสต์ โดย MyBlueberry »

เฮ้ย...มากันอย่างนี้เลยหรอ :o
Tdf
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ระวังกันหน่อยน่ะครับ เดี๋ยวจะโดนปล้นจักรยานแบบนี้

โพสต์ โดย Tdf »

แล้วทำไมมันไม่เอากล้องไปด้วย เป็นหลักฐานให้ตำรวจตามจับได้เลยนะนั่น
pomroland
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Specialized

โพสต์ โดย pomroland »

ดีจัง เห็นใบหน้าชัดเจนด้วยกล้อง ที่มีความชัดระดับ HD
Naigum
ขาประจำ
ขาประจำ
team: --------
Bike: Trek 4700, Hummer 20", Infinite, Massi

โพสต์ โดย Naigum »

บะ......ยอมมันไปเหอะ เศร้าเลย :twisted:
ปั่นมาก มีเพื่อนมาก ร่างกายจะได้แข็งแรง.....
Dukdik
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: TREK Emonda ALR5

โพสต์ โดย Dukdik »

กล้องจับขนาดนั้น แสดงว่ามันโง่มากไม่รู้ว่านั่นคือกล้อง..
yakpan
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: เสือหมอบ POWER

โพสต์ โดย yakpan »

ขอบคุณที่นำมาแบ่งปัน ดีนะมันเหลือไว้ให้ ไม่เอาไปหมดไม่งั้นหมาไล่แย่เลย
umbabab
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: NEObike16 14 ,Giant escept3,Peugeot crique,BSroadman,giant revice

โพสต์ โดย umbabab »

มันคิดว่าบนหัวเป็นไฟฉายมังครับ เห็นมองอยู่ แต่ไม่รู้ว่าอะไรมันเลยไม่สน
อุทาหารของการใช้รถราคาแพง ในสถานที่เถื่อนๆ
ควรเลือกใช้รถให้เหมาะกับสถานที่ที่จะไปครับ
เจอปืน นี่จบจริงๆ มันไม่มีทางตอบโต้ หรือ หนีได้เลย ถ้ามันเล็งก่อนหน้าไว้แล้ว ก็จนปัญญาจะควักอะไรมาสวนละครับ แถมมีพวกตลบหลังอีก2คนกันสู้ต่างหาก
ความเจ็บปวดของคุณ จะกลายเป็นตัวของคุณ
TT_GOVERNMENT
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Gian Talon 2
ติดต่อ:

โพสต์ โดย TT_GOVERNMENT »

ประเทศไหนนะ :shock:
Tee-2012
ขาประจำ
ขาประจำ
team: หมูหมอบ
Bike: " เฟสสัน จักรยานยุคพัฒนา ควรค่าแก่การเลือกใช้ "
ตำแหน่ง: ตรงไหนก็ได้ ที่เป็นเมืองไทย

โพสต์ โดย Tee-2012 »

ในคลิปบอกว่า Somerset West ประเทศแอฟฟริกาใต้ครับ
"ถ้าคิดจะคบเป็นเพื่อนกันนานๆ อย่าถามถึงราคาอะไหล่จักรยานต่อหน้า...เมีย"
prajun2013
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: trek 1.1 2013
ติดต่อ:

โพสต์ โดย prajun2013 »

สงสัยโจรพพึ่งจะหัดปั่นเลยไม่รู้ว่ามีกล้องด้วย คิดว่าเปนไฟฉายมั้ง :lol: :lol: :lol:
MTBmydream
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Rolling
Bike: Scott scale/ CADD10

โพสต์ โดย MTBmydream »

โจรเดี๋ยวนี้ เหมือนมันไม่กลัวเจ้าหน้าที่เลยแม้แต่น้อย เอากันกลางวันแบบนี้เลย น่าเศร้าใจจริงๆ
chiin
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0811222919
Bike: Brompton
ตำแหน่ง: วัชระพล สุขาภิบาล5 สายไหม กทมฯ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย chiin »

เจอแบบนี้ก็ต้องยอมล่ะคร้าบ
:D :D เงินไม่อาจซื้อได้ทุกอย่าง ถ้าหากภรรยาไม่อนุญาต :D :D

:D :D ขายปลีกและส่งเครื่องเสียงกล่างแจ้ง

mobile : 011222919
id line: chiin358
สุขภาพ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 092-7783184
team: อิสระ
Bike: มือสอง

โพสต์ โดย สุขภาพ »

:twisted: :evil: :roll: "ก็เราเห้นมันก่อนไม่ใช่หรือ เป็นผม ผมปั่นหนีนะๆๆๆๆๆ ปั่นหนีไปด้วยทำเป็นล้วงในกระเป่าแล้วตะโกนบอกว่า เฮ้ยๆๆกูก็มีนะมาเล้ยมาๆๆ ผมเคยมาแล้วตอนปั่นไป สวรรค์โลก มันเอาปืนจิรงมา แถมถีบผมล้มไปแล้วด้วย ผมออกมากระบอกโตกว่ามัน มันคงใจไม่ถ้มเลยขับแมงกาไซหนีนะพวกนะ แบบนี้ถ้ามันไม่เอาแต่จักยาน แต่ยิงกระบานเราไม่แยะหรือครับเพื่อน ดีที่สุดสถานการณ์แบบนี้ปั่นกลับหลังหนีสุดและต้องปั่นแบบสะลับฟันปลาหลบกระสุดแบบเม็ดทริกด้วยจ้า..........ฮาไม่เอาเลยเสียใจกับเขาด้วยแล้ว กันสะวัน ผมคงโดนบ้างแต่ยากหน่อย ตอนนี้ เอาแคนนอนแดวมายอมแมวพ่นสีห้อยกระป๋องเบี้ยร์เหลือราคาแค่500เองถ้ามันยังรู้ก็ไอ้ไปเล้ยยกให้ หวะๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไอ้มหาโจน5บาท ป้นแต่จั๊กกายาน...........ตอนนั้นหน้าจะเป็นปี48ปลายปีที่สุขโขทัยไปสวรรค์โลกจ้าhttp://www.youtube.com/watch?v=K-KVqrYCnA4&list=RDK-KVqrYCnA4 :lol: จะ :lol:
สุขภาพ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 092-7783184
team: อิสระ
Bike: มือสอง

โพสต์ โดย สุขภาพ »

ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน”